સિનસિનાટી – ફ્રેડ્ડી પેરાલ્ટાએ બુધવાર બપોરે સિઝનના મિલવૌકી બ્રુઅર્સની પહેલી પિચિંગ મણિ પહોંચાડી, અને તેની ટીમને તેના દરેક ભાગની જરૂર હતી.

પેરાલ્ટાએ આઠ ઇનિંગ્સથી બે હિટ પર સિનસિનાટી રેડ્સને ફટકાર્યા હતા, જેમાં કોઈ વૉક્સ અને 11 સ્ટ્રાઇકઆઉટ્સનો સમાવેશ થતો નહોતો, કારણ કે બ્રેવર્સે ગ્રેટ અમેરિકન બોલ પાર્ક ખાતે 1-0થી વિજયની સાથે ત્રણ-રમતની સફર પૂર્ણ કરી હતી.

બ્રુઅર્સની સતત પાંચમી જીતથી તેમના રેકોર્ડમાં 6-1 થી વધારો થયો હતો, જેમાં ફક્ત પાંચ રનનો સમાવેશ થાય છે.

સિરીઝના પહેલા બે રમતો પિચ પછી જોશ હેડર અનુપલબ્ધ છે, એલેક્સ વિલ્સન નવમાં સ્થાને રહ્યા હતા. તેણે ટકર બર્નહાર્ટને લીડઓફ વૉક કરવાની મંજૂરી આપી અને મેટ કેમ્પ સિંગલ્સ પર દોડવા માટે રેડ્સને જીવંત રાખતા પહેલા બે હિટર્સને નિવૃત્ત કર્યા.

વિલ્સને રમતને સમાપ્ત કરવા માટે બીજા સ્થાને યુજેનિયો સુરેઝને એક બળમાં પકડ્યો અને બ્રુઅર્સ સાથે તેમનો પ્રથમ બચાવ રેકોર્ડ કર્યો.

બૉક્સ સ્કોર: બ્રૂઅર્સ 1, રેડ્સ 0

પેરાલ્ટા મુખ્યત્વે ફ્લાય-બોલ, ફાસ્ટબોલ પીચર તરીકે ઓળખાય છે, અને તે ચોક્કસપણે આ દિવસે સાચું હતું. તેણે 100 પિચમાં ફેંક્યા, જેમાં સ્ટ્રાઇક્સ માટે 72 નો સમાવેશ થાય છે, 84 ફાસ્ટબોલ્સ હતા. અને તેણે નોંધેલા 24 બાઉન્ડ્સમાંથી, કોઈ પણ ગ્રાઉન્ડબૉલ પર નહોતું.

બ્રુઅર્સે બીજી ઇનિંગમાં એકમાત્ર રન બનાવ્યો, રેડ્સ સ્ટાર્ટર લુઈસ કાસ્ટિલો દ્વારા માનસિક વિરામને કારણે જેસ્યુસ એગ્યુલાર દ્વારા એક-એક વોક પછી. કાસ્ટિલોએ પ્રથમ ફેંકવું શરૂ કર્યું, પરંતુ જોયે વોટ્ટો બેગને ઢાંકતા ન હતા તેથી કાસ્ટિલો બોલને પકડી રાખતા હતા અને એક બાલ સાથે ચાર્જ કરવામાં આવતો હતો. વોટ્ટો બેગને આવરી લેતી ન હતી કારણ કે લામ્બરિંગ એગ્યુલિરે ક્યારેય મુખ્યમાં ચોરી કરવાનો પ્રયાસ કર્યો નથી.

મેની પિનાએ કાસ્ટિલોને તે ગેફે માટે ચૂકવણી કરી હતી જેથી રમતના પહેલા રન સાથે અગિયલારને સ્કોર કરવા માટે મધ્યમ બે રન આઉટ કરીને બાઉન્સિંગ કરી.

તે એકમાત્ર હિટ હશે અને બ્રુઅર્સ કાસ્ટિલોને તેની સાત ઇનિંગ્સની ઓવરમાં રન કરશે. તેમના બદલાવ સાથે સમગ્ર રમતમાં બેડેવીંગ હિટર્સ, કાસ્ટિલોએ નવ સ્ટ્રાઇકઆઉટ્સ લોગિંગ કરતી વખતે લગભગ ચાર વૉક કામ કર્યું.

આભાર! તમે પેકર્સ અપડેટ માટે લગભગ સાઇન અપ કર્યું છે

તમારા ન્યૂઝલેટર નોંધણીની પુષ્ટિ કરવા માટે ઇમેઇલ માટે નજર રાખો.

આઠમાના તળિયે બે ડાઉન સાથે, રેડ્સે કર્ટ કાસાલીને સિંગલ છોડી દીધા ત્યારે રેડ્સે તેમની બીજી હીટ પર્ટ્ટાને એકત્રિત કરી. રેડ્સના મેનેજર ડેવિડ બેલે યાસિઅલ પિગને હિટ કરવા માટે મોકલ્યા હતા, જેમાં એક તીવ્ર દ્વંદ્વયુદ્ધ મૂક્યો હતો જેમાં પિગિએ પેરાલ્ટામાંથી ફાસ્ટબોલ્સને ફોલ્લીંગ કરી હતી.

પ્યુગમાં સતત સાત ફાસ્ટબોલ્સ ફેંકીને, પેર્લ્ટાએ પાઉન્ડ સાથે ભીંતમાં મળ્યા હતા અને તેઓ ગંદકીમાં કર્વવોલ સાથે ગયા હતા, જેમાં સ્લેગર બ્રુઅર્સના કચરા માટે 11 મી સ્ટ્રાઇકઆઉટ માટે અવિચારી રીતે ઉડાયા હતા.

કી ટેકવેઝ

જેફ્રીફ મોવેસ ફોરવર્ડ: રીલિવર જેરેમી જેફ્રેસ, ખભાના નબળાઇમાંથી પરત ફર્યા પછી મંગળવારે એરીઝોનામાં જીવંત બેટિંગ પ્રેક્ટિસ કરી અને ઓક્લાહોમા શહેરમાં ક્લાસ એએએ સાન એન્ટોનિયો માટે શુક્રવારે તેની આગામી દેખાવ બનાવશે. મેનેજર ક્રેગ કાઉન્સેલે કહ્યું હતું કે, “ગઈકાલે તે ખૂબ જ સારો રહ્યો હતો.” “બધા સારા ચિહ્નો.” બ્રુઅર્સ આશા રાખે છે કે જેફ્રેસ થોડા અઠવાડિયામાં ક્લબમાં ફરીથી જોડાવા માટે તૈયાર છે.

આર્કીઆ હસ્ટલ નથી કરતું: ઓર્લાન્ડો આર્સીયાએ બ્રુઅર્સના પાંચમા સ્થાને ત્રીજા બેસમેન સુરેઝને ગ્રાઉન્ડર સાથે પછાડ્યો હતો અને પ્રથમ બેઝમાં આગળ વધ્યો ન હતો. સુરેઝે બૉલને બે વખત ઉડાવી દીધી હતી અને આર્સીયા સંભવતઃ સલામત રહી હોત, તે પહેલા તેણે બોક્સમાંથી બહાર નીકળ્યો હતો પરંતુ તેને ફેંકી દીધો હતો.

કેનને રમતમાં મળે છે : તે બ્રુઅર્સ સેન્ટરફિલ્ડર લોરેન્ઝો કેન માટે સુનિશ્ચિત દિવસ હતો, પરંતુ તે ગે ગેમેલ માટે પિંચ-હિટર તરીકે આઠમાં રમતમાં પ્રવેશ્યો હતો. રેડ્સે કાસ્ટિલોને ડાબેરી એમીર ગેરેટ સાથે બદલ્યા ત્યારે કાઉન્સેલે આ પગલું લીધું. કેન બમણું થઈ ગયું અને પાછળથી બે ડાઉન સાથે તૃતીય ચોરી કરી, પરંતુ તે ભરાઈ ગઈ.

રેકોર્ડ

આ વર્ષે: 6-1

છેલ્લું વર્ષ: 4-3

આવી રહ્યું છે

ગુરુવાર: બંધ દિવસ.

શુક્રવાર : બ્રુઅર્સ ખાતે બચ્ચા, 7:10 વાગ્યે મિલવૌકી આરએચપી બ્રાન્ડોન વૂડ્રફ (1-0, 3.60) વિરુદ્ધ શિકાગો એલએચપી જોસે ક્વિન્ટાના (0-0, 4.50). ટીવી: એફએસ વિસ્કોન્સીન. રેડિયો: એએમ -620.