You are here
Home > Entertainment > 83: દીપિકા પાદુકોણને બેટ આપો અને તે કરે છે. 'સ્ટોરી ઑફ રણવીર સિંઘ્સ લાઇફ' – એનડીટીવી

83: દીપિકા પાદુકોણને બેટ આપો અને તે કરે છે. 'સ્ટોરી ઑફ રણવીર સિંઘ્સ લાઇફ' – એનડીટીવી

83: દીપિકા પાદુકોણને બેટ આપો અને તે કરે છે. 'સ્ટોરી ઑફ રણવીર સિંઘ્સ લાઇફ' – એનડીટીવી
નવી દિલ્હી:

અભિનેત્રી દીપિકા પાદુકોણે, જેમ આપણે હમણાં આ લખી રહ્યા છે, તે ગ્લાસગોમાં રણવીર સિંહની ’83 ની સેટને પ્રકાશ આપી રહી છે. કબીર ખાન દિગ્દર્શિત મૂવીમાં કપિલ દેવની ભૂમિકા ભજવતા રણવીર સિંહએ સત્તાવાર રીતે જાહેરાત કરી હતી કે દીપિકા ક્રિકેટની દંતકથાના પત્ની રોમી દેવની ભૂમિકામાં એક પોસ્ટમાં ભૂમિકા ભજવશે અને તેનો ઉત્સાહ ટ્વીટર અને ઇન્સ્ટાગ્રામ બંને પર ફેલાશે. એક પોસ્ટ્સમાં, રણવીર, જે વસ્તુઓ કરવા માટેના હેટકી માર્ગ માટે જાણીતા છે, એ સમજાવે છે કે કેવી રીતે તેમના વાસ્તવિક અને રીઅલ જીવન ’83 ના સેટ પર મર્જ થયા છે . દીપિકાના આરઓએફએલ બૂમરેંગની વિડિઓને ચાર્જ કરતી વખતે બેટ્સમેન તરીકે ચાર્જ લેતા- (વૂ) સેટ પર મેન (આહમ … રણવીર બોલ તરીકે બમણી), અભિનેતાએ લખ્યું: “મારા જીવનની વાર્તા – વાસ્તવિક અને રીલ!”

સ્ટોરી ઓફ માય લાઇફ રીઅલ એન્ડ રીલ! @ ડિપિકાપાડુકોન @ 83thefilm . pic.twitter.com/Q9Q6mbywu6

– રણવીર સિંહ (@ રણવીરઑફિશિયલ) જૂન 12, 2019

બીઆરબી, અમે અમારી tummies હોલ્ડિંગ છે, હસતાં.

દીપિકા પાદુકોણે, જેમણે ’83 વિશેષ ફોટાઓ સાથે તેમના આલ્બમને ભર્યા, તેમને શીર્ષક આપ્યું: “અને આગળના ભાગમાં … આ અદ્ભુત સન્માન માટે કબીર ખાનનો આભાર!” રણવિરે એક કટ્ટર ટિપ્પણી કરી: “અને આ વખતે આપણે અંતમાં મરી જતા નથી! યે!” રણવીર અને દીપિકા, સંજય લીલા ભાંસાલી દિગ્દર્શિત બ્લોકબસ્ટર્સના સહ-સ્ટાર્સ, રામ લીલા (તેમના બંને પાત્રો મૃત્યુ પામે છે), બાજીરાવ મસ્તાની (તેમના પાત્રો ફરીથી મૃત્યુ પામે છે) અને ” પદ્મવત ” (દીપિકાના પાત્રને પોતાને બલિદાન આપે છે) માં દુ: ખદ સાક્ષી છે.

3 એએ 1 કિ.ગ્રા

દરમિયાન, દીપિકાને “ડ્રમ રોલ” સાથેના સેટ પર સ્વાગત કરવામાં આવ્યું હતું: “ડ્રમ રોલ …” રણવીરની ટ્વીટ્સમાંની એકને જ્યારે વાંચી સંભળાય છે ત્યારે તેણે ઉમેર્યું હતું કે, “કોણ વધુ સારું મારા વાઇફાઇ કરતા માય વાઇફાઈ રમી શકું? દીપિકા રોમી દેવને ’83 માં રમે છે! જીનિયસ કાસ્ટિંગ સૌજન્ય: કબીર ખાન. ”

*નગારું*
ઓલ-સ્ટાર @ ડિપિકાપાડુકોન તરીકે બધા હસતાં # 83 સ્ક્વોડમાં જોડાય છે !!! @ 83thefilm @kabirkhankk pic.twitter.com/pM5zhFyjtC

– રણવીર સિંહ (@ રણવીરઑફિશિયલ) જૂન 12, 2019

માય વાઇફાઇ કરતા માય વાઇફાઈ રમવાનું વધુ સારું કોણ છે ?! @deepikapadukone રોમી દેવ ભજવે @ 83thefilm !!!
જીનિયસ કાસ્ટિંગ સૌજન્ય @ કબીરખાંક # 83 સ્ક્વૅડ pic.twitter.com/saL8QdmYpE

– રણવીર સિંહ (@ રણવીરઑફિશિયલ) જૂન 12, 2019

દીપિકા અને રણવીર ખરેખર તમને તેમના ખુશ ફોટા સાથે સ્મિત કરશે – તે સફેદ-પર-સફેદ મિશ્રણમાં અદભૂત લાગે છે, જ્યારે રણવીર તેના પરચુરણ ફેશનેબલ સ્વતૃત્વની નીચેનું સંસ્કરણ છે.

ગ્લાસગોમાં સારા સમય! # 83squad @ 83thefilm @deepikapadukone @kabirkhankk pic.twitter.com/OUGStZRCwc

– રણવીર સિંહ (@ રણવીરઑફિશિયલ) જૂન 12, 2019

આ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં ટાઇમ્સ ઑફ ઈન્ડિયા સાથેના એક મુલાકાતમાં, દીપિકાએ કહ્યું હતું કે તેણીને લાગે છે કે રણવીર કપિલ દેવની ભૂમિકા માટે શ્રેષ્ઠ પસંદગી છે અને તે ભૂમિકા ભજવતી કોઈ અન્ય વ્યક્તિ હતી, તેણીએ હજુ પણ રોમી દેવ તરીકે દર્શાવ્યું હોત: “અંગત સમીકરણ નથી” હું કામના સ્થળે જતો નથી. હું કોઈ પણ વ્યક્તિ વિશે વિચારી શકતો નથી જે (રોલ કપિલ દેવ) ભૂમિકા ભજવી શકે છે, પણ જો ફિલ્મમાં કોઈએ તેને ભજવ્યો હોય તો, અને રણવીર નહીં, હું હજી પણ મારો ભાગ કરીશ આ વ્યક્તિગત સમીકરણથી નથી, પરંતુ ફિલ્મ માટેના મારા ઉત્કટ અને ઉત્સાહથી. ”

ગયા વર્ષે નવેમ્બરમાં રણવીર અને દીપિકાએ ઇટાલીના લેક કોમોમાં સ્વપ્ન લગ્ન કરી હતી અને ’83 ‘લગ્ન પછીની તેમની પ્રથમ ફિલ્મને ચિહ્નિત કરશે.

1083, 1020 ના રોજ ’83 ‘ પ્રકાશિત.

Top