You are here
Home > Technology > 12 જૂનથી રોલિંગ શરૂ કરવા માટે ડેથમેચ મોડ અને ગોઝઝિલા થીમ સાથે પુબ મોબાઇલ 0.13.0 અપડેટ – ટેલિકોમટૅલકે

12 જૂનથી રોલિંગ શરૂ કરવા માટે ડેથમેચ મોડ અને ગોઝઝિલા થીમ સાથે પુબ મોબાઇલ 0.13.0 અપડેટ – ટેલિકોમટૅલકે

12 જૂનથી રોલિંગ શરૂ કરવા માટે ડેથમેચ મોડ અને ગોઝઝિલા થીમ સાથે પુબ મોબાઇલ 0.13.0 અપડેટ – ટેલિકોમટૅલકે

<લેખ id = "post-199681">

હાઇલાઇટ્સ
  • નવી અદ્યતન નવી લોબી સ્ક્રીન અને વધુ સાથે રમત પર ગોઝઝિલા આધારિત થીમ લાવે છે
  • વિકેન્ડી નકશામાં ફેરફાર, ટિલ ડોન મોડથી બચવા અને વધુ
  • છે

વિશ્વભરમાં સૌથી લોકપ્રિય મોબાઇલ રમત હમણાં જ PUBG મોબાઇલ તેના ખેલાડીઓ માટે પાછલા અપડેટ્સ પર પાછું ફરે છે. આ વર્ષે, આપણે ડોન અથવા રેસિડેન્ટ એવિલ 2 ભાગીદારી સુધી ભાગીદારી પહેલાથી જ અસ્તિત્વમાં લીધી છે. રમત. જો કે, હવે લોકો તેના પર પહેલાથી જ છે, ટેનેસે ગોદઝીલા 2 સાથે ભાગીદારી કરી છે: મોનસ્ટર્સનો રાજા આગામી સુધારા સાથે આ રમતમાં બીજી ભાગીદારી લાવવા માટે. ફક્ત આ જ નથી, પરંતુ આ નવી અદ્યતન આવૃત્તિ 0.13.0 બેટલ રોયેલે રમત પર ખેલાડીઓ માટેના તાજેતરના ડેથમેચ મોડ જેવી ઘણી બધી વસ્તુઓ લાવે છે. અત્યાર સુધી, PUBG મોબાઇલ પ્લેયર્સ આ અપડેટની રાહ જોઈ રહ્યા હતા. જો કે, પ્રતીક્ષામાં આખરે રાહ જોવાઈ રહી છે કારણ કે PUBG મોબાઇલ પ્લેયર્સ તેમની રમત સ્ક્રીનો પર મેન્ટેનન્સ નોટિસ જોઈ શકે છે જે આ નવીનતમ અપડેટની જાહેરાત કરે છે.

PUBG મોબાઇલ મેન્ટેનન્સ નોટિસ 0.13.0 અપડેટ કરતાં પહેલાં

જો તમે આજે PUBG મોબાઇલ ખોલો છો, તો પછી તમે મેન્ટેનન્સ નોટિસ જોવા માટે સક્ષમ છે જે નોંધે છે કે PUBG મોબાઇલને 11:00, 2019 ના રોજ 00:00:00 થી 08:00:00 (UTC) સુધી ઑફલાઇન લેવામાં આવશે, જે આજે છે. આનો અર્થ એ છે કે PUBG મોબાઇલ આ સમયગાળા દરમિયાન તેના સામાન્ય પ્રિ-અપડેટ જાળવણી માટે નીચે આવશે. જો કે, આ જાળવણી સમયગાળાના અંત પછી, રમતના ચાહકો એન્ડ્રોઇડ પ્લેયર્સ માટે 1.98 જીબી પેકેજમાં અને આઇઓએસ વપરાશકર્તાઓ માટે 2.45 જીબી પેકેજમાં નવીનતમ અપડેટ ડાઉનલોડ કરી શકશે. નવું અપડેટ, જેવું કે તે અગાઉના તેના અપડેટ્સ સાથે કેસ છે, તે પછીના દિવસે ઉપલબ્ધ થશે, એટલે કે 12 જૂન, 2019 ના રોજ ડાઉનલોડ માટે. ઉપરાંત, 19 જુન, 2019 પહેલાં અપડેટ કરનારા ખેલાડીઓને જાળવણી નોટિસ મુજબ આઉટફિટ બોક્સ III (7 ડી) અને 1,888 બીપી મળશે.

0.13.0 ચેન્જલૉગ અપડેટ કરો

જેમ આપણે ઉપર ઉલ્લેખ કર્યો છે તેમ, આ નવું અપડેટ લોકોની પ્રિય રમતમાં ઘણાં નવા ઍડ-ઑન્સ લાવે છે. ગેમમાં જાળવણી નોટિસમાં નવી રમત શું રમત પર લાવશે તે વિશે ઘણી બધી માહિતી હતી અને તેમાં ટીમ ડેથમેચ મોડ એ એફપીપી અને ટી.પી.પી. માં ફાસ્ટ-પેસ્ડ ફાયરફાઇટ્સ સાથે ઇવોગ્રાઉન્ડમાં, ખેલાડીઓને રૂમ કાર્ડ્સ સાથેના પોતાના રૂમ બનાવવા માટેની ક્ષમતા સાથે. ત્યાં એક અપગ્રેડ થર્ડ-પાર્ટી એપ્લિકેશન રોકથામ સિસ્ટમ પણ છે, અને વર્ચ્યુઅલ એપ્લિકેશન, એમ્યુલેટર્સ અને મોડિફાયર્સ દ્વારા ચીટિંગ વર્તણૂંકનું વિસ્તૃત નિદાન. આ પબજી મોબાઇલ પર છેતરપિંડીમાં ઘટાડો કરશે, જે ખેલાડીઓની સૌથી મોટી ફરિયાદોમાંની એક છે.

નવી અપડેટ સાથે PUBG મોબાઇલમાં ગોઝઝિલા 2 થીમ

વિકેન્ડી નકશામાં, ખેલાડીઓ હવે બરફ પર પગની છાપ, રસ્તાઓ અને ટ્રેક છોડી દેશે. ક્લાઇમ્બિંગ માટે સમર્પિત બટન પણ હશે, જે સેટિંગ્સથી સક્ષમ થઈ શકે છે. ખેલાડીઓ તેમના ફ્રેન્ડલી ફ્રેન્ડને બનાવે છે કે નહીં તે નક્કી કરી શકે છે કે કેમ તેની ટીમના સાથી મેરિટ ગુમાવે છે કે નહીં. રમતમાં અન્ય નોંધપાત્ર ઉમેરણ ગોડઝીલા થીમ હશે જે લોબી પૃષ્ઠભૂમિમાં દૃશ્યક્ષમ હશે. , સાથે મળીને ઘણા વિષયોવાળી ઇવેન્ટ્સ અને સુધારા પછીના ઇનામો. છેવટે, નવી લોકપ્રિયતા ભેટ અને રેન્કિંગ પુરસ્કારો, નવી કરિશ્મા ક્રમાંકન, અને નવી સિદ્ધિ, જેમાં વિજય લીજન, આલ્ફા અને ઓમેગા, ટી -800 અને યુદ્ધના દૂત સમાવેશ થાય છે.

આ નવા સુધારા 0.13.0 એ સર્વાઇવ ટિલ ડોન મોડમાં કેટલાક નવા અપડેટ્સ પણ લાવે છે જ્યાં ચાર પ્રકારના નવા ઝોમ્બિઓ જૂના ઝોમ્બિઓને બદલે છે. પણ, ક્રૂ પડકાર સહભાગીઓ હવે મેચ શરૂ થાય તે પહેલાં 10 મિનિટ નોટિસ પ્રાપ્ત કરશે. આ કેટલાક ફેરફારો છે જે આગામી 0.13.0 અપડેટ પુબ મોબાઇલ પર ઑન-બોર્ડ લાવશે.

આના દ્વારા જાણ કરાઈ:
Top