You are here
Home > World > કોરોનાવાયરસ લાઇવ અપડેટ્સ: ટોલ 250 થી આગળ નીકળે છે, અને એપલ ચાઇના સ્ટોર્સને બંધ કરે છે

કોરોનાવાયરસ લાઇવ અપડેટ્સ: ટોલ 250 થી આગળ નીકળે છે, અને એપલ ચાઇના સ્ટોર્સને બંધ કરે છે

કોરોનાવાયરસ લાઇવ અપડેટ્સ: ટોલ 250 થી આગળ નીકળે છે, અને એપલ ચાઇના સ્ટોર્સને બંધ કરે છે

<લેખ આઈડી = "વાર્તા"> <હેડર>

Australiaસ્ટ્રેલિયા અસ્થાયીરૂપે ચાઇનાની મુલાકાતે આવેલા વિદેશી દેશોને અટકાવવામાં યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સમાં જોડાયો હતો. અને ઉત્તર કોરિયાના નેતાએ તેમના ચીની સમકક્ષને શોકનો પત્ર મોકલ્યો.

હમણાં

જાપને કહ્યું હતું કે તે કેન્દ્રમાં ચીનના પ્રાંત હુબેઈની મુલાકાતે આવેલા વિદેશીઓને રોકે છે. ફાટી નીકળ્યા, છેલ્લા 14 દિવસોમાં.

<વિભાગ itemprop = "લેખબોડી" નામ = "લેખબોડી">

<ਪਾਸੇ aria-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

<ડિવિડ ડેટા-પ્રમાણિત = "ફોટોવિઅર-રેપર"> <ડિવિડ ડેટા-એસિડેડ = "ફોટોવિઅર-બાળકો" > <ફિગર એરિયા-લેબલ = "મીડિયા" આઇટમઇડ = "https://static01.nyt.com/images/2020/02/01/business/01chinabriefing-kennedy/merlin_168164592_94d38954-3072-4049-a69c-25708d98ed12-articalLarge.jpg ? ગુણવત્તા = 90 અને સ્વત = = વેબપ "રીટમ્પ્રોપ =" સંલગ્ન મીડિયા "આઈટમ્સકોપ =" "આઇટમટાઇપ =" http://schema.org/ImageObject "ભૂમિકા =" જૂથ ">

છબી <ચિત્ર> < સ્રોત મીડિયા = "(મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) અને (મિનિટ-ઉપકરણ-પિક્સેલ-ગુણોત્તર: 3), (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) અને (-વેબકીટ-મિનિટ-ઉપકરણ-પિક્સેલ-ગુણોત્તર: 3), (મહત્તમ- પહોળાઈ: 599px) અને (મિનિટ-રીઝોલ્યુશન: 3dppx), (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) અને (મિનિટ-રીઝોલ્યુશન: 288dpi) "> <સોર્સ મીડિયા =" (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) અને (મિનિટ- ઉપકરણ-પિક્સેલ-ગુણોત્તર: 2), (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) અને (-વેબકીટ-મિનિટ-ઉપકરણ-પિક્સેલ-ગુણોત્તર: 2), (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) એક ડી (મિનિટ-રીઝોલ્યુશન: 2 ડીપ્પીએક્સ), (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599 પીએક્સએક્સ) અને (મિનિટ-રીઝોલ્યુશન: 192 ડીપીઆઇ) "> <સોર્સ મીડિયા =" (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) અને (મિનિ-ડિવાઇસ-પિક્સેલ- ગુણોત્તર: 1), (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) અને (-વેબકીટ-મિનિટ-ઉપકરણ-પિક્સેલ-ગુણોત્તર: 1), (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) અને (મિનિટ-રીઝોલ્યુશન: 1 ડીપીએક્સ), (મહત્તમ-પહોળાઈ: 599px) ) અને (મિનિટ-રિઝોલ્યુશન: 96 ડીપીઆઇ) "> << ચિત્ર

<< ફિક્સ્પ્શન ઇટ્રેપ "> શુક્રવારે ન્યૂયોર્કના કેનેડી આંતરરાષ્ટ્રીય વિમાનમથક પર મુસાફરો. યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ કેનેડી, ઓ’હરે અને સાન ફ્રાન્સિસ્કો ઇન્ટરનેશનલ સહિતના કેટલાક એરપોર્ટ પર ચાઇનાથી તમામ ફ્લાઇટ્સનું પ્રવાસ કરશે. ક્રેડિટ … જોની મિલાનો ન્યૂ યોર્ક ટાઇમ્સ

આ યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ અને Australiaસ્ટ્રેલિયા તેમના દેશમાં નવા કોરોનાવાયરસના પ્રસારને મર્યાદિત કરવાની આશા સાથે, ચાઇના પ્રવાસ કરનારા નcનસિટીઝન્સના અસ્થાયીરૂપે પ્રવેશને નકારી રહ્યા છે, જ્યારે જાપાન ફાટી નીકળવાના કેન્દ્રમાં ચીનના પ્રાંતમાં રહેલા વિદેશી લોકો પર પ્રતિબંધ મૂકશે.

શુક્રવારે જાહેર કરાયેલ અમેરિકન પ્રતિબંધો, તાત્કાલિક અમેરિકન નાગરિકોના પરિવારના સભ્યો અને કાયમી રહેવાસીઓને મુક્તિ આપે છે. વડા પ્રધાન સ્કોટ મોરિસને શનિવારે Australiaસ્ટ્રેલિયાના હંગામી પ્રતિબંધની ઘોષણા કરી હતી કે, “Australianસ્ટ્રેલિયન નાગરિકો, Australianસ્ટ્રેલિયન રહેવાસીઓ, આશ્રિતો, કાયદાકીય વાલીઓ અથવા પત્નીઓ” હજી પણ દેશમાં પ્રવેશવાની મંજૂરી આપશે.

અમેરિકન અધિકારીઓએ એમ પણ કહ્યું હતું કે કોઈપણ યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ પાછલા 14 દિવસની અંદર ચીનના હુબેઇ પ્રાંતમાં રહી ગયેલા નાગરિકને ઘરે પરત ફરતા – જે વાયરસના સેવન સમયગાળા તરીકે માનવામાં આવે છે – તે 14 દિવસ સુધી અલગ રાખવામાં આવશે. ફાટી નીકળવાના કેન્દ્રનું કેન્દ્ર, વુહાન હુબેઇમાં છે.

જે લોકો છેલ્લા 14 દિવસની અંદર ચીનના અન્ય ભાગોમાં ગયા છે તેઓને “સક્રિય એન્ટ્રી સ્ક્રિનિંગ” અને 14 દિવસ સુધી દેખરેખ રાખવામાં આવશે અને સ્વ-સંસર્ગનિષેધ.

<ਪਾਸੇ એરીયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ>

જાપાનના વડા પ્રધાન શિંઝો આબેએ કહ્યું હતું કે દેશ વિદેશીઓમાં પ્રવેશ પર પ્રતિબંધ મૂકશે. છેલ્લા 14 દિવસની અંદર કોણે હુબેઈની મુલાકાત લીધી હતી, અથવા જેમણે હુબેઇમાં પાસપોર્ટ જારી કર્યા છે.

યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ ન્યુ યોર્કના કેનેડી, ઓહરે સહિતના કેટલાક વિમાનમથકો માટે ચીનથી તમામ ફ્લાઇટ્સ પણ ઉડાન ભરશે. શિકાગો અને સાન ફ્રાન્સિસ્કો આંતરરાષ્ટ્રીય હવાઇમથકમાં.

<કોરે એરીયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

ડ Dr.. Nationalલર્જી અને ચેપી રોગોના નેશનલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટના ડિરેક્ટર એન્થોની એસ. ફૌસીએ જણાવ્યું હતું કે વાયરસ અને તેના ટ્રાન્સમિશન પાથની આસપાસ “ઘણાં અજાણ્યાઓ” હોવાને કારણે અમેરિકન પગલાં લેવામાં આવી રહ્યા છે. ડp. ફૌસીએ જણાવ્યું હતું કે, “કેસોની સંખ્યા પ્રત્યેક દિવસમાં ખૂબ જ ઝૂકાતી હોય છે.”

યુનાઇટેડ સ્ટેટસ અને મેઇનલેન્ડ ચાઇના વચ્ચે મુખ્ય હવાઈ વિમાનવાહકોએ સ્થગિત ફ્લાઇટ્સને સ્થગિત કરી દેતાં આ જાહેરાત કરવામાં આવી છે. અમેરિકન એરલાઇન્સ, ડેલ્ટા એર લાઇન્સ અને યુનાઇટેડ એરલાઇન્સે જણાવ્યું હતું કે, સીધી હવાઈ સેવા મહિનાઓ સુધી બંધ રહેશે, એવા સમાચારથી શેર બજાર અને ઉદ્યોગોમાં ખળભળાટ મચી ગયો છે જે માલ અને લોકોના પ્રવાહ પર આધારીત છે. કંટાસે શનિવારે દાવો કર્યો હતો અને તેની પોતાની ચીન માટેની ફ્લાઇટ્સ સ્થગિત કરવાની ઘોષણા કરી હતી.

વિયેટનામે મેલેન્ડથી ચીન, હોંગકોંગ અને મકાઉથી આવતી 1 મે સુધી તમામ ફ્લાઇટ્સ પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો, એમ યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સના ફેડરલ એવિએશન એડમિનિસ્ટ્રેશનના જણાવ્યા અનુસાર. પ્રતિબંધ દરમિયાન ફક્ત વિયેટનામની સિવિલ એવિએશન ઓથોરિટીની મંજૂરી મેળવનારી ફ્લાઇટ્સને જ મંજૂરી આપવામાં આવશે, જે શનિવારે લાગુ થઈ હતી.

તુર્કમેનિસ્તાન એરલાઇન્સને ફાટી નીકળવાના કારણે શનિવારથી બેઇજિંગની ફ્લાઇટ્સનું અનિશ્ચિત મુલતવી શરૂ કરી દીધી, એક નિવેદન અનુસાર . કતાર એરલાઇન્સે પણ ચીન માટેની ફ્લાઈટો સ્થગિત કરી દીધી હતી. એક નિવેદનમાં , તેમાં “ઘણા દેશો દ્વારા લાદવામાં આવેલા પ્રવેશબંધીના કારણે નોંધપાત્ર ઓપરેશનલ પડકારો.” ને દોષી ઠેરવવામાં આવ્યો છે.

ચિની અધિકારીઓએ શનિવારે 24 કલાકના ગાળામાં અત્યાર સુધીમાં સૌથી વધુ મૃત્યુઆંક નોંધાવ્યો હતો.

China ચીનમાં 46 નવા મોત થયા આ આંકડો ૨9. છે.

<બાજુ aria-લેબલ = "સાથી ક companionલમ">

in દેશમાં લગભગ 2,100 નવા કેસ પણ નોંધાયા ચાઇનીઝ અને વર્લ્ડ હેલ્થ ઓર્ગેનાઇઝેશનના ડેટા અનુસાર, છેલ્લા 24 કલાકમાં, વિશ્વભરમાં કુલ 12,000 જેટલો વધારો થયો છે. મોટાભાગના કિસ્સા ચીનના અંદરના છે; અન્ય 21 દેશોમાં આશરે 100 કેસની પુષ્ટિ થઈ છે.

<કોણી એરીઆ-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ

China’s ચાઇનાના બધા પ્રાંત અને પ્રદેશો હવે ફાટી નીકળ્યો છે.

sp એવા દેશો અને પ્રદેશો કે જેમણે કેસોની પુષ્ટિ કરી છે: થાઇલેન્ડ, જાપાન, હોંગકોંગ, સિંગાપોર, તાઇવાન, Australiaસ્ટ્રેલિયા, મલેશિયા, મકાઉ, રશિયા, ફ્રાંસ, યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ, દક્ષિણ કોરિયા, જર્મની, સંયુક્ત આરબ અમીરાત, કેનેડા, બ્રિટન, વિયેટનામ, ઇટાલી, ભારત, ફિલિપાઇન્સ, નેપાળ, કંબોડિયા, શ્રીલંકા, ફિનલેન્ડ અને સ્વીડન.

◆ કેસ રેકોર્ડ થાઇલેન્ડ, તાઇવાન, જર્મની, વિયેટનામ, જાપાન, ફ્રાન્સ અને યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સમાં એવા દર્દીઓ સામેલ હતા જેઓ ચીન ન હતા.

China ચાઇનાની બહાર કોઈના મોતની જાણ થઈ નથી.

◆ ચીને યુરોપિયન યુનિયનને તેના સભ્ય દેશો પાસેથી તાત્કાલિક તબીબી પુરવઠો ખરીદવામાં મદદ માટે કહ્યું છે, સત્તાવાર ઝિન્હુઆ સમાચાર એજન્સીએ શનિવારે કહ્યું .

<બાજુ એરીયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

એક અગ્રણી શ્વસન નિષ્ણાત, જેમણે મૂળરૂપે ચિની રાજ્ય મીડિયાને કહ્યું હતું કે કોરોનાવાયરસ છે નિયંત્રણ હેઠળ અને અટકાવી શકાય તેવું સ્વીકાર્યું છે કે તેની શબ્દોની પસંદગી અયોગ્ય હતી.

બેઇજિંગની પેકિંગ યુનિવર્સિટી ફર્સ્ટ હ Hospitalસ્પિટલના પલ્મોનરી મેડિસિન વિભાગના વડા વાંગ ગુઆંગ્ફાએ પોતાને અને અન્ય તબીબી વ્યાવસાયિકોની તુલના યુદ્ધના મેદાનમાં ચાલતા સૈનિકોની ફાટી નીકળતાં કરી હતી. ડો. વાંગે જણાવ્યું હતું કે, “બધી ગોળીઓ ઉડતી હોય છે,” ડો. વાંગે કહ્યું,

<બાજુએ એરિયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

શાંઘાઈ સરકાર દ્વારા નિયંત્રિત શાંઘાઈ યુનાઇટેડ મીડિયા ગ્રુપ દ્વારા સ્થાપિત ફાઇનાન્સ-કેન્દ્રિત ન્યૂઝ સાઇટ જીમિયન સાથેની એક મુલાકાતમાં.

ઘણી રીતે ડ theક્ટરની, જેની શરૂઆતના નિવેદનોને આશ્વાસન આપવા માટે તેની ટીકા કરવામાં આવી છે. , ચંદ્ર ફાટી નીકળવાની તાકીદને ધીરે ધીરે કેવી રીતે માન્યતા આપી છે તેનું પ્રતિક છે. ડો.વાંગે, જેમણે શરૂઆતમાં કહ્યું હતું કે કોરોનાવાયરસ માનવથી માનવીય સંપર્ક દ્વારા ફેલાવી શકાતો નથી, પછીથી તે જાતે જ સંકુચિત થઈ ગયો, દેખીતી રીતે વુહાનની મુલાકાત દરમિયાન.

વુહાણમાં વાયરસ ફેલાવા લાગ્યો. જાન્યુઆરીની શરૂઆતમાં, જે લોકોએ આ વિશે onlineનલાઇન વાત કરી હતી તેઓને સેન્સર દ્વારા અને કેટલાક કિસ્સામાં પોલીસ દ્વારા પકડવામાં આવી હતી. જ્યારે હોંગકોંગના પત્રકારો – જેમના સમાચાર માધ્યમોમાં વાયરસ અંગે પ્રકાશ પાડનારા સૌ પ્રથમ હતા – તેમણે વુહાન હોસ્પિટલની મુલાકાત લીધી હતી, ત્યારે પોલીસ અધિકારીઓએ તેમને કલાકો સુધી અટકાયતમાં રાખ્યા હતા.

શુક્રવારે પ્રકાશિત જીમિઆન સાથેની મુલાકાતમાં, ડ Dr. વાંગે કહ્યું કે તેણે પોતાને ફલૂ હોવાનો ખોટો નિદાન કર્યો છે, અને પોતે હોસ્પિટલમાં તપાસ કરતાં પહેલાં દિવસોની રાહ જોતી હતી. તેમણે કહ્યું કે તે ત્યારબાદ સ્વસ્થ થઈ ગયો છે અને ગુરુવારે તેને ડિસ્ચાર્જ કરવામાં આવ્યો હતો.

પૂછવામાં આવ્યું કે તેણે મૂળ રીતે કોરોનાવાયરસને “રોકેલા અને નિયંત્રિત કરી શકાય તેવું શા માટે કહ્યું હતું”, ડો વાંગે તેની વહાનની મુલાકાત સમયે મર્યાદિત માહિતીને દોષી ઠેરવી હતી.

તેમનો ઇન્ટરવ્યૂ ચીનના ટ્વિટર જેવા સોશ્યલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ વેઇબો પર બહોળા પ્રમાણમાં શેર કરવામાં આવ્યો છે. કેટલીક સૌથી લોકપ્રિય ટિપ્પણીઓ ગુસ્સે વપરાશકર્તાઓની છે.

“‘ અટકાવી શકાય અને નિયંત્રિત કરી શકાય, ’વાંગ ગુઆંગ્ફા,” એક વપરાશકર્તાએ કહ્યું, જેમણે ચાઇનીઝ અક્ષરોમાં “ગોર્બાચેવ” પર આધારિત ઉપનામ હેઠળ લખ્યું છે. “આ વાક્યને લીધે, સૌથી અગત્યનો અડધો મહિનો અવ્યવસ્થિત હતો! અને આનું પરિણામ આવ્યું. “

સમગ્ર વિશ્વમાં વાયરસ હોવા છતાં અને ચીનની મુખ્ય ભૂમિમાં હજારોને અસર કરી રહેલા વિદેશ મંત્રાલયના પ્રવક્તાએ શુક્રવારે કહ્યું હતું કે કોરોનાવાયરસ , સીસીટીવી.કોમ અનુસાર.

“ ફાટી નીકળ્યો ત્યારથી નવલકથા કોરોનાવાયરસ રોગચાળો, ચીની સરકાર લોકોના સ્વાસ્થ્ય માટેની જવાબદારીની senseંચી ભાવના સાથે સૌથી વધુ વ્યાપક અને સખત નિવારણ અને નિયંત્રણના પગલાં લઈ રહી છે, ”હુઆ ચુનીંગે જણાવ્યું હતું. “અમારે રોગચાળા સામેની આ લડત જીતવા માટે સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ અને ક્ષમતા છે.”

ચાઇનામાં અધિકારીઓએ પણ કોરોનાવાયરસનો જિનોમ ક્રમ શેર કર્યો છે, એમ કુ ચૂનીંગે કહ્યું અને વિશ્વ આરોગ્ય સંગઠન અને અન્ય દેશોએ આ કાર્યવાહીની પ્રશંસા કરી.

હોંગકોંગમાં નવા બનેલા તબીબી કામદારોના સંઘે આગામી હડતાલ પર જવા માટે શનિવારે મત આપ્યો મુખ્ય ભૂમિ ચીનથી આવનારાઓને રોકવા માટે પ્રદેશની સરકાર પર દબાણ લાવવા માટે અઠવાડિયું. હોસ્પિટલ ઓથોરિટી એમ્પ્લોઇઝ એલાયન્સ કહે છે કે સ્થાનિક તબીબી સેવાઓ મુખ્ય ભૂમિથી મુલાકાતીઓ દ્વારા ભરાઈ જવાનું જોખમ છે, અને હોંગકોંગમાં કોરોનાવાયરસના પ્રસારને રોકવાના પ્રયત્નો સરહદના સંપૂર્ણ બંધ કર્યા વિના અસરકારક રહેશે નહીં.

ગયા અઠવાડિયે કેરી લમ, હોંગકોંગના ઉચ્ચ અધિકારી, મેઇનલેન્ડથી ચીનના સ્વાયત્ત ભાગ હોંગકોંગમાં આવેલા લોકોના આગમનને ઝડપથી કાપવા માટે ઘણાં પગલાઓની જાહેરાત કરી . હોંગકોંગે ઘણા સરહદ પોઇન્ટ અને રેલવે સ્ટેશન બંધ કરી દીધા છે અને ફ્લાઇટના આગમનને અડધાથી ઘટાડ્યું છે. કેન્દ્ર સરકારે એમ પણ કહ્યું છે કે તે વ્યક્તિગત મુલાકાતીઓ માટે પરમિટ આપવાનું બંધ કરશે.

પરંતુ નવા તબીબી કાર્યકર સંઘનું કહેવું છે કે તે પગલાં ઘણાં આગળ વધી શક્યા નથી.

“દેશ પછી દેશ શરૂ થાય તેમ ચાઇનાથી વિદેશીઓના પ્રવેશ પર પ્રતિબંધ મૂકવાની જાહેરાત કરવા માટે, હોંગકોંગની સરકાર તેના દરવાજા પહોળા રાખવાનું પસંદ કરે છે, “ જૂથ ફેસબુક પર લખ્યું તેમની હડતાલ મત પરિણામો પછી પુષ્ટિ મળી હતી. “હોંગકોંગમાં પહેલેથી મર્યાદિત સંસાધનો અને માનવશક્તિ કે જે આરોગ્યસંભાળ માટે જરૂરી છે તે ટૂંક સમયમાં સંપૂર્ણ રીતે ખતમ થઈ જશે, કેમ કે તબીબી સંભાળની શોધમાં, બિન-હોંગકોંગના રહેવાસીઓનો અનંત પ્રવાહ શહેરમાં આવવાનું ચાલુ રાખે છે.”

યુનિયનમાં હોસ્પિટલ ઓથોરિટીના લગભગ 80,000 કર્મચારીઓમાંથી 18,000 સભ્યો છે. તે કહે છે કે તેના 9,000 સભ્યોએ હડતાલના સંકલ્પ પર હસ્તાક્ષર કર્યા છે. શનિવારે તેના સભ્યો દ્વારા નાખવામાં આવેલા 3,164 મતોમાંથી 3,123 પક્ષ તરફેણમાં હતા. સરકાર તરફથી કોઈ પ્રતિક્રિયા લીધા વિના, સંઘનું કહેવું છે કે હડતાલની શરૂઆત સોમવારે બિન-કટોકટી કર્મચારીઓ સાથે થશે.

<બાજુએ એરિયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ>

યુનિયનનું કહેવું છે કે જો તે સત્તાધીશો મુખ્ય ભૂમિ ચીનમાંથી પ્રવેશો રોકવા, માસ્ક અને પૂરતા પ્રમાણમાં પુરવઠો સુનિશ્ચિત કરવા સહિતની તેની મુખ્ય માંગણીઓ માટે “કોઈ નક્કર સમાધાનો પ્રસ્તાવ” નહીં આપે તો તે તેની સભ્યપદ પર હડતાલ વધારશે. સલામત કાર્યસ્થળ. યુનિયનનું કહેવું છે કે, વ્યાપક, ચાર દિવસીય હડતાલનું લક્ષ્ય ફક્ત મર્યાદિત ઇમરજન્સી સેવાઓને મંજૂરી આપવાનું છે.

હોંગકોંગમાં નવા કોરોનાવાયરસથી સંક્રમિત લોકોના 13 પુષ્ટિ થયેલા કેસો છે. આરોગ્ય અધિકારીઓ કહે છે.

બેઇજિંગથી ચીનને આવરી લેનાર એમી કિન શુક્રવારે વુહાન પહોંચ્યા, કોરોનાવાયરસ ફાટી નીકળવાના કેન્દ્રમાં શહેર છે જેણે અત્યાર સુધીમાં 250 થી વધુ લોકોને મોતને ઘાટ ઉતાર્યા છે. એમીને તે વુહાન ની આસપાસ રિપોર્ટ કરે છે. / .

હું એક સાવચેતીભર્યા શહેરમાં પહોંચ્યો જે એક અઠવાડિયા કરતા વધુ સમયથી બાકીના વિશ્વથી કાપી નાખવામાં આવ્યો છે.

< કોરે એરીઆ-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ

શેરીઓ મોટે ભાગે ખાલી હતી કારણ કે લોકો એક બીજા સાથે સંપર્ક કરવાનું ટાળતા હતા અને ઘરે ભયભીત રહેતા હતા. તેમ છતાં, દરેક જણ અંદર રહેવાનું સહન કરી શકતું નથી.

<કોણી એરીઆ-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ

<ડીવ>

શહેરની આજુબાજુ, અધિકારીઓ અને વ્યવસાયો કામ કરી રહ્યા છે. સામાન્યતાની હવા બનાવો.

<કોમ aria-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

તેમ છતાં, તે સ્પષ્ટ છે કે, રોગચાળા દ્વારા શહેર તેની મર્યાદામાં વણસી ગયું છે.

<કોર એરીઆ-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ

<બાજુએ એરિયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

શનિવારે Appleપલે કહ્યું હતું કે તે મેઇનલેન્ડ ચાઇનામાં તેના સ્ટોર્સ બંધ કરશે, જે તેના સૌથી મોટા બજારોમાંનું એક છે. Feb ફેબ્રુઆરી સુધી.

આઇફોન ઉત્પાદકે એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે તે સ્ટોર્સ, કોર્પોરેટ officesફિસ અને સંપર્ક કેન્દ્રોને બંધ કરી રહ્યું છે “સાવધાનીથી અને અગ્રણી આરોગ્ય નિષ્ણાતોની નવીનતમ સલાહના આધારે.” તેનું storeનલાઇન સ્ટોર ખુલ્લું રહેશે, તેમ જણાવ્યું હતું.

કંપની મેઇનલેન્ડ ચાઇનામાં stores૨ સ્ટોર્સ ચલાવે છે, જોકે તેના આઇફોન અને અન્ય ઉપકરણો અન્ય રિટેલરો દ્વારા બહોળા પ્રમાણમાં ઉપલબ્ધ છે.

Appleપલ લગભગ એક પેદા કરે છે -તેના વેચાણનો છઠ્ઠો ભાગ અને ચાઇનામાં તેની operatingપરેટિંગ આવકનો એક ક્વાર્ટર. ગયા વર્ષે તેના પરિણામો ઘટ્યા હતા ત્યારે એપલના ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ ટિમ કૂકે ગયા અઠવાડિયે રોકાણકારોને જણાવ્યું હતું કે કંપનીનો નવો આઈફોન 11 દેશમાં સારી રીતે વેચાઇ રહ્યો છે.

પરંતુ તેમણે ચેતવણી પણ આપી કે કોરોનાવાયરસ ફાટી નીકળતાં કંપનીએ આવતા મહિનામાં તેની નાણાકીય કામગીરી વિશે વધુ ચોક્કસ માર્ગદર્શન આપવાનું ટાળ્યું છે.

શ્રી. કૂકે એમ પણ કહ્યું હતું કે કંપની સપ્લાય વિક્ષેપોને ઓછું કરવાના માર્ગો શોધી રહી છે. Appleપલ ચીનમાં તેના મોટાભાગના આઇફોન અને અન્ય ગેજેટ્સ બનાવે છે, સામાન્ય રીતે તાઇવાનના ફોક્સકોન જેવા તૃતીય-પક્ષ કોન્ટ્રાક્ટરોની માલિકીની ફેક્ટરીઓમાં.

<બાજુએ એરિયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> <

Appleપલ માત્ર વૈશ્વિક કંપનીઓમાંની એક છે તેમનો ચાઇના ઓપરેશન પર પુનર્વિચાર કરવો જેમ જેમ ફાટી નીકળ્યો છે. ચીનમાં લાંબા સમયથી ચાલતી મંદી અથવા બંધની વૈશ્વિક આર્થિક વૃદ્ધિ પર મોટી અસર પડી શકે છે.

ચાઇનાની સેન્ટ્રલ બેંક, પીપલ્સ બેંક Chinaફ ચાઇના, શનિવારે આવી ચિંતાઓને ધ્યાનમાં રાખીને કહ્યું હતું કે દેશની નાણાકીય વ્યવસ્થા પૂરતી છે તેની ખાતરી કરે છે. આર્થિક ફટકો સાથે વ્યવહાર કરવા માટે રોકડ. તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે તે કંપનીઓ માટે ધિરાણ દર ઘટાડશે. ગુઆંગડોંગ પ્રાંતના સ્થાનિક નિયમનકારોએ તેમ જ બેઇજિંગ અને ચેંગ્ડુ શહેરમાં પણ કંપનીઓને ટેકો આપવાના પ્રયત્નોની જાહેરાત કરી છે.

ચાઇના ફેડરેશન Radioફ રેડિયો અને ટેલિવિઝન એસોસિએશનોએ શનિવારે એક નોટિસ જારી કરીને તમામ ટેલિવિઝનને સ્થગિત કરવાની વિનંતી કરી હતી. અને દેશમાં ફિલ્મ નિર્માણ, એક્ટર્સ, અભિનેત્રીઓ અને નિર્માણ ક્રૂ સભ્યોને કામનો ઇનકાર કરવાનો અધિકાર હતો.

<ਪਾਸੇ એરીઆ-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ

ઉત્તર કોરિયાના નેતા, કિમ જોંગ-ઉનને પત્ર મોકલ્યો છે ઉત્તરની સરકાર દ્વારા સંચાલિત સમાચાર એજન્સીએ શનિવારે રિપોર્ટ કરેલી, બેઇજિંગને કોરોનાવાયરસ ફાટી નીકળવામાં મદદ કરવા ચીનના રાષ્ટ્રપતિ શી જિનપિંગ – અને સહાયનું એક દુર્લભ દાન – ઓફર કરતા.

ઉત્તર કોરિયા તેને બંધ કરવા માટે પ્રથમ દેશોમાંથી એક વી ની સીમાઓ કોરોનાવાયરસને બહાર રાખવા માટે ચીનનાં સીટર્સ.

પરંતુ શ્રી કિએ તેમના પત્રમાં, શ્રી કિમે “પક્ષના તમામ સભ્યો અને ચાઇનાના તબીબી કાર્યકરોને નિવારણ માટે પ્રથમ પંક્તિમાં સક્રિયપણે શુભેચ્છાઓ પાઠવી. રોગચાળો છે અને ચેપી રોગને લીધે તેમના લોહીના સબંધીઓને ગુમાવનારા પરિવારો માટે deepંડો આશ્વાસન વ્યક્ત કર્યું છે, ”નોર્થ કોરિયન ન્યૂઝ એજન્સીએ જણાવ્યું હતું.

<બાજુએ એરિયા-લેબલ =" સાથી સ્તંભ ">

શ્રી કિમના શોકના પત્રની સાથે, ઉત્તર કોરિયાના શાસક વર્કર્સ પાર્ટીએ તેના ચાઇનીઝ સમકક્ષને તેના રાજકીય બ્યુરોના નિર્ણય હેઠળ અપ્રગટ રકમ “સહાય ભંડોળ” મોકલ્યો. શુક્રવારે કરવામાં આવેલ, ઉત્તર કોરિયન સમાચાર એજન્સીએ કહ્યું.

શ્રી. કિમે “ભાઈચારો ચાઇનીઝ લોકોના દુ sufferingખ અને અજમાયશને વહેંચવાની અને થોડી મદદ પણ આપવા માંગતા હોવાની તેમની નિષ્ઠાવાન ભાવના વ્યક્ત કરી.”

<કોર્સ એરીઆ-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

આ વુહાન નજીકના હ્યુઆંગગangનના એક શહેરના મેયર અને ચીની કમ્યુનિસ્ટ પાર્ટીના વડાને, બેદરકારીથી બરતરફ કરવામાં આવ્યા છે જેના પરિણામે એક જુદી જુદી કોરોનાવાયરસ દર્દીના કિશોરવયના પુત્રનું મોત નીપજ્યું હતું.

દર્દી, યાન ઝિયાઓવેન, જાન્યુઆરીના મધ્યમાં વુહાનથી હુઆજિયાહ શહેર પાછો ગયો હતો. થોડા દિવસો પછી, 22 જાન્યુઆરીએ તેમને તાવ આવ્યો અને તરત જ તેને અલગ કરવામાં આવ્યો. તેનો 16 વર્ષનો પુત્ર, જેને મગજનો લકવો થયો હતો અને ચોવીસ કલાક તબીબી સહાયની જરૂર હતી, તેને સોંપવામાં આવ્યો હતો સંબંધીઓ, ગામના કેડરો અને ગામના તબીબોની સંભાળ.

29 જાન્યુઆરીએ, શ્રી શ્રી યાનના કોરોનાવાયરસનું નિદાન થયું તે દિવસે, તેમના પુત્રને નજીકનો સંપર્ક માનવામાં આવ્યો હતો અને તેને નિરીક્ષણ વ wardર્ડમાં સ્થાનાંતરિત કરવામાં આવ્યો હતો. લગભગ એક કલાક પછી તેનું મોત નીપજ્યું. મૃત્યુનાં કારણોની હજી તપાસ કરવામાં આવી હતી.

શ્રી. દ સાઉથ ચાઇના મોર્નિંગ પોસ્ટના અહેવાલમાં જણાવવામાં આવ્યું છે કે યને સોશિયલ મીડિયા પર મદદની અપીલ કરી હતી, તેના પુત્રને નિયમિત સંભાળ નહીં મળે તે ચિંતામાં અને કહ્યું હતું કે ગામડાના પક્ષના અધિકારીઓએ તેમને કહ્યું કે તેમના પુત્રને પાંચ દિવસમાં માત્ર બે વાર ખવડાવવામાં આવ્યો છે.

<બાજુએ એરિયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

સ્થાનિક કાઉન્ટી સરકાર દ્વારા શનિવારે જારી કરાયેલા એક નિવેદનમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે કેડર “ફરજ બજાવે” નહીં અથવા તેની સંભાળ રાખવા માટે “તેમના શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરો”. નિવેદનમાં ઉમેરવામાં આવ્યું છે કે, પરિણામે શહેરના મેયર અને પાર્ટી સેક્રેટરીને પદ પરથી હટાવવામાં આવ્યા છે.

<કોરે aria-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

“શું તમે અને તમારા કુટુંબ સારુ કામ કરી રહ્યા છો? શનિવારે બેઇજિંગથી વુહાનના મુલાકાતીઓને મોકલેલો એક ટેક્સ્ટ સંદેશ વાંચો. “અમે તમને આ બધા સમયની ચિંતા કરીએ છીએ.” બેઇજિંગના રોગ નિવારણ અને નિયંત્રણ કેન્દ્ર, હુબેઇ પ્રાંતની યાત્રાએ ગયેલા શહેરના રહેવાસીઓને શોધી કા and્યા અને તેમને પાછા ન આવવા કહ્યું. આ ફાટી નીકળનારું કેન્દ્ર, વુહાન, હુબેઈની પ્રાંતીય રાજધાની છે.

“તમારે અને તમારા પરિવારે પોતાને બચાવવું જોઈએ અને તમારા સ્વાસ્થ્યને સારી રીતે સંચાલિત કરવું જોઈએ, અને સ્થાનિક સરકારો દ્વારા રોગચાળાના નિવારણ અને નિયંત્રણના પગલાંને સખત રીતે પાલન કરવું જોઈએ. હુબેઈમાં અને તે સમય માટે બેઇજિંગમાં પાછા નહીં ફરો. “સંદેશ ચાલુ રાખ્યો.

” અમારા સંયુક્ત પ્રયાસોથી આપણે ચોક્કસપણે રોગચાળાને નાબૂદ કરી શકીએ છીએ અને આ રોગચાળાની રોકથામની લડાઇ જીતી શકીશું! ” બેઇજિંગની સી.ડી.સી. “સ્વસ્થ અને સલામત બનો!”

ચાઇનાના સેલ્યુલર સર્વિસ પ્રોવાઇડર્સ તેમના નેટવર્કનો ઉપયોગ ફોન યુઝર્સને શોધવા અને શોધવા માટે કરી શકે છે.

ચીનની રાજધાની, બેઇજિંગે પણ લોકોને દૂર રાખવા માટે વધારાના પગલાં લીધાં છે શેરીઓ અને જાહેર સ્થળો. બેઇજિંગની કંપનીઓ, યુટિલિટીઝ અને ફાર્માસ્યુટિકલ અથવા તબીબી ઉપકરણોની કંપનીઓ તેમજ સુપરમાર્કેટ્સ સિવાય, ચંદ્ર નવું વર્ષ વિસ્તૃત થયાના એક અઠવાડિયા પછી, 10 ફેબ્રુઆરી સુધી ફરીથી ખોલવાનું મુલતવી રાખશે.

<કોરે એરિયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ

<કોર એરીઆ-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

કોરોનાવાયરસ ચીન અને વૈશ્વિક સ્તરે ફેલાતો રહે છે, વિશ્વના નેતાઓએ તેનું વજન વધારવું પડશે. ચિની પ્રવાસીઓ માટે તેમની સરહદો બંધ કરીને પ્રતિક્રિયા આપવાની કિંમત.

ફાટી નીકળવાની ઘટના અને ચીનની પોતાની સીમાને કડક કરવાથી ઘણા રાષ્ટ્રો ચીન પર કેટલું નિર્ભર છે અને તેના સેલ્ફી-સ્નેપિંગ પ્રવાસીઓ લાવે છે તેની રોકડ છતી થઈ છે.

pસ્ટ્રેલિયા માટે, જેના પર શનિવારે અસ્થાયીરૂપે યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સમાં જોડાયેલા વિદેશી લોકો પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો જેઓ તાજેતરમાં જ ચીન ગયા હતા, ચીન વર્ષ ૨૦૧ visitors માં મુલાકાતીઓનો એકમાત્ર સૌથી મોટો સ્રોત હતો, અને તેના પ્રવાસીઓએ તે વર્ષે 12 અબજ Australianસ્ટ્રેલિયન ડ ,લર અથવા લગભગ billion 8 અબજ ડ$લર ખર્ચ કર્યા હતા.

કેટલાક દેશોએ આકરા પગલા લીધા હોવાથી, તેમના નેતાઓએ ચાલની આર્થિક અસરને સ્વીકારી. સિંગાપોરના વડા પ્રધાન લી હસિયન લૂંગે ચેતવણી આપી કે “તે અમને દુ hurtખ પહોંચાડે છે,” નાના ટાપુ-રાજ્ય દ્વારા ચીનના પ્રવાસીઓ અને વિદેશીઓ કે જેઓ ચીન ગયા છે તે છેલ્લા 14 દિવસની અંદર પ્રતિબંધિત કરશે તેવી જાહેરાત કર્યા પછી ચેતવણી આપી.

“ચીન સિંગાપોરના પ્રવાસીઓનો એક ખૂબ મોટો સ્રોત છે,” શ્રી લીએ શુક્રવારે પત્રકારોને કહ્યું. સિંગાપોરમાં રેસ્ટોરન્ટ્સ, ટ્રાવેલ ઓપરેટરો અને હોટલ પરના બધાં “નોંધપાત્ર રીતે અસર પામવા માટે બંધાયેલા છે,” એમ તેમણે કહ્યું, બાકીની અર્થવ્યવસ્થાને પણ જોતા, ચીન સિંગાપોરના સૌથી મોટા વેપાર ભાગીદારોમાંનું એક છે.

મોંગોલિયાના સત્તાધીશો, જે તેના કોલસા અને તાંબાની માંગ પર ચીન પર ભારે આધાર રાખે છે, તેઓએ ચીનની દેશની સરહદ 2 માર્ચ સુધી બંધ કરી દીધી છે. સરહદ પરના નગરો સામાન્ય રીતે ચીનના કોલસાના વેપારીઓને તલવાન ટોલગોઇ તરફ જતા હોય છે, મંગોલિયાની સૌથી મોટી ખાણ, અને વધુ સારી નોકરી મેળવનારી નોકરી માટે મોંગોલિયનો ચીનનો પ્રવાસ કરે છે.

<ਪਾਸੇ એરીઆ-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ

<ડીવ> <દિવા>

અન્ય દેશો અને પ્રદેશો સંપૂર્ણપણે સરહદો બંધ કરવામાં બંધ થયા. હોંગકોંગના સત્તાધીશોએ ચીનથી ફ્લાઇટની સંખ્યા, મેલેન્ડલેન્ડ ચાઇના માટે રેલ્વે સેવા બંધ કરી દેવા અને સેમીઆટોનોમોમસ ક્ષેત્રમાં મર્યાદિત વિઝા મર્યાદિત કરી દીધા છે. અને રેલવે અને હોસ્પિટલના કર્મચારીઓ સહિતના ત્યાંના ટ્રેડ યુનિયનોએ ધમકી આપી છે કે જો સરકાર વધુ કડક પગલાં નહીં લે તો હડતાલ પાડશે.

કંબોડિયાના નેતા હુન સેન, ચાઇનીઝ પ્રવાસીઓને પ્રતિબંધિત નહીં કરવાના પોતાના નિર્ણયનો બદનામ કરી રહ્યા છે. તેમનો દેશ એમ કહેતો હતો કે આવું કરવાથી “કંબોડિયન અર્થતંત્ર પર હુમલો થશે.”

<કોરેના એરિયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ>

80 કરતાં વધુ બ્રિટિશ નાગરિકો અને 27 વિદેશી નાગરિકોને કોરોનાવાયરસ ફાટી નીકળવાના કેન્દ્ર વુહાનથી લવાયા હતા, શુક્રવારે બ્રિટન. અને બોર્ડ પર ચાર્ટર ફ્લાઇટ મેટ રો હતી,

“પોલીસ કોઈ ટ્રાફિકને મંજૂરી આપતી નથી આ કાફલાને જે કંઇપણ વિક્ષેપિત થાય છે, ”તેણે વીડિયો ફૂટેજમાં બતાવ્યું કે બસ ભરાયેલા હાઈવે પરથી બસ બનાવે છે.

શ્રી. કાચો અને તેના પરિવારે પાછળથી કેલિફોર્નિયાના આરોગ્ય અધિકારીઓએ સાવચેતી નજર રાખી હતી.

<બાજુ એરીયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ>

કેલિફોર્નિયામાં કોરોનાવાયરસનો ત્રીજો પુષ્ટિ થયેલ કેસ શુક્રવારે જાહેર કરાયો હતો, અને પ્રશ્નો ઉભા કર્યા હતા. તે જ દિવસે ફાટી નીકળતાં રાજ્યની નબળાઈ વિશે, સંઘીય સરકારે ચીનના વુહાનથી ખાલી કરાવતી ફ્લાઇટ પર પહોંચેલા 195 લોકો માટે 14 દિવસની ક્વોરેન્ટાઇન લગાવી.

ત્રણેય પુષ્ટિ થયેલ કેસ લોસ એન્જલસમાં હતા. , નારંગી અને સાન્ટા ક્લેરા કાઉન્ટીઓ. શુક્રવારની રાત સુધીમાં, સંયુક્ત રાજ્યમાં સાત કેસ નોંધાયા છે.

લોસ એન્જલસ કાઉન્ટીમાં ચેપગ્રસ્ત વ્યક્તિએ અધિકારીઓને અહેવાલ આપ્યો કે તે ચીનના વુહાન પરત ફરી રહ્યો હતો ત્યારે તેને તંદુરસ્ત લાગતી હતી. , ફાટી નીકળવાનું કેન્દ્ર. ઓરેંજ કાઉન્ટી અને સાન્ટા ક્લેરા કાઉન્ટીના દર્દીઓ પણ વુહાન ગયા હતા.

<કોરે એરીયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

કેલિફોર્નિયા ડિપાર્ટમેન્ટ ઓફ પબ્લિક હેલ્થની ડિરેક્ટર સોનિયા એંજલે જણાવ્યું છે કે કેલિફોર્નિયામાં સામાન્ય લોકો માટે આરોગ્યનું જોખમ ઓછું છે. “પરંતુ અમે હજી પણ આને જાહેર આરોગ્યની ગંભીર ચિંતા માનીએ છીએ,” ડ Dr. એંજેલે કહ્યું.

યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સની સરકારે ફેડરલ સંસર્ગનિષેધ લાગુ કર્યો છે ને બુધવારે વુહાન, થી ખાલી કરાવવામાં આવેલા 195 લોકો પર ચીન, કેલિફોર્નિયાના સૈન્ય મથક પર , અધિકારીઓએ શુક્રવારે જણાવ્યું હતું.

<બાજુ એરીયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ

<ડીવ> <ડીવ>

શનિવારે વહેલી સવારે, ટ્રક ડ્રાઈવરોના એક જૂથે નરમ સિગારેટ પીધી હતી. સવારના પ્રકાશની જેમ તેઓ રાષ્ટ્રીય તાકીદનું લક્ષ્ય હાથ ધરીને રાહ જોતા હતા: વુહાનના ત્રાસી ગયેલા શહેરમાં તાજી પેદાશો પહોંચાડતા.

બ્રોકૌલી, કોબીજ, બટાટા, મરચાંના મરી અને ઘણું બધું ત્યાં શૌગુઆંગથી ટ્રકના માથે જતા હતા. , એક પૂર્વી શહેર જે ચીનના સૌથી મોટા શાકભાજી ઉત્પાદકોમાંનું એક છે.

કોરોનાવાયરસ ચીની સરકારની ગૌરવપૂર્ણ સિધ્ધિઓમાંની એકનું પરીક્ષણ કરી રહ્યું છે: તેની 1.4 અબજ લોકોને ખવડાવવાની તેની ક્ષમતા.

ઘણી દુકાનો અને સુપરમાર્ટો રોજ સવારે તાજા ખાદ્યપદાર્થોનું વેચાણ કરે છે. ઘણા સ્થળોએ આવેલા નગરો અને ગામડાઓએ ટ્રાફિક પસાર થવાના રસ્તો પણ બંધ કરી દીધા છે, જેના કારણે કેટલાક ટ્રક શિપમેન્ટ સામાન્ય કરતા વધુ સમય લે છે.

<બાજુએ એરિયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ">

અત્યાર સુધી, ચીનના ખાદ્ય પુરવઠામાં કોઈ મોટો ભંગાણના સંકેત મળ્યા નથી. સરકારે વિક્રેતાઓને ભાવ સ્થિર રાખવા અને સજા આપતા સ્ટોર્સ રાખવા આદેશ આપ્યો છે જેણે ગ્રાહકોને અનુમાન લગાવ્યું છે.

શૌગુઆંગ ચાઇનામાં એવી ઘણી જગ્યાઓમાંથી એક છે કે જેમણે વુહાનને તાજેતરના દિવસોમાં શાકભાજીનું દાન કર્યું છે. વુહાન સરકારે ત્રણ રિટેલરોને માલ વેચવા અને તેની આવક શહેરના વાયરસ સામે લડતા બજેટમાં પહોંચાડવાની જવાબદારી સોંપી છે.

શનિવારે, શૌગુઆંગમાં 10 કે તેથી વધુ ટ્રક કે જે વુહાન-બાઉન્ડ હતા તેમને લાલ રંગથી સજ્જ કરવામાં આવ્યા હતા. “મુશ્કેલીના સમયે એક સાથે ખેંચો, વુહાન જાઓ!” અને “લોકો એક થઈ ગયા છે, સાથે મળીને રોગચાળો લડશે” તેવા બેનરો લખે છે.

આ મુસાફરીમાં કુલ ચાર દિવસનો સમય લાગશે. સફર પછી, ટ્રક ડ્રાઇવરોને બે અઠવાડિયા માટે ઘરે બેસાડવામાં આવશે, જો તેઓને વાયરસનો સંપર્ક થયો હતો. તેનો અર્થ ટી હજારો ડોલર માફ કરેલી વેતન.

તેમ છતાં, તેમાંના કેટલાકએ જણાવ્યું હતું કે તેઓ ભાગ લેવાની તક પર કૂદી પડ્યા હતા.

“હું જોખમો વિશે જાણતો હતો,” મા ચેંગલોંગે કહ્યું, 34 વર્ષનો ડ્રાઈવર. “પરંતુ જ્યારે દેશ મુશ્કેલીમાં મુકાય છે, ત્યારે આપણા સામાન્ય લોકોની ફરજ હોય ​​છે.” ફુલર, ચો સાંગ-હન, ઇલિયન પેલ્ટિયર અને કાર્લોસ તેજદા. વાંગ યીવેઇએ સંશોધનનું યોગદાન આપ્યું.

<કોરે એરીયા-લેબલ = "સાથી ક columnલમ"> << બાજુ>

admin
Top