You are here
Home > Business > 2020 મર્સિડીઝ-બેન્ઝ જીએલબી 7-સીટ કોમ્પેક્ટ એસયુવી 2019 અંત સુધીમાં વેચશે – રશલેન

2020 મર્સિડીઝ-બેન્ઝ જીએલબી 7-સીટ કોમ્પેક્ટ એસયુવી 2019 અંત સુધીમાં વેચશે – રશલેન

2020 મર્સિડીઝ-બેન્ઝ જીએલબી 7-સીટ કોમ્પેક્ટ એસયુવી 2019 અંત સુધીમાં વેચશે – રશલેન

મર્સિડીઝ જીએલબી એસયુવી

2020 મર્સિડીઝ બેન્ઝ જીએલબી, જેનું સત્તાવાર રીતે શાંઘાઈ ઇન્ટરનેશનલ ઓટો શોમાં અનાવરણ થયું હતું, આ વર્ષના અંત સુધીમાં લોન્ચ થવાનું છે. તે 7 સીટર ક્રોસઓવર છે જે 7 વ્યક્તિ સુધી બેઠક ક્ષમતા પ્રદાન કરે છે.

2020 મર્સિડીઝ બેન્ઝ જીએલબી એક બોક્સવાળી પ્રોફાઇલ અને કઠોર વલણ મેળવે છે. તે સીધા ફ્રન્ટ એન્ડ સાથે જોવા મળે છે અને 18 “એલોય વ્હીલ્સ પર બેસે છે. તે સ્નાયુબદ્ધ ખભા, ટૂંકા મોં અને ઓવરહેંગ થાય છે. તે અનન્ય દ્વાર વ્યવસ્થા પણ મેળવે છે. દરવાજા સાઇડ બાર પર પહોંચે છે અને પરંપરાગત દરવાજા કરતા ખુલ્લા છે. આ નવી ડિઝાઇન દરવાજા ખુલ્લામાં સંમિશ્રણથી ગંદકીને અટકાવે છે. જીએલબીના આગળ અને પાછળના ભાગમાં અંડરબૉડીને ફીટ કરવામાં આવતી એક રક્ષણાત્મક ક્લેડીંગ પણ છે.

GLC પર જોવાયેલી સરખામણીમાં વ્હીલબેસ 1.7 “જેટલું ઓછું છે તે જીએલસી પર જોવા મળે છે, પરંતુ તે 5.1 કરતા વધારે છે.” આનાથી વધુ વિસ્તૃત કેબીન અને ત્રીજી પંક્તિ બેઠકમાં પરિણમે છે. બીજી પંક્તિની બેઠકો 40:20:40 સ્પ્લિટ ફોલ્ડિંગ શૈલીમાં છે જે પાછળની સીટની સરળ ઍક્સેસ આપે છે. 2020 મર્સિડીઝ બેન્ઝ જીએલબીને 20 ક્યુબિક ફુટ કાર્ગો ક્ષેત્ર સાથે પાંચ સીટર ફોર્મેટ પણ મળે છે, જ્યારે બીજી પંક્તિની સીટો ફોલ્ડ કરવામાં આવે છે, તો તે વધારાના ક્યુગો વિસ્તારના 62 ક્યુબિક ફીટ સુધી વધે છે.

મર્સિડીઝ જીએલબી એસયુવી

ઇન્ટરરિયર્સ એવી સુવિધાઓ સાથે જોવામાં આવે છે જે નિયમિત મર્સિડીઝ બેન્ઝમાં પણ જોવા મળશે. તેમાં એમબીયુએક્સ મલ્ટિમિડીયા સિસ્ટમ દ્વારા ત્રણ રાઉન્ડવાળા સેન્ટ્રલ વેન્ટ, વાઇડ સ્ક્રીન કોક પિટ અને ઇન્ફોટેઇનમેન્ટ અને 7 “ડિજિટલ ઇન્સ્ટ્રુમેન્ટ ક્લસ્ટર સાથે 7” ટચસ્ક્રીન ડિસ્પ્લે છે જેમાં એપલ કાર્પ્લે અને એન્ડ્રોઇડ ઓટોનો સમાવેશ થાય છે. 2020 મર્સિડીઝ બેન્ઝ જીએલસી સંચાલિત ડ્રાઈવર અને પેસેન્જર સીટ, કીલેસ એન્ટ્રી, રીઅર વ્યૂ કેમેરા, ડ્યુઅલ ઝોન આબોહવા નિયંત્રણ, ધુમ્મસ લેમ્પ્સ, ક્રૂઝ કંટ્રોલ અને પાવર લિફ્ટ ગેટ સાથેની સુરક્ષા સુવિધાઓની લાંબી સૂચિ પણ છે. તે સક્રિય બ્રેક સહાય, અનુકૂલનશીલ બ્રેકિંગ, હિલ સ્ટાર્ટ સહાય, ક્રોસવિન્ડ સહાય અને મર્સિડીઝની સાવચેતી સહાય સિસ્ટમ પણ મેળવે છે.

એંજિન સ્પષ્ટીકરણોમાં એ 2 એમ 260 એન્જિનનો સમાવેશ થાય છે જે એ -220 સેડાનને પાવરિંગ કરે છે. આ 2.0 લીટર ટર્બોચાર્જ્ડ, 4 સિલિન્ડર એન્જિન 221 એચપી પાવર અને 258 એલબી / ફીટ ટોર્ક 1,800-4,000 આરપીએમ પર આપે છે. આ એન્જિન 6.9 સેકન્ડમાં 0 થી 100 કિલોમીટર અને 209 કિલોમીટરની ટોચની ઝડપે પ્રવેગક માટે પૂરતી શક્તિશાળી છે. એન્જિનને 4 સ્પીડ ઓટોમેટિક ટ્રાન્સમિશન સાથે જોડવામાં આવે છે, જેમાં 4 મેટિક એડબલ્યુડી સિસ્ટમ વૈકલ્પિક છે. તે કોમ્પ્રેશન સ્પ્રિંગ્સ સાથે મેકફર્સન ફ્રન્ટ અને મલ્ટિ-લિંક એક્સલ રીઅર સસ્પેન્શન દ્વારા સસ્પેન્શન મેળવે છે. એક વિકલ્પ એ અનુકૂલનશીલ ઢળતા છે જે ડ્રાઈવરને ડાયનેમિક પસંદગી સ્વીચ દ્વારા આરામ અથવા સ્પોર્ટ વચ્ચે પસંદ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

2020 ના મર્સિડીઝ-બેન્ઝ જીએલબીની કિંમતની તારીખની તારીખની જાહેરાત કરવામાં આવી નથી પરંતુ આ વર્ષના અંત સુધીમાં મોડેલ વેચાણ થાય ત્યારે અપેક્ષિત કિંમત 35,000 ડોલર (રૂ. 24,30,820) છે. મર્સિડીઝ બેન્ઝ જીએલબીને ફોક્સવેગન ટાઇગુઆન, રેન્જ રોવર ડિસ્કવરી સ્પોર્ટ અને ઓડી ક્યૂ 3 સાથે સ્પર્ધા કરવી પડશે.

Top