You are here
Home > Sports > શું આપણે હજી ત્યાં છીએ? એએફસી ઇસ્ટ – પેટ્રિઓટ્સ ડોકટમેન્ટના પેટ્રિયટ્સ સ્ટ્રેન્ગલહોલ્ડ પર મધ્ય-ઑફિસનનું તાપમાન વાંચવું

શું આપણે હજી ત્યાં છીએ? એએફસી ઇસ્ટ – પેટ્રિઓટ્સ ડોકટમેન્ટના પેટ્રિયટ્સ સ્ટ્રેન્ગલહોલ્ડ પર મધ્ય-ઑફિસનનું તાપમાન વાંચવું

શું આપણે હજી ત્યાં છીએ? એએફસી ઇસ્ટ – પેટ્રિઓટ્સ ડોકટમેન્ટના પેટ્રિયટ્સ સ્ટ્રેન્ગલહોલ્ડ પર મધ્ય-ઑફિસનનું તાપમાન વાંચવું

તે ન્યૂ ઇંગ્લેંડમાં લગભગ વસંતઋતુની લગભગ વાર્ષિક વિધિ બની ગયું છે, જે લગભગ આજ સુધીના ઠંડા, ભીના સુશોભન દિવસોના લગભગ અંતર જેટલું છે. પેટ્રિયટ્સના રાજવંશનો અંત આખરે હાથમાં છે કે નહીં તે પ્રશ્ન કરી રહ્યું છે કે એનએફએલ પાર્લર ગેમ લોકપ્રિયપણે લોકપ્રિય બની ગઈ છે, અને સામાન્ય રીતે આ બોલીની આ બોલ પર જ્યારે ચેટર મોટેથી વધે છે અને doubters ગુણાકાર કરવાનું શરૂ કરે છે. “શું આપણે હજી ત્યાં છીએ? શું આપણે હજી સુધી ત્યાં છીએ? ” છૂટાછેડાના કારની પાછળના ભાગમાં બાળકોની ગડબડથી, પૂછપરછની સતત લાઇન આવે છે. ‘

ફોક્સબોરો વફાદારની ચિંતાના આ વર્ષે લોન્ડ્રીની સૂચિ સારી રીતે વર્ણવવામાં આવી છે: આ ડ્રાફ્ટને નિવૃત્ત રોબ ગ્રૉનકોસ્કી માટે સખત સમાપ્તિ પર યોગ્ય ફેરબદલ મળ્યું નથી. માણસને અપમાનજનક કાબૂમાં રાખવાની કોઈ સાચી કોમોડિટી નથી અને ટોમ બ્રેડીના બ્લાઇન્ડસાઇડને સુરક્ષિત કરો. પસાર રમતમાં પ્લે-બનાવવાની શસ્ત્રો નોંધપાત્ર રીતે શંકુ સ્તરની શરમજનક હોય છે, અને પાસ રશને દૂરના ટ્રે ફ્લાવર્સને બદલવાની રીત શોધવાની હોય છે, જેમણે તેમની વાર્ષિક ટીમ-ડેટ્રોઇટમાં લગભગ સાત બોક્સના અગ્રણી આઉટપુટનું ઉત્પાદન કર્યું હતું. ઓહ, અને કોચિંગ સ્ટાફને તેની બાદબાકીના હિસ્સાને સહન કરવું ભૂલશો નહીં, અને ત્યાં થોડી ચિંતાજનક વાસ્તવિકતા છે કે બ્રૅડી ફરીથી ટીમના ઑફિસન પ્રોગ્રામને છોડી દે છે.

ખાતરી કરવા માટે કેટલાક કાયદેસર ચિંતાજનક ઉત્પાદક સમસ્યાઓ છે, પરંતુ તે કહે છે કે, અમે આ સમયે tailpipe માં બનાના માટે આવતા નથી. મધ્ય મેમાં નહીં. જ્યારે બિલ બેલિચિક અને તેના કોચિંગ અને કર્મચારીઓના કર્મચારીઓ ભૂતકાળમાં ભૂતકાળમાં પૂરતા સમયે સમય અને સમય સાબિત થયા હતા, ત્યારે સમાન રોસ્ટર પડકારો અને પરિવર્તનના સમયનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. જેમ આપણે બધા જાણીએ છીએ, ત્યાં નિયમિત મોસમના અઠવાડિયા 1 સુધી જવાની ઘણી લાંબી રીત છે, અને લાંબા સમય સુધી સ્વયંસંચાલિત સ્વ-સ્કાઉટિંગ પેટ્રિયોટ્સ આદિજાતિએ પ્રથમ મહિના પછી અથવા શેડ્યૂલ પછી પોતાને બહાર રાખ્યા છે. તેથી જો લીગની આસપાસ મોટા ભાગના કર્મચારી ચાલે છે, તો પણ આ મુદ્દે સમાપ્ત થાય છે, પણ આપણે હંમેશાં નવી ઇંગ્લેન્ડને એવી પ્રગતિમાં લઈશું જે શંકાના ફાયદા માટે ઉનાળાના લુમ તરીકે લાયક છે.

હું જાણું છું. આ ભયને સરળ બનાવવા અને પેટ્રિયટ્સ રાષ્ટ્રના વિખરાયેલા ચેતાને પતાવટ કરવા માટે પૂરતું આશ્વાસન આપતું નથી, ઓછામાં ઓછું તે ભાગ જે ચોક્કસપણે ગ્લાસને લગભગ અડધા ખાલી તરીકે જુએ છે. પરંતુ જ્યારે શાંત રહેવાની અને મંત્ર ચાલુ રાખવાની વાત આવે છે ત્યારે માત્ર તે માટે મારો શબ્દ ન લો.

ગયા અઠવાડિયામાં થોડાક કૉલ્સ કરવા માટે યુવા એએફસી ઇસ્ટ ક્વાર્ટરબેક્સની સંભવિત મૂલ્યાંકન કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા સેમ ડાર્નાલ્ડ, જોશ એલન અને જોશ રોસેન, વર્ષ 2019 માં બીજા વર્ષનો કૂદકો લેતા, હું કેવી રીતે આક્રમક રીતે નેટવર્ક વિશ્લેષકો – અને ભૂતપૂર્વ એનએફએલ ક્વાર્ટરબેક્સ – બૂમર એસીસન , ફિલ સિમ્સ અને ડેન ઓર્લોવ્સ્કીએ ન્યૂ ઇંગ્લેન્ડ, હાલના નબળાઈઓ સિવાય એકદમ ઓછો અથવા કોઈ કારણ જોયો નથી. જો કંઈપણ હોય, તો તેઓ આગાહી કરે છે કે 2019 માં પેટ્રિઅટ્સ ફરીથી પ્રભુત્વ ધરાવતું, ડિવિઝન-શીર્ષક-ક્રૂઝીંગ સેલ્ફ હોવું જોઈએ, કોઈ ચેતવણી આપી ન હતી.

અને માત્ર આનંદ માટે, અને વધુ ચારા, હું ઇએસપીએન વિશ્લેષક અને ભૂતપૂર્વ એનએફએલ ક્વાર્ટરબૅક મેથ હસેલબબેક સુધી પહોંચ્યો હતો, આ અઠવાડિયે પેટ્રિયોટ્સે આ ઑફિસનને ડિવિઝનમાં કેમ ગુમાવ્યું છે કે કેમ તેના પર તેના નિર્ણય લેવા માટે? અહીં અમારા ક્યૂ એન્ડ એ ના કેટલાક પ્રકાશનો છે, જો ફક્ત ન્યૂ ઇંગ્લેન્ડની ઑફિસોનની કંઈક અલગ અને રાષ્ટ્રીય પરિપ્રેક્ષ્ય પ્રસ્તુત કરવી હોય, અને જ્યાં પેટ્રિઅટ્સ વિભાજનની સર્વોચ્ચતાના સંદર્ભમાં ઊભા રહે છે કારણ કે તે લીગ રેકોર્ડ-ટાઈંગ છઠ્ઠા સુપર બાઉલ ટાઇટલનું સંરક્ષણ કરે છે:

પ્ર: જો પાસપોર્ટ એ જેટ્સ, બિલ્સ અને ડોલ્ફિન્સને ડાર્નાલ્ડ, એલન અને રોસેનની આસપાસના નિર્માણ માટે ફ્રેન્ચાઇઝ ક્વાર્ટરબૅક મળ્યું છે, તો કાયદેસર આશાવાદના કારણો છે કે એએફસી ઇસ્ટમાં છેલ્લે ગેપમાં નોંધપાત્ર ઘટાડો થયો છે?

એ: સીબીએસ વિશ્લેષક બૂમર એસીસન: “ના, ના, ના, ના, ના. કારણ કે કોચિંગની સ્થિતિ પણ છે જેની સાથે સાથે જવું પડશે. (મિયામીના) બ્રાયન ફ્લોર્સ પ્રથમ વર્ષના વડા કોચ છે. (જેટ્સ ‘) એડમ ગૅસ રિબાઉન્ડ કોચિંગ પરિસ્થિતિમાં છે. (બફેલોની) સીન મેકડર્મોટ મહાન છે, પરંતુ તેમાંના કોઈ પણ બિલ બેલિચિક નથી.

“બિલ બેલિચિક એનએફએલમાંના દરેક અન્ય કોચ કરતાં ખૂબ જ વધારે છે, અને હવે હું સુપર બાઉલની તૈયારી વિશે અને તે સુપર બાઉલમાં આઉટ-ક્લાસ કેવી રીતે અનુભવી રહ્યો છે તે વિશે (રેમ્સ) સીન મેકવે પાસેથી જે વાંચું છું તેમાંથી , ફક્ત એક કોચિંગ પરિપ્રેક્ષ્યથી, મને લાગે છે કે તે અમને બધુ જ જણાવે છે કે જ્યાં બેલિચિક છે અને જ્યાં આ ત્રણ કોચ વિભાજનમાં છે ત્યાંના વિશાળ વિભાજન વિશે અમને જાણવાની જરૂર છે.

“તેથી તમે ફ્રેન્ચાઇઝ ક્વાર્ટરબેક ધરાવી શકો છો – અને બિલ પાસે હજી પણ ટોમ છે, પરંતુ બિલને ફિલાડેલ્ફિયા દ્વારા પહેલા વર્ષને કાઢી નાખવા પછી આ ભૂતકાળની સીઝનમાં બચાવ સાથે સુપર બાઉલ જીત્યો હતો. તે તમને કોચિંગ અને ક્ષમતાની શ્રેણી બતાવશે. એક સુપર બાઉલમાં 33 પોઇન્ટ્સ મૂકવા અને પછી માત્ર ત્રણ પોઇન્ટ્સ છોડી દો, તે આશ્ચર્યજનક છે.

“મને લાગે છે કે હંમેશા તે વિભાગમાં તફાવત બનશે. મને ખબર નથી કે કોણ ન્યૂ ઇંગ્લેંડમાં તેમનો આગામી ક્વાર્ટરબૅક બનશે, પરંતુ જ્યાં સુધી બ્રૅડી અને બેલિચિક એક સાથે હોય ત્યાં સુધી, તેમના અને બાકીના કોચ વચ્ચેની ખીણ, ખાસ કરીને એએફસી પૂર્વમાં, નોંધપાત્ર છે. એનએફએલમાં છે તેટલું મહત્વપૂર્ણ તફાવત છે. ”

પ્ર: આ સીઝનમાં એએફસી પૂર્વના જાનવરોને જેટ્સ, બીલ અથવા ડોલ્ફિન્સને મારવાની તક કેટલી છે?

એ: ઇએસપીએન વિશ્લેષક ડેન ઓર્લોવસ્કી: “ઝીરો. અને પ્રામાણિકપણે હું માનું છું કે તે ટીમ સારી છે, ત્યાં કોઈ પ્રશ્ન નથી. અને જો તેઓ તેમના ફ્રેન્ચાઇઝ ક્વાર્ટરબેક મળ્યા, તો તેઓ વધુ સારા રહેશે. પરંતુ મને ખબર નથી કે કોઈ ટીમ ન્યૂ ઇંગ્લેંડ કરતાં આ બોલિંગ વધારે સારી થઈ ગઈ છે. ‘

પ્ર: તે એક મૌખિક છે. તમે તે પર દબાણ કરો છો, અને માત્ર ચિંતિત પેટ્રિયોટ્સ ચાહકોથી જ નહીં. તમને લાગે છે કે આ ઑફિસન લીગમાં ન્યૂ ઈંગ્લેન્ડ સૌથી સુધારેલી ટીમ છે?

એ: ઓર્લોવ્સ્કી: તેઓમાંના એક તે છે, અને તેઓ ચોક્કસપણે ટોપ-ટુ-ટોપ-ફાઇવ ડ્રાફ્ટમાં હતા. તેઓ ઘણા બધા ટુકડાઓ મળી છે. અને હું તમને આ કહું છું: (પ્રથમ રાઉન્ડમાં ચૂંટો) એન’કેલ હેરી એક બાકી, બાકી રીસીવર છે.

“તે રસપ્રદ છે. તે ન્યૂ ઇંગ્લેન્ડ સાથે આ જેવું છે. પેટ્રિઅટ્સે તેમના ઘરને ઊંચા ટોર્નેડો અથવા હરિકેન વિસ્તારમાં બાંધ્યું છે, અને તેઓ ‘થ્રી લીટલ પિગ’ વાર્તા છે, કારણ કે તેઓએ તેમના ઘરને ઇંટમાંથી બનાવ્યું છે અને તે એક અદ્ભુત પાયો છે.

“તેથી તેઓ ઈચ્છે છે કે તેઓ કોઈ પણ ઉમેરો કરી શકે છે, કારણ કે તેમને ઈંટ મળ્યો છે. જ્યાં તે અન્ય ટીમો, ભલેને તેઓ ફ્રેન્ચાઇઝ ક્વાર્ટરબેક્સ મળી હોય તો પણ, તેઓ હજી પણ ફક્ત લાકડાની સાથે મકાન બનાવી રહ્યા છે. તેઓ એક વધુ સારી જગ્યાએ છે અને તેઓ કેટલીક સામગ્રીનો સામનો કરી શકે છે જે તેઓ ભૂતકાળમાં કરી શક્યા નથી, પરંતુ તે હજી પણ ઇંટથી બનેલા નથી. તેઓ હજી પણ તોફાન સાથે કામ કરવા માટે તૈયાર નથી, જેમ કે ન્યૂ ઇંગ્લેંડ. ”

પ્ર: તમે આજની રાષ્ટ્રપતિઓ વિશે ગયા વર્ષે આ જ વસ્તુ કહો છો?

ઓ: ઓર્લોવ્સ્કી: ગયા વર્ષે સંભવતઃ, જ્યારે અમે ન્યૂ ઇંગ્લેન્ડ વિશે વાત કરતા હતા ત્યારે, હું તે વ્યક્તિ હતો જેણે કહ્યું, ‘સાંભળો, વરરાજા, તેઓ હારી ગયા (ડેની) એમેન્ડોલા, તેઓ ડીયોન લેવિસને ગુમાવ્યાં, તેઓ બ્રાન્ડેન કૂક્સને ગુમાવ્યાં , તેઓએ સેથ વિકરહામ (ઇએસપીએન) વાર્તા સાથે સંપૂર્ણ ઑફિસોન કર્યું છે. આ ટીમ, જે ઓરડામાં હાથી સાથે વ્યવહાર કરવા માટે કુખ્યાત છે, તેને ક્યારેય આ બોલ પર કોઈ વાંધો ન હતો, અને એટલા માટે તે આખરે તેમના માટે હરાવવા માટે ખૂબ જ છે. તેઓએ ખૂબ જ ઉત્પાદન ગુમાવ્યું છે. ‘ પરંતુ આપણે જાણીએ છીએ કે શું થયું.

પ્ર: પેટ્રિયોટ્સના નિધનની અતિશય અતિશયોક્તિ હોવાના અહેવાલો આવે ત્યારે શીખ્યા?

એ: ઓર્લોવ્સ્કી: “હા, અને અહીં વસ્તુ છે: આ ટીમ, આ સંસ્થા, સૌથી લાંબો સમય દરેકને કાચંડો હોવાનું માનવામાં આવે છે, જ્યાં તેઓ ફક્ત તેમના રંગને બદલી શકે છે. પરંતુ તે તે કોણ નથી. તેઓ આકાર-દૃશ્યો છે. તેઓ કોણ છે તે બદલશે. તેઓ શાબ્દિક તેમની ઓળખ બદલી શકે છે. તે ટીમને વર્ષની શરૂઆતમાં તેઓ જે વર્ષના પ્રારંભમાં હતા તે જોઈને તે વર્ષના અંતમાં જતા હતા અને 20 વર્ષમાં ફૂટબોલને પાછા લઈ જતા હતા, તે તેની પ્રશંસા પ્રાપ્ત કરી શક્યું નથી.

“અને તેઓ માત્ર તે ઓળખમાં જ ઉમેર્યા છે. તેમની આક્રમક રેખા ફ્રીકિન ‘હાસ્યાસ્પદ બની રહી છે. તેમના ગૌણ? અમે બાલ્ટીમોરની ગૌણ વિશે વાત કરીએ છીએ, અને તે ખૂબ જ સારું છે. અમે કેન્સાસ સિટીના ગૌણ વિશે વાત કરીએ છીએ. (પરંતુ) ન્યૂ ઇંગ્લેંડમાં ફૂટબોલમાં શ્રેષ્ઠ ગૌણ છે. હું તેમને અનુસરતા કોઈને જોતો નથી, તે વિભાગમાં નહીં.

“આ ટીમનું કામ જોવાનું બહુ જ અગત્યનું છે. મેં આ વિશે ચાર વર્ષ માટે કહ્યું છે: ન્યૂ ઇંગ્લેંડમાં ગ્રૉંક અને રેન્ડી મોસ જેવા ખેલાડીઓની બહાર પોઝિશન પ્લેયર્સ નથી. તેમની ચાલી રહેલી પીઠ રીસીવર્સ છે. તમે મને કહો છો કે રેક્સ બુર્કહેડ સ્લોટ રીસીવર રમી શક્યો નથી? તેઓ ખરેખર પીઠ ચલાવતા નથી અને તે ખરેખર રીસીવર્સ નથી. તેઓ ફૂટબોલ ખેલાડીઓ ધરાવે છે અને તેઓ તેમને બધા જગ્યાએ ખસેડો.

“તેથી તેઓ જે કરવા જઈ રહ્યાં છે તેમાં પ્રવેશ મેળવવા જઈ રહ્યાં છે, અને તેઓ તમને જે જોઈએ છે તેમાં પ્રવેશ કરવા દબાણ કરશે. અને તેઓ વ્યૂહાત્મકરૂપે તમને ગંઠાવશે, કારણ કે તે તે છે. તેઓ પોઝિશન દ્વારા રમતા નથી, તેઓ માત્ર 11 ખેલાડીઓ સાથે રમે છે. ‘

ક્યૂ: જો તેમની ક્વાર્ટરબેક્સની પ્રગતિ થાય, તો એએફસી ઇસ્ટ સ્પર્ધાત્મક બનાવવા માટે જેટ્સ, બીલ્સ અને ડોલ્ફિન્સ સપના કરી શકે?

એ: ઇએસપીએન મેથ હેસ્લેબેક: “આ વર્ષે એએફસી પૂર્વમાં પૅટ્સને પકડવામાં આવશે નહીં,” હસેલબબેકએ ટેક્સ્ટ દ્વારા લખ્યું હતું. “મને ક્યાંથી પ્રારંભ કરવું તે પણ ખબર નથી. ડિવીઝન ટાઇટલ માટે બચાવકર્તા સુપર બાઉલ ચેમ્પ્સને પડકારવા વિશે વાત કરવાનું શરૂ કરતાં પહેલાં તે ટીમોમાંના એકમાં વિજેતા રેકોર્ડ કેવી રીતે છે?

“જેટ્સ અને બિલ્સ પાસે યુવાન, પ્રતિભાશાળી ક્વાર્ટરબેક્સ છે જે ફ્રેન્ચાઇઝ ક્વાર્ટરબેક્સ હોવાનો અંત લાવી શકે છે, પરંતુ કોઈપણ QB ની શ્રેષ્ઠ ક્ષમતાની ઉપલબ્ધતા એ ઉપલબ્ધ છે. તેઓ સાબિત કરવાની જરૂર પડશે કે તેઓ તે કરી શકે છે (તંદુરસ્ત રહીને).

“જો મને આ વર્ષે આશ્ચર્ય પાડવા માટે ટીમની પસંદગી કરવી પડે, તો તે મિયામી ડોલ્ફિન્સ હશે. બ્રાયન ફ્લોર્સ એક અસ્પષ્ટ ‘આઇટી’ પરિબળ હોવાનું જણાય છે જે તેને કેટલાક અન્ય બિલ બેલિચિક કોચિંગ શિષ્યો ઉપર સેટ કરી શકે છે. પરંતુ હું હજી પણ વિચારું છું કે આ ટીમોની પ્લેઑફ્સ પરની શ્રેષ્ઠ શૉટ એક વાઇલ્ડ કાર્ડ છે. ‘

હેસ્લેબેક માત્ર એક જ એનએફએલ વિશ્લેષક નહોતા, જે ફ્લોરેસને સિંગલ માટે સંભવિત ઝોલ્ટ માટે આપી હતી, જે તે ડોલ્ફિન્સને આપી શકે છે અને ડિવીઝનમાં કુશળતાપૂર્વક નબળા સંતુલનની સંતુલન આપી શકે છે. મિયામીની તકો વિશે પૂછવામાં આવતા સિમ્સે પણ તેમને વખાણ કર્યા.

એ: સિમ્સ: “મને જોવા માટે ખરેખર રસ છે કે મિયામીમાં બ્રાયન ફ્લોર્સ શું કરે છે. જુઓ, હું તેને ઓળખતો નથી. પરંતુ હું જાણું છું કે લોકો તેને ઓળખે છે અને તેમની સાથે કૉલેજ ગયા છે, અને તે એકદમ કશું જ નથી, તે હકારાત્મક છે કે તે પૂર્ણ થઈ જશે અને તે ત્યાં વસ્તુઓને બદલશે. અને તે કંઈક કરશે જો તે કરી શકે, કારણ કે જો તમે ત્યાં જીતી શકો છો, તો તમે કંઈક કરી રહ્યા છો. ‘

પ્ર: એએફસી ઇસ્ટની સ્થિતિનું તમે મૂલ્યાંકન કેવી રીતે કરો છો? અન્ય દેશભક્તિના ભાગેડુ, અથવા સખત જાતિની તરફેણમાં સ્થિતિ?

એ: સિમ્સ: “તે જોવાનું સારું છે કે અમને આ યુવાન ક્વાર્ટરબેક્સ ડિવિઝનમાં મળી છે, અને મને લાગે છે કે આ તફાવત ચોક્કસપણે બંધ થવાનો છે. મને તેના વિશે કોઈ શંકા નથી.

મને લાગે છે કે જેટ્સ અને બિલ્સે બંનેએ ગયા વર્ષથી વાસ્તવિકતા માટેનો તફાવત બંધ કર્યો છે. હવે, શું હું એમ કહીશ કે તેમને એએફસી ચેમ્પિયન તરીકે ન્યૂ ઇંગ્લેન્ડને બહાર કાઢવાની તક મળશે? હું કહું, ના, હું તે કહેવા નથી માંગતો. મને વિશ્વાસ નથી, અને તે જૂની વાત છે, જો તે સળંગ 20 દિવસ વરસાદ પડ્યો હોય, તો શું તમે ખાતરી કરો છો કે તે 21 મી વાગ્યે વરસાદ કરશે નહીં? સારું હું નથી.

“તે એક મોટી અવરોધ છે, કારણ કે દેશભક્તો વર્ષને ભાંગી શકે છે. જેટ્સ અને બીલ્સમાં સ્પર્ટ્સ હશે, પરંતુ શું તેઓ ત્યાં જઈ શકે છે અને સતત જીતી શકે છે? મને તે હજુ ખબર નથી. પરંતુ હું આ જાણું છું: જેટ્સ પાસે એક નવો કોચિંગ સ્ટાફ છે, પરંતુ બીન, સેન મેકડર્મોટ સાથે, મને ખાતરી છે કે બિલ બેલિચિક જઇ રહ્યો છે, ‘આ વ્યક્તિ એક સમસ્યા છે, તેથી અમને અમારા અંગૂઠા પર રહેવાની જરૂર છે. ‘

“તે કહે છે, મને ખબર નથી કે બેલિચિકનું કારકિર્દી સમાપ્ત થઈ શકે છે, કારણ કે મને તેમના જીવનમાં કોઈ નિશાની દેખાતી નથી, જે કહે છે કે હું એક કે બે વર્ષમાં નિવૃત્ત થઈ શકું છું. મને તે જોવાનું લાગતું નથી. તેઓ જીતે છે, અલબત્ત, પરંતુ જ્યારે હું તેને જોઉં છું ત્યારે તે હળવા છે. અને તે તાણ નથી. બિલ એક તાણ નથી. તેથી જ તે નોકરી ચાલુ રાખી શકે છે, અને લીગમાં આવા મહાન કોચ તરીકે ચાલુ રહે છે. તે ફક્ત કૂચિંગ અને કૂચ કરી શકે છે. ‘

ક્યૂ: પરંતુ તમે બિલ્સને ટીમ તરીકે પસંદ કરો છો જે આ સીઝનમાં સૌથી વધુ તક આપી શકે છે?

એ: સિમ્સ: “મને લાગે છે કે તેઓએ એક મોટી નોકરી કરી છે અને મને જે જોઈએ છે તે તેઓ (ક્વાર્ટરબેક) જોશ એલનને વધુ શસ્ત્રો આપી રહ્યાં છે અને તેમની આક્રમક રેખાને ઠીક કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છે. અને અલબત્ત તેમનો બચાવ એનએફએલમાં મારા માટે શ્રેષ્ઠ કોચ સંરક્ષણ છે. હવે, મને લાગે છે કે દેશભક્તિઓએ જ્યારે આ રમત જીતવાની આ અનન્ય રમત યોજનાઓ સાથે આવવાની જરૂર છે. પરંતુ અઠવાડિયામાં અને અઠવાડિયામાં બિલ્સ ખૂબ સારી રીતે કોચ કરવામાં આવે છે, તે ખરેખર છે.

“અને તેમની સંસ્કૃતિ એટલી બદલાઈ ગઈ છે અને તે એટલું સારું છે કે તે તેમને ન્યૂ ઇંગ્લેન્ડ સામે તક આપે છે. આ દિવસો પેટ્રિયોટ્સની જેમ બિલ બીટ છે. તમે ત્યાંથી આવતા વસ્તુઓ સાંભળતા નથી. ત્યાં કોઈ મુશ્કેલીનિર્ધારકો છે. તે એક સરળ કામગીરી છે. તેઓએ ત્યાં ખરેખર સારી સંસ્કૃતિ બનાવી છે અને કેટલાક મહાન ફેરફારો કર્યા છે. ‘

Top