You are here
Home > Sports > ડી જર્ડેન એડેરલ – ઇએસપીએનનો ઉપયોગ કરવા માટે 10-રમતના પ્રતિબંધનો સામનો કરે છે

ડી જર્ડેન એડેરલ – ઇએસપીએનનો ઉપયોગ કરવા માટે 10-રમતના પ્રતિબંધનો સામનો કરે છે

ડી જર્ડેન એડેરલ – ઇએસપીએનનો ઉપયોગ કરવા માટે 10-રમતના પ્રતિબંધનો સામનો કરે છે

ફ્રી-એજન્ટ ડિફેન્સિવ એન્ડ ડીયોન જોર્ડનએ એનએફએલ.કોમને જણાવ્યું હતું કે તેને ઍડરેલ લેવા બદલ એનએફએલ તરફથી 10-રમત સસ્પેન્શનનો સામનો કરવો પડ્યો છે, જે પ્રદર્શન-વધારતા ડ્રગ્સ સામે લીગની નીતિનું ઉલ્લંઘન છે.

ભૂતકાળમાં ત્રણ વખત સસ્પેન્ડ કરવામાં આવેલા જોર્ડનને એનએફએલ.કોમને જણાવ્યું હતું કે તેણે ભૂતકાળમાં ડ્રગનો ઉપયોગ કરવા માટે રોગનિવારક ઉપયોગની છૂટ આપી હતી, પરંતુ તે સમાપ્ત થઈ ગઈ હતી. તેના ભૂતકાળના સસ્પેન્શન પદાર્થ દુરુપયોગ (બે વખત) અને પીડી નીતિઓના ઉલ્લંઘન માટે હતા.

તેમણે મંગળવારે જણાવ્યું હતું કે એક આર્બીટરે 10-રમતના સસ્પેન્શનની અપીલની ના પાડી હતી. જોર્ડન તેના ડ્રગ પરીક્ષણોના પરિણામો અંગે વિવાદ ન કરતા હતા પરંતુ દંડની કઠોરતાને અપીલ કરી રહ્યા હતા.

“મેં ભૂલ કરી,” જોર્ડને એનએફએલ.કોમ.ને ટેલિફોન ઇન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું. “હું જે વ્યક્તિ છું તે મને લાગે છે, હું આગળ વધવા માટે તૈયાર છું, હું આ વિશિષ્ટ મુદ્દા સાથે આગળ વધવા માટે તૈયાર છું. હું ફૂટબોલની બહાર મારી સાથે ખરેખર સખત મહેનત કરી રહ્યો છું અને હું જોઈ શકું છું કે ડીયોન જોર્ડન તરીકે, યુવાન વ્યક્તિ તરીકે પ્રગતિ, હું તેને જોઈ શકું છું.

“મારી સંપૂર્ણ જીવનશૈલી – તે 180 ડિગ્રી પરિવર્તન રહ્યું છે. હું એફ — એડ અપ, મેન. હું આને ઠીક કરી શકતો નથી — તે છે તે છે. પણ મને ખબર છે કે હું શું કરી શકતો નથી અને મેં ભૂતકાળમાં કરેલી ભૂલોની સરખામણીમાં શું કરવું તે નથી. ”

તેમણે એનએફએલ.કોમને જણાવ્યું હતું કે તેઓ જાણતા હતા કે તેમના રોગનિવારક ઉપયોગની મુદત ડિસેમ્બર અને જાન્યુઆરીમાં ઍડરેલને લીધા પછી તેમની મુદત પૂરી થઈ ગઈ હતી, આશા છે કે તેઓ તેમની દાદીની મૃત્યુ સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે “ડાયલ ઇન” કરવામાં મદદ કરશે અને જ્યારે તેમની બહેન તે કોણ નજીક છે અને પુત્રીની જેમ વધુ વિચારે છે, ગંભીર અંગત સમસ્યાઓ હતી.

જોર્ડનના એજન્ટ, ડોગ હેન્ડ્રીક્સને એનએફએલ.કોમને જણાવ્યું કે 8 થી 10 ટીમોએ જોર્ડન પર હસ્તાક્ષર કરવામાં રસ વ્યક્ત કર્યો છે. તમામ ટીમો તેમના સસ્પેન્શન અંગે જાગૃત છે.

જોર્ડન, 29, 2013 માં ત્રીજો એકંદર ચૂંટેલો, તાજેતરના વર્ષોમાં મોટો ડ્રાફ્ટ નિરાશામાંનો એક બની ગયો હતો જ્યારે તેની કારકિર્દી મિયામી ડોલ્ફિન્સ સાથે ક્યારેય ટ્રૅક થઈ ન હતી. તેણે તેના પ્રથમ બે સીઝન્સ દરમિયાન ફક્ત 26 રમતોમાંની એક જ શરૂઆત કરી હતી જ્યારે ત્રણ બોકસ રેકોર્ડ કરી હતી.

પછી એનએફએલની પદાર્થ દુરુપયોગ નીતિના બીજા ઉલ્લંઘન પછી 2015 ની સીઝન માટે તેમને સસ્પેન્ડ કરવામાં આવ્યા હતા. 2014 માં તેને અગાઉ બે વખત સસ્પેન્ડ કરવામાં આવ્યો હતો, પ્રથમ પ્રદર્શન-વધારવાના પદાર્થો પર એનએફએલની નીતિનું ઉલ્લંઘન કરવા અને પછી પદાર્થ દુરુપયોગ નીતિનું ઉલ્લંઘન બદલ. ઘૂંટણની ઇજા સાથે 2016 ની સિઝનમાં ચૂકી ગયા પછી ડોલ્ફિન્સે જોર્ડનને રિલિઝ કર્યું હતું.

તેણે 2017 માં સિએટલ સાથે એક વર્ષનો સોદો કર્યો હતો પરંતુ ત્યારબાદ ઘૂંટણની શસ્ત્રક્રિયા કરી હતી અને તેણે નવેમ્બર સુધી તેની સીહોક્સની પહેલી મેચમાં પ્રવેશ કર્યો ન હતો. તેણે પાંચ રમતોમાં ચાર બોક્સ રેકોર્ડ કર્યા પરંતુ ગરદનની ઇજાથી ત્રણ વધુ ચૂકી ગયા. સેહૉક્સે પ્રતિબંધિત નિઃશુલ્ક એજન્ટ તરીકે એક વર્ષનો સોદો કરવા માટે જોર્ડન પર ફરીથી સહી કરી. કોચ પીટ કેરોલે તેના પગમાં તણાવના મુદ્દા તરીકે વર્ણવેલ કોચમાંથી પુનર્પ્રાપ્ત કરતી વખતે તેણે પી.પી.પી. પરની છેલ્લી ઑફિસનનો ખર્ચ કર્યો હતો. જોર્ડનને અગાઉની બોલિંગમાં તેના અન્ય પગ પર ઘૂંટણની શસ્ત્રક્રિયા પણ થઈ હતી અને ડોલ્ફિન્સ સાથેના સમય સાથે ઘૂંટણની સમસ્યાઓ હોવાનું માનવામાં આવે છે, જેમણે 2013 માં તેને ત્રીજા સ્થાને ડ્રાફ્ટ બનાવ્યું હતું અને નિષ્ફળ-ભૌતિક પદવી સાથે છેલ્લી ઑફિસને માફી આપી હતી.

જોર્ડન 17 રમતોમાં દેખાયો અને સિએટલ સાથેના છેલ્લાં બે સીઝનમાં 5.5 બૅક નોંધ્યું.

ઇએસપીએનની બ્રૅડી હેન્ડરસને આ અહેવાલમાં ફાળો આપ્યો.

Top