You are here
Home > Sports > 'તે કેટલું મોટું છે તે સમજવું મુશ્કેલ છે': માવ્સ કોચ રિક કાર્લિસ્લે ડર્ક નોવિટ્કીની સંભવિત છેલ્લી ઘરેલું રમત પર પ્રતિબિંબિત કર્યું – ડલ્લાસ ન્યૂઝ

'તે કેટલું મોટું છે તે સમજવું મુશ્કેલ છે': માવ્સ કોચ રિક કાર્લિસ્લે ડર્ક નોવિટ્કીની સંભવિત છેલ્લી ઘરેલું રમત પર પ્રતિબિંબિત કર્યું – ડલ્લાસ ન્યૂઝ

'તે કેટલું મોટું છે તે સમજવું મુશ્કેલ છે': માવ્સ કોચ રિક કાર્લિસ્લે ડર્ક નોવિટ્કીની સંભવિત છેલ્લી ઘરેલું રમત પર પ્રતિબિંબિત કર્યું – ડલ્લાસ ન્યૂઝ
ડલ્લાસ મેવેરિક્સ ફોર ડિર્ક નોવિટ્કી (41) ને મુખ્ય કોચ રિક કાર્લિસ્લેથી ગુંદર મળે છે કારણ કે લુકા ડોનસીક (77) નોવોટ્કીએ બેલ્જિયમમાં નોવિટ્ઝકીને શુભેચ્છા પાઠવવાની રાહ જોવી છે, ત્યારબાદ નાઇટિટ્ઝીએ એનબીએ બાસ્કેટબોલ રમતના પ્રથમ ભાગમાં ટોપલીને ડૅલ્લાસમાં ન્યૂ ઓર્લિયન્સ પેલીકન્સ સામેની બાસ્કેટમાં ડૂબકી દીધી હતી. , સોમવાર, 18 માર્ચ, 2019. ટોપલી સાથે, નોવિટ્કી એનબીએના છઠ્ઠા-અગ્રણી સ્કોરર બન્યા. (એપી ફોટો / ટોની ગુટિઅરેઝ)

ટોની ગુટિઅરેઝ / એપી

ડલ્લાસ મેવેરિક્સ ફોર ડિર્ક નોવિટ્કી (41) ને મુખ્ય કોચ રિક કાર્લિસ્લેથી ગુંદર મળે છે કારણ કે લુકા ડોનસીક (77) નોવોટ્કીએ બેલ્જિયમમાં નોવિટ્ઝકીને શુભેચ્છા પાઠવવાની રાહ જોવી છે, ત્યારબાદ નાઇટિટ્ઝીએ એનબીએ બાસ્કેટબોલ રમતના પ્રથમ ભાગમાં ટોપલીને ડૅલ્લાસમાં ન્યૂ ઓર્લિયન્સ પેલીકન્સ સામેની બાસ્કેટમાં ડૂબકી દીધી હતી. , સોમવાર, 18 માર્ચ, 2019. ટોપલી સાથે, નોવિટ્કી એનબીએના છઠ્ઠા-અગ્રણી સ્કોરર બન્યા. (એપી ફોટો / ટોની ગુટિઅરેઝ)

શું થવાનું હતું તેની કુલતા ફિનિક્સ સામે મંગળવારે રાત્રે ઘરની ફાઇનલ પહેલાં રિક કાર્લિસલને ફટકારતી નહોતી.

જ્યારે માવ્સ કોચ રમતના બે કલાકથી ઓછા સમય પહેલા પત્રકારો સાથે મળતો હતો, ત્યારે તે સાંજેના મહત્વ વિશે જાણતો હતો. તે સમયે તે ઔપચારિક રીતે ઘોષિત થઈ ન હોવા છતાં, તે આશરે 21 વર્ષના કારકિર્દીમાં ડર્ક નોવિટ્કીની અંતિમ ઘરની રમત બનવાની આશંકા આપી હતી.

કાર્લિસ્લે જણાવ્યું હતું કે, “જો તે કેસ હોય તો તે કેટલું મોટું છે તે સમજવું મુશ્કેલ છે.” “મને ખબર નથી કે તે કેવી લાગણીશીલ હશે. પરંતુ મને ખબર છે કે તે ભાવનાત્મક હશે. ત્યાં કેટલીક વસ્તુઓ સ્ટોરમાં છે.”

રમત પહેલા, અમેરિકન એરલાઇન્સ સેન્ટરની અંદર પ્રત્યેક સીટ પર ડર્કના માથાનો મોટો કટઆઉટ એ શર્ટ સાથે હતો જેણે તેની જર્સી નંબર (41), એનબીએ (21) માં તેના સીઝન્સ અને તેણે (એક) ફ્રેન્ચાઇઝીઝને હાઇલાઇટ કરી હતી.

નોવિટ્કીની અંતિમ પ્રી-ગેમ પ્રવેશની ઉજવણી કરવા માટે ઓછામાં ઓછા સો સૈનિકોએ એરેનાના તળિયે વાહનોના પ્રવેશદ્વારને રેખાંકિત કર્યું હતું. તેણે બંને બાજુના હાથો સાથે હાથ પછાડ્યા, મેવ્સના પાયાના પથ્થર માટે વિજયી પ્રવેશ.

એક વિશિષ્ટ પ્રવાસન સાથેની રાત પર સામાન્યતાની સમજ જાળવી રાખવા વિશે પૂછવામાં આવતા, કાર્લિસ્લે બે પ્રિય વાર્તાઓને રિલે કરી.

તેમાંથી એક 2017 થી હતો, જ્યારે વિદેશી ચાહકોનો એક જૂથ એનબીએમાં 30,000 પોઇન્ટની અપેક્ષામાં ત્રણ રમતો માટે નોવિટ્કીનું અનુકરણ કરતું હતું. નોવિટ્કીની હજી પણ રેકોર્ડની શરમાળ અને તેની છેલ્લી રમતમાં મુસાફરીની આક્રમકતા સાથે, કાર્લિસ્લે જાણ્યું હતું કે રેકોર્ડ મેળવવાની તાકીદની ભાવના હતી.

“મેં પોઇન્ટ રક્ષકો અને પ્લેમેકર્સને સવારે ખાનગીમાં એક બાજુ લઈ લીધા અને મેં કહ્યું, ‘તમે મૂર્ખો સાંભળો,’ કાર્લિસ્લે કહ્યું. ‘આ સોદો છે. આજની રાત બનશે અને તમે આનો એક મોટો ભાગ છો.'”

ત્યાં એક અન્ય દાખલો હતો, જેમાં ગ્રૂપ ટેક્સ્ટના મિત્રે 2011 ના વર્લ્ડ સીરિઝની ગેમ 3 માં પ્રથમ પિચ ફેંકીને દબાણમાં ન આવતી વખતે નોવિટ્કીની તરફેણ કરી હતી. કાર્લિસ્લેના અનુસાર, જૂથના નોવિટ્કીની પ્રતિક્રિયા: સ્ટીફન જેક્સનને શ્રદ્ધાંજલિ “હું દબાણ કરવા માટે પ્રેમ કરું છું.”

અને તે અર્થમાં, મંગળવારની રાત્રિની રમત તેના એનબીએ કારકિર્દીમાં અન્ય 1,665 રમતોની જેમ જ હતી.

કાર્લિસ્લે રમત પહેલા કહ્યું હતું કે, “બર્ડ જેવા, બર્ડની જેમ, બર્ડની જેમ, જેમર્ડની જેમ, લેબ્રોન જેમ્સ જેવા કોબે બ્રાયંટ જેવા, ડર્ક જેવા, આ લોકો, મારો અર્થ એ છે કે આ તેમના નાસ્તામાં અનાજની જેમ છે.”

“આ લોકો આમાંથી બહાર નીકળે છે. આપણે આ કરી શકીએ તેટલી સામાન્યરીતે તેની સાથે સંપર્ક કરીશું. તે જે રીતે રજૂ થવાની ધારણા છે તે પ્રગટ કરશે.”

આ વિષય તમારી વૉઇસ ખૂટે છે.

સ્ટોરી ડીએનએ

Top