You are here
Home > Sports > સેલ્ટ્સ સ્માર્ટ એ 4-6 અઠવાડિયા ચૂકી જવા માટે, ઇએસપીએનને તોડી નાખ્યું છે

સેલ્ટ્સ સ્માર્ટ એ 4-6 અઠવાડિયા ચૂકી જવા માટે, ઇએસપીએનને તોડી નાખ્યું છે

સેલ્ટ્સ સ્માર્ટ એ 4-6 અઠવાડિયા ચૂકી જવા માટે, ઇએસપીએનને તોડી નાખ્યું છે
9: 43 વાગ્યે ઇટી

  • એડ્રિયન વોઝનેરોવસ્કી ઇએસપીએન

બોસ્ટન સેલ્ટિક્સની લાંબા ગાળાની ચાલની આશાના નોંધપાત્ર ફટકોમાં, રક્ષક માર્કસ સ્માર્ટને ફાટ ડાબા અવરોધનો સામનો કરવો પડ્યો હતો અને પૂર્વીય કોન્ફરન્સ પ્લેઑફ્સના પ્રારંભિક બે રાઉન્ડને ચૂકી શકે છે.

બુસ્ટને બુધવારે રાત્રે એક નિવેદન બહાર પાડ્યું હતું કે સ્માર્ટ ચારથી છ અઠવાડિયામાં બાસ્કેટબોલ પ્રવૃત્તિઓ ફરીથી શરૂ કરશે, તે સમયરેખા જે ઇન્ડિયાના પેસર્સ સામેની ટીમની ફર્સ્ટ-રાઉન્ડ મેચઅપ દ્વારા તેને દૂર કરી શકે છે અને, જો તેઓ આગળ વધી શકે, તો ટોચની સામે સંભવિત બીજા રાઉન્ડની મેચઅપ સેલ્ડેડ મિલવૌકી બક્સ .

રવિવારે ઓર્લાન્ડો મેજિકને ઘરેલુ નુકસાનમાં સ્માર્ટ ઇજા થઈ હતી.

તેણે આ સિઝનમાં સેલ્ટિક્સ માટે મહત્ત્વની ભૂમિકા ભજવી છે, અને પૂર્વમાંથી બહાર આવવાનો એક મુશ્કેલ માર્ગ રક્ષકના નુકસાનથી વધુ મુશ્કેલ બને છે.

સ્માર્ટ, 25, સરેરાશ 8.9 પોઇન્ટ્સ, 2.9 રીબાઉન્ડ્સ અને 4 સહાયકો સરેરાશ છે, પરંતુ તેની સંરક્ષણ અને ગુંચવણ તેમને અલગ પાડે છે, ખાસ કરીને પ્લેઑફ્સમાં.

સ્માર્ટની ગેરહાજરીમાં, સેલ્ટિક્સ લગભગ જૅલેન બ્રાઉનને ટીમના પ્રારંભિક શૂટિંગ રક્ષક તરીકે પાછો ફેરવશે – કારણ કે તે બોસ્ટનની સીઝનના પ્રારંભિક થોડા અઠવાડિયામાં હતો. પરંતુ સેલ્ટિક્સ સિઝનના પહેલા 20 રમતોમાં સંઘર્ષ કર્યા પછી, સ્માર્ટને પ્રારંભિક લાઇનઅપમાં શામેલ કરવામાં આવ્યો, અને બોસ્ટને ઝડપથી આઠ-રમતની વિજેતા સ્ટ્રકને ફટકારી. સ્માર્ટ અને સેલ્ટિક્સ ક્યારેય પાછા ન જોતા, અને સ્માર્ટ આગામી બે મહિનામાં એક ઊંડા પ્લેઑફ રન માટે ટીમની આશાના એક અભિન્ન ભાગ હોવાનું અપેક્ષિત હતું.

બ્રાઉન સિઝનમાં વહેલી તકે જોતા હતા કેમ કે તેણે બોરીયન મિશ્રણમાં ક્રી ઇરવિંગ અને ગોર્ડન હેવર્ડ બંનેના પુનઃપ્રજનનને સમાયોજિત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, પરંતુ બ્રાઉન બેન્ચમાંથી આવતા થોડા મહિનામાં ઉછળ્યો છે. બ્રાઉનનું માનવું છે કે, તે હવે પ્રારંભિક લાઇનઅપ પર પાછો ફર્યો છે, બોસ્ટન આશા કરશે કે તે પોસ્ટસેસનમાં તે ગતિને આગળ ધપાવી શકે છે – જોકે બ્રાઉન પાછલા અઠવાડિયામાં તેના પોતાના પાછલા મુદ્દાઓને લઈ રહ્યા છે.

સ્માર્ટ, 25, સેલ્ટિક્સ માટે કારકીર્દિની મોસમ ધરાવે છે, ચાર વર્ષમાં કરાર કર્યા પછી, છેલ્લા ઉનાળામાં મર્યાદિત ફ્રી એજન્ટ તરીકે $ 52 મિલિયન કરાર કર્યા. તેઓ કારકિર્દીમાં 42.2 ટકાથી વધુ કારકિર્દીનું શૂટિંગ કરી રહ્યા છે, જેમાં કારકીર્દિ શ્રેષ્ઠ 3-પોઇન્ટની રેન્જથી 36.4 ટકા, અને સ્માર્ટને બોસ્ટનના બેકકોર્ટમાં ઇરવિંગની સાથે તેમના કાર્ય માટે લીગની ઓલ-ડિફેન્સિવ ટીમોમાં સ્થાન આપવામાં આવે તેવી અપેક્ષા છે. .

રવિવારના ત્રીજા ક્વાર્ટરમાં સ્માર્ટને બોસ્ટનના ઓર્લાન્ડો મેજિક સામે ત્રીજી ક્વાર્ટર દરમિયાન તેની ઈજા થઈ હતી, સેલ્ટિક્સ માટે અર્થહીન રમત, જે પહેલેથી જ ચોથા ક્રમાંકમાં લૉક થઈ હતી અને આ સપ્તાહના અંતમાં પેસેર્સ સામેની ફર્સ્ટ-રાઉન્ડ મેચઅપ હતી. અને તે એક વિચિત્ર રમત પર થયું, કારણ કે સ્માર્ટ મેજિક સેન્ટર નિકોલા વ્યુત્વિક સાથે અથડાઈ હતી, જ્યારે લેન નીચે ઈવાન ફોરનિઅરનો પીછો કરતા હતા, ત્યારે તેની બાજુ પકડીને જમીન પર ક્રેશ થઈ ગઈ.

બોસ્ટનને અંતે ટાઇમઆઉટ કહેવામાં આવે છે, અને સ્માર્ટ બેન્ચમાં ગયો હતો – ફક્ત તાલીમ સ્ટાફને ખાતરી આપવા માટે કે તે બરાબર છે અને રમતમાં રહી શકે છે. પરંતુ સેલ્ટિક્સે એક આક્રમક કબજો માટે બોલનો ઉપયોગ કર્યો હતો – જેના પર સ્માર્ટ એકદમ આગળ વધતો હતો – સ્માર્ટ તેને બેન્ચ માટે બેન્ચ માટે બોલાવે છે કારણ કે તે ફ્લોર પર પડ્યા પહેલા બચાવ પર પાછો ફસાયો હતો, પીડામાં સળગતો હતો અને તેની બાજુ હોલ્ડ કરી હતી. આખરે, તે તેના પગ પર ગયો અને ટ્રેનર્સની મદદથી, લૉકર રૂમમાં ગયો.

ઇએસપીએનના ટિમ બૉન્ટમેપ્સે આ અહેવાલમાં ફાળો આપ્યો.

Top