You are here
Home > Entertainment > દૈનિક જન્માક્ષર, 14 મે, 2019: તમારા રાશિ સાઇન માટે જ્યોતિષીય આગાહી પર નજર નાખો – ટાઇમ્સ હવે

દૈનિક જન્માક્ષર, 14 મે, 2019: તમારા રાશિ સાઇન માટે જ્યોતિષીય આગાહી પર નજર નાખો – ટાઇમ્સ હવે

દૈનિક જન્માક્ષર, 14 મે, 2019: તમારા રાશિ સાઇન માટે જ્યોતિષીય આગાહી પર નજર નાખો – ટાઇમ્સ હવે
દૈનિક જન્માક્ષર, 14 મે, 2019

દૈનિક જન્માક્ષર, 14 મે, 2019

દરેક નવા દિવસે એકદમ તક અને અવરોધો આવે છે. જો તમે તેના માટે તૈયાર રહેવા માંગતા હો, તો જ્યોતિષવિદ્યાના વિજ્ઞાનના આધારે તમારો દિવસ કેવી રીતે દેખાશે તે તપાસો. અહીં ગુરુવાર માટેના તમામ રાશિ ચિહ્નો માટે દૈનિક જ્યોતિષીય આગાહી અહીં છે.

મેષ 21 માર્ચ – 20 એપ્રિલ

ઠીક છે, ગણેશ કહે છે, તમે મિદાસ જેવા છો. પરંતુ યાદ રાખો, તે ચળકતા બધા ગોલ્ડ નથી. તેમને ખુશ કરવા માટે તમારે તમારા પ્રિયજન સાથે થોડો સમય પસાર કરવો પડશે. ઉપરાંત, તમારે તમારી સફળતામાં ફાળો આપનારા લોકોને સ્વીકારવાની જરૂર છે. જો તમારી પાસે બાળકો છે, તો તે હવે તેમના સાન્તાક્લોઝ બનવાનો સમય છે!

વૃષભ 21 એપ્રિલ – 21 મે

આજે તેજસ્વી તક છે કે તમારી પાસે બંને વિચારશીલ અને લાભદાયી દિવસ હશે, ગણેશ આગાહી કરે છે. અસ્વસ્થ થશો નહીં વસ્તુઓ તમારી તરફેણમાં કામ ન કરે; ધ્યાનમાં રાખો કે આજે સાક્ષાત્કાર નથી. ગણેશ આશા રાખે છે કે ગ્રહોની હિલચાલથી વસ્તુઓ વધુ સારી રીતે બદલાશે, તે મજબૂત સંકેતો છે.

જેમિની 22 મે – 21 જૂન

ગણેશને લાગે છે કે આજે તમે ઊંડા વિચારોમાં પ્રવેશી શકશો. થોડી આનંદ માટે તૃષ્ણા તૃપ્ત થઈ જશે. તમે કામ પર સારી કામગીરી કરશો, પરંતુ તમે ઘરે પાછા આવશો તેટલું નજીક નહીં આવે.

કેન્સર જૂન 22 – 22 જુલાઈ

ગણેશ સામુહિક પ્રવૃત્તિઓ દ્વારા તમારી સ્થિતિ અથવા પ્રતિષ્ઠાને મજબૂત કરવાના તમારા પ્રયત્નોની સફળતાની આગાહી કરે છે. તમારી પ્રકારની અને ઉદારતાપૂર્વકની વિશેષતા તમને નવી શિખર પાર કરશે. મનોરંજન અથવા મનોરંજક ધંધો માટે તમે સંસાધનો ખર્ચ કરશો. ગણેશ કહે છે, આનંદી અને મનોરંજક દિવસ માટે તૈયાર થાઓ.

લીઓ જુલાઈ 23 – ઑગસ્ટ 23

તમે આજે ઊર્જા અને ઉત્સાહથી ભરપૂર થશો, અને જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં એક્સેલ કરી શકશો. જો તમારા પ્રયત્નોની પ્રશંસા કરવામાં નિષ્ફળ જાય તો ઓછી લાગશો નહીં. ગણેશ કહે છે કે, આજે તમે જે બધું લો છો તેનાં નાણાકીય પાસાંને ધ્યાનમાં લો.

કન્યા ઑગસ્ટ 24 – 22 સપ્ટે

રસાળ જાતિ બંને રસોડામાં અને ડાઇનિંગ ટેબલમાં આનંદ મેળવશે. કેટલાક ખોરાક અને પીણા માટે સાંજે સૌથી નજીક હોસ્ટની અપેક્ષા રાખીએ છીએ. ગણેશ કહે છે કે, તમે તમારા પ્યારું પર પણ બધા મશિ અને ગાગા જાઓ છો. તેઓ દિમાગમાં આવશે નહીં.

તુલા 23 સપ્ટે – ઑક્ટોબર 23

તમારા શ્રેષ્ઠ પોશાક પહેરો અને તમારા મનપસંદ ટાઇ પર મૂકો, કારણ કે આજે તમે કામ પરના પ્રકાશમાં છો. તમારા સખત મહેનત જુઓ અને સહજ પ્રતિભાને તેમના બક્ષિસનો ભાગ મળે છે. ઉપરાંત, તમારા સહકર્મીઓ પાસેથી શ્રેષ્ઠ શક્ય સહાયની અપેક્ષા રાખો. ગણેશ કહે છે કે તારાઓ મહત્તમ લિવરેજ શક્ય બનાવવાની સ્થિતિમાં છે અને તમારી પ્રતિષ્ઠાને કૂદકા અને સીમા દ્વારા બૂસ્ટ કરે છે. ફક્ત ખાતરી કરો કે સફળતા તમારા માથા પર ન જાય. આસપાસ શું આસપાસ આવે છે!

વૃશ્ચિક ઓક્ટોબર 24 – 22 નવેમ્બર

ઓરેકલની જેમ, તમે અનુભવી શકો છો કે વસ્તુઓ આજે કેવી રીતે ચાલુ થઈ શકે છે. તમે જે કહો છો તે જ વિશ્વાસ કરો અને કોઈ પણ પ્રકારના સંઘર્ષને ટાળવા માટે સ્વયંને સાંભળો. ગણેશને આશા છે કે તમારા એન્ટેના ઉચ્ચ ચેતવણી પર રહેશે, ખાસ કરીને આજે તમારી બાજુના તમારા પ્રેમી સાથે.

ધનુરાશિ નવે 23 – ડિસેમ્બર 21

ગણેશ માને છે કે, આજે તમારા કામદારો તમારા કાર્યક્ષમ અને હકારાત્મક વલણનો આનંદ માણશે. તમારી સામાજિક કુશળતા અને તમારી સ્મિતને પોલિશ કરો, કારણ કે આજે બપોરે લોકોનું કાર્નિવલ બની શકે છે. તમારી સાંજ વધુ નાખવામાં આવી શકે છે કારણ કે તમને તમારા પ્રિયજન સાથે આરામ કરવા માટે શ્વાસની જગ્યા મળશે.

મકર 22 ડિસેમ્બર – 20 જાન્યુઆરી

ગણેશ કહે છે કે તમારી રમૂજની અસાધારણ ભાવનાઓ તમને આખો દિવસ આનંદિત રાખે છે, જેથી ભવિષ્યમાં તેઓ તમારી સાથે વધુ સમય વિતાવશે. ઉપરાંત, સરળતા સાથે સમસ્યાઓ ઉકેલવાની તમારી ક્ષમતા ઘણાને પ્રભાવિત કરશે. સોશિયલ નેટવર્કને વિસ્તૃત કરવું અને તેમની સાથે તંદુરસ્ત સંબંધો જાળવી રાખવું એ બધી રીતે તમને લાભ કરશે.

એક્વેરિયસ 21 જાન્યુઆરી – ફેબ્રુઆરી 18

તમે આજે તમારા શ્રેષ્ઠ છો. પ્રતિબદ્ધતા અને સક્ષમતાની એક સંપૂર્ણ સંમિશ્રણ, તમે લોકોને તમારા વ્યક્તિત્વ દ્વારા ઝિપ કરશો. બપોર પછી, તમારી એડ્રેનાલાઇન ઝડપથી પંપી જશે, અને તમે બીજાના કાર્યને પૂર્ણ કરવા માટે સંમત થશો. ગણેશ કહે છે, તમારી પાસે હેટ્સ.

મીન 19 ફેબ્રુઆરી – 20 માર્ચ

ગણેશ કહે છે કે, જો કાયદાકીય મુશ્કેલીઓ તમને મોડામાં મોડું કરી રહી છે, તો આજે તેઓ સંતોષજનક નિષ્કર્ષ પર પહોંચવાની સંભાવના છે. તમારી આર્થિક સારી દેખાય છે. કૌટુંબિક બાબતો તમને બપોરમાં વ્યસ્ત રાખશે. તમારા સાંજે સંગીત અથવા નૃત્ય વર્ગો ભરવામાં આવે તેવી સંભાવના છે.

Top