You are here
Home > Sports > બંને મેનેજરો, બેનિન્ટેનીએ ફેનવે – ઇએસપીએન પર બહાર નીકળી

બંને મેનેજરો, બેનિન્ટેનીએ ફેનવે – ઇએસપીએન પર બહાર નીકળી

બંને મેનેજરો, બેનિન્ટેનીએ ફેનવે – ઇએસપીએન પર બહાર નીકળી

<વિભાગ ડેટા-વર્તન = "લેખક_ઓવરલે લેખ_હેડર_ન્યૂઝ_ફેડ_ઇટેમ_મેટા સામાજિક_તોલ્સ ટિપ્પણી" id = "article-feed"> <લેખ ડેટા-વર્તન = "story_scroll story_progress" data-id = "26952155" data-src = "http: //www.espn. કોમ / એમએલબી / સ્ટોરી / _ / આઇડી / 26952155 / લાગણીઓ-રન-હાઇ-ફેનવે-3-ઇજેક્ટેડ ">

<આંકડો ડેટા-સેરેબ્રો-આઈડી =" 5d006f19ca84b707d51c81ce "ડેટા-સ્રોત = "espn" data-video = "મૂળ, 640,360,26952326, બ્લેકલિસ્ટ-MY | VN | IN | SG | બીટી | એનપી | જેપી | એમએમ | એચકે | બીએન | કેએચ | TH | એમવી | એલકે | LA | PH | બીડી | ID | ">

<ચિત્ર> <સ્રોત મીડિયા =" (મીન-પહોળાઈ: 376 પીએક્સ) "> <સ્રોત મીડિયા =" (મહત્તમ પહોળાઈ: 375 પીએક્સ) "> ચલાવો
બન્ને મેનેજર, બેનિટેન્ડીએ રમતમાંથી બહાર નીકળ્યા (0:46)

બેન્ડેન્ટીની અંપાયર સાથે મતભેદ હોવાના પછી એલેક્સ કોરા અને એન્ડ્રુ બેનિન્ટેનીને ફેંકી દેવામાં આવે છે, બાદમાં ક્રિસ વુડવર્ડને ઉથલાવી દેવાયેલા કૉલ પર દલીલ કર્યા પછી બહાર પાડવામાં આવે છે. (0:46)

1:04 AM ET

  • એસોસિયેટેડ પ્રેસ

બૉસ્ટન – બંને મેનેજરો અને રેડ સોક્સના આઉટફિલ્ડર એન્ડ્રુ બેનિટેનીને બોસ્ટન ઉપર મંગળવારે રાત્રે બોસ્ટનની 9-5ની જીતથી હાંકી કાઢવામાં આવ્યા હતા.

બેનિટેન્ડી અને રેડ સોક્સના મેનેજર એલેક્સ કોરાને પ્રથમ બેઝ અમ્પાયર વિક કાર્પાઝા દ્વારા પાંચમા ઇનિંગમાં ફટકારવામાં આવ્યો હતો, અને ટેક્સાસના મેનેજર ક્રિસ વુડવર્ડને છઠ્ઠામાં પ્લેટ અમ્પાયર એન્જેલ હર્નાન્ડેઝ દ્વારા બુટ કરવામાં આવ્યો હતો.

કાર્પાઝા દ્વારા તેને પ્રતિબંધિત કરવામાં આવ્યો હતો, બેનિન્ટેની શરૂઆતમાં હર્નાન્ડેઝ સાથે અસ્વસ્થ હતો. બેનિટેન્ડીએ કહ્યું, “તે ઘરમાંથી બહાર નીકળ્યા પછી ઘરે પાછો ફર્યો અને તે બોલ્યો, અને જ્યારે કેરાપઝાએ તેને પછાડી દીધી.”

“મને ખબર છે કે એન્જલ મને સાંભળતો નથી.” અમે એક રમત જીતી પ્રયાસ કરી રહ્યા છો. હું તેનો એક ભાગ બનવા માંગું છું, પણ જ્યારે હું અહીં હોઉં ત્યારે તે કરી શકતો નથી. ‘

કોરા દલીલ કરવા બહાર આવ્યો અને તે પહેલાં તેને પ્રથમ બેઝ નજીક કારાપેઝા અને હર્નાન્ડેઝ સાથે મળી ગયો. તેમની ત્રીજી કારકિર્દી ઇજેક્શન. જ્યારે કોરા બંને અમ્પાયરો પર બૂમો પાડતા હતા, ત્યારે બેનિટેન્ડીએ ડગઆઉટના ટોચના પગથિયામાંથી છાલ છોડવાનું ચાલુ રાખ્યું હતું.

હર્નાન્ડેઝે રમત પછી પૂલ રિપોર્ટર સાથે વાત કરી હતી, પરંતુ ઇજેક્શનને સમજાવવા માટે થોડું કહ્યું હતું.

“તેણે રમતના નિયમોનું ઉલ્લંઘન કર્યું,” હર્નાન્ડેઝે કહ્યું. “હું આવતીકાલે રિપોર્ટ સબમિટ નહીં કરું ત્યાં સુધી કંઈપણ ચર્ચા કરવાની સ્વતંત્રતા નથી.”

પછીથી અડધી ઇનિંગ, વુડવર્ડ એ બીજા બેઝ પર ઉથલાવી દેવાયેલા કોલ પછી ડગઆઉટ. એસડ્રુબેલ કેબ્રેરાને શરૂઆતમાં એક સિંગલમાં ખેંચવાની કોશિશ કરવા સલામત કહેવામાં આવ્યું હતું, પરંતુ બીજા બેઝ અમ્પાયર જોર્ડન બેકરએ તેનો ચુકાદો બદલ્યો હતો. વુડવર્ડ હર્નાન્ડેઝ માટે સીધા જ ગયા, ફરિયાદ કરી કે તેમને કોલને પડકારવા માટે પૂરતો સમય આપવામાં આવ્યો નથી. હર્નાન્ડેઝે પ્રથમ વર્ષના મેનેજરને તેમની પ્રથમ ઇજેક્શન આપતા પહેલા એક ક્ષણ માટે દોડવી દીધી.

“હું માત્ર સુસંગતતા જોઈએ છે – તે બધું જ – અમ્પાયરોથી,” વુડવર્ડએ કહ્યું. “તેઓની સખત મહેનત કામ કરવું પરંતુ મોટાભાગના અમ્પાયરો તમને 30 સેકંડ સુધી પહોંચે ત્યારે અલ્ટિમેટમ આપે છે. મારે મારા માથામાં 30 સેકન્ડની ઘડિયાળ નથી – હું તે ભેટ નથી. ‘

હર્નાન્ડેઝે કહ્યું હતું કે વુડવર્ડ દેખીતી રીતે સાંભળ્યું ન હતું જ્યારે તેને કહેવામાં આવ્યું હતું કે સમય પડકારવા માટે સમય ચાલી રહ્યો છે કૉલ કરો.

“સમય સમાપ્ત થયા પછી અમે આ નાટકની સમીક્ષા કરવા જઈ રહ્યા છીએ,” હર્નાન્ડેઝે કહ્યું. “આ નિયમો છે. તે અમલમાં મૂકવાની મારી નોકરી છે. ”

Top