You are here
Home > Entertainment > શા માટે નેહા કાક્કરના ભૂતપૂર્વ બોયફ્રેન્ડ હિંમશ કોહલીએ તેમના પી.ડી.એ. ચિત્રો કાઢી નાખ્યા નથી, ઇન્સ્ટાગ્રામથી તમને આઘાત લાગશે! – કૅચ ન્યૂઝ

શા માટે નેહા કાક્કરના ભૂતપૂર્વ બોયફ્રેન્ડ હિંમશ કોહલીએ તેમના પી.ડી.એ. ચિત્રો કાઢી નાખ્યા નથી, ઇન્સ્ટાગ્રામથી તમને આઘાત લાગશે! – કૅચ ન્યૂઝ

શા માટે નેહા કાક્કરના ભૂતપૂર્વ બોયફ્રેન્ડ હિંમશ કોહલીએ તેમના પી.ડી.એ. ચિત્રો કાઢી નાખ્યા નથી, ઇન્સ્ટાગ્રામથી તમને આઘાત લાગશે! – કૅચ ન્યૂઝ

લોકપ્રિય બૉલીવુડ ગાયક, નેહા કાક્કર તે સેલિબ્રિટીઝમાંના એક છે જે ઘણા કારણોસર પ્રસિદ્ધિમાં રહે છે, કારણ કે તે તેના નવા ગીતો, તેણીની ટિકટોક વિડિઓઝ, તેણીના વાયરલ વિડિઓઝ અથવા તેના કુખ્યાત વિરામથી બોલિવૂડ અભિનેતા હિંમંસ કોહલી સાથે થોડા સમય પહેલા થયું છે. તેની સમાચાર ઇન્ટરનેટ પર બધે જ હતી અને તેના ચાહકો તેણીના શોના મધ્યમાં અથવા તેણીના લાઇવ કૉન્સર્ટ દરમિયાન તેણીની રડતી ન જોઈ શક્યા. નેહાએ અભિનેતા સાથેની તેની તમામ તસવીરો કાઢી નાખી ત્યારે પણ તે બધું પ્રકાશમાં આવ્યું અને તેને ઇન્સ્ટાગ્રામમાં પણ અનુસરવામાં આવ્યું.

આ દંપતિ તેમના પીડીએ માટે જાણીતા હતા અને ઉદ્યોગના આરાધ્ય યુગલોમાંની એકમાં ગણવામાં આવ્યાં હતાં. સ્પ્લિટવિલે બિહામણું બન્યું અને નેહાએ તે વિશે વાત કરવા માટે સોશિયલ મીડિયામાં પણ લીધો. માત્ર એટલું જ નહીં, તેણીએ તેના કારણે ડિપ્રેશનમાં કેવી રીતે હતા તે વિશે પણ ખોલ્યું અને અત્યાર સુધી એકલ હોવાના અથવા સંબંધમાં હોવાની પોસ્ટ્સને શેર કરવાનું ચાલુ રાખ્યું.

પણ વાંચો: હિમાશે કોહલી સાથે તોડ્યા પછી નેહા કાક્કર દારૂ પીતા અને ફ્લોર વિડિઓ પર પડ્યા ઇન્ટરનેટ પર રેકોર્ડ તોડ્યો!

બીજી બાજુ હિમાશહે તેમની બધી ચિત્રો કાઢી નાખી હોવા છતાં, તેમની પાસે ઇન્સ્ટગ્રામ પ્રોફાઇલ પર દરેક ચિત્ર છે, જે શા માટે પ્રશ્ન ઉઠાવશે? કેટલાક લોકો માને છે કે બંને એક સાથે પાછા આવી શકે છે અને મૂંઝવણને કારણે તૂટી ગયાં છે અને કદાચ એ જ કારણ છે કે તેણે નેહા સાથે તેના સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મથી ચિત્રો કાઢી નાખ્યા છે.

થોડા સમય પહેલા, નેહાએ હિમશહેર માટે બોલવા માટે તેના સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મમાં લીધો હતો, જ્યારે વિવિધ અહેવાલોએ તેના પર રેડવાની શરૂઆત કરી હતી ત્યારે તેણે કહ્યું હતું કે અભિનેતાએ તેને છેતર્યો હતો. નેહાએ કહ્યું, “મેં કેટલાક લેખને ઓનલાઇન વાંચી જે બનાવટી અને વિક્ષેપકારક હતી. હા મેં કહ્યું કે મને દુઃખ થયું છે પરંતુ મેં ક્યારેય કહ્યું નથી કે મને વિશ્વાસઘાત થયો છે. જ્યારે તે વફાદાર રહેવાની વાત આવે છે, ત્યારે તે શ્રેષ્ઠ છે! તેથી તેને દોષ આપવા દો અને ખોટા આરોપો મૂકવો હકીકતો જાણ્યા વિના આપણે કોઈની પ્રતિષ્ઠા બગાડી શકીએ નહીં! ”

તેણીએ બ્રેક અપ વિશે વિગતવાર પણ ખુલાસો કર્યો અને કહ્યું, “મારા જીવનનો તે તબક્કો ખૂબ જ મુશ્કેલ હતો. હા, હું ડિપ્રેસનમાં હતો અને મારા માટે તેનો સામનો કરવો મુશ્કેલ હતું. તે સૌથી ખરાબ તબક્કો હતો; જો કે, હું. હવે તેમાંથી બહાર નીકળી ગયા છે. હમણાં જ, હું કહી શકું છું કે સિંગલ હોવું એ મારા જીવનની શ્રેષ્ઠ લાગણી છે. ”

તમારે બંને વિશે શું કહેવાનું છે? અમને જણાવો અને વધુ અપડેટ્સ માટે ટ્યૂન રહો!

Top