You are here
Home > Business > ટાટા ઓલ્ટ્રોઝ ગેમ ઓફ થ્રોન્સ એડિશન – ટીઝર વિડિઓ – રશલેન તરીકે આવે છે

ટાટા ઓલ્ટ્રોઝ ગેમ ઓફ થ્રોન્સ એડિશન – ટીઝર વિડિઓ – રશલેન તરીકે આવે છે

ટાટા ઓલ્ટ્રોઝ ગેમ ઓફ થ્રોન્સ એડિશન – ટીઝર વિડિઓ – રશલેન તરીકે આવે છે

2019 ની જીનીવા મોટર શોમાં રજૂ કરાયેલા , ટાટા ઓલ્ટ્રોઝને (વ્હાઇટ) હેરિયરની સાથે ટાટા મોટર્સ પ્લાન્ટમાં અનિચ્છિત કરવામાં આવ્યું છે. અલ્ટોઝ એ કંપનીની નવી ALFA આર્કિટેક્ચર અને ટાટાના ઇમ્પેક્ટ ડિઝાઇન 2.0 ફિલોસોફીના ઉપયોગના બીજા સ્થાને આધારિત બીજી પ્રથમ ટાટા કાર છે. હેયરિયર ઇમ્પેક્ટ ડિઝાઇન 2.0 મેળવનાર પ્રથમ હતો અને તે પહેલાથી સેગમેન્ટમાં શ્રેષ્ઠ વેચાણ એસયુવીમાંનો એક બની ગયો છે. ટાટા મોટર્સ ચોક્કસપણે આ વર્ષે પછી લોન્ચ કરવામાં આવે ત્યારે અલ્ટોઝ સાથે સમાન કંઈક પ્રાપ્ત કરવા માંગશે. અને તે કરવા માટે, તેઓ હેરિઅરની જેમ, અથવા પણ વધુ જેવા માર્કેટિંગ પર ઘણું દબાણ કરશે.

આપણે બધા પ્રકારનાં માર્કેટિંગ જોયા છે પરંતુ આ એક, જેમ અસ્પષ્ટ છે, તે આપણને આશાથી ભરે છે. ‘વિન્ટર આવી રહ્યું છે’ કારણ કે જે સંપૂર્ણપણે તૈયાર છે, તે માટે, ટાટા મોટર્સ માત્ર લોકપ્રિય થીમ સાથે જોડાયેલ છે. ટાટા ઓલ્ટોઝ ગેમ ઓફ થ્રોન્સ એડિશનની 10 સેકન્ડ વિડીયો ગૉટ એડિશનની કલ્પનાને છોડીને (તમે જાણો છો) કંઈ પણ જણાવે છે અને તે ‘અલ્ટોઝઝ આવી રહી છે’. બોલે છે, તે શબ્દને બદલીને ધ્યાનમાં લે છે. જીટીટી ઓફર કરે છે તેટલું સંગીત કંટાળાજનક નથી, પણ હા, દિવાલ દેખાય છે.

ફક્ત આ બૅસ્ટ દ્વારા ઇસ્ટવોચ ખાતે, કિનારીની જગ્યાએ, કેન્દ્રથી ધૂમ્રપાન કરનાર છે. સંભવતઃ, વિશાળ એન્ગ્લીડ શૉટથી ખોટી રીતે એન્ગલ કરેલી ક્લિપ. સારુ કે જેઓ ‘શિયાળાનો સમય આવે છે’ ની શપથ લે છે, તે રાહ 48 કલાકથી ઓછા સમયમાં થ્રોન્સ સિઝન 8 પ્રિમીયરની ગેમ જેટલી છે. હા, ઓલ્ટ્રોઝ પણ આવી રહ્યું છે પરંતુ હવે તે રાહ જોઇ શકે છે. Got Edition Altroz ​​ની રાહ જોઈ રહેલા લોકો માટે, નીચે ટીઝર વિડિઓ છે.

કાર પર પાછા ફરવાથી, અલ્ટોઝ પાસે સ્ટાઇલિશ એક્સટેરિયર્સ છે, જે પ્રીમિયમ હેચબેક સેગમેન્ટમાં વેચાણનું મુખ્ય પરિબળ છે. હેરિયર સાથે ઘણી ડિઝાઇન સામ્યતાઓ છે, પરંતુ અલ્ટોઝમાં કેટલીક વિશિષ્ટ સુવિધાઓ છે જેમ કે વર્ટિકલ અને આડી સ્લેટ્સ, વાઇડ બમ્પર, સ્વેપ્ટબૅક એલઇડી લેમ્પ્સ, વધતી વિંડો લાઇન અને ડ્યુઅલ-ટોન એલોય વ્હીલ્સ સાથે અગ્રણી ફ્રન્ટ ગ્રિલ. રીઅર બારણું હેન્ડલ્સ સી-પિલ્લર પર માઉન્ટ થયેલ છે, જે સ્નૅઝઝી બાહ્ય અવશેષો પર વધુ ઉષ્ણતા ઉમેરે છે. પાછળના ભાગમાં, અલ્ટોઝમાં ખાસ એલઇડી ટેઇલ લેમ્પ, સમકાલીન ટેગગેટ, અલ્ટોઝ બેજિંગ અને ક્રોમ ફિનિશર છે.

ઇન્ટરઅર્સમાં પ્રીમિયમ દેખાવ અને લાગે છે અને ડ્યુઅલ ટોન રંગ થીમ, ફેબ્રિક ઇસહોલ્ડર, ચામડા આવરિત સ્ટીયરિંગ વ્હિલ અને ગિયર નોબ સાથે આવે છે અને Android Auto અને Apple CarPlay ને ટેકો આપતી મોટી ટચસ્ક્રીન ઇન્ફોટેંમેંટ સિસ્ટમ છે. સલામતી અને સલામતી સુવિધાઓમાં ડ્યુઅલ એરબેગ્સ, એબીએસ, ઇબીડી, પાછળના પાર્કિંગ કેમેરા, પાછળની પાર્કિંગ સહાય, સીટબેલ્ટ રિમાઇન્ડર, વરસાદની સેન્સિંગ વિપર્સ, કીલેસ એન્ટ્રી, પુશ બટન પ્રારંભ, કોર્નરિંગ ફંકશન સાથે ફ્રન્ટ ફૉગ લેમ્પ્સ અને ISOFIX બાળક સીટ માઉન્ટ્સ શામેલ છે.

ટાટા ઓલ્ટ્રોઝ પેટ્રોલ અને ડીઝલ એન્જિનનો ઉપયોગ કરશે જેમ કે નેક્સન પર જોઇ શકાય છે. 1.2 લીટર ટર્બોચાર્જ્ડ રેવ્રોટ્રોન પેટ્રોલ એન્જિન 110 પીએસ પાવર અને 170 એનએમ ટોર્ક ઉત્પન્ન કરે છે જ્યારે 1.5 લિટર ટર્બોચાર્જ્ડ રેવૉટરક ડીઝલ એન્જિન 110 પીએસ અને 260 એનએમ બનાવે છે. બંને એન્જિન 6 સ્પીડ મેન્યુઅલ અથવા 6 સ્પીડ ઓટોમેટિક ટ્રાન્સમિશન સાથે જોડાયેલા છે. આવનારા મહિનાઓમાં લોંચની અપેક્ષા છે. તેની કિંમત આશરે 5.5-8 લાખની હશે અને મારુતિ બેલેનો , હ્યુન્ડાઇ એલિટ આઇ 20, હોન્ડા જાઝ જેવા પ્રતિસ્પર્ધીઓને લેશે.

Top