You are here
Home > World > પુસ્તકોને સ્નાન કરતી વખતે બેટર ટાઇગર પર $ 1.19 મિલિયન જીત્યા

પુસ્તકોને સ્નાન કરતી વખતે બેટર ટાઇગર પર $ 1.19 મિલિયન જીત્યા

પુસ્તકોને સ્નાન કરતી વખતે બેટર ટાઇગર પર $ 1.19 મિલિયન જીત્યા
5:17 PM ઇટી

  • ડેવિડ પુર્દમ ઇએસપીએન સ્ટાફ લેખક

    બંધ

    • 2014 માં ઇએસપીએન જોડાયા
    • પત્રકાર 2008 થી જુગાર ઉદ્યોગને આવરી લે છે

નેવાડાથી ન્યૂ જર્સીના કેટલાક બુકમેકર્સ, એવું માનતા ન હતા કે ટાઇગર વુડ્સ માસ્ટર્સ જીતી શકશે.

તે એક મોંઘી ખોટી ગણતરી હતી.

2008 ના યુ.એસ. ઓપન પછીથી વુડ્સે રવિવારે માસ્ટર્સને પકડ્યા હતા, અને 2005 થી ઑગસ્ટા નેશનલમાં પ્રથમ વખત જીત મેળવી હતી. વુડ્સ દાવેદારની ટોચની શ્રેણીમાં સ્થાન મેળવ્યું હતું, જે 12-1થી બંધ રહ્યું હતું.

મંગળવારે, નેવાડામાં વિલીયમ હિલની યુ.એસ. સ્પોર્ટસબુકમાં શરત લગાવનાર વુડ્સ પર 14-1 થી વધુ મેચ જીતવા માટે $ 85,000 ની શરત મૂકી હતી. વિલિયમ હિલની ગ્રાહક દ્વારા આ પહેલી શરત મૂકવામાં આવી હતી અને $ 1.19 મિલિયન ચૂકવશે, યુએસમાં કંપનીના ઇતિહાસમાં સૌથી મોટી સિંગલ ગોલ્ફ ટિકિટ

નિક બગડેનોવિચના વેપારના ડિરેક્ટર વિલિયમ હિલે ઇએસપીએનને જણાવ્યું હતું કે, “પ્રીટિ સારી પ્રથમ શરત.”

તે વિલીયમ હીલ યુએસ સ્પોર્ટસબુક પર વિશ્વાસ મૂકીએ ચોથા સાત આંકડાની ચુકવણી માનવામાં આવે છે. અગાઉના ત્રણ ન્યૂ ઇંગ્લેન્ડ પેટ્રિઓટ્સ સામે સુપર બાઉલ એલઆઈઆઈમાં ફિલાડેલ્ફિયા ઇગલ્સ પર હતા.

બગડેનોવિચે એક પ્રકાશનમાં ઉમેર્યું હતું કે “ટાઇગરને પાછું જોવું ખૂબ જ સરસ છે.” “વિલિયમ હિલ માટે તે એક પીડાદાયક દિવસ છે – અત્યાર સુધીનો સૌથી મોટો નુકસાન – પરંતુ ગોલ્ફ માટેનો એક મહાન દિવસ.”

વેસ્ટગેટ લાસ વેગાસના સુપરબુકમાં તેના માસ્ટર્સ ફ્યુચર્સ પર ચોખ્ખો પાંચ આંકડોનો ચોખ્ખો ઘટાડો થયો છે. સુપરબુક અને ગોલ્ફ ઓડ્સ નિષ્ણાતના જોખમના વાઇસ પ્રેસિડન્ટ જેફ શેરમેનએ જણાવ્યું હતું કે માસ્ટર્સ વિજેતા પર પુસ્તકને ચોખ્ખું નુકશાન થયું હતું તે યાદ નથી અને વુડ્સની જીતથી ગોલ્ફ પર પુસ્તકનું સૌથી મોટું નુકસાન થયું છે. ઘટના

ફેબ્રુઆરીમાં, સુપરબૂકે વુડ્સ પર 12-1થી $ 10,000 ની શરત લીધી હતી, જે $ 120,000 ચૂકવશે.

શર્મને ઇએસપીએનને કહ્યું હતું કે, “મેં વિચાર્યું કે તેને સ્પર્ધાત્મક બનવાની તક મળી છે,” પરંતુ હું તેને જીતીને થોડો અચરજ કરું છું, ખાસ કરીને જે સ્પર્ધામાં તેણે સામનો કરવો પડ્યો હતો તેનાથી મને આશ્ચર્ય થયું. મેં ટુર્નામેન્ટ પહેલા કહ્યું કે જો તમે ‘ટાઇગર વુડ્સ’ બંધ કર્યું , તમારી પાસે 25-1 અવરોધોવાળા કોઈના આંકડા સાથે ગોલ્ફર હશે. ”

ઓફશોર સ્પોર્ટસબુક BetOnline.ag એએસપીએનને જણાવ્યું હતું કે વુડ્સની જીતએ ફ્યુચર્સ માર્કેટ પર કંપનીના સૌથી મોટા નુકસાનને ઉત્પન્ન કર્યું હતું, સુપર બાઉલ પર પણ જે નુકસાન થયું હતું તે કરતાં વધુ હતું.

બુકમાર્કર્સ માટે તે ખરાબ ન હતું. કેસર ઍન્ટરટેઇનમેન્ટ સ્પોર્ટ્સબુક્સ, જેણે માસ્ટર્સ પર નાની જીતને બચાવવાનો અહેવાલ આપ્યો હતો, એ હા / ના દરખાસ્તના ઘોષણા પર મોટી શરત લીધી હતી, “શું ટાઇગર વુડ્સે તમામ ચાર મુખ્ય કંપનીઓ જીતશે?” શરત લગાવનારએ “ના” પર $ 20,000 મૂકીને -100,000 મતભેદ મૂક્યા. જો વુડ્સ પીજીએ ચેમ્પિયનશિપ, યુ.એસ. ઓપન અને ઓપન ચેમ્પિયનશિપ જીતી ન શકે, તો શરત કરનાર ચોખ્ખી $ 20 એકત્રિત કરશે. ફેનડેલ ખાતે પીજીએ ચૅમ્પિયનશિપ જીતવા માટે +850 પ્રિય તરીકે વુડ્સે ખુલ્લું મુક્યું, રોરી મૅકલરોય અને ડસ્ટિન જોહ્ન્સનનો તેની પાછળ +950 પર.

રવિવારના રોજ વુડ્સે 2-અંડર-પાર 70 સાથેની જીત પૂરી કરી. તેણે ફ્રાન્સેસ્કો મોલિનારીના પાછલા રાઉન્ડમાં 2 શોટ ફટકાર્યા.

કેટલીક સ્પોર્ટસબુક્સને ખાતરી ન હતી કે વુડ્સે તેની પાસે તે કર્યું હતું અને વિસ્તૃત મતભેદ અને પ્રમોશનલ રિફંડ્સ ઓફર કરવા તૈયાર હતા.

શનિવારે વુડ્સ સાથે વિવાદમાં ઘણો વધારો થયો, ડ્રાફ્ટિંગ્સે રવિવારના ફાઇનલ રાઉન્ડ દરમિયાન 3-1થી 10-1થી અને 15-1થી વધુની હરીફાઈ કરી. ત્રીજા રાઉન્ડથી આશરે 60 ટકા દંડ ડ્રાફ્ટિંગ્સમાં વુડ્સ પર હતા, અને ટુર્નામેન્ટ દરમિયાન યોજાયેલા તમામ જીવંત વેજરોમાંથી આશરે 30 ટકા વુડ્સ પર હતા.

ફેનડેઅલે ઇએસપીએનને જણાવ્યું હતું કે માસ્ટર્સ પર તેની દૈનિક કાલ્પનિક હરીફાઈ ઓફરિંગ એ રમતના પુસ્તકની તુલનામાં વધુ ખર્ચાળ હશે. ફેનડેલ માસ્ટર્સ માટે તેના $ 1 મિલિયન મેગા ઇગલ ડેલી ફૅન્ટેસી હરીફાઈ માટે પ્રમોશન ચલાવ્યું હતું જે વુડ્સ તેમની લાઇનઅપમાં ન હોવા છતાં પણ પ્રત્યેક પ્રતિસ્પર્ધી માટે એન્ટ્રી ફી પરત કરતો હતો.

ફેનડ્યુલે જણાવ્યું હતું કે તે માસ્ટર્સ પર $ 1 મિલિયન મેગા ઇગલ હરીફાઈથી જીતેલી અને પ્રમોશનલ રિફંડ્સમાં $ 2 મિલિયનથી વધુ ચૂકવણી કરશે, કંપની માટે અત્યાર સુધીની સૌથી મોટી કાલ્પનિક ગોલ્ફ હરીફાઈ.

ફેનડેઅલે ઇએસપીએનને જણાવ્યું હતું કે માસ્ટર્સ પર તેની દૈનિક કાલ્પનિક હરીફાઈ ઓફરિંગ એ રમતના પુસ્તકની તુલનામાં વધુ ખર્ચાળ હશે. ફેનડેલ માસ્ટર્સ માટે તેના $ 1 મિલિયન મેગા ઇગલ ડેલી ફૅન્ટેસી હરીફાઈ માટે પ્રમોશન ચલાવ્યું હતું જે વુડ્સ તેમની લાઇનઅપમાં ન હોવા છતાં પણ પ્રત્યેક પ્રતિસ્પર્ધી માટે એન્ટ્રી ફી પરત કરતો હતો.

ફેનડ્યુલે જણાવ્યું હતું કે તે માસ્ટર્સ પર $ 1 મિલિયન મેગા ઇગલ હરીફાઈથી જીતેલી અને પ્રમોશનલ રિફંડ્સમાં $ 2 મિલિયનથી વધુ ચૂકવણી કરશે, કંપની માટે અત્યાર સુધીની સૌથી મોટી કાલ્પનિક ગોલ્ફ હરીફાઈ.

ન્યૂ જર્સીમાં બેટેસ્ટર્સની સ્પોર્ટબુક દ્વારા માસ્ટર્સ ફ્યુચર્સ માર્કેટ પર આશરે $ 360,000 ચોખ્ખું નુકસાન થયું હોવાનું જણાવાયું છે, યુએસ બેટેસ્ટર્સમાં રમતો શરત ઓફર કરતી કંપનીના ટૂંકા ઇતિહાસમાં સૌથી મોટી કંપની વુડ્સના મતભેદોને પણ પ્રોત્સાહિત કરે છે, એક સમયે તે પાંચ સમયે માસ્ટર્સ ચેમ્પિયન ઓફર કરે છે. પ્રમોશન તરીકે 100 ડોલરની મર્યાદા સાથે 100-1.

મેથ્યુ પ્રિમોક્સ, બેટસ્ટર્સ માટેના વ્યૂહરચના અને કામગીરીના વરિષ્ઠ વાઇસ પ્રેસિડેન્ટે જણાવ્યું હતું કે પુસ્તકે વુડ્સ પર 100-100 ડોલરની 100 ડોલરની હોડ કરવાની મંજૂરી આપી હતી, પરંતુ બાદમાં $ 10 પર સ્થગિત થઈ હતી.

“હું માનું છું કે મારો સીધો ક્વોટ હતો, ‘મિત્રો, ટાઇગર આ ટુર્નામેન્ટ જીતી રહ્યું છે તેવું કોઈ રીત નથી,'” પ્રાઇમોક્સે ઇએસપીએનને જણાવ્યું હતું. “હુપ્સ.”

Top