You are here
Home > Entertainment > જન્માક્ષર આજે, 16 એપ્રિલ, 2019: લીઓ, વૃષભ, જેમિની, સ્કોર્પિયો, કન્યા, તુલા – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, 16 એપ્રિલ, 2019: લીઓ, વૃષભ, જેમિની, સ્કોર્પિયો, કન્યા, તુલા – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, 16 એપ્રિલ, 2019: લીઓ, વૃષભ, જેમિની, સ્કોર્પિયો, કન્યા, તુલા – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ
આજે જન્માક્ષર, દૈનિક જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે વૃશ્ચિક, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર જીમની, જન્માક્ષર લીઓ, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષરનું પુસ્તક, જન્માક્ષર આવરણ, લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર
જન્માક્ષર આજે, 16 એપ્રિલ, 2019: મેષ, વૃષભ, જેમિની, લીઓ, સ્કોર્પિયો, કન્યા, તુલા – જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

પાર્ટનર્સ હજુ પણ શક્તિશાળી ગ્રહોની અસરો હેઠળ શ્રમબળ કરે છે અને તેથી ભવિષ્યમાં તેના બદલે નર્વસ અનુભવે છે. તેઓએ તમને એક કે બે અયોગ્ય ટીકાઓ પણ આપી હોઈ શકે છે. તમારે આ બાજુને બ્રશ કરવા માટે પૂરતી મજબૂત હોવી જોઈએ.

તુરુસ (21 એપ્રિલ – 21 મે)

તમે તમારી વિશ્વસનીયતા અને સાતત્યતા માટે જાણીતા છો, છતાં ઘનિષ્ઠ ભાગીદારો સાથેના તમારા વ્યવહારમાં વધુ લવચીકતા વિલંબમાં આવશે નહીં. જો તમે યોગ્ય રીતે સમય આપવાનું પસંદ કરો છો તો તમારો સમય નિર્દોષ હોવો આવશ્યક છે. આવતીકાલથી તમારા કૌટુંબિક બાબતોમાં ઉચ્ચ પ્રાધાન્યતા આવે છે, તેથી તૈયાર રહો.

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

સામાજિક વલણ હકારાત્મક રહે છે પરંતુ હવે તમને લાગે છે કે કાર્ય અને કાર્યો તમારા વધુ સમય લેતા હકદાર છે. બીજા શબ્દોમાં કહીએ તો, તમે સંપૂર્ણ વ્યવહારિક વલણ જાળવી રાખીને સારું કરશો. હકીકતમાં, તમે આગલા ચાર દિવસોમાં આવું સારું કરશો.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

જો તમે કોઈ પણ વ્યવહારુ ચર્ચાઓ અને મીટિંગ્સની યોજના બનાવી રહ્યા હો, તો આજેના તારાઓ ઉત્તમ છે, કારણ કે તમે રમતથી આગળ હશો. ચંદ્રની સ્થિતિ એ સોલ્યુશન્સ સુધી પહોંચવા માટે ભાગ્યે જ વધુ અનુકૂળ હોઇ શકે છે જે એક સમયે સમજદાર અને ભૂતકાળમાં સ્વાગત બદલાવ છે.

LEO (જુલાઇ 24 – ઑગસ્ટ 23)

ઝડપી ગતિશીલ ચંદ્ર ચક્ર મુજબ, આજે અને કાલે તમારા સમયનો ઉપયોગ કરવાનો શ્રેષ્ઠ રસ્તો એ છે કે તમારા ખાતાને પતાવટ કરો, બાકીના બાકીનાં બિલ અને દેવાની સાથે વ્યવહાર કરો. નહિંતર તમે તક ગુમાવશો જે ફરીથી ત્રણ અથવા ચાર અઠવાડિયા માટે ફરી ન આવે.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

આગામી બે થી ત્રણ દિવસમાં તમે ભાવનાત્મક રીતે સહેજ કંટાળાજનક અનુભવ કરી શકો છો. હું આ કહું છું જેથી તમે તમારા મૂડમાં અચાનક વધઘટ વિશે જાગૃત રહો અને તમારા વ્યક્તિગત સંબંધો પરની કોઈપણ પ્રતિકૂળ અસરોને ઘટાડવાની સ્થિતિમાં રહો. તમે માર્ગ દ્વારા, એક મજબૂત સ્થિતિમાં રહેશે.

લિબ્રા (24 સપ્ટેમ્બર – ઑક્ટો 23)

ગુપ્તતા એ તે સમયગાળા દરમિયાન આવશ્યકતા છે જ્યારે અન્ય લોકો તમે જે કહેવું છે તે સાંભળવા તૈયાર નથી. જો વર્તમાન સમય માંગે છે તો તમે તમારી ભાવનાઓને તમારી જાતમાં રાખી શકો છો. બધા પછી, ઘણી બાબતોમાં આ ક્રિયા માટે એક ક્ષણ છે.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

દ્રશ્યો પાછળ એક મહાન સોદો ચાલી રહ્યું છે. કદાચ તમને લાગે છે કે જો તમે બુદ્ધિપૂર્વક તમારી યોજનાઓ અમલમાં મૂકવાનું ચાલુ રાખો છો, તો તમે વિરોધીઓને ટાળી શકો છો જે ઉત્તેજિત થઈ શકે છે જો અન્ય લોકો જાણે કે તમે શું કરી રહ્યા છો. એકવાર તમે તમારી રુચિઓ અને અન્ય લોકોની ઇચ્છાઓ વચ્ચે સંતુલન પ્રાપ્ત કરી લો તે પછી, તમે વધુ ખુશ થશો.

સાગિતારિયસ (નવે 23 – ડિસેમ્બર 22)

તમે વિશ્વાસની ભાવના ઉભી કરવા માટે ખૂબ જ સખત મહેનત કરી છે કે તમે કોઈને પણ એવું માનતા નથી કે તમે તેમના વિશ્વાસને ખોટે રસ્તે દોરી રહ્યા છો. તેથી, કૃપા કરીને દરેકને જે યોજનાઓમાં સામેલ છે તેના વિશે જાણતા રહો તેની ખાતરી કરો. બધા પછી, જો તેઓ જાણતા નથી કે તમે શું કરો છો, તો તેઓ તમને તેમનો ટેકો આપી શકતા નથી!

કેપ્રીકોર્ન (23 ડિસેમ્બર – 20 જાન્યુઆરી)

સંદેશાવ્યવહાર અને મુસાફરી યોજનાઓ હવે આગળ સારી છે, પરંતુ એક મોટો સોદો તાજેતરના પગલાના પરિણામો પર આધારિત છે. તમારે નિર્ણાયક હોવું જોઈએ અને તે જોવું જોઈએ કે બધા છૂટાં અંત બંધાયેલા છે – સારા માટે. નહિંતર, તમે આગામી મહિનાની ઑફર્સ અને તકોને પકડવા માટે તૈયાર નહીં હશો.

એક્વેરિયસ (21 જાન્યુઆરી – ફેબ્રુઆરી 19)

કૃપા કરીને તમારા નાણાંકીય બાબતો પર ધ્યાન આપો અને તમારા ધ્યેયને વધારાનું કાર્યક્ષમતા બનાવો. તે વારંવાર સમજી શકાતું નથી કે જો તમે વર્તમાન વાસ્તવિકતાઓને સ્વીકારો છો તો તમે આશ્ચર્યજનક રીતે વ્યવસાયી બની શકો છો. અઠવાડિયાના અંતમાં લાંબા ગાળાના નિર્ણયો લેવાની શ્રેષ્ઠ તક મળે છે – અને તેમને વળગી રહેવું.

પિઝા (20 ફેબ્રુઆરી – 20 મી માર્ચ)

તમે આ વર્ષે રહસ્યમય મૂડમાં છો. યાદ રાખો કે આ તે સમયગાળો છે જ્યારે તે તમારી ઉમદા ઇચ્છાઓ અને ઉચ્ચ સિદ્ધાંતો છે જે તમારા માર્ગદર્શક પ્રકાશ હોવા જ જોઈએ. દૂરના સંસ્કૃતિઓ અને ઘણા દૂરના લોકો સાથેના સંપર્કોમાંથી પણ પ્રેરણા મળી છે.

Top