You are here
Home > Technology > ચૉઇવ્સની તલ ટેલ્સ એ વર્ષગાંઠના અપડેટની તારો છે – બહુકોણ

ચૉઇવ્સની તલ ટેલ્સ એ વર્ષગાંઠના અપડેટની તારો છે – બહુકોણ

ચૉઇવ્સની તલ ટેલ્સ એ વર્ષગાંઠના અપડેટની તારો છે – બહુકોણ

જયારે ચોથી સમુદ્રએ વર્ષગાંઠની ઇવેન્ટ માટે તેના ટ્રેલરને બહાર પાડ્યું ત્યારે, અંદરની કેટલીક બાબતો પહેલા ચાહકો દ્વારા ટીકા અથવા અનુમાન કરવામાં આવી હતી. એરેનાને સંપૂર્ણ ટ્રેઇલર મળ્યો હતો, અને શિકાર અને માછીમારી લાંબા સમયની ચાહક વિનંતીઓ હતી. પરંતુ ટોલ ટેલ્સ સ્ટોરી મોડ, જેમાં ઇન-ગેમ ક્વેસ્ટ્સ, બોસ અને લોઅર શામેલ છે, તેણે ચાહકોને આશ્ચર્યથી આશ્ચર્યમાં લીધો. હવે તે સુવિધા રમતમાં છે, તે સ્પષ્ટ છે કે તે અપડેટની હાઇલાઇટ છે, અને એરેનાના પ્રાયોગિક, નવા ફોર્મેટ કરતા વધુ દૂરથી અને કાળજીપૂર્વક રચના કરવામાં આવી છે.

અહીં કેવી રીતે ટોલ ટેલ્સ કામ કરે છે. સામાન્ય રીતે, જ્યારે તમે સમુદ્રના ચોરોમાં પ્રવેશો છો, ત્યારે તમે કોઈ એક ટ્રેડિંગ કંપનીઓમાંથી મુસાફરી કરો છો (અથવા, જો તમે પાઇરેટ લિજેન્ડ છો, એથેનાઝ લેજેન્ડ સફર જે બધી ત્રણ કંપનીઓમાંથી આકર્ષક નમૂના પૂરું પાડે છે). પછી, તમે જે લૂંટ કરો છો તેના વિશે તમે જઇને એકત્રિત કરો છો અને વાસ્તવિક આનંદ અને અનપેક્ષિત ટ્વિસ્ટ અન્ય ખેલાડીઓ સાથેની તમારી ક્રિયાપ્રતિક્રિયાઓથી આવે છે. ખોપડી કિલ્લાઓ અને હાડપિંજરના કાફલાઓ, અથવા વિશ્વમાં રેન્ડમ એન્કાઉન્ટર જેવા ફોર્મ્યુલામાં શેક-અપ્સ છે, પરંતુ અન્યથા ખેલાડીઓને સેન્ડબોક્સ આપવામાં આવે છે અને પોતાની મજા બનાવવાનું પસંદ કરે છે.

ટોલ ટેલ્સ નોંધપાત્ર રીતે વધુ માળખું પૂરું પાડે છે. એક મિશનમાં, મને શ્રાઉડબ્રેકર કહેવાતા પ્રાચીન ચાંચિયો અવશેષને શોધી કાઢવામાં આવ્યું છે, જે ચોરોના સમુદ્રની આસપાસનો ધુમ્મસનો ભાગ કરી શકે છે. જેમ જેમ વિસ્તરણ ઝુંબેશ દ્વારા ભજવવામાં આવે છે તેમ, તે ફોર્સકેન શોર્સ અને નવા ડેવિલ્સ રોઅર પ્રદેશમાં સ્થપાયેલા લોરે માટે રસદાર કૉલબેક છે. જો કે, નવા ખેલાડીઓ પાછળ છોડી શકતા નથી; સંશોધનની માત્ર થોડી સાથે તેઓ ટોમ્સ અને ડાયરીઝ શોધી શકે છે જે વિશ્વ વિશેની વસ્તુઓ સમજાવે છે.

અન્ય મિશન માં, મને અને મારા ક્રૂ કેપ્ટન Briggsy, એક બોસ એન્કાઉન્ટર કે બોસ એન્કાઉન્ટર જેવી લાગે, કારણ કે રેન્ડમ ઘટના છે કે જે કોઈપણ ક્ષણે ફરીથી પેદા કરી શકે છે વિરોધ સાથે ટો માટે ટો જાઓ. ત્યાં આ ક્ષણો સુધી વાર્તા છે, અને તેઓ પરંપરાગત વર્ણનાત્મક માળખાને અનુસરે છે. તે પાછલા વર્ષના ચૉવ્સના પાછલા વર્ષ માટેનો એક સારો વિરોધાભાસ છે, જ્યાં હું મિત્રો સાથે લૉગ ઇન કરું છું અને આશા રાખું છું કે તારાઓએ અન્ય ખેલાડીઓ અને વિશ્વ સાથે જંગલી, અદ્ભુત અનુભવો પ્રદાન કરવા માટે સંરેખિત કર્યા છે જેણે મને રમતથી પ્રેમમાં પડ્યો.

કેટલીકવાર, અમને આ વાર્તાઓ મળશે, અને હું મારા ક્રૂમાં બીજા સભ્યને ઉમેરું છું. અન્ય સમયે, અમે મૌનમાં ખસી જઈએ છીએ, અથવા કોઈ દુશ્મન ક્રૂ દ્વારા આક્રમણ કરીએ છીએ. હું આ ક્ષણોમાં નિરાશ થાઉં છું, કારણ કે આ શેરનો સમુદાયો કઈક નવા છે તે શેર કરવાનો સારો રસ્તો નથી.

ટોલ ટેલ્સ એ કંઈક નવું અને ઉત્તેજક કંઈક શેર કરવાની ક્ષમતા પ્રદાન કરે છે, અને તે એરેના અપડેટ સાથે સંયુક્ત રીતે જોડાયેલું છે, એકંદરે, સમુદ્રને મૂર્ખપણે આક્રમક બનાવે છે. વિશ્વના ભાગ્ય, જે હળવા અને બુદ્ધિગમ્ય વચ્ચે અદ્ભુત સંતુલન કરે છે , તે જ રહે છે. ત્યાં હજી પણ તે ક્ષણો છે, અને અક્ષરો હજુ પણ કાર્ટૂન ચાંચિયાઓને છે. હવે, તેઓ ધ્યેયો અને પ્રેરણા સાથે કાર્ટૂન ચાંચિયાઓને છે, અને મારી પાસે તેમની સહાય કરવાની ક્ષમતા છે (અથવા તેમને અદ્ભુત સિનેમેટિક ફેશનમાં વિખેરી નાખવું.)

ચોર વર્ષગાંઠ આવૃત્તિ કલા સમુદ્ર ભાગ્યે જ / માઈક્રોસોફ્ટ સ્ટુડિયો

માત્ર અક્ષરો જ પુનરાવર્તન કરવામાં આવ્યાં નથી, પરંતુ ચૉવ્સના સમુદ્રના સુંદર સ્થાનો પણ છે. થિવ્સ હેવન અથવા સ્મગગલર્સ બે જેવા વાતાવરણમાં ખૂબ જ સુંદર ટાપુઓ છે, જેમાં વાર્તાઓ માત્ર તેમને કહેવાની રાહ જોઇ રહી છે, પરંતુ તેઓ ઘણીવાર અક્ષરોની ખાલી જગ્યા ધરાવે છે અને તેઓ ખાલી હાડપિંજર સામે લડવા અથવા ખજાનો ખોદવામાં લકાય છે. ટૉલ ટેલ્સ આવા સ્થળો માટે તક આપે છે. તેમની વાર્તાઓ કહેવામાં આવી, અને સમય જતાં દુનિયાને વધુ સમયથી વહેંચી શકાય. એરેનાની જેમ, તે એક એવી સિસ્ટમ છે જેને ફરીથી ચાલુ અને વિસ્તૃત કરી શકાય છે . એરેનાથી વિપરીત, તે તે સ્થળ પર વધુ સંપૂર્ણ અને સૌમ્ય સ્થિતિમાં આવે છે જ્યાં હું પહેલાથી જ ખુશ છું.

જેમણે પહેલો દિવસથી લોરનું અનુકરણ કર્યું છે, તે જોવા માટે હું ખૂબ ઉત્સાહિત છું કે તાર ટેલ્સ સાથે રારે ક્યાં જઈ શકે છે – અને તેઓ ચોક્કસપણે કરી શકે છે અને કરશે. ટોલ ટેલ્સ સિસ્ટમ મૂળરૂપે મોડ્યુલર છે, જ્યાં મિશન બીજાથી સ્વતંત્ર રીતે કામ કરે છે, અને તેથી તે વ્યક્તિગત રીતે અથવા સામગ્રીના ભાગોમાં ફ્યુચર્સમાં ઉમેરી શકાય છે. બેઝ વર્લ્ડમાં પહેલેથી જ એક સુંદર કેનવાસ છે, અને હું અહીંથી રૅરને ક્યાંથી લઈ શકું તે જોવાની રાહ જોઈ રહ્યો છું. હું વધુ માટે દોડી રહ્યો નથી – હાલમાં નવ મિશન છે અને તેઓ એકબીજાને પૂર્ણ કરવા માટે બે કલાક લાગી શકે છે. તે પણ રેન્ડમાઇઝ્ડ અને પુનરાવર્તિત છે, જેનો અર્થ એ છે કે સામગ્રીને તાત્કાલિક બર્ન કરવી અને ટાયર કરવું અઘરું છે.

એક ચાંચિયો કપ્તાન સમુદ્રના ચોરોમાં સુકાન લે છે ભાગ્યે જ / માઈક્રોસોફ્ટ

ભાગ્યે જ તેના અગાઉના ઝુંબેશોમાંથી પણ શીખ્યા છે. ધી હંગરિંગ ડીપ એક્સ્ટેંશનથી સંકળાયેલા કોયડાઓએ અમારા ક્રૂને ભ્રમિત કર્યા , અમને વર્તુળોમાં કાંતણ મોકલ્યા અને આગલા સ્થાને ક્યાં સંઘર્ષ કરવો. (અસ્પષ્ટ આશામાં અમે પંદર મિનિટ માટે એનપીસીના ટેટૂઝનો અભ્યાસ કરવાનું સમાપ્ત કરી દીધું. તે મદદ કરી શક્યું નહીં.) અન્ય ઝુંબેશો, જેમ કે ફોર્સ્કેન શોર્સ માટે , તે ખૂબ જ સરળ હતી, અને મુખ્યત્વે તપાસ કરવાના કારણોસર કામ કર્યું હતું. નવા વાતાવરણ. ટોલ ટેલ્સ આ બંને ફાંસોને ડોજ કરવા અને કોયડાઓના ગોલ્ડિલૉક્સ સાથે આવવા માટે આ અનુભવને લીઝ કરે છે.

એવું કહેવામાં આવ્યું છે કે, ટોલ ટેલ્સ સંપૂર્ણ સમયે આવી હતી. જ્યારે તેઓ શું રમત જરૂરી છો, જો તેઓ કરી હતી શરૂઆતમાં આવો, થિવ્ઝ સમુદ્રની કદાચ જ મુદ્દાઓ Red ડેડ ઓનલાઇન હાલમાં સામનો કરી રહી છે સાથે સંઘર્ષ હોત. ખેલાડીઓ વાર્તા સામગ્રી દ્વારા ઝડપથી બર્ન કરી શકે છે, અને જો તેઓને પછી ખાલી દુનિયા મળી હોય, તો તેઓ ઝડપથી કંટાળો આવે છે. રેડ ડેડ ઓનલાઇનમાં વિચિત્ર વાર્તા મિશન છે, પરંતુ તેઓ નકશાની આસપાસના પ્રમાણભૂત ઓપન-વર્લ્ડ ગેમપ્લે લૂપ્સ જેટલા ભાગ્યે જ વાર્તાલાપ દોરે છે. ચોરોના સમુદ્રએ ચાર ચોપાનિયાઓનો અનુભવ કર્યો છે, જેણે ચોરોના સમુદ્ર પર હોવાને કારણે અનુભવનો આનંદ માણ્યો છે.

તમે મુસાફરી કરો છો તે જ રીતે, મિસ્ટરસ્ટર સ્ટ્રેન્જરની બાજુમાંના પુસ્તક પર મત આપીને પહેલી ટોલ ટેલ કોઈપણ ચોકી પર શરૂ કરી શકાય છે. તેને પૂર્ણ થવામાં એકથી બે કલાક લાગે છે અને સત્રો વચ્ચે લઈ શકાશે નહીં. હું નવી સામગ્રીનો આનંદ માણું છું, અને સોનાની ઝુંબેશના વર્તમાન શોર્સ પછી કઇ વાર્તાઓ આવે તે માટે રાહ જોઈ રહ્યો છું. સુધારો – તેમજ પાછલા બધા દરિયાઈ ચોથો વિસ્તરણ – માલિકી અથવા Xbox ગેમ પાસ દ્વારા સી Sea of ​​Thieves સુધી પહોંચવા માટે કોઈપણ માટે મફત છે.

Top