You are here
Home > Sports > ઓહિયો સ્ટેટ ફૂટબ .લ: ખરાબ હવામાન બુકાઇઝને – સ્કારલેટ અને ગેમને એક ફાયદો આપે છે

ઓહિયો સ્ટેટ ફૂટબ .લ: ખરાબ હવામાન બુકાઇઝને – સ્કારલેટ અને ગેમને એક ફાયદો આપે છે

ઓહિયો સ્ટેટ ફૂટબ .લ: ખરાબ હવામાન બુકાઇઝને – સ્કારલેટ અને ગેમને એક ફાયદો આપે છે

ઓહિયો સ્ટેટની ફૂટબોલ ટીમ એન આર્બર માટે રમત માટે જાય છે જ્યાં હવામાન એક પરિબળ હોઈ શકે છે, પરંતુ તે બ્યુકેઇઝ માટે ખરેખર ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે.

ઓહિયો રાજ્ય અને મિશિગન આ માટે તૈયાર છે a મુખ્ય શ showડાઉન શનિવારે એન આર્બરમાં, પરંતુ દિવસભર ખરાબ હવામાનની સંભાવના છે. કોઈપણ સમયે જ્યારે હવામાન રમતનું પરિબળ હોય છે, ત્યારે તે એક નવી સળ ઉમેરશે જે વ્યવહારમાં નકલ કરવી મુશ્કેલ છે.

જોકે, બુકાઇઝ અને વોલ્વરાઈન બંનેએ આ સિઝનમાં રમતો જીતવા માટે વરસાદ અને પવનો દૂર કરવો પડ્યો હતો. વરસાદમાં, જે ટીમ બોલને વધુ અસરકારક અને અસરકારક રીતે ચલાવવામાં સક્ષમ હોય છે, તે સામાન્ય રીતે રમત જીતે છે.

ધ ગેમમાં પણ એવું બન્યું છે કારણ કે છેલ્લા અteenાર વિજેતાઓએ દોડધામની લડાઇ જીતી લીધી છે. 116 મી આવૃત્તિમાં પ્રવેશ કરવો, ચાલી રહેલ રમતનો ફાયદો ઓહિયો રાજ્યની તરફેણમાં છે. જો કે, તે એન આર્બરમાં રમવામાં આવી રહ્યું છે જેથી કંઇપણ થાય.

Arતિહાસિક રીતે એન આર્બરમાં રમતો કઠિન, નજીકની રમતો છે. ઓહિયો સ્ટેટ વિરુદ્ધ મિશિગન હંમેશાં યુદ્ધ જ હોય ​​છે, પરંતુ તાજેતરના વર્ષોમાં વિજયનું ગાળો બિગ ગૃહમાં નજીક છે.

ઓહિયો રાજ્યના હુમલો હુમલો જે.કે. ડોબિન્સ અને જસ્ટિન ફીલ્ડ્સ પણ બેકઅપ માસ્ટર ટીગ સમય પર. ડોબિંસે ગયા અઠવાડિયે પેન સ્ટેટ સામે વર્કહorseર્સનું ભારણ વહન કર્યું હતું અને સંભવત: શનિવારે ફરીથી તે કરશે.

ક્ષેત્રોને તેના પગથી નાટકો બનાવવામાં અને વિસ્તૃત કરવામાં ઘણી સફળતા મળી હતી, પરંતુ ચોથા ડાઉન નાટકના અંતમાં તે નીચે ગયો હતો. . તે પોતાની શક્તિ પર જોગ કરવાનો હતો, પરંતુ તે એક મિનિટ માટે જ હતું. શનિવારે તેમનું સ્વાસ્થ્ય સર્વોચ્ચ રહેશે.

બ્યુકેઇઝ વધુ સંતુલિત ટીમ છે અને તેઓએ સાબિત કર્યું છે કે તેઓ ટીમોને હવામાંથી અથવા જમીન પર હરાવવા માટેની ક્ષમતા ધરાવે છે. તેથી જો હવામાનને કારણે બંને ટીમોએ એક-પરિમાણીય બનવું હોય, તો હું હજી પણ ઓહિયો રાજ્યને સફળતા મેળવવામાં સક્ષમ હોવા અંગે સારું અનુભવું છું.

બીજી બાજુ, શી પેટરસન અને મિશિગનનો ગુનો અંતમાં ખૂબ સારી રીતે રમી રહ્યો છે, પરંતુ પસાર થતી રમતમાં મોટા નાટકો પર ભારે આધાર રાખે છે. જો તે હવામાન અથવા બ્યુકેઇ સેકન્ડરી દ્વારા કા areવામાં આવે છે, તો તે વોલ્વરાઇનો માટે રસપ્રદ બની શકે છે.

મિશિગન પાછળ દોડે છે ઝેચ ચર્બોનેટ ને ધીરજ રાખવી અને ચલાવવાની જરૂર રહેશે. ઉતાર પર સફળતા માટે, પરંતુ કી એ મિશિગન આક્રમક લાઇનની રમત હશે. તે હર્બોહનું શ્રેષ્ઠ જૂથ છે, પરંતુ ઓહિયો રાજ્ય માટેનો ધસારો લેરી જોહ્ન્સનનો શ્રેષ્ઠ છે.

આ રમત << href = "https://scarletandgame.com/2019/11/19/ હશે ઓહિયો સ્ટેટ-ફૂટબ footballલ-બકિએઝ-લેગસી-ડેફિગ્નેટેડ-આગલા-બે-અઠવાડિયા ખાઈમાં યુદ્ધ અને જૂની સ્કૂલ ફૂટબ .લ. જો આગાહી કરે છે, તો અમે રાયન ડે અને વૂડી અને બોના શેડ્સ જોશું અને જીમ હાર્બaugh . જેની પણ ટીકું વાક્ય નિયંત્રણમાં રાખે છે, ટર્નઓવર યુદ્ધ જીતે છે અને વધુ યાર્ડ માટે ધસી જાય છે તે શનિવારે વિજયી બનશે.

Top