You are here
Home > Sports > આજની રાતની એનસીએએ રમત – ટેકક્રન્ચથી આગળ લીંબુએ તેના સ્કૂટરને લુબકમાંથી ખેંચી લીધા

આજની રાતની એનસીએએ રમત – ટેકક્રન્ચથી આગળ લીંબુએ તેના સ્કૂટરને લુબકમાંથી ખેંચી લીધા

આજની રાતની એનસીએએ રમત – ટેકક્રન્ચથી આગળ લીંબુએ તેના સ્કૂટરને લુબકમાંથી ખેંચી લીધા

વર્જિનિયા અને ટેક્સાસ ટેકની વચ્ચેની આજની રાતની એનસીએએ મેન્સ નેશનલ ચેમ્પિયનશિપ બાસ્કેટબૉલ રમત જોતા બાદના ચાહકોને લુકોક ચાહકો જોશે, જો પછીનો જીતે છે, પરંતુ લાઈમ સવારી કરે છે. બ્રાન્ડેડ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર્સ તેમની વચ્ચે રહેશે નહીં.

લીમકે લુબોકમાં મોટરચાલિત વાહનોને છ મહિના પછી ખસેડ્યું – ઉત્તરપશ્ચિમ ટેક્સાસમાં આવેલ શહેર કે ટેક્સાસ ટેક એ ઘરે બોલાવ્યું – લાઈમ આજે અને આજે રાત્રે શહેરની શેરીઓમાં ખેંચી ગયું છે, કારણ કે મિશિગન સ્ટેટ પર જીત પછી શાળા નજીક ભેગા થયેલા ઉત્સાહી ચાહકો શનિવારની રાત્રિએ શેરીના સંકેતોને કાપી નાખવાનું શરૂ કર્યું, હવામાં કાચની બોટલ ફેંકી દીધી, ઓછામાં ઓછી એક કાર ઉપર ટીપ કરી અને હા, સ્કૂટરને આગ પર ગોઠવ્યો .

તે શાળા માટે શરમજનક હતી, જે ગર્વથી ચીફ ક્વાર્ટરબૅક પેટ્રિક મહોમ્સને એલમ કહે છે (તે શનિવારની રમતમાં હતો ). વિશાળ શહેર માટે પણ તે શરમજનક હતી, પણ લુબૉક પોલીસ ઝડપથી એક નિવેદન બહાર પાડતા હતા જે વાંચે છે: “ટેક્સાસ ટેકની બાસ્કેટબૉલ ટીમે એનસીએએ ચૅમ્પિયનશિપ ફાઇનલ ફોર રમતમાં મિશિગન સ્ટેટને હરાવ્યા પછી, હજારો પ્રશંસકો યુનિવર્સિટી નજીક, બ્રોડવે પર ભેગા થયા. ભીડ ભરાઈ રહેલી સંપત્તિ સહિતના ઘણાં ખતરનાક અને નિરાશાજનક વર્તણૂકોમાં રોકાયેલા લોકો. ટેક્સાસ ટેક માટે અમે ગર્વ અનુભવીએ છીએ, પરંતુ આ પ્રકારનો વર્તન સહન કરશે નહીં. અમે રેડ રાઇડર ચાહકો ટીમને ટેકો આપવા અને કાયદેસર અને જવાબદારીપૂર્વક ઉજવણી કરવા માંગીએ છીએ. અમે રાષ્ટ્રીય તબક્કે છીએ તેથી લુબૉકને ગૌરવ આપીએ. ”

તેમ છતાં, લાઇમ સ્પષ્ટપણે તેના સ્કૂટર સાથે કોઈ શક્યતા લેવા માંગતી નથી, જે રિટેલમાં રિપોર્ટમાં 100 થી 500 ડોલરની કિંમતે ખર્ચ કરે છે. ન તો તે માંગે છે કે આજે રાત્રે મોટી રમત પહેલા અથવા પછી કોઈને માર્યા જાય, જે મિનેપોલિસમાં થાય છે. થોડા સમય પહેલાં ટેકક્રન્ચને મોકલવામાં આવેલા નિવેદનમાં લાઇમ જણાવ્યું હતું કે, “ટેક્સાસ ટેકની જીત અને ટુર્નામેન્ટના દોડથી અમે ખૂબ ઉત્સાહિત છીએ અને ગૌરવ અનુભવીએ છીએ, અમે લૂબ્કોકની ચિંતાઓને જાહેર સલામતી માટે પણ શેર કરીએ છીએ. આજની રાતની મોટી રમતની અપેક્ષામાં, અમે અમારા કાફલાને શેરીઓમાંથી ખેંચી લીધા તે પહેલાં જ તેણે ખેંચ્યું છે, અને મંગળવારે સવારે પ્રારંભમાં પ્રવૃત્તિઓ પછી સ્કૂટરને ફરીથી ગોઠવશે. ”

લાઇમ દ્વારા આજે પ્રશ્નોના જવાબ મળ્યા નથી, જેમાં દૈનિક ધોરણે લુબૉકમાં કેટલા સ્કૂટર છે તે સહિત, કંપનીએ શહેરના અધિકારીઓ સાથે પહેલીવાર સલાહ લીધી હતી અને જો તે તેના પ્રકારનો પ્રથમ નિર્ણય છે. પ્રતિસ્પર્ધી બર્ડે પણ સંબંધિત પ્રશ્નોનો જવાબ આપ્યો નથી. ડૉલસ સ્થિત જોખમી નિષ્ણાત થૉમ રિકર્ટ, બંને પરંપરાગત અને ઉભરતા પ્રવાહો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે જે સ્કૂટરથી લઈને ડ્રૉનથી લઈને ઓટોમેટેડ વાહનો માટે જાહેર કંપનીઓને અસર કરે છે – કહે છે કે તે અગાઉ કોઈ પણ સ્કૂટર કંપનીથી ભીડ-નિયંત્રણની ચિંતાઓથી તેના કાફલાને ઝાંખું કરતા હોવાની જાણ નથી અને કે તે સારી રીતે ધોરણ બની શકે છે.

તે તેના દૃષ્ટિકોણમાં જોઈએ. એક વસ્તુ માટે, રિકર્ટ, અમારા જેવા અન્ય લોકોએ સ્કૂટરને મોટી સંખ્યામાં લોકો અને દારૂને શામેલ કરતી સેટિંગ્સમાં દુરૂપયોગ કર્યો છે. તે ડલ્લાસના સેન્ટ પેટ્રિક ડે પરેડને નિર્દેશ કરે છે, જેણે આ વર્ષે 100,000 થી વધુ લોકોને આકર્ષિત કર્યા છે. “મેં કેટલાક ખરાબ વર્તન જોયા છે” કારણ કે તે સ્કૂટર સાથે સંબંધિત છે, રિકર્ટ એક કઠોર હાસ્ય સાથે ફરીથી ઉલ્લેખ કરે છે.

રિકર્ટ, વિશેષતા વીમા કંપની આર્ગો ગ્રૂપ માટે કામ કરે છે, તે આગળ નોંધે છે કે ત્યાં લાઇમ અને અન્ય કોઈ પણ વ્યક્તિ માટે ઉપલબ્ધ છે જે ઘટનાની પેટર્નની વધુ સારી રીતે સમજણ માંગે છે, જેમાં ક્યારે અને ક્યાં અને કઈ શરતો હેઠળ ભંગાણ થાય છે. તે સમાન પ્રકારનો ડેટા છે જે ઘણી બધી વસ્તુઓને સૂચવે છે જેના પર અમેરિકનો ટેવાયેલા છે, જેમાં ઉદ્યાનમાં બંધાયેલા બગીચાઓ અને લેબર ડે પછી અપ્રાપ્ય પૂલ આપવામાં આવે છે. “કેટલાક ચોક્કસ વર્તણૂકોની અસર ઘટાડવા માટે જોખમ મૂલ્યાંકનના આધારે સમુદાયો સુવિધાઓ અને ઉપકરણો વિશે ચોક્કસ નિર્ણયો લે છે,” તે કહે છે.

તે કલ્પનાપાત્ર છે, વાસ્તવમાં, આવી માહિતી સાથે સશસ્ત્ર છે, સ્કૂટર કંપનીઓને અંતે અમુક પ્રકારની ઘટનાઓની પહેલાં શહેરની શેરીઓમાંથી તેમના ઉત્પાદનોને સાફ કરવા માટે કોઈ વિકલ્પ હોતો નથી, જ્ઞાન સાથે વધુ જવાબદારી આવે છે. ફક્ત સમય જ કહેશે, પણ આશ્ચર્ય પામશો નહીં. તે કંપનીઓ માટે સુંદર કુદરતી ઉત્ક્રાંતિ હશે. સમાન સલામતી, જવાબદારી અને ખર્ચ-સંબંધિત ચિંતાઓને લીધે મોટાભાગે પહેલેથી જ તેમની વાસણો સુનાવણીમાં એકત્રિત થાય છે – કારણ કે, ટૂંકમાં, લોકો ક્યારેક મૂર્ખ કાર્ય કરે છે.

Top