You are here
Home > Sports > સ્ટીફ ક્રીને ચશ્માની સંપૂર્ણ કારકિર્દીની જરૂરિયાત પછી સંપર્કો મળી ગયા. અમે નાશ પામ્યા – એસબી નેશન

સ્ટીફ ક્રીને ચશ્માની સંપૂર્ણ કારકિર્દીની જરૂરિયાત પછી સંપર્કો મળી ગયા. અમે નાશ પામ્યા – એસબી નેશન

સ્ટીફ ક્રીને ચશ્માની સંપૂર્ણ કારકિર્દીની જરૂરિયાત પછી સંપર્કો મળી ગયા. અમે નાશ પામ્યા – એસબી નેશન

જો હું તમને કહું કે આપણે જોયેલી સ્ટીફ કરી બનાવવી એ પોતે જ નથી. તે ત્રણેય, શીર્ષકો, એમવીપી – તે બધું પેટા-અનુકૂળ, અન્ડર-પર્ફોર્મિંગ કરીમાંથી આવે છે. બધા કારણ કે તેને ચશ્માની જરૂર હતી, અને તેણે આ ત્રણ અઠવાડિયા પહેલા જ શીખ્યા .

“તે ખુલ્લી નવી દુનિયા જેવું છે.”

આની રણનીતિઓને સમજવાનો પ્રયત્ન કરો. એનબીએના ઇતિહાસમાંના મહાન શૂટર્સમાંના એકે દેખીતી રીતે જ બતાવ્યું છે કે તે સુધારણાત્મક લેન્સ વગર તેની સંપૂર્ણ કારકીર્દિ વગર શૂટિંગ કરી રહ્યો છે અને હવે તે જ સમસ્યાને સુધારશે ?!

વધુમાં, આ હકીકતને ધ્યાનમાં લો કે છેલ્લા ત્રણ અઠવાડિયામાં – લેન્સ મેળવવાથી – કરી તેમની કારકિર્દી માટે .436 ની તુલનામાં ત્રણમાંથી 0.487 નું શૂટિંગ કરી રહી છે. હવે, તે વહેલી તકે આપણે જાણીએ છીએ, પણ જો કરીનું શૂટિંગ વધુ સારા સ્તરે રહેવાનું છે, તો તે પૂરું થઈ ગયું છે.

વિચિત્ર વાત એ છે કે આવું કંઈક બન્યું તેવું આ પહેલી વખત નથી. 2007 સુધીમાં લેબ્રોન જેમ્સે લાસિક મેળવી લીધા પછી તેના વગર વર્ષો સુધી રમ્યા – અને તેની શૂટિંગ ટકાવારી વધી. જો આ કરી સાથે ચાલુ રહેશે … ભલાઈ.

Top