You are here
Home > World > હિરોક યુવા એસટીઇએમ શાળા શૂટર પર લુન્જ કરવાનો નિર્ણય પાછો આપે છે

હિરોક યુવા એસટીઇએમ શાળા શૂટર પર લુન્જ કરવાનો નિર્ણય પાછો આપે છે

હિરોક યુવા એસટીઇએમ શાળા શૂટર પર લુન્જ કરવાનો નિર્ણય પાછો આપે છે

|

પોસ્ટ કર્યું: |

સુધારાશે: બુધવાર 5:47 AM, 15 મે, 2019

ડેનવર (કેકેટીવી) – છેલ્લા અઠવાડિયે શૂટર શૂટર પર ફેફસાં પછી નાયકો તરીકે પ્રશંસા કરાયેલા ત્રણ છોકરાઓમાંના એકે કહ્યું છે કે તેમને આશા છે કે અન્ય કોઈ પણ વિદ્યાર્થીને આ પ્રકારના જીવન જોખમી નિર્ણય લેવાની જરૂર નથી.

જોશુઆ જોન્સે મંગળવારે એક સમાચાર પરિષદમાં જણાવ્યું હતું કે, “તમારે આ પ્રકારની વસ્તુ તરફ દોડવાનું શીખવ્યું નથી.” “તમને દૂર જવાનો નિર્ણય લેવાનું શીખવવામાં આવે છે. પરંતુ અમે નિર્ણય લીધો જે અમારા માટે યોગ્ય હતો. અને મને આનંદ છે કે મેં તેને બનાવ્યું, પણ હું આશા રાખું છું કે બીજા કોઈએ ફરીથી તે નિર્ણય કરવો નહીં.”

જોશુઆ અને સહપાઠીઓને બ્રેન્ડન બાયલી અને કેન્દ્રીક કાસ્ટિલો 7 મી મે હાઇલેન્ડઝ રાંચના એસટીઇએમ સ્કૂમાં બ્રિટીશ સાહિત્ય વર્ગમાં હતા ત્યારે એક કિશોરવયના ગનમેને ઓરડામાં હુમલો કર્યો.

“શૂટર અંદર આવ્યો હતો. તેણે તે બંદૂક જ્યાંથી લઈ જઇ હતી ત્યાંથી પાછું મેળવ્યું, તેણે તેને લાવ્યા અને કહ્યું કે ‘કોઈ પણ ચાલશે નહીં.’ હું, બ્રેન્ડન અને કેન્દ્રીક એક જ સમયે ખૂબ જ ઉભા થયા હતા. હું તેમની પાછળ થોડો સમય હતો કારણ કે મને ખાતરી કરવાની જરૂર હતી કે તે વાસ્તવમાં વાસ્તવિક અને વાસ્તવમાં થઈ રહ્યું છે, “જોશુઆએ જણાવ્યું હતું.

“તમે ક્યારેય એવું બનવાની અપેક્ષા રાખશો નહીં, તમે તમારા જીવનના કોઈ પણ સમયે તે પસંદગી કરવાની ક્યારેય અપેક્ષા રાખશો નહીં. પછી અમે તેને દબાવી દીધી. હું તેને જમીન પર ખેંચી ગયો, બ્રેન્ડનને તેની બંદૂક બંધ કરી દીધી, કેન્દ્રીક તેને દિવાલ સામે પહેલીવાર બોલ્યો. , પછી મેં બ્રેન્ડનને મારો ફોન લેવા કહ્યું અને મેં મારી મમ્મીને બોલાવ્યું કારણ કે તે હંમેશાં મારા માટે સમસ્યારૂપ છે. ”

જોશુઆએ તેના પગ પર બે ગોળીબાર કર્યા હતા પરંતુ તેના જીવનથી બચી ગયા હતા. કેન્ડ્રિકની હત્યામાં માર્યા ગયા હતા.

“કેન્દ્રીક એક અદ્ભુત વ્યક્તિ હતો. તે કોલેજમાં જતો હતો. તે મહાન વસ્તુઓ કરી રહ્યો હતો, અને તે ખરેખર શરમજનક છે કે તેને અમને ખૂબ જ ઝડપથી છોડી દેવું પડ્યું, અને તે ખરેખર શરમજનક છે કે તેને તે પ્રકારના નિર્ણય લેવા અને બનાવવાનું હતું. એક નિર્ણય જે તેના પ્રારંભિક પસાર તરફ દોરી ગયો હતો, “જોશુઆએ જણાવ્યું હતું.

આ અનુભવથી યહોશુઆએ બીજાઓને મદદ કરવાની કારકિર્દી બનાવવાનું છોડી દીધું છે. તેમણે મંગળવારે પત્રકારોને જણાવ્યું હતું કે તેઓ આગામી વર્ષે તેમના ચર્ચ માટે એક મિશન પૂર્ણ કર્યા પછી ઇએમટી બનવાની તાલીમ આપશે.

“હું ખુશ છું કે હું ઘરે આવવા માટે સક્ષમ હતો. તે કમનસીબ છે કે મારે તે નિર્ણય લેવાનો હતો … પરંતુ હું ઘરે જ ખુશ છું અને મારા માતાપિતા સાથે વાત કરી શકું છું.”

કાસ્ટિલો માટે બુધવારે એક સ્મારક સેવાનું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે, તે જ દિવસે શૂટિંગમાં ચાર્જ કરાયેલા બે ટીનેજર્સ કોર્ટમાં છે. 11 સમાચાર અમારી વેબસાઇટ અને ફેસબુક પૃષ્ઠ પર તેમજ અમારા સાંજે શો પરની એક રિપોર્ટ પર સંપૂર્ણ કવરેજ હશે.

Top