You are here
Home > Entertainment > જન્માક્ષર આજે, મે 18, 2019: કેન્સર, લીઓ, તુલા, કન્યા, સ્કોર્પિયો અને અન્ય, જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, મે 18, 2019: કેન્સર, લીઓ, તુલા, કન્યા, સ્કોર્પિયો અને અન્ય, જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, મે 18, 2019: કેન્સર, લીઓ, તુલા, કન્યા, સ્કોર્પિયો અને અન્ય, જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ
આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, દૈનિક જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે વૃશ્ચિક, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર જીમેની, જન્માક્ષર લીઓ, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષરનું રહસ્ય, જન્માક્ષરનું કુશળતા , લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર આજે
જન્માક્ષર આજે, મે 18, 2019: મેષ, વૃષભ તુલા, લીઓ, તુલા, કેન્સર અને અન્ય, જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

મિત્રો અને ભાગીદારો આ અઠવાડિયાના અંતમાં કંટાળાજનક બનશે. તમારે ઘણાં તૂટી ગોઠવણો માટે સ્થાયી થવું પડશે અને સ્વીકારો છો કે તમારે નજીકના મિત્રો અથવા સહકર્મીઓની તમારી અભિપ્રાય બદલવી પડશે. આજે ભાવનાત્મક તીવ્રતા યોગ્ય પ્રમાણમાં છે, જો કે તે કલાકો પસાર થતાં ઘટશે.

તુરુસ (એપ્રિલ 21 – 21 મે)

આખું વિશ્વ આ સપ્તાહના અંતમાં ઘોંઘાટ પર ટૂંકા રહેશે, તેથી જો તમે અનુચિત ટીકા અથવા મિત્રો અથવા સંબંધીઓના હુમલાનો ભોગ બન્યા હો તો કૃપા કરીને સિંગલ આઉટ થશો નહીં. તે હોઈ શકે છે કે ભાગીદારો પાસે તેમની મૂડ્સ માટે સારું કારણ છે, ભલે તેઓ તમારી સાથે કંઈ લેવા ન હોય!

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

આ ક્ષણે સ્પષ્ટ રીતે વિચારવું મુશ્કેલ છે, અથવા અન્ય લોકોને બુદ્ધિગમ્ય ચર્ચામાં આવવા માટે કંઇક સામેલ કરવા મુશ્કેલ બનાવે છે. વિવાદાસ્પદ મુદ્દાઓને દૂર કરવા તમે સમજદાર બની શકો છો, મુખ્યત્વે ભાગીદારો લગભગ તમારી સાથે અસંમત રહેશે.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

જ્યાં સુધી તમારી અંગત યોજનાઓ સંબંધિત હોય ત્યાં સુધી તમારી લાગણીઓ અને શિકારીઓને હિલ્ટ પર પાછા ફરો, પરંતુ જ્યાં સુધી તમે સંપૂર્ણપણે આત્મવિશ્વાસ ધરાવો નહીં અને તમારા ગ્રાઉન્ડ વિશે ચોક્કસપણે ખાતરી ન કરો ત્યાં સુધી કંઈપણ ક્રિયામાં મૂકવા વિશે સાવચેત રહો. તમે આગળ પ્રેસ કરી શકો તે પહેલાં તમારે કદાચ રાહ જોવી પડશે ત્યાં સુધી ભાગીદારોએ તેમનું મગજ બનાવ્યું છે.

LEO (જુલાઈ 24 – ઑગ. 23)

તમે તમારા વળાંકની રાહ જોવી અને તમારા ઘોડાઓને પકડી રાખવાનું કહેવા માટે નમ્રતાથી ન કરો. જો કે, તે એક બહાદુર લીઓ હશે જે કોઈપણ નવી પહેલ કરશે. આંધળો વિરોધ પસાર થયો છે તેવું લાગે છે અને કારણ પાછો ફર્યો છે ત્યાં સુધી રાહ જોવી, તમારા માથાને નીચે રાખવાનો અને મુશ્કેલી ટાળવાનો સમય છે.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

શોપિંગ માટે ખરેખર એક સરસ ક્ષણ છે, ખરેખર કોઈ અતિશયોક્તિપૂર્ણ વિસ્ફોટ માટે; તમને સોદા માટે ચળકતી આંખ હોય તેવું લાગે છે. જો કે, તમારે સંભવિત આપત્તિ વિસ્તારો તરીકે તમામ વ્યવસાય અને રોકાણ તકોને ધ્યાનમાં રાખવું આવશ્યક છે. તેથી, તમે વસ્તુઓને વિચારવા માટે ઓછામાં ઓછા થોડા દિવસ કેમ આપશો નહીં.

લિબ્રા (સપ્ટેમ્બર 24 – ઑક્ટો 23)

દરેક વ્યક્તિ, તેમના વ્યક્તિગત જન્મ નિશાની, ગમે તેટલી ઘટનામાં સામેલ થવાની સંભાવના છે જે આશ્ચર્યજનક અથવા આઘાતજનક હોઈ શકે છે. તમારો ટ્રમ્પ કાર્ડ તમારી પાસે લગભગ કોઈ પણ પ્રકારની ટીકા સાથેની ક્ષમતા મૂકવાની ક્ષમતા છે. તમે કદાચ થોડી અસ્વસ્થતા અનુભવી શકો છો, પરંતુ ખરેખર તે બતકની પાછળના બધા પાણી છે!

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

તમારા નાણાકીય તારાઓ વધુ મજબૂત થઈ રહ્યા છે, અને તે તમારી સામગ્રી સુરક્ષા માટે સારું છે. પરંતુ, આ અઠવાડિયાના અંત ભાગમાં ઉડતી ભાવનાત્મક ફ્લાકથી બચવા માટે તમારે એક સુપર-પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિ બનવાની જરૂર પડશે. તે સૂર્ય-ચંદ્ર સંરેખણ તરફ છે, તેથી તે લાંબા સમય સુધી ચાલશે નહીં.

સાગિતારિયસ (નવેમ્બર 23 – ડિસેમ્બર 22)

ખર્ચામાં થવું એનો ભાવનાત્મક ‘યુ’ વળાંકનો અવગણનાનો માર્ગ હોઈ શકે છે, જે સામાન્ય રીતે સુખદ સપ્તાહના કામમાં સ્પૅનર મૂકવાનું લાગે છે. ભવિષ્ય વિશે તમારા પોતાના દબાણવાળા પ્રશ્નોને એક બાજુ તરફ દોરો અને અહીં અને હવે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

અંગત ફરિયાદો કરવા માટે પૂરતું ખરાબ છે, પરંતુ વ્યવસાયિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો એ પણ વધુ ખરાબ છે. તેથી જ તમારે મજબૂત ભાવનાત્મક સંરક્ષણની જરૂર છે. કૃપા કરીને તમારી રમૂજની ભાવનાને જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો અને તણાવપૂર્ણ સંજોગોમાં તમારા માર્ગને હસાવો.

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 21 – ફેબ્રુઆરી 19)

તમારા ઘણાં ગ્રહો હવે લોગરહેડ્સ પર છે, દરેક દેખીતી રીતે એકબીજાના પ્રયત્નોને નિરાશ કરવા માટે નિર્ધારિત છે, જેથી તમે ખેંચી શકો છો અને વિવિધ દિશામાં દબાણ કરી શકો છો. એવું લાગે છે કે તમે હમણાં જ આવા દબાણને હલ કરવા માટે થોડું કરી શકો છો, પરંતુ તમે તેમની સાથે ખુશીથી જીવી શકશો.

પિઝા (ફેબ્રુઆરી 20 – 20 માર્ચ)

તમને શાંત જીવન ગમે છે અને અપ્રિયતામાં સામેલ થવાની કોઈ જરૂર નથી, તેથી અન્ય લોકો તેને લડવા દો. જો કે, તમે એવા દયાળુ વ્યક્તિ ન હોવ, જો તમે તેના માટે મુશ્કેલ સમય ધરાવતા લોકોને મદદ કરવા આગળ ન આવ્યા હોવ. બીજાને સારું કરવાથી, તમે તમારા માટે સારું કરશો.

Top