You are here
Home > Entertainment > નયંથારા અને વિજ્ઞેશ સિવાન લગ્નની અફવાઓ કરે છે કારણ કે તેઓ પુથુન્ડુને તેમના પરિવારો સાથે વિતાવે છે – ટાઇમ્સ નાઉ

નયંથારા અને વિજ્ઞેશ સિવાન લગ્નની અફવાઓ કરે છે કારણ કે તેઓ પુથુન્ડુને તેમના પરિવારો સાથે વિતાવે છે – ટાઇમ્સ નાઉ

નયંથારા અને વિજ્ઞેશ સિવાન લગ્નની અફવાઓ કરે છે કારણ કે તેઓ પુથુન્ડુને તેમના પરિવારો સાથે વિતાવે છે – ટાઇમ્સ નાઉ
અંદર સંપૂર્ણ ચિત્ર

અંદર સંપૂર્ણ ચિત્ર

લગ્નો એ સીઝનની સુગંધ છે અને આપણે ફક્ત ભ્રમિત છીએ. પરંતુ એક દંપતિ ચાહકો નાનમ રાઉડી દંપતિ વિજ્ઞેશ શિવાન અને નયંથારા વિશે બધું જાણવા માંગે છે. સમય જતાં, વિજ્ઞેશે તેના લાડિલોવ સાથે કેટલાક ગંભીર દંપતિ ગોલ્સ બહાર કાઢવાનું સાબિત કર્યું છે. નયંથારાના 34 મી જન્મદિવસ માટે, વિગેશે આખા ઘરને એક ખાસ કેક સાથે દિવસની સજાવટ કરી. છેલ્લા અઠવાડિયામાં પુથુંડુ અને વિશુના ઉજવણીને ચિહ્નિત કર્યા હતા અને લવબર્ડ્સે શુભ દિવસે તેમના પરિવાર સાથે લગ્નની અફવાઓ ફેલાવવાનું પસંદ કર્યું હતું.

Instagram પર છબી શેરિંગ, Vignesh લખ્યું હતું, “તમિલ નવા વર્ષની & વિશુ દરેકને :)) કૌટુંબિક બધું છે ઈચ્છે #mother #sister #in -laws #kaadhal #love #Kudumbam #lifeisallaboutbalance #lifeisallpositive ચિત્રમાં Nayanthara સાથે દર્શાવતા છે” વિજ્ઞેશની માતા અને તેનો હાથ પકડી રાખ્યો. પરંતુ આ ‘# ઇન-લૉ’ છે જેણે ચાહકોને આશ્ચર્ય થાય છે કે જો આ દંપતિ આખરે ગાંઠ બાંધશે તો.

નયંથરાએ પણ તે જ ઇમેજને તેના ટ્વિટર હેન્ડલ પર શેર કરવા જઇને કહ્યું, “તમિલ ન્યૂ યર અને વિશુ મિત્રોને શુભેચ્છા આપે છે # વિકીનાઇયનફેમીલી

અન્ય યુગલોથી વિપરીત, વિજ્ઞાન અને નૈંતારાએ તેમના સંબંધોને ગુપ્ત રાખ્યો નથી. નનમ રાઉડી ધરણ પર કામ કરતી વખતે બંને પ્રેમમાં પડી ગયા. પ્રેમના ભવ્ય સંસ્કાર તરીકે, દિગ્દર્શક રૂમમાં થાંગમાઇ શબ્દનો ઉપયોગ કરવા ગયો. લોકપ્રિય ચાહકો ઉપરાંત દરેક ચાહક માટે પ્રિય ગીત છે.

શું તેઓ સૌથી કઠોર નથી?

કામના આગળના ભાગમાં, નૈંતારા છેલ્લે થાલા એથના અભિનેતા વિશ્વનાવામ સાથે જોવા મળ્યા હતા. અભિનેત્રી તેના આગામી ફિલ્મ લવ એક્શન ડ્રામા, કોલુથિથર કમમ અને શિવાર્થિઆયાન સાથે એક અનાથ પ્રોજેક્ટ માટે શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. સોલ રા નરસિંહ સાથે ટોલીવુડ સુપરસ્ટાર, ચિરંજીવી. વર્ષના સૌથી વધુ અપેક્ષિત ફિલ્મોમાં સ્થાન મેળવનારી બધી અપડેટ્સ માટે ટ્યૂન રહો.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Top