You are here
Home > Entertainment > મિલિયન અસંતુષ્ટ “થ્રોન્સ ગેમ” ચાહકો “ડ્રેકાયઝ” સિઝન 8 કરવા માંગે છે – એનડીટીવી ન્યૂઝ

મિલિયન અસંતુષ્ટ “થ્રોન્સ ગેમ” ચાહકો “ડ્રેકાયઝ” સિઝન 8 કરવા માંગે છે – એનડીટીવી ન્યૂઝ

મિલિયન અસંતુષ્ટ “થ્રોન્સ ગેમ” ચાહકો “ડ્રેકાયઝ” સિઝન 8 કરવા માંગે છે – એનડીટીવી ન્યૂઝ

ગેમ ઓફ થ્રોન્સની સિઝન 8 ની ફરિયાદોમાં ફેરફારની કાળજી હોવાનું માનવામાં આવે છે

ચાહકોની “ગેમ ઓફ થ્રોન્સ” ના ત્રણ ત્રિમાસિક ગણા કરતાં વધુ ચાહકો તેમના માર્ગમાં હતા, તો ડ્રેગન શોકના અંતિમ એપિસોડ્સની સ્ટોરી લાઇન પર અનિયમિત રીતે એચબીઓ (HBO) હિટની આઠમી સિઝનમાં મશાલ કરશે.

ચેન્જ.ઑ.જી. દ્વારા વિનંતી કરવામાં આવી છે કે અંતિમ સિઝનમાં “સક્ષમ લેખકો સાથે” પુનઃનિર્માણ કરવું જોઈએ, જેણે આ અઠવાડિયે રવિવારની શ્રેણીની સમાપ્તિ પહેલા શોરન્યુર્સ ડેવિડ બેનિઓફ અને ડીબી વીસની આગેવાનીમાં વેટ્રોલના ફાયર-શ્વસન ડ્રેગન માં ફેરવ્યું છે. ટેક્સાસના ફોર્ટ વર્થના ડાયલેન ડી નામના યુઝર દ્વારા છેલ્લા રવિવારે શરૂ થયેલી આ અરજીમાં શુક્રવારના પ્રારંભમાં લગભગ 760,000 હસ્તાક્ષરો એકત્ર થયા છે, જે ચાહકોના વોકલ સેક્શન સમગ્ર સીઝનમાં “ડ્રેકરીઝ” કહેવા માંગે છે.

અરજદારે લખ્યું હતું કે, “ડેવિડ બેનિઓફ અને ડીબી વીસે પોતાને દુ: ખી અસમર્થ લેખકો હોવાનું સાબિત કર્યું છે જ્યારે તેમની પાસે કોઈ સ્રોત સામગ્રી (એટલે ​​કે પુસ્તકો) પાછળ પડવા માટે નથી.” “આ શ્રેણી અંતિમ સિઝન માટે યોગ્ય છે જે અર્થમાં બનાવે છે.”

વપરાશકર્તા ઉમેર્યું: “મારી અપેક્ષાઓ બદલો અને તેને બનાવો, એચબીઓ!”

અરજીની જંગલી સફળતા એ તાજેતરની સંકેત છે જે રાષ્ટ્રના સૌથી લોકપ્રિય શોના ચાહકોને તેમના પોતાના હાથમાં લેવા માટે તૈયાર છે, ભલે ડીઓ ઓવર માટે એચબીઓની ભીખ માંગીને, ગૂગલના એલ્ગોરિધમ દ્વારા બેનિઓફ અને વીઇસનું ચિત્ર બનાવતા. શોધ શબ્દો “ખરાબ લેખકો” હેઠળ બતાવવું અથવા હજારો ઑનલાઇન ઑનલાઇનના આનંદમાં મૃત્યુના દૃશ્યોને ફરી કાપવું.

છ-એપિસોડની છૂટાછવાયા વિશેની ફરિયાદોમાં, વિન્ટરફેલની લડાઈથી, સંપાદનમાં કાળજીની અભાવ હોવાનું ઘણું અંધકારમય છે, જે લોકો જોન સ્નોની તેના પ્યારું સનવોલ્ફ, ઘોસ્ટને એક પ્રોડકટની તરફેણમાં જોવામાં મુશ્કેલી અનુભવે છે. દ્રશ્ય અસરો મર્યાદાઓ. (અને તે કોફી કપનો ઉલ્લેખ પણ કરતો નથી જેણે તેને એક દ્રશ્યમાં બનાવ્યો છે.)

પરંતુ વધુ નોંધપાત્ર ચિંતાઓએ આ સિઝનમાં કચરો કર્યો છે, જે જ્યોર્જ આરઆર માર્ટિનના “એ સોંગ ઑફ આઈસ એન્ડ ફાયર” ના સ્ત્રોત સામગ્રીથી આગળની વાર્તા ધરાવે છે. ભૂતકાળની સીઝનમાં તેણીને બળાત્કાર અને ત્રાસ સહન કરવા માટે તેણીના પાત્રને આકાર આપવાની આવશ્યકતા ધરાવતી એક મજબૂત મહિલા નેતા હતી. શોના થોડા અક્ષરોના એક અક્ષરની મૃત્યુ આવી ત્યારે તે વ્યક્તિ સાંકળોમાં આવી. રાઇટરના જેસન કોન્સપિયનએ વર્ણવ્યું હતું કે, “ખોટી રીતે રજૂ કરેલો સાચો પરિણામ” તરીકે કોઈ ઘોંઘાટની મોસમ-લાંબા મુક્તિ ચાપને કોઈ તર્ક વગર ઉલટાવી દેવામાં આવ્યો હતો. અને, અલબત્ત, એક તીવ્ર હીલ ભૂતપૂર્વ નાયકની તરફેણ કરે છે જેના કારણે હજારો માતા-પિતાએ તેમના બાળકોને પાત્ર પછી નામ આપવાનું સંભવ છે.

એક અસ્વસ્થ પ્રશંસકે કહ્યું હતું કે, “હું સમજું છું કે તે ગૌરવ છે પરંતુ 8 વર્ષ પાત્ર બિલ્ડિંગને કચડી નાખશે નહીં જેનો તેઓ આઘાત કરશે અને ડરશે.”

બીજા લેખકે લખ્યું હતું કે, “છેલ્લા સિઝનમાં અક્ષરોની હત્યા કરવામાં આવી હોવાનું માનવામાં આવતું હતું, તેમની વાર્તા arcs નહી.”

“આ કરતા વધુ સારું કરવું તે મુશ્કેલ નથી!” એક વપરાશકર્તાએ દાવો કર્યો.

કેટલાક શોના કાસ્ટ પણ અસંતોષના સમૂહમાં જોડાયા હોવાનું માનવામાં આવે છે, જે વેસ્ટરોઝમાં વસ્તુઓને કેવી રીતે લપેટવામાં આવે છે તેના વિશે અસ્વસ્થતા અથવા ક્રિપ્ટિક પ્રતિસાદ આપતા તારાઓનું YouTube સંકલન બદલ આભાર. સપ્ટેમ્બરમાં એચબીઓની એમ્મીસ પાર્ટીમાં, એમિલિયા ક્લાર્કને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે શું તે શ્રેણીના નિષ્કર્ષથી ખુશ છે કે નહીં. ક્લાર્ક નર્વસ હાસ્ય પ્રદાન કરે છે અને ઓછા કરતા વધુ ઉત્સાહજનક સમર્થન આપવા પહેલાં થોભો.

“શ્રેષ્ઠ સીઝન ક્યારેય!” ક્લાર્ક ઉત્સાહથી બોલ્યો, હસવાનું બંધ કરવામાં અસમર્થ.

પરંતુ પીટર ડિનક્લેજ જેવા બીજા ઘણા લોકો તેમના સમર્થનમાં થોડો વધુ સામનો કરી રહ્યા હતા.

“ડેન વેઈસ અને ડેવિડ બેનિઓફ કરતાં ટેલિવિઝનમાં કોઈ વધુ સારા લેખકો નથી,” ડિનક્લેજે “મનોરંજન ટુનાઇટ” ને કહ્યું. “તેઓ કલ્પના કરી શકે તે કરતાં વધુ તેજસ્વી રીતે તેને સમાપ્ત કરે છે.”

બેકલેશે ક્યારેય ચાહકોને તેની શ્રેષ્ઠ રેટિંગ્સ સાથે “ગેમ ઓફ થ્રોન્સ” મોકલવાથી અટકાવ્યો નથી. આ સીઝનમાંના પાંચ એપિસોડ્સમાં રવિવારના “ધ બેલ્સ” સહિતના રેકોર્ડ્સમાં રેકોર્ડ્સ છે, જે એચબીઓ અનુસાર 18.4 મિલિયન દર્શકોને લાવ્યા છે. એન્ટરટેઈનમેન્ટ વીકલીએ નોંધ્યું છે કે આ સિઝનમાં આ સીઝનમાં કુલ પ્રેક્ષકોમાં 43 મિલિયન દર્શકો સરેરાશ છે, ડીવીઆર પ્લેબેકમાં ફેક્ટરિંગ, સ્ટ્રિમિંગ અને પુનરાવર્તિત જોવાઈઓ – છેલ્લા સીઝનથી 10 મિલિયન દર્શકોની સાપ્તાહિક વધારો.

ડિસેમ્બર 2022 માં નવી “સ્ટાર વૉર્સ” ફિલ્મ માટેના લેખકો અને દિગ્દર્શકો તરીકે આ અઠવાડિયે સત્તાવાર રીતે જાહેરાત કરવામાં આવી હતી, તેથી બેનિઓફ અને વીસની જેમ, તેઓએ તેને જાણીને જણાવ્યું હતું કે તેઓ ચાહકોને સમાપ્ત થવાથી સંતુષ્ટ થવાની ઇચ્છા ધરાવે છે.

“અમે લોકોને તે પ્રેમ કરવા માંગીએ છીએ,” વેઈસે એન્ટરટેઇનમેન્ટ વીકલીને કહ્યું. “અમે તે પણ જાણીએ છીએ કે આપણે શું કરીએ છીએ, તે શ્રેષ્ઠ સંસ્કરણ હોવા છતાં પણ, ચોક્કસ લોકો બધી સંભવિત આવૃત્તિઓથી શ્રેષ્ઠ નફરત કરશે … હું ‘બ્રેકિંગ બેડ’ [અંતિમ] દલીલની આશા રાખું છું જ્યાં તે છે જેમ, ‘તે એ અથવા એ + + છે?’ ”

બેનિઓફે ઉમેર્યું: “જો તમારી પાસે ખરાબ અંત આવે તો સારી વાર્તા સારી વાત નથી. અલબત્ત આપણે ચિંતા કરીએ છીએ.”

શૉટના અંતિમ એપિસોડમાં જે ટીકાઓએ પસ્તાવો કર્યો છે તે માર્ટિનના અસલ કાર્યને સ્વીકારવામાં તેમણે જે કર્યું છે તેનાથી વધુ પડતું પડવું પડતું નથી, ધ વોશિંગ્ટન પોસ્ટના એવરડેન મેસનએ લખ્યું હતું.

મેસોને લખ્યું હતું કે, “આ શો સેટ કરવામાં આવેલી પુસ્તકોથી ઘણી અલગ હોઈ શકે છે, પરંતુ જ્યારે અનપેક્ષિત રીતે પરંપરાગત ટ્રોપ્સને વેરવિખેર કરીને માર્ટિનની આગેવાનીને અનુસરવામાં આવે છે ત્યારે તે શ્રેષ્ઠ છે.” “આ અઠવાડિયાના અંતિમ તબક્કામાં શું થાય છે તે કોઈ વાંધો નથી, માર્ટિનની વારસો ચાલુ રહે છે.”

પરંતુ આ અઠવાડિયેની વાયરલ અરજીમાં કેટલાક મૃત્યુ પામેલા લોકોએ સ્પષ્ટ કરી દીધું છે, તેઓ પહેલેથી જ શોષકો અને તેમના આગલા પ્રયત્નો વિશેનું મન તૈયાર કરે છે.

“હું આ બંનેને સ્ટાર વોર્સની નજીક ક્યાંય પણ જોઈતો નથી,” એમ એક ચાહકએ અરજીની ટોચની ટિપ્પણીમાં લખ્યું હતું. “આ અસ્થિર હતી.”

(હેડલાઇન સિવાય, આ વાર્તા એનડીટીવી સ્ટાફ દ્વારા સંપાદિત કરવામાં આવી નથી અને સિંડિકેટેડ ફીડમાંથી પ્રકાશિત થાય છે.)

લોકસભા ચૂંટણી 2019 માટે ndtv.com/elections પર નવીનતમ ચૂંટણી સમાચાર , જીવંત અપડેટ્સ અને ચૂંટણી શેડ્યૂલ મેળવો. અમને 2019 ની ભારતીય સામાન્ય ચૂંટણીઓ માટે 543 સંસદીય બેઠકોમાંથી દરેક માટે ફેસબુક પર પસંદ કરો અથવા Twitter પર અને Instagram પર અમને અનુસરો. ચૂંટણીના પરિણામો 23 મેના રોજ બહાર આવશે.

Top