You are here
Home > Business > ઇ.જી.એસ. શુદ્ધ ઇલેક્ટ્રિક એસયુવી શરૂ કરવા માટે એમજી ભારતમાં આ વર્ષ – સત્તાવાર રીતે ઘોષિત – GaadiWaadi.com

ઇ.જી.એસ. શુદ્ધ ઇલેક્ટ્રિક એસયુવી શરૂ કરવા માટે એમજી ભારતમાં આ વર્ષ – સત્તાવાર રીતે ઘોષિત – GaadiWaadi.com

ઇ.જી.એસ. શુદ્ધ ઇલેક્ટ્રિક એસયુવી શરૂ કરવા માટે એમજી ભારતમાં આ વર્ષ – સત્તાવાર રીતે ઘોષિત – GaadiWaadi.com
mg ezs

ભારતમાં હેક્ટર એસયુવી શરૂ થયા પછી, એમજીએ ભારતમાં આ વર્ષે ઇઝેડ શુદ્ધ ઇલેક્ટ્રિક એસયુવી શરૂ કરવા માટે કંપની દ્વારા આજે જાહેરાત કરી હતી.

એમજી મોટર ભારતમાં હેકટર પ્રીમિયમ એસયુવી સાથે આ વર્ષના મધ્યમાં શરૂ થશે અને તેની આંખો તેની સાથે વિવિધ એસયુવી ગ્રાહકોને લક્ષ્યાંક બનાવવાની દિશામાં છે. હેકટરને ટોપ-એન્ડ હ્યુન્ડાઇ ક્રેટા, ટાટા હેરિયર, જીપ કંપાસ અને હ્યુન્ડાઇ ટક્સન જેવી કંપનીઓ સામે સ્પર્ધા કરવા માટે આ રીતે રાખવાની ધારણા છે અને તેની સફળતા ભારતની બ્રાન્ડની કામગીરીને આગળ વધારશે.

બ્રિટીશ ઓટોમેકરે આજે પુષ્ટિ કરી છે કે ભારતનું તેનું બીજું ઉત્પાદન ઇલેક્ટ્રિક એસયુવી હશે, કારણ કે એમજીનો વર્તમાનમાં હાલના અસ્તિત્વમાં રહેલા પ્રીમિયમ ઇવી સ્પેસમાં પ્રથમ મુવર લાભ છે. તેની સાથે, કંપનીએ આગામી ઇલેક્ટ્રિક એસયુવીની લોન્ચ ટાઇમલાઇન જાહેર કરી હતી અને તે આ વર્ષના અંત સુધીમાં ભારતમાં લોંચ કરવામાં આવશે અને તે દેશભરમાં 120 શોરૂમમાં ઉપલબ્ધ થશે.

એમજી ઇઝેડએસ એ તે જ ઉત્પાદન માટેના બધા જ જમણા બૉક્સીસને ટિકિટ કરે છે અને 2018 ગુઆંગ્જા મોટર શોમાં તેના વિશ્વ પ્રીમિયર બનાવે છે. ઇઝેડએસ ઘણા એશિયન બજારોમાં વેચવામાં આવશે અને આ રીતે એસએઆઈસીની માલિકીની કાર બ્રાન્ડે ગયા મહિને બેંગકોક ઇન્ટરનેશનલ મોટર શોમાં ઇલેક્ટ્રિક એસયુવી દર્શાવી હતી.

એમજી ઇઝેડ શુદ્ધ ઇલેક્ટ્રિક વ્હિકલ ગ્લોબલ ડેબ્યુટ બનાવે છે

આધુનિક ડિઝાઇન અને અદ્યતન તકનીક સાથે, એમજી ઇઝેડએસ ભારતમાં પર્યાવરણ-મૈત્રીપૂર્ણ ઉકેલોમાં એક નવું પ્રકરણ શરૂ કરશે. જ્યારે એમજી ઝેડએસનું પેટ્રોલ વર્ઝન પહેલાથી જ વૈશ્વિક સ્તરે લોકપ્રિય પસંદગી બની ગયું છે, ત્યારે અમને વિશ્વાસ છે કે તેના શૂન્ય-ઉત્સર્જન ઇલેક્ટ્રિક સમકક્ષ આ વર્ષના અંત સુધીમાં ભારતમાં ગ્રાહકોને એક્સેસિબલ ઇલેક્ટ્રિક મોટરિંગ ઉપલબ્ધ કરાશે , “એમ રાજીવ ચાબાએ જણાવ્યું હતું. , એમજી મોટર ઇન્ડિયાના પ્રમુખ અને મેનેજિંગ ડિરેક્ટર .

“અમે આશા રાખીએ છીએ કે અમે વાહન શરૂ કરીએ ત્યારે; સરકારે તાજેતરમાં ઘોષિત કરવામાં આવેલી FAME II યોજના અંતર્ગત ઇવી માટે ખૂબ જ જરૂરી સબસિડી અને પ્રોત્સાહનોની જાહેરાત કરી હોત જેથી લોકોને પર્યાવરણને અનુકૂળ ગતિશીલતા સોલ્યુશન્સ દ્વારા પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવે. ઇઝેડએસના વિશિષ્ટતાઓ અને સુવિધાઓ વિશે વધુ વિગતો પછીથી તબક્કે જાહેર કરવામાં આવશે, “ચબાએ ઉમેર્યું હતું.

ઇઝેડએસ પ્રમાણભૂત ઝેડએસ પર આધારિત છે કારણ કે બાહ્ય અને આંતરિક બિટ્સ મોટે ભાગે સમાન છે. જો કે, પાવરટ્રેન દેખીતી રૂપે દેખીતી રીતે અલગ હશે. શરૂઆતમાં સીબીયુ (સંપૂર્ણ રીતે બિલ્ટ અપ) માર્ગ દ્વારા દેશમાં લાવવામાં આવશે અને ગ્રાહકોની આવશ્યકતાઓને આધારે એમ.જી. ગુજરાતના હાલોલ પ્લાન્ટમાં સ્થાનિક રૂપે મોડેલનું નિર્માણ કરવાથી દૂર નહીં આવે.

ઇઝેડઝે એક ચાર્જ પર 350 કિલોમીટરની રેન્જ હોવાનો દાવો કર્યો છે અને વિવિધ દેશોમાં પરીક્ષણ પ્રક્રિયાઓ બદલાય છે, તેથી આપણે રાહ જોવી પડશે અને ભારતમાં આવવા પર તેનો કેટલોક અવતરણો આપવામાં આવશે તે જોવાની રહેશે. એમજી સમગ્ર દેશમાં 100 ડીલરશીપની ચેઇન સાથે તેના ભારતીય ઓપરેશન્સ શરૂ કરશે.

Top