You are here
Home > World > રેન્ડોલ્ફમાં 7 મોટરસાઇકલના મોત માટે ધરપકડ કરાયેલા ડ્રાઇવરના ઘરે હેરોઇનને મળી

રેન્ડોલ્ફમાં 7 મોટરસાઇકલના મોત માટે ધરપકડ કરાયેલા ડ્રાઇવરના ઘરે હેરોઇનને મળી

રેન્ડોલ્ફમાં 7 મોટરસાઇકલના મોત માટે ધરપકડ કરાયેલા ડ્રાઇવરના ઘરે હેરોઇનને મળી

મેસેચ્યુસેટ્સ સ્ટેટ પોલીસના જણાવ્યા પ્રમાણે, રેન્ડોલ્ફમાં સાત મોટરસાયક્લીસ્ટોના મોત માટે બેદરકારીવાળા હત્યાના આરોપસર ડ્રાઇવરના નિવાસસ્થાન, વેસ્ટ સ્પ્રિંગફીલ્ડ, માસમાં હેરોઇન અવશેષ હોવાનું માનવામાં આવતા પેકેટો મળી આવ્યા હતા.

સત્તાવાળાઓએ જણાવ્યું હતું કે જ્યારે ફ્યુજિટિવ એપ્રિંશન યુનિટ 90 ​​ના ન્યૂબ્રિજ સેન્ટ, વેસ્ટ સ્પ્રિંગફીલ્ડના 23, વોલ્ડોમીર ઝુકોવસ્કાયના ઘરે ગયો હતો ત્યારે રાજ્ય પોલીસએ અવશેષો સાથે મીક્સ પેકેટ શોધ્યા હતા. ઝુકોવ્સ્કીને સાત મૃત્યુના સાત માર્યા ગયેલા હત્યાના આરોપો પર આરોપ મૂકવામાં આવ્યો છે.

ઝુકોવસ્કીને સ્પ્રિંગફીલ્ડ ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટમાં સોમવાર બપોરે દોષિત ઠેરવવામાં આવ્યો હતો, જ્યાં તેણે પ્રત્યાર્પણની માફી આપી હતી અને તેને ઝડપથી ન્યૂ હેમ્પશાયર પરત મોકલવાની અપેક્ષા હતી. તેમના અદાલતની નિમણૂક એટર્નીએ પૂછ્યું કે જ્યાં સુધી ન્યૂ હેમ્પશાયરમાં કાનૂની પ્રતિનિધિત્વ નહીં મળે ત્યાં સુધી તેની પૂછપરછ કરવામાં નહીં આવે.

ઝુકોવસ્કીએ ડિઝાઇનર પર ટોમી જીન્સ ટી-શર્ટ ડિઝાઈનર પહેર્યો હતો. હૅન્ડકફ્સમાં અને જ્યારે ન્યાયાધીશ દ્વારા પૂછવામાં આવેલા ફક્ત સવાલોના તેમના હસ્તાક્ષર સ્વરૂપો. પાંચ-મિનિટની સુનાવણી પછી ઓછામાં ઓછા અડધા ડઝનની કોર્ટના બેલિફ્સે તેમને પકડ્યો.

મેસેચ્યુસેટ્સ સ્ટેટ પોલીસે ઝુકોસ્કીની ધરપકડની જાહેરાતની નિવેદનમાં સંભવિત હેરોઈન પેકેટોની શોધની જાહેરાત કરી હતી. જો અવશેષ હેરોઈન માટે હકારાત્મક તપાસ કરે છે, તો માસ્કચ્યુસેટ્સમાં માદક પદાર્થના કબજા સાથે ચાર્જ કરવામાં આવશે, એમ માસ સ્ટેટ પોલીસએ જણાવ્યું હતું.

સ્થાનિક, રાજ્ય અને ફેડરલ સત્તાવાળાઓ હજી પણ લૉવેના ગેરેજ નજીક યુએસ રૂટ 2 પર થયેલા ક્રેશની તપાસ કરી રહ્યા છે, જે શુક્રવારે લગભગ 6:30 વાગ્યે નોંધાયું હતું.

ન્યૂ હેમ્પશાયર સ્ટેટ પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, ઝુકોવસ્કાય દ્વારા સંચાલિત 2016 ડોજ 2500 પીકઅપ ટ્રક ટ્રેલર ખેંચીને અને રૂટ 2 પર પશ્ચિમ તરફ મુસાફરી કરતી હતી જ્યારે તે પૂર્વ તરફ ચાલતી કેટલીક મોટરસાયકલ્સ સાથે અથડાઈ હતી.

ચાર ભોગ ન્યૂ હેમ્પશાયર, મેસેચ્યુસેટ્સના બે, અને રોડે આઇલેન્ડમાંથી એક છે.

રવિવારની બપોરે કોનકોર્ડમાં એક સમાચાર પરિષદમાં યંગે જણાવ્યું હતું કે, તમામ સાત લોકો આઘાતજનક આઘાતના પરિણામે મૃત્યુ પામ્યા હતા.

પીડિતોને આ રીતે ઓળખવામાં આવ્યા હતા:

  • કોન્ટૂકોકના 62, માઈકલ ફેરઝી
  • લીબના આલ્બર્ટ મઝા, 59
  • ડિવર પેરેરા, 58, રિવરસાઇડ, આરઆઈ
  • જોન અને એડવર્ડ કોર્, 58, લેકવિલે, માસના બંને.
  • કોનકોર્ડના 42 વર્ષીય દેસ્મા ઓક્સ
  • ફાર્મિંગ્ટનના એરોન પેરી, 45

એનટીએસબી ક્રેશ દ્રશ્ય

શુક્રવારની અથડામણના દ્રશ્યમાં નેશનલ ટ્રાન્સપોર્ટેશન સેફ્ટી બોર્ડ તપાસકર્તાઓ અને ન્યૂ હેમ્પશાયર સ્ટેટ પોલીસ, એક પિક-અપ ટ્રક અને રાન્ડેલ્ફમાં રૂટ 2 પર કેટલીક મોટરસાયકલોનો સમાવેશ થાય છે.

યંગે જણાવ્યું હતું કે આ દુર્ઘટનામાં પાંચ લોકો માર્યા ગયા હતા, જે જર્હેડ્સ મોટરસાઇકલ ક્લબ, મરીન અને ફ્લીટ મરીન ફોર્સ નેવી કોર્પ્સમેનનું ક્લબ હતું. ઓક્સ અને જોઆન કોરે ક્લબના “ટેકેદારો” હતા, યંગે જણાવ્યું હતું.

યંગ અનુસાર, જોએન કોર્ર ક્રેશના સમયે એડવર્ડ કોરની મોટરસાયકલ પર પેસેન્જર તરીકે સવારી કરતી હતી, જ્યારે ડિઝમા ઓક્સ એરોન પેરીની મોટરસાઇકલ પર પેસેન્જર હતો.

ડાલ્ટન, માસના 45 વર્ષીય જોશુઆ મોરિન મૈને મેડિકલ સેન્ટરમાં સ્થાયી સ્થિતિમાં છે. બ્રિમફિલ્ડ, માસના 58 વર્ષનો સ્ટીવન લેવિસનો સારવાર કરવામાં આવ્યો હતો અને એરિયા હોસ્પિટલમાંથી છોડવામાં આવ્યો હતો, યંગે કહ્યું હતું.

ઝુકોવસ્કી, વેસ્ટફિલ્ડ ટ્રાન્સપોર્ટના કર્મચારી છે, સ્પ્રિંગફિલ્ડ, માસની એક કંપની, ક્રેશના સમયે ટ્રકમાં એકલી હતી, અધિકારીઓએ જણાવ્યું હતું. રાષ્ટ્રીય પરિવહન સલામતી બોર્ડ અને રાજ્ય અને સ્થાનિક પોલીસ તપાસ કરી રહી છે.

Top