You are here
Home > Entertainment > Ronda Rousey યુએફસી – MMAWeekly માં તેણીની કારકિર્દી માટે યાદ રાખવાની આશા રાખે છે

Ronda Rousey યુએફસી – MMAWeekly માં તેણીની કારકિર્દી માટે યાદ રાખવાની આશા રાખે છે

Ronda Rousey યુએફસી – MMAWeekly માં તેણીની કારકિર્દી માટે યાદ રાખવાની આશા રાખે છે

રોડા રુઝ્ડી આ દિવસોમાં ભાગ્યે જ તેણીની મિશ્ર માર્શલ આર્ટ કારકિર્દી વિશે વાત કરે છે અથવા વ્યવસાયિક કુસ્તીબાજની કારકિર્દી પર જવા માટે તેમજ કુટુંબ શરૂ કરવાની તૈયારીમાં અસરકારક રીતે નિવૃત્ત થતાં વારસા છોડી દીધી છે.

યુએફસીની દસ્તાવેજી શ્રેણીમાં કંપનીની 25 મી વર્ષગાંઠની આગેવાનીમાં, રોઉઝીએ તેમની વારસાને વ્યાખ્યાયિત કરવાના વિચારને વખોડી કાઢ્યા હતા જ્યારે કહેતા હતા કે, “હું મારી જાતને અને મારી પોતાની વારસો વિશે કેવી રીતે અનુભવું છું તે મારા માટે કંઈક મૂલ્યવાન છે, તેથી તમે સાંભળી શકતા નથી. તે, તમે મારી વારસોની તમારી પોતાની અભિપ્રાય ધરાવો છો “.

હવે યુ.એફ.સી. માં તેના કારકીર્દિ વિશે વાત કરતી વખતે રોઉઝીએ થોડી વધુ ખુલી રહી છે, જ્યાં તેણીએ મહિલાઓ માટે અષ્ટકોણની અંદર સ્પર્ધા કરવા માટેના માર્ગને બાળી નાખવામાં મદદ કરી હતી.

રોઉઝી આ રમતના ઇતિહાસમાં સૌથી મોટા સુપરસ્ટારમાંનો એક હતો અને 2015 માં હોલી હોલમાં તેના નોકઆઉટ ગુમાવ્યા ત્યાં સુધી કોઈ પણ ચેમ્પિયન ક્યારેય પ્રભાવિત થયા વિના તે પ્રભાવશાળી હતી.

જ્યાં સુધી તેણીને યાદ કરવામાં આવશે ત્યાં સુધી, રાઉઝીને લડતા લડવૈયાઓની ચિંતા નથી અથવા ઘણીવાર તેણીએ તેણીના ટાઇટલનો બચાવ કર્યો હતો. તેના બદલે, ભૂતપૂર્વ યુએફસી ચેમ્પિયનને આશા છે કે તે જે વારસો છોડી દે છે તે રમતમાં અને પોપ સંસ્કૃતિની સામાન્ય અસરો પર આધારિત છે.

રાઉસે યુએફસી સાથેના એક મુલાકાતમાં જણાવ્યું હતું કે , “હું મારી વારસાગત બનવા માંગું છું કે હું સારી રીતે બળવાન હોઉં અને હું રાજા તરીકે અસ્તિત્વ ધરાવતી માનવજાત વધુ સારું હતું .” “લોકોને તે જાણવાની જરૂર નથી. મારે તે અસર કરવાની જરૂર છે.

“મને લાગે છે કે તે મારા માટે સૌથી વધુ લાભદાયી વસ્તુ છે. મને લાગે છે કે કેટલીકવાર તમે તે વસ્તુઓ જોશો જ્યારે તમને એવી વસ્તુઓ દેખાય છે કે જેના માટે તમને ક્રેડિટ મળી નથી પણ તે થઈ રહ્યું છે અને તે તમને ખુબ ખુશ બનાવે છે. ”

રાઉઝીએ તેના કારકિર્દીમાં પ્રાપ્ત કરેલા બધા સન્માન માટે, તેણીએ હંમેશાં મહિલા લડાઇની માન્યતા બદલવાની બધી રીતો વિશે વિચાર કરતી વખતે તેના ચહેરા પર સૌથી મોટી સ્મિત મૂકી.

“મને યાદ છે કે હું કેટલાક શોપિંગ સેન્ટરની પાછળ ડ્રાઇવિંગ કરતો હતો અને મેં સ્પોર્ટ્સ બ્રામાં વિક્ટોરીયાઝ સિક્રેટ મોડેલ જોયું અને પરસેવોથી ઢંકાઈ ગયો અને તેના હાથ લપેટી અને હું ‘એફ-કિંગે તે કર્યું!’, એમ રાઉઝે કહ્યું. “હું ‘તેણીની પરસેવો જેવી હતી, તે એક વિક્ટોરીયાઝ સિક્રેટ મોડેલ છે અને તેણી એથલેટિક ગિયર અને પરસેવો અને હાથ લટકાવે છે!’.

“મારે પર્વતની ટોચ પર કોઈકને જમ્પિંગ કરવાની જરૂર નથી અને કહેવું ‘ઓહ તમે સંસ્કૃતિને ખૂબ જ બદલ્યું છે’. મારે પોતાને સેન્સર કરવાની જરૂર નથી અને મારા પર નફરત કરનારા અન્ય લોકોની ચિંતા કરું છું, જેથી મને થોડો ધિરાણ મળે. એફ-કે જેમ તમે ગાય્ઝ, હું મારી જાતને ગર્વ અનુભવું છું. મેં કંઇક અદ્ભુત એસ-ટી કર્યું છે અને મારી પાસે જે અસર છે તે ખરેખર મને આનંદ થાય છે અને મારી દીકરીઓ તે પ્રભાવનો આનંદ માણવા માટે રાહ જોતી નથી. ”

રુઝાઇના ઉદયની યુએફસી, મિશ્ર માર્શલ આર્ટ્સ તેમજ સામાન્ય રીતે મહિલા રમતોમાં ધરતીકંપની અસર અંગે થોડું શંકા છે.

રુઝ્ડીએ વર્લ્ડ રેસલિંગ એન્ટરટેઈનમેન્ટમાં તે મશાલ ચાલુ રાખ્યું જ્યાં તેણીએ પાછલા એપ્રિલમાં રેસલમેનિયાની મહિલાઓની મુખ્ય ઇવેન્ટમાં ભાગ લીધો હતો.

જેટલું તેણીએ કરેલા કારકિર્દીમાં કર્યું છે અને ભવિષ્યમાં પણ તે કરી શકે છે, રોઝીએ પતિને ટ્રૅવિસ બ્રાઉન સાથે કુટુંબ શરૂ કરવા માટે તેની તમામ શક્તિ આપી છે કારણ કે તે માતા હોવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે સ્પોટલાઇટથી પાછા ફરે છે.

Top