You are here
Home > Politics > અલીયા ભટ્ટને ગંગલી બોય પર્ફોમન્સ – ઇન્ડિયા ટુડે પર કંગના રણautની ઝીબની ઉત્કૃષ્ટ પ્રતિસાદ છે

અલીયા ભટ્ટને ગંગલી બોય પર્ફોમન્સ – ઇન્ડિયા ટુડે પર કંગના રણautની ઝીબની ઉત્કૃષ્ટ પ્રતિસાદ છે

અલીયા ભટ્ટને ગંગલી બોય પર્ફોમન્સ – ઇન્ડિયા ટુડે પર કંગના રણautની ઝીબની ઉત્કૃષ્ટ પ્રતિસાદ છે

ગલી બોયમાં એલિયા ભટ્ટના અભિનયમાં કંગના રાણાવતની જિબેટ પર પ્રતિક્રિયા આપતા કાલંક અભિનેત્રીએ કહ્યું હતું કે તેણી તેના કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માંગે છે.

Alia Bhat has said that she admires Kangana Ranaut a lot and she respects her opinion.

આલિયા ભાટે કહ્યું છે કે તેણી કંગના રાણાવતની ખૂબ પ્રશંસા કરે છે અને તેણીની અભિપ્રાયનો આદર કરે છે.

કંગના રાણાવત અને અલીયા ભટ્ટ વચ્ચેના શબ્દોનો યુદ્ધ ટૂંક સમયમાં જ સમાપ્ત થતો નથી. કાલીનાએ ગલી બોયમાં એલિયાના પ્રદર્શનમાં ખોદકામ કર્યા પછી કાલંક અભિનેત્રીએ હવે કંગનાની ટિપ્પણી પર પ્રતિક્રિયા આપી છે.

તાજેતરમાં એક ઇન્ટરવ્યુમાં, જ્યારે કંગના રાણાવતનું પ્રદર્શન ગુલલી બોયમાં એલિયાની સરખામણીમાં કરવામાં આવ્યું હતું, ત્યારે મણિકર્નિકા: ક્વીન ઓફ ઝાંસી અભિનેત્રી સરખામણીમાં ત્રાસદાયક થઈ ગઈ હતી અને કહ્યું, “હું શરમ અનુભવું છું. ગલી બોય પર્ફોમન્સમાં હરાવવા શું છે? બૉલીવુડની આગલી છોકરી, સ્ત્રી સશક્તિકરણ અને સારા અભિનયની કલ્પના, મહેરબાની કરીને મને આ શરમજનક અવગણના કરો, મીડિયાએ ફિલ્મી બાળકોને ખૂબ દૂર પ્રેમ કર્યો છે. મધ્યમ કામ પર દબાણ કરવાનું બંધ કરો અથવા અન્ય બાર ક્યારેય ઉભા થશે નહીં. ”

જ્યારે તેણીને પ્રતિક્રિયા વિશે એલિયાને પૂછવામાં આવ્યું, ત્યારે તેણીએ કહ્યું, “હું કંગનાના કામનું ખૂબ સન્માન કરું છું અને હું તેના અભિપ્રાયનું સન્માન કરું છું. જો તેણીને કોઈ ચોક્કસ રીત લાગે તો તેણીને તે રીતે અનુભવવાનું કારણ હોવું જોઈએ. મને યાદ છે કે તેણીએ પછી મને કેટલી પ્રશંસા કરી રાજી જોયા અને હું ફક્ત મારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માંગુ છું. જો હું સખત મહેનત કરું તો કદાચ તેણી ફરીથી મને કદર કરશે. ”

આ પ્રથમ વખત નથી કે અલીયા ભટ્ટ કંગનાની ટિપ્પણીને સંભાળતી વખતે રાજદ્વારી રમ્યા છે. અગાઉ, જ્યારે કંગના રણૌતે મનિકકર્ણિકા: ધ રાણી ઓફ ઝાંસીની રજૂઆત દરમિયાન તેણીને ટેકો આપતા એલિયા અને આમિર ખાન પર આરોપ મૂક્યો ન હતો, ત્યારે અલીયા ભટ્ટે કહ્યું હતું કે જો તેણીની કોઈ ફરિયાદ હોય તો તેણીની વ્યક્તિગત જવાબ આપવા માંગે છે. તેણીએ ઉમેર્યું હતું કે, “હું માધ્યમોમાં તેના વિશે વાત કરવા માંગતો નથી. જેમ મેં પહેલા કહ્યું છે તેમ, હું ખરેખર તેણીને અભિનેતા તરીકે પસંદ કરું છું અને તે બનાવેલી પસંદગીઓની પ્રશંસા કરે છે. તેણી ખૂબ જ સ્પષ્ટ વ્યક્તિ છે અને હું તેના માટે પણ પ્રશંસનીય છું. જો મેં તેને અજાણતા દુઃખ પહોંચાડ્યું હોય, તો મને ખબર નથી. મૂળભૂત રીતે, તે મારો હેતુ નથી. મેં આ પ્રકારની પ્રતિક્રિયા મેળવવા માટે કંઈ કર્યું નથી. ”

પણ વાંચો પંગા: કંગના રાણાત આગામી ફિલ્મ માટે કબડ્ડી પ્લેયર કરે છે

પણ વાંચો અલિયા ભટ્ટ નેપોટિઝમ પર: જાગૃત થઈ શકતા નથી અને આ પરિવારમાં જન્મેલા માટે માફ કરશો નહીં

પણ વાંચો કંગના રાણાત પર અલીયા ભટ્ટ: તેણીની જેમ સ્પષ્ટ બોલી શકતા નથી પરંતુ મારી પાસે અભિપ્રાય છે

પણ જુઓ: કુંગણા રણૌતને ચૂડેલ, વેશ્યા અને સાયકોપેથ કહેવામાં આવે છે

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો

Top