You are here
Home > Entertainment > વૈરામુથુ સાથે લગ્ન કરવાની સલાહ માટે ચિન્મયાઈનો યોગ્ય જવાબ! – તમિલ સમાચાર – ઇન્ડિયાજિલેટ્ઝ

વૈરામુથુ સાથે લગ્ન કરવાની સલાહ માટે ચિન્મયાઈનો યોગ્ય જવાબ! – તમિલ સમાચાર – ઇન્ડિયાજિલેટ્ઝ

વૈરામુથુ સાથે લગ્ન કરવાની સલાહ માટે ચિન્મયાઈનો યોગ્ય જવાબ! – તમિલ સમાચાર – ઇન્ડિયાજિલેટ્ઝ

ગાયક ચિન્માયી મને ખૂબ જ ઝુંબેશમાં સક્રિયપણે જોડાયેલા છે અને લૈંગિકવાદી વારામુથુ સામે લૈંગિક શિકારી હોવાનો આરોપ મૂક્યો છે. જ્યારે તેણી તેના આક્ષેપોને વળગી રહી રહી છે ત્યારે તેને હજુ સુધી કોઈ ઉકેલ આપવામાં આવ્યો નથી, અને ફિલ્મના ભાઈ-બહેનોમાંથી કોઈ પણ તેના માટે ટેકો આપવા આગળ આવી ગયો નથી.

તાજેતરમાં નિર્માતા કે. રાજેને વારામુથુના બીમાર બોલવાનું ચાલુ રાખવાની ધમકી આપી હતી અને રાજનના આ ભાષણની પ્રતિક્રિયા આપતા ચિનમાયીએ ટ્વીટ કરી હતી કે 2018 માં વૈરામુથુ નામકરણથી તેણીને ખૂબ શરમ લાગી છે અને આવા લોકો વૈરામુથુનું રક્ષણ કરે છે, તે ખાતરી કરે છે કે તેણીએ ઘટના પછી તુરંત જ તેને ખુલ્લા પાડ્યા હોવા છતાં તેણીને કોઈ ટેકો મળ્યો ન હોત.

એક રેન્ડમ ટ્વીટર યુઝરએ તેના ટ્વીટ્સને જવાબ આપ્યો હતો કે આનો ઉકેલ ચિન્મયાઇ વૈરામુથુ સાથે લગ્ન કરે છે, અને કહ્યું કે તેણી પાસે કોઈ કામ નથી, અને તે બીજેપીનો એક ભાગ છે. આ ચીંચીંની જવાબ આપતા, ચિન્માયીએ ઠંડી ગુમાવ્યા વગર યોગ્ય જવાબ આપ્યો કે તેણીને યુઝરના વિચારમાં રસ નથી.

Top