You are here
Home > Entertainment > ગેમ ઓફ થ્રોન્સ પર શનિવાર નાઇટ લાઇવ: એમિલિયા ક્લાર્ક, નાઇટ કિંગ અને અન્યો ક્રેશ કિટ હેરિંગ્ટનના એકપાત્રી નાટક – એનડીટીવી ન્યૂઝ

ગેમ ઓફ થ્રોન્સ પર શનિવાર નાઇટ લાઇવ: એમિલિયા ક્લાર્ક, નાઇટ કિંગ અને અન્યો ક્રેશ કિટ હેરિંગ્ટનના એકપાત્રી નાટક – એનડીટીવી ન્યૂઝ

ગેમ ઓફ થ્રોન્સ પર શનિવાર નાઇટ લાઇવ: એમિલિયા ક્લાર્ક, નાઇટ કિંગ અને અન્યો ક્રેશ કિટ હેરિંગ્ટનના એકપાત્રી નાટક – એનડીટીવી ન્યૂઝ

પીટ ડેવિડસનએ નાઇટ કિંગ (સૌજન્ય ટ્વિટર) ના હાસ્યાસ્પદ દેખાવની આવૃત્તિ ભજવી.

કિટ હેરિંગ્ટનની પહેલીવાર સેટિંગ નાઇટ લાઇવ હોસ્ટિંગ માટે કેટલાક મિત્રોએ અપહરણ કર્યું હતું , જે સિંહાસન ચાહકો ગેમને ખુશ કરવા માટે ખાતરીપૂર્વક છે .

અભિનેતા જોન સ્નોને રમવા માટે જાણીતા છે – હિટ એચબીઓ શોમાં શ્રેષ્ઠ અને ખરાબ પાત્રોમાંની એક – સ્ટુડિયો 8 એચ ઉપર દાઢી વિના દેખાતી હતી અને લાંબા તાળાઓ તે (અને તે બાબત માટે, વૅલ્રિયનની બનેલી તલવાર વિના) માટે જાણીતી બની સ્ટીલ). “મેં મારો દાઢી મુક્યો છે, તેથી આ એક અતિશય પ્રિયતમ જૉન સ્નો છે,” તે અભિનેતા, જેણે તેના બેજ સ્યૂટ અને કાળા શર્ટમાં નિરાશ નચિંત જોયું હતું.

હેરિંગ્ટને સ્પષ્ટ કર્યું કે જોન સ્નોને શોના આઠ સીઝન્સ માટે ચિત્રિત કરવામાં આનંદ થયો હતો, જેણે તેને સાયલેન્ટ હિલ જેવી ફિલ્મોમાં દેખાવાની ઊંડાઈમાંથી ખેંચી હતી : પ્રકટીકરણ 3-ડી અને પોમ્પી (“જે, કોઈક રીતે, ઇવેન્ટ કરતાં આપત્તિના વધુ પ્રમાણમાં સાબિત થયું હતું.” તે તેના પર આધારિત હતું, “હેરિંગ્ટને કહ્યું હતું), તે પોતાની કારકિર્દીના પછીના પ્રકરણ માટે તૈયાર છે. મોટાભાગના, તે ખરેખર આ દિવસની શો વિશે વાત કરવા માંગતો નથી.

“હું બધા પ્રશંસકો માટે ખૂબ આભારી છું, પરંતુ મને કહેવું પડશે કે, 10 વર્ષ પછી, હું આગળ શું આવે તે જોવા માટે ખરેખર ઉત્સાહિત છું,” તેમણે જણાવ્યું હતું.

કમનસીબે બ્રિટીશ અભિનેતા માટે, કેટલાકએ હેરી પોટરના ચાહકો, અતિશય ગેમ ઓફ થ્રોન્સ ચાહકો અને તેમના ઘણા સહ-સ્ટાર્સ – તેમની પત્ની સહિત – ભીડમાં હોવાનું માન્યું હતું, જે સળગતા ડ્રેગન સાથે નહીં પણ બર્નિંગ પ્રશ્નો સાથે સશસ્ત્ર છે.

ડેનેરીઝ ટાર્ગારીનનું ચિત્રણ કરતી અભિનેત્રી, એમિલિયા ક્લાર્ક, ડેનેરીઝના લાંબા, ચાંદીના ચાંદીના સ્થાને ટૂંકા શ્યામ વાળની ​​રમત રમી હતી. તેણીએ પ્રસિદ્ધ પાત્રથી આ ફેરફાર થોડો ઓછો આશ્ચર્યજનક કર્યો હતો, એકવાર તેણે સ્વીકાર્યું હતું કે તેને શો વિશે ખૂબ યાદ નથી. એટલા માટે, હકીકતમાં, તેણીએ તેના મોટા ક્ષણ દરમિયાન હેરિંગ્ટનને ખરાબ કરી હતી.

“શું તમે અમને તે કેવી રીતે સમાપ્ત થાય છે તે અંગેનો સામાન્ય અર્થ જણાવી શકો છો?” તેણીએ પૂછ્યું. જ્યારે હેરિંગ્ટનએ દર્શાવ્યું કે તેણી શોમાં છે અને તેના પરિણામે, તે કેવી રીતે સમાપ્ત થાય છે તે જાણવું જોઈએ, તેણીએ ઉમેર્યું, “હું ભૂલી ગયો છું. મારો મતલબ છે કે તે છેલ્લા સીઝનથી ખૂબ લાંબો સમય રહ્યો છે. પ્લસ, મારા ઘણા દૃશ્યો સાથે વાત કરી રહ્યાં છે એક ડ્રેગન, જે લીલો ધ્રુવ પર ફક્ત ટેનિસ બોલ છે. તેથી મને ખબર નથી કે ખરેખર શું થઈ રહ્યું છે. ”

“વેલ, માફ કરશો, પરંતુ તમારે રાહ જોવી પડશે અને થોડા અઠવાડિયામાં જોવું પડશે,” હેરિંગ્ટને જવાબ આપ્યો.

કલાર્કને એક વધુ પ્રશ્ન હતો, “અરે, શું તમે સેક્સન 6 માં જ્યારે સેક્સ માણ્યું ત્યારે તમને યાદ છે? શું તમે જાણો છો કે તેઓએ ફિલ્માંકન કર્યું છે?”

હાર્લિંગ્ટનના કોમેડિક ગિગ હોવા છતાં, ક્લાર્ક શોના અંતમાં પ્રતિક્રિયા આપનાર એકમાત્ર વ્યક્તિ નહોતો. જોન બ્રૅડલી, જોન સ્નોના શ્રેષ્ઠ મિત્ર સામોવેલ ટેલી તરીકે જાણીતા, તે શોમાં તેનાથી શું થાય છે તે પૂછવા લાગ્યો. “તેઓ માત્ર મને સ્ક્રિપ્ટના બે પૃષ્ઠો જોવા દે છે,” તેમણે સમજાવ્યું.

વધુ મહત્ત્વની વાત એ છે કે જો તે હજી પણ મિત્રો બનશે તો તે વિચિત્ર છે કે શો સમાપ્ત થઈ રહ્યો છે. હેરિંગ્ટોનએ તેમને ખાતરી આપી હતી કે તેઓ કરશે – પરંતુ એક સાથે જોડાવાની તારીખ પર પ્રતિબંધ કરશે નહીં.

“તમે બદલાઈ ગયા છો,” બ્રેડલીએ હસ્યું.

પીટ ડેવિડસન, નાઈટ કિંગની હાસ્યાસ્પદ દેખાતી આવૃત્તિ રમીને બ્રેડલી સાથે સંમત થયા, “મને જાણવાની જરૂર છે કે લોકો મને ધિક્કારે છે? કારણ કે તે ખરેખર મને લાગે છે કે તેઓ મને ધિક્કારે છે.”

“સારું, હું કહું છું, હા,” હેરિંગ્ટને જવાબ આપ્યો. “તમે નાઇટ કિંગ છો. તમે સ્પર્શ કરો છો તે દરેક વ્યક્તિને એક બરફ ઝોમ્બી બની જાય છે.”

“ઓહ, ઠીક છે, મારા ખરાબ. પણ હેય, શું તમે આ પછી વિચારો છો, અમે હજી પણ મિત્ર બનીશું?” ડેવિડસન-એ-એવિલ-અવારતે આશ્ચર્ય વ્યક્ત કર્યું.

હેરિંગ્ટને જવાબ આપ્યો, “અમે ક્યારેય મિત્ર નહોતા.”

ડેવીડસનના નાઇટ કિંગે કહ્યું, “સૅમવેલ ટેલી બરાબર હતી! તમે બદલાઈ ગયા છો.”

રોઝ લેસ્લી દેખાયા ત્યારે, સૌથી વિદ્યુતપ્રવાહ ક્ષણ હતું. મોટાભાગના ગેમ ઓફ થ્રોન્સ ચાહકોને કદાચ યાદ છે કે લેસ્લીએ યિગ્રેટ નામના જંગલી પ્રાણીનું ચિત્રણ કર્યું છે, જેની સાથે જોન સ્નો તેની કુમારિકા ગુમાવે છે. યિગ્રેટની દુ: ખદ વાર્તા લીટીમાં તેણીને હવે શોમાં ન હોવાનું માનવામાં આવે છે, પરંતુ (જેમ કે ઘણા પ્રશંસકો જાણતા નથી) લેસ્લી અને હેરિંગ્ટને વાસ્તવિક દુનિયામાં પ્રેમમાં પડ્યા અને લગ્ન કર્યા.

લેસ્લીએ કહ્યું કે તેને કંઇક પૂછવાની જરૂર છે, પરંતુ હેરિંગ્ટને તેને છૂટાછેડા આપીને કહ્યું કે તે કેવી રીતે ગેમ ઓફ થ્રોન્સ સમાપ્ત થાય છે તે પણ કહી શકતો નથી.

“ઓહ ના, મને તેની કોઈ ચિંતા નથી. હું નકામું નથી,” તેણીએ જવાબ આપ્યો. “મારો પ્રશ્ન છે, ‘હવે આપણે પૈસા માટે શું કરવા જઈ રહ્યા છીએ? મારો મતલબ છે કે, અમે કંઈપણ બચાવ્યું નથી અને તમે મને કહ્યું,’ હું ઉત્તરનો રાજા છું. અમે દરરોજ ઉબર ઇટ્સને ઓર્ડર આપી શકીએ છીએ. ‘ ”

“રાહ જુઓ,” તેણીએ ઉમેર્યું. “એક વધુ પ્રશ્ન: તમે તે દાઢીને કેટલી ઝડપથી વધારી શકો છો?”

કિટ એ કેવી રીતે જાહેર નથી કરતું @ ગેમેફ્રોહ્રોન્સ સમાપ્ત થાય છે. # એસએનએલ pic.twitter.com/cVyUmfbsGT

– સેટરડે નાઇટ લાઈવ – એસએનએલ (@ એનબીસીએસએલ) એપ્રિલ 7, 2019

બીબીએ એચબીઓ શોના ચાહકો માટે આનંદદાયક હતા, પરંતુ જે લોકો વેસ્ટરોસથી છેલ્લા દાયકામાં રહ્યા હતા તેઓ નિરાશ થયા હતા. આ અઠવાડિયાના એપિસોડમાં આખરે , બે ગેમ ઓફ થ્રોન્સ સ્કેચ્સનો સમાવેશ થતો હતો.

(સી) 2019, ધ વૉશિંગ્ટન પોસ્ટ

લોકસભા ચૂંટણી 2019 માટે ndtv.com/elections પર નવીનતમ ચૂંટણી સમાચાર , જીવંત અપડેટ્સ અને ચૂંટણી શેડ્યૂલ મેળવો. અમને 2019 ની ભારતીય સામાન્ય ચૂંટણીઓ માટે 543 સંસદીય બેઠકોમાંથી દરેક માટે ફેસબુક પર પસંદ કરો અથવા Twitter અને Instagram પર અમને અનુસરો.

Top