You are here
Home > Business > જીપ કંપાસ ટ્રેઇલહોક 9 સ્પીડ ડીઝલ ઓટો 4 × 4 ટીઝ્ડ – વિડિઓ – રશલેન

જીપ કંપાસ ટ્રેઇલહોક 9 સ્પીડ ડીઝલ ઓટો 4 × 4 ટીઝ્ડ – વિડિઓ – રશલેન

જીપ કંપાસ ટ્રેઇલહોક 9 સ્પીડ ડીઝલ ઓટો 4 × 4 ટીઝ્ડ – વિડિઓ – રશલેન

જીપ કંપાસ ટ્રેઇલહોક ટીઝર

નવી વિડિઓમાં તમામ નવા જીપ કંપાસ ટ્રેઇલહોકની સત્તાવાર રીતે ટીકા કરવામાં આવી છે. કંપની દ્વારા શરૂ કરાયેલ આ પહેલી ટીઝર વિડિઓ છે. વિડિઓ સાથે, નવી ટીઝર ફોટો પણ રિલિઝ કરવામાં આવ્યો છે. તે ટ્રાયલહોક પર 4 × 4 ડ્રાઈવ સિસ્ટમ સાથે આર્ટ 9 સ્પીડ ઓટોમેટિક ગિયરબોક્સની હાજરીની પુષ્ટિ કરે છે.

હાલમાં કંપાસ ટ્રેઇલહોકનું ઉત્પાદન ભારતમાં કરવામાં આવે છે, પરંતુ ખાસ કરીને નિકાસ બજારો માટે. વિદેશી બજારોમાં વેચાણની શૈલી અને વલણની જેમ જ, ટ્રાયલહોક એ જીપ કંપાસની ઑફ-રોડ આવૃત્તિ છે. તે નિયમિત જીપ કંપાસ પર જોવાયેલી સરખામણીમાં ઉચ્ચ ગ્રાઉન્ડ ક્લિયરન્સ અને વધુ કઠોર સ્ટાઇલનું આદેશ આપે છે.

જીપ કંપાસ ટ્રેઇલહોકને આક્રમક વલણ મળે છે. તે બંદરની ક્લેડીંગ, સ્કિડ પ્લેટ અને ડ્યુઅલ ટોન બ્લેક અને રેડ ટોવ હૂક સાથે તેના વાયુ ડેમના બંને બાજુ પર કઠોર બમ્પર રમતો કરે છે. 4 × 4 સક્ષમ બંધ માર્ગદર્શક પણ એક કાળા રંગીન ગ્રિલ અને બાજુ trims સાથે વિરોધી ઝગમગાટ બોનેટ, કાળા ઓઆરવીએમ, એક આધારસ્તંભ અને છત પણ મળે છે. નીચે ટીઝર વિડિઓ જુઓ.

તે ડ્યુઅલ ટોન 17 પર બેસે છે “એલોય વ્હીલ્સ 225/60 આર 17 ટાયર્સ સાથે તેના સ્ટાન્ડર્ડ વેરિયેન્ટથી અલગ છે. સેલેક-ટેરેઇન 4WD માટે ‘રોક મોડ’ સાથે કઠોર ભૂપ્રદેશ અને સક્રિય ડ્રાઇવ લો-રેન્જ 4 ડબ્લ્યુડબ્લ્યુ લેવા માટે 20 મીમી ઊંચી ગ્રાઉન્ડ ક્લિયરન્સ મળે છે જે તેના માર્ગની ક્ષમતાઓ અને પ્રદર્શનને આગળ વધારશે. આ નવું “રૉક” મોડ ઓટો, સ્નો, રેતી અને કાદવ ભૂમિ સ્થિતિઓ ઉપરાંત છે જે નિયમિત કંપાસ પર આપવામાં આવે છે. ટ્રાયલહોક નવા ફ્રન્ટ અને રીઅર બમ્પર્સને અનુકૂળ 30 ડિગ્રી અને 33.6 ડિગ્રી સાથે ક્રમશઃ અભિગમ અને પ્રસ્થાન કોણ આપે છે, જ્યારે 24.4 ડિગ્રીના બ્રેકઓવર કોણ સાથે સસ્પેન્શન વધુ સારી રીતે બંધ કરવાની ક્ષમતા માટે ટ્વેક કરવામાં આવે છે.

જીપ કંપાસ ટ્રેઇલહોકના અંદરના ભાગો કાળો અને લાલ રંગ યોજનામાં કાળો ચામડાની બેઠકો અને લાલ ઉચ્ચારો સાથે જોવા મળે છે. તે તેના ડૅશબોર્ડ અને ફ્લોર સાદડીઓ પર ચામડું આવરિત ગિયર લિવર અને સ્ટીઅરિંગ વ્હીલ સાથે લાલ ઉચ્ચારો મેળવે છે. ઇન્ફોટેંમેન્ટ એ ટચસ્ક્રીન સિસ્ટમ દ્વારા એપલ કાર્પ્લે અને Android Auto સુસંગતતા સાથે હશે. જીપ કંપાસ પરના તમામ સલામતી સાધનો ઉપરાંત, પાછળના ભાગમાં હિલ વંશ નિયંત્રણ અને પાર્કિંગ સેન્સર જેવા માનક સુરક્ષા સુવિધાઓ પણ હશે.

જીપ કંપાસ ટ્રેઇલહોક પરના એન્જિન સ્પષ્ટીકરણોમાં તે જ એન્જિન શામેલ હશે જે કંપાસ પર દેખાય છે. આ 2.0 લિટર મલ્ટિજેટ ડીઝલ એન્જિન 3,750 આરપીએમ પર 173 પીએસ પાવર અને 350 એનએમ ટોર્ક 1,750-2,500 આરપીએમ પર ઝેડએફ સ્રોસ્ડ 9 સ્પીડ ઓટોમેટિક ટ્રાન્સમિશન સાથે જોડશે. તે 4 × 4 ડ્રાઇવ સિસ્ટમ મેળવશે. જીપ કંપાસ લિમિટેડ પ્લસ 4 × 4, જે રૂ .2.29 લાખની કિંમતે રિટેલ થાય છે, ટોચની કિંમત કરતાં વધારે કમાણી કરવા માટે, ટ્રાયલહોક રૂ .25 લાખની કિંમત ટેગ મેળવી શકે છે. બધા ભાવ ભૂતપૂર્વ છે.

Top