You are here
Home > Business > વિકસિત ડિફ defaultલ્ટ જોખમો ઉત્તેજના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહ્યાં છે – આર્થિક ટાઇમ્સ

વિકસિત ડિફ defaultલ્ટ જોખમો ઉત્તેજના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહ્યાં છે – આર્થિક ટાઇમ્સ

વિકસિત ડિફ defaultલ્ટ જોખમો ઉત્તેજના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહ્યાં છે – આર્થિક ટાઇમ્સ

સમાચાર

<વિભાગ id = "topAd">

<વિભાગ id = "topNavFixed" આઈટમ્સકોપ = "આઇટમકોપ" આઇટમ પ્રકાર = "http://www.schema.org / સાઈટ નેવિગેશનઇલિમેન્ટ "> <નવ id =" topNav "> <મેટા કન્ટેન્ટ =" https://economictimes.indiatimes.com/ "itemprop =" url "> <મેટા કન્ટેન્ટ =" હોમ "રીટમ્પ્રોપ =" નામ " > <મેટા કન્ટેન્ટ = "/ બજારો" રીટમ્પ્રોપ = "url"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "માર્કેટ્સ" રીટમ્પ્રોપ = "નામ"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "/ બજારો / શેરો" itemprop = "url"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "સ્ટોક્સ" રીટમ્પ્રોપ = "નામ"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "/ બજારો / સ્ટોક્સ / ડોન્સ-ઓફ-દલાલ-સ્ટ્રીટ / ડી-સ્ટ્રીટ-બિગવિગ્સ / ન્યૂઝલિસ્ટ / 8888883535ms "30.c.કિમ્સ "આઈટમ્પ્રોપ =" યુઆરએલ "> <મેટા કન્ટેન્ટ =" દલાલ સ્ટ્રીટનો ડોન્સ "રીટમ્પ્રોપ =" નામ "> <મેટા કન્ટેન્ટ =" / બજારો / શેર / સમાચાર "રીટમ્પ્રોપ = "url"> <मेटा સામગ્રી = "સમાચાર" પુનરાવૃત્તિ = "નામ"> <મેટા સામગ્રી = "/ બજારો / સ્ટોક્સ / લાઇવબ્લોગ" itemprop = "url"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "લાઇવ બ્લોગ" રીટમ્પ્રોપ = "નામ"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "/ બજારો / સ્ટોક્સ / રેકોઝ" ઇટમ્પ્રોપ = "url"> <મેટા સામગ્રી = "/ બજારો / શેર / કમાણી" itemprop = "url"> <મેટા સામગ્રી = "અર્નિંગ્સ" ઇંટરપ્રોપ = "નામ"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "/ બજારો / સ્ટોક્સ / ઇટમાર્ટીસ-પોડકાસ્ટ્સ" રીટમ્પ્રોપ = "યુઆરએલ"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "પોડકાસ્ટ" ઇટમ્પપ્ર = "નામ" > <મેટા કન્ટેન્ટ = "/ ન્યૂઝલિસ્ટ / 54363265.cms" રીટમ્પ્રોપ "" url "> <મેટા કન્ટેન્ટ =" માર્કેટ પાઠશાળા "રીટમ્પ્રોપ =" નામ "> <મેટા કન્ટેન્ટ =" / બજાર / સ્ટોક્સ / એમકલેન્ડર.ક "મ્સ "itemprop =" url "> <મેટા કન્ટેન્ટ =" માર્કેટ કેલેન્ડર "રીટમ્પ્રોપ =" નામ "> <મેટા કન્ટેન્ટ =" / બજારો / સ્ટોક્સ / સ્ટોક-ક્વોટ્સ "itemprop =" url "> <મેટા કન્ટેન્ટ =" સ્ટોક પ્રાઈસ ક્વોટ્સ "રીટમ્પ્રોપ" "નામ"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "/ બજારો / શેરો / સ્ટોક-માર્કેટ-હોલિડે-કેલેન્ડર" રીતની બરાબર "url"> <મેટા કન્ટેન્ટ = "હોલિડે કેલેન્ડર" રીટમ્પ્રોપ = "નામ">

<નવ id = "subSecNav">

<ડિવ xmlns: g = "http://base.google.com/ns/1.0" xmlns: valurl = "com.times.utilities.CMSWebUtility" xmlns: xhtml = "http://www.w3.org/1999/xhtml "> <ડિવ>

સ્ટોક એનાલિસિસ, આઈપીઓ, મ્યુચ્યુઅલ ફંડ્સ, બોન્ડ્સ અને વધુ

<વિભાગ id =" બ્રેકિંગન્યુઝ ">

>

<લેખ ડેટા-લેખ = "70653335" ડેટા -artidate = "13ગસ્ટ 13, 2019, 09.51 AM IST" ડેટા-ઇબિનેટ_અથરિક = "" ડેટા-આઇબીએટ_ચેનલ = "બ્લૂમબર્ગ" ડેટા-આઇબીએટ_ટેગ = "ક્રેડિટ માર્કેટ, એચડીએફએલ, કેર રેટિંગ્સ, એનબીએફસી">

રાષ્ટ્રની ક્રેડિટ પ્રોફાઇલ જુલાઈમાં કંપનીઓ 19 મહિનાની નીચી સપાટીએ ખરાબ થઈ.

બ્લૂમબર્ગ |

અપડેટ: Augગસ્ટ 13, 2019, 12.14 PM IST

થિન્ક સ્ટોક ફોટા

nbfc
ભારતીય રિઝર્વ બેંકે પણ આર્થિક વૃદ્ધિની આગાહીને 31 માર્ચથી 6.9 દીઠ ઘટાડી દીધી છે. જૂનમાં તેની 7 ટકા આગાહીથી ટકા.

રાહુલ સતિજા દ્વારા

રોકાણકારો ભારત સરકારના ઉત્તેજનાનાં પગલાંની રાહ જોઈ રહ્યા છે કારણ કે અંધકારમય આર્થિક દૃષ્ટિકોણ વધતા

ક્રેડિટ માર્કેટ

દુ: ખ છે અને વધારે છે કે ડિફોલ્ટ ફેલાશે.


સરકાર અર્થવ્યવસ્થાને વેગ આપવાનાં પગલાંની યોજના કરી રહી છે અને આવાસ, ઓટોમોબાઈલ્સ અને નાના ઉદ્યોગોને પ્રોત્સાહિત કરવા માટે આ સપ્તાહે કેટલાક પગલાંની જાહેરાત કરી શકે છે, એમ એક અધિકારીએ શુક્રવારે જણાવ્યું હતું. જુલાઇમાં રાષ્ટ્રની કંપનીઓની ક્રેડિટ પ્રોફાઇલ્સ 19 મહિનાની નીચી સપાટીએ ખરાબ થઈ,

સંભાળ રેટિંગ્સ

અનુક્રમણિકા કે જે 1,601 સ્થાનિક કંપનીઓને ટ્રેક કરે છે.

<ફિગર ડેટા-અલાઈન = "" ડેટા-મિસિડ = "70653324"> 342060763

ભારતની મધ્યસ્થ બેંકે ગત સપ્તાહે 2019 માં ચોથા વખત તેના બેંચમાર્ક વ્યાજ દરમાં ઘટાડો કર્યો હતો. રિઝર્વ બેંક Indiaફ ઇન્ડિયાએ પણ જૂન મહિનામાં તેની 7 ટકાની આગાહી કરતા 31 માર્ચથી 6.9 ટકાની વૃદ્ધિ આગાહી ઘટાડી છે.


“કેર રેટિંગ્સના મુખ્ય અર્થશાસ્ત્રી મદન સબનવીસે કહ્યું કે,” અર્થવ્યવસ્થામાં સમસ્યા એ માંગની અછત છે, જેને આરબીઆઈના રેટ ઘટાડા દ્વારા ધ્યાન આપી શકાય નહીં. ” “દેશમાં દેવાની ગુણવત્તા ચોક્કસપણે નીચે ગઈ છે. ભારતીય કંપનીઓ આગામી મહિનાઓમાં દબાણ હેઠળ રહેશે, ”જો આગળ પગલાં લેવામાં નહીં આવે તો તેમણે કહ્યું.


ટિપ્પણી કરવાની સુવિધા તમારા દેશ / પ્રદેશમાં અક્ષમ છે.

< વિભાગ આઈડી = "ડાઉનએડ">

ક Copyrightપિરાઇટ Ben 2019 બેનેટ, કોલમેન એન્ડ કું. લિમિટેડ બધા હક અનામત. પુન repમુદ્રિત અધિકારો માટે: ટાઇમ્સ સિન્ડિકેશન સર્વિસ

admin
Top