You are here
Home > World > હાઉસ પ્રગતિશીલ કોકસના નેતા: પેલોસી એઓસી વિશેની ટિપ્પણીઓ, અન્ય મદદરૂપ ન હતા

હાઉસ પ્રગતિશીલ કોકસના નેતા: પેલોસી એઓસી વિશેની ટિપ્પણીઓ, અન્ય મદદરૂપ ન હતા

હાઉસ પ્રગતિશીલ કોકસના નેતા: પેલોસી એઓસી વિશેની ટિપ્પણીઓ, અન્ય મદદરૂપ ન હતા

હાઉસ પ્રગતિશીલ કૉકસના સહ-અધ્યક્ષ , પ્ર . પ્રમિલા જયપાલ, ડી-વૉશ, શુક્રવારે સૂચવ્યું હતું કે હાઉસ સ્પીકર નેન્સી પેલોસી, ડી-કેલિફ. તેમણે રેપ એલેક્ઝાન્ડ્રિયા ઑકાસીયો-કોર્ટેઝના પ્રભાવને ઓછું કર્યું ત્યારે પ્રગતિશીલ કારણને નુકસાન પહોંચાડ્યું હતું , ડી.એન.વાય., અને અન્ય નવા કાયદાદાતાઓ.

પેલોસીએ ગયા સપ્તાહે ધ ન્યૂયોર્ક ટાઈમ્સને જણાવ્યું હતું કે ઓકાસીયો-કૉર્ટિઝ અને રેપ્સ ઇલાન ઓમર, ડી-મીન., આયના પ્રેસલે, ડી-માસ. અને રશીદા ટેલાઇબ, ડી-મીચ. “તેમની પાસે જે પણ છે અને તેમના Twitter પર વિશ્વ છે, પરંતુ તેમની પાસે કોઈ અનુયાયી નથી. તેઓ ચાર લોકો છે, અને તે છે કે તેઓએ કેટલા મત મેળવ્યા. ”

હફપોસ્ટના જણાવ્યા પ્રમાણે, “મને નથી લાગતું કે તે ટિપ્પણીઓ હાઉસમાં પ્રગતિશીલ શક્તિ કેવી રીતે બનાવશે અને સમગ્ર લોકશાહી શક્તિની તુલનામાં તે જે રીતે દેખાય છે તેના વિસ્તૃત ચિત્ર માટે મદદરૂપ થશે .”

જયપાલે નેટ્રોટ્સ નેશનમાં હાજરી આપતી વખતે આ ટિપ્પણી કરી હતી, વાર્ષિક સભા જેમાં પેનલ્સ અને કાર્યકરોને તાલીમ આપવામાં આવી હતી. વોલ સ્ટ્રીટ જર્નલે અહેવાલ આપ્યો હતો કે જયપલ શામેલ પેનલ ચર્ચા દરમિયાન ઉલ્લેખિત વખતે પેલોસીનું નામ બૂમ પાડવામાં આવ્યું હતું. પરંતુ પેલોસી પર તેના પરાજય છતાં, જયપલએ સ્પીકરને “માસ્ટર સ્ટ્રેટેજિસ્ટ” તરીકે પણ બચાવ્યા હતા, જેમ કે કેટલાક લોકોએ ગૉપ દ્વારા સમર્થિત સરહદ ભંડોળ પેકેજ હાઉસિંગ દ્વારા નિર્ણય લેવાના નિર્ણય સાથે મુદ્દો ઉઠાવ્યો હતો.

‘સંપૂર્ણ દોષ’ એઓસી સાથે ડેમ્સની ગુમાવનાર સ્થિતિ, પેલોસીની બાજુમાં

ઓકસીયો-કોર્ટેઝ, ઓમર, તાલિબ અને પ્રેસલે – જે જૂથ “ટીમ” તરીકે ઓળખાતા જૂથ તરીકે ઓળખાતું હતું તે કાયદો આ વિરોધાભાસના મૂળમાં જણાય છે – બધાએ તેમના પોતાના કોકસના સભ્યો દ્વારા ખૂબ મોટી સંખ્યામાં હોવા છતાં માપના વિરોધમાં મત આપ્યો.

સેન. જેફ મર્કલી, ડી-ઓરે. શુક્રવારની પેનલમાં તે લોકોમાંના એક હતા જેમણે પેલોસીના ચેમ્બરમાંથી સરહદ ભંડોળ મેળવવાનો નિર્ણય પાછો ખેંચી લીધો હતો. અમેરિકાના મૂલ્યોને પુનઃસ્થાપિત કરવા માટે તેનું વજન વહન કરવા માટે હાઉસ “નિષ્ફળ” થયું હતું, એમ મર્કેલીએ જણાવ્યું હતું.

સેનેટમાં ઘણા ડેમોક્રેટ્સે જી.ઓ.પી. સમર્થિત સરહદ ભંડોળ બિલને માન્યતા હેઠળ મંજૂરી આપી હતી કે પેલોસી ડેમોક્રેટ્સના પોતાના સંસ્કરણને પસાર કરીને કોન્ફરન્સ સમિતિમાં ફરજ પાડશે. “અમે બધા લાભો ગુમાવી દીધા હતા કે રેપ જયપલ જેવા પ્રગતિશીલ લોકોએ ઘણું મહેનત કરી હતી. તે માત્ર ટ્યુબ નીચે ગયો, “merkely જણાવ્યું હતું.

PELOSI FELLOW ડેમ પર TWEETING ATTACKS ADMONISHES: ‘અમને આશા છે કે તે માત્ર ઠીક છે’

પરંતુ જયપલ અનુસાર, સેનેટ દ્વારા દ્વિપક્ષીકરણના આધારે ભંડોળ મંજૂર કરીને હાઉસ માટે અસ્થિર સ્થિતિ ઊભી થઈ. “અમે સેનેટને આ મોટા દ્વિપક્ષીય મતો પસાર કરી શકતા નથી કારણ કે તે હાઉસમાં શું થાય છે તેના પર અસર કરે છે,” તેણીએ જણાવ્યું હતું.

જયપલએ મતોના મહત્વ પર ભાર મૂકીને સ્પીકર પેલોસીનો બચાવ કર્યો હતો. તેણીએ કહ્યું હતું કે , અંતે તમે જે સ્થિતિ માટે દબાણ કરી રહ્યા છો તેના માટે તમે કેટલા મત આપી શકો છો તે ખરેખર મહત્વપૂર્ણ છે . વોશિંગ્ટન કૉંગ્રેસવુમન અને રેપ. માર્ક પોકન, ડી-વિસ., પેલોસી સાથે ડેમોક્રેટિક કૉકસ અને પાર્ટીના વધુ પ્રગતિશીલ સભ્યો વચ્ચેના સંબંધ વચ્ચે ચર્ચા કરવા માટે એક મીટિંગની વિનંતી કરી છે .

હાઉસને ભંડોળ ગણવામાં આવે ત્યારે, “ટુકડી” એ એક નિવેદન બહાર પાડ્યું જેમાં ઇમિગ્રેશન અમલીકરણ માટે ભંડોળ મેળવવા અને “નિર્દોષ બાળકોને હત્યા” ના અધિકારીઓ પર આરોપ મૂકવા માટે બોલાવવામાં આવે છે . ઑકાસીયો-કોર્ટેઝે સમાન રીતે સત્તાવાળાઓએ સંઘીય ભંડોળનો ઉપયોગ કરવાના માર્ગ પર જવાબદારી પૂરી પાડવા માટેના પગલાં સાથે કાયદો પસાર કરવા માટે હાઉસ ડેમોક્રેટ્સને વિસ્ફોટ કર્યો.

તેમ છતાં, તેની પ્રતિક્રિયા તાકીદની લાગતી હતી, જો કે, સ્ટાફના વડા સૈકાત ચક્રવર્તીની સરખામણીએ, જેમણે ટ્વિટ કર્યું હતું કે મધ્યમ ડેમોક્રેટ્સ તુલનાત્મકતાવાદીઓ સાથે તુલનાત્મક હતા જેમણે ભૂતકાળમાં પાર્ટી પર પ્રભુત્વ મેળવ્યું હતું.

હાઉસ ડેઇમ બ્લાસ્ટ્સ ‘જુવેનીલ’ ઓકાસીયો-કોર્ટેઝ, સ્ટફ ઓફ ચાફ: ‘આત્મવિશ્વાસ વિશ્વાસથી બહાર છે’

ચક્રવર્તીના સમાન ચીંચીંથી હાઉસ ડેમોક્રેટિક કોકસની હિંમતની નિંદા થઈ હતી, જેમાં સભ્યોએ વિનંતી કરી હતી કે પેલોસીએ ડેમોક્રેટ્સને એકબીજા પર ચક્રવર્તી જેવા ટ્વિટિંગ હુમલાઓ રોકવા માટે બોલાવવું જોઈએ.

ઓકસીયો-કોર્ટેઝે ગયા સપ્તાહે ધ વૉશિંગ્ટન પોસ્ટને આગ દ્વારા ગેસોલિન ફેંકી દીધી હતી કે વક્તા દ્વારા “સતત સિંગલ આઉટ” એ “સંપૂર્ણ રીતે અપમાનજનક” હતું અને “નવી ચૂંટાયેલી મહિલા રંગ” પર અસર પામી હતી. તેના બદલામાં રેપ દ્વારા દગાબાજીની ફરિયાદ થઈ. વિલિયમ લેસી ક્લે, ડી-મો., કૉંગ્રેસનલ બ્લેક કોકસના વરિષ્ઠ સભ્ય, જેમણે ઑસીસીયો-કોર્ટેઝ પર “રેસ કાર્ડ” રમવાનું આરોપ મૂક્યું હતું, તેમ ઑકાસીયો-કોર્ટેઝે શુક્રવારે ઇનકાર કર્યો હતો.

“હવે મેં જાહેરમાં કહ્યું છે,” જયપાલે તે જ દિવસે ટિપ્પણી કરી હતી, “મને સામાન્ય રીતે પેલોસીને કોઈ સભ્ય હોવાનું માનતા નથી, જેણે નેન્સી પેલોસી દ્વારા રંગીન સ્ત્રી તરીકે અપમાનજનક અનુભવ કર્યો નથી.”

કોલિન રીડ: હા, પેલોસી, એઓસી ફીડ મોટા છે પરંતુ આ બે લોકો સ્પીકર માટે વાસ્તવિક ચિંતા છે

જયપલએ અગાઉ કહ્યું હતું કે, તે ઓકાસીયો-કોર્ટેઝની ચિંતાઓથી સંબંધિત હોઈ શકે છે.

“તે માત્ર એક સતત વસ્તુ છે જે આપણે રંગની સ્ત્રીઓ સાથે વ્યવહાર કરીએ છીએ. તેણે આ અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં કહ્યું હતું કે તે તમારી પોતાની બાજુથી આવતી હોવાનું માનવામાં આવે તે હંમેશા મુશ્કેલ છે. “તેણીએ સૂચવ્યું હતું કે પેલોસીનો ઉપયોગ મોટાભાગના ટ્વિટર અનુસરતા” ટીમ “જેવા જૂથમાં થયો ન હતો. તેના કરતાં.

પેલોસીના નેતૃત્વ અંગે જયપલની દેખીતી રીતે સમાધાનકારી ટિપ્પણીઓ વચ્ચે, તણાવ શનિવાર બનાવવાનું ચાલુ રાખ્યું હતું કારણ કે 15 પ્રગતિશીલ સંગઠનોએ વહીવટીતંત્રની જાતિવાદના નિકાલ માટેની મશીન માટે ખાલી તપાસ માટે ડેમોક્રેટિક નેતૃત્વને વિસ્ફોટ કરતા એક નિવેદન બહાર પાડ્યું હતું .

ફોક્સ સમાચાર એપ્લિકેશન મેળવવા માટે અહીં ક્લિક કરો

“રિપબ્લિકન સાથે જોડાયા પછી ઇમિગ્રન્ટ કુટુંબોને નુકસાન પહોંચાડવા માટે અબજોથી વધુ લોકોને ટ્રમ્પ આપવા માટે, તે ઊંડાણથી સંબંધિત છે કે વરિષ્ઠ ડેમોક્રેટિક પાર્ટીના નેતાઓ અને તેમના સાથીઓ પક્ષના નવા નેતાઓ પર વધતા જતા હુમલાઓ કરી રહ્યા છે જેણે ટ્રમ્પને હોલ્ડિંગ માટે મજબૂત અભિગમની હિમાયત કરી છે. વહીવટીતંત્ર, સરહદ પર અને ઇમિગ્રન્ટ્સ વિરુદ્ધ માનવ અધિકારોના દુરુપયોગ માટે જવાબદાર છે, “એમ જૂથોએ જણાવ્યું હતું.

“આ સપ્તાહે આઈસીઈ હુમલાઓ થઈ રહી છે, સરહદ કેમ્પમાં બાળકોના મોત, અને વહીવટની જાતિવાદી દેશનિકાલ મશીન માટે સતત ખાલી તપાસ, અમે હાથમાં વાસ્તવિક કટોકટી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીશું અને આપણે ડેમોક્રેટિક નેતૃત્વને તેમ કરવા માટે વિનંતી કરીશું.”

Top