You are here
Home > Sports > ઔબર્ન વિ વર્જિનિયા માટે નિષ્ણાત આગાહી – 247 સપોર્ટ્સ

ઔબર્ન વિ વર્જિનિયા માટે નિષ્ણાત આગાહી – 247 સપોર્ટ્સ

ઔબર્ન વિ વર્જિનિયા માટે નિષ્ણાત આગાહી – 247 સપોર્ટ્સ

MINNEAPOLIS – ઔબર્ન અને વર્જિનિયા રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપના કૂસ પર છે.

બંને તેમના પ્રથમ ટાઇટલ માટે તૈયાર છે. ઔબર્ન તેના પ્રથમ ફાઇનલ ફોરમાં છે.

ઇતિહાસ બનાવવાની બહાર, આ બે ટીમો વધુ જુદી હોઈ શકે નહીં. વર્જિનિયા ગતિ ધીમું અને મૂલ્યવાન આકસ્મિક મૂલ્ય પ્રેમ કરે છે. દરમિયાન, ઔબર્ન ટેમ્પો દબાણ કરવા માંગે છે અને સંક્રમણમાં 3-પોઇન્ટરને ફટકારે છે. કઈ શૈલી જીતે છે?

ટીપૉફ શનિવાર મિનેપોલિસમાં યુ.એસ. બેન્ક સ્ટેડિયમની અંદર 5: 5 વાગ્યે સીટી માટે સેટ છે. અંતિમ ચાર સીબીએસ પર પ્રસારિત કરવામાં આવશે.

ચાલો મેચઅપમાં નિષ્ણાતો શું રજૂ કરે છે તેની તપાસ કરીએ.

*** $ 1 માટે અમારો પ્રયાસ કરો અને નવીનતમ ઔબર્ન ભરતી અને ટીમના સ્કોપ્સ મેળવો ***

*** તમારા ઇનબૉક્સમાં મફત ઔબર્ન બ્રેકિંગ ન્યૂઝ મેળવો ***

વર્જિનિયા 72, ઔબર્ન 68

ઔબર્ન 3-પોઇન્ટરનો ટન લે છે અને રમત દીઠ 11.5 બનાવે છે. ટાઇગર્સ આ વસ્તુને આગળ વધવા માંગે છે અને થોડી વધુ ખુલ્લી ખુલવા માંગે છે, જ્યારે વર્જિનિયા વ્યવસ્થિત વસ્તુઓને ધીમું કરીને અને શિસ્તબદ્ધ બચાવને લીધે પ્રતિસ્પર્ધીના જીવનને ખીલવા માટે શ્રેષ્ઠ છે (ટીમો યુવીએ સામે ઊંડાણથી ફક્ત 28.7 ટકા જ શૂટ કરે છે) ) અને રૂઢિચુસ્ત ગુનો જે હંમેશાં યોગ્ય શૉટ શોધે છે. ઓબર્ન ડિફેન્સિવ સ્લૉચ નથી, પરંતુ આ ટીમનું કેન્દ્રીય એન્જિન છે. જો ઔબર્નની 3s બનાવે છે, તો આ વસ્તુ વાસ્તવિક રસપ્રદ બનશે, કારણ કે ગતિ વધશે અને વર્જિનિયા પ્રેસ કરી શકે છે. વર્જિનિયા સારી ટીમ છે, પરંતુ કેટલાક વિચારે છે તેટલું નહીં. નિક બૌમગાર્ડનર, ડેટ્રોઇટ ફ્રી પ્રેસ

ઓબર્ન જીતવાની તક: 30 ટકા
આગાહી : વર્જિનિયા 70, ઔબર્ન 64

8 દ્વારા ઓબર્ન પર વર્જિનિયા

વર્જિનિયા જીતી: 79.8 ટકા
ઔબર્ન જીત: 20.2 ટકા

ઇએસપીએન બી.પી.આઈ.

ઓબર્ન પર વર્જિનિયા

Cavaliers ફાઇનલ ફોર પર પાછા ફરવા માટે ખૂબ જ સરળ રોકાણ કર્યું છે. છેલ્લા છ વર્ષમાં કેવેલિયર્સમાં ચાર 30-જીતની મોસમ છે, અને તે હાર્ટબ્રેક સાથે આવે છે, ખાસ કરીને 2018 માં 16 ક્રમાંકના યુએમબીસીના નુકસાનને કારણે. હવે બેનેટ નિષ્ફળ ગયો છે, આ ટીમ અપેક્ષા રાખે છે કે આ ટીમ આ ક્ષણને સ્વીકારશે. આ રમત ઘણીવાર બિહામણું હોઈ શકે છે, પરંતુ રીબાઉન્ડિંગ તફાવત ઉમેરાશે અને હન્ટર અને ગાય બીજા ભાગમાં સ્કોરિંગ કરશે. બે ઔબર્ન ગાર્ડ્સમાંના ઓછામાં ઓછા એક મોટી રાત હશે, પરંતુ તે પૂરતું નથી. વર્જિનિયાએ સ્કૂલના ઇતિહાસમાં પ્રથમ વખત રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ ગેમની જાહેરાત કરી. બિલ બેન્ડર, સ્પોર્ટીંગ ન્યૂઝ

ઓબર્ન પર વર્જિનિયા

આગાહીમાં કેવેલિયર્સની બચાવ અને અનુભવને કારણે બિંદુ (5.5 પોઇન્ટ્સ) કરતાં વધુ દ્વારા જીતી રહેલા કેવેલિયર્સનો સમાવેશ થાય છે.

વર્જિનિયા 67, ઔબર્ન 64

ઓબર્ન ક્યારે આવશે?

ઉત્તર કેરોલિનાના કદ અને લંબાઈ સાથે તેની કોઈ સમસ્યા નથી, અને તે કેન્ટુકી સાથે આવતી બધી બાબતોને કાબૂમાં રાખવામાં સફળ રહી હતી, પરંતુ હવે તેને કોલેજ બાસ્કેટબોલમાં નંબર વન સ્કોરિંગ ડિફેન્સનો સામનો કરવો પડ્યો છે.

વર્જિનિયા ત્રણ પોઇન્ટ બચાવમાં રાષ્ટ્રમાં નં. 2 હતો, અને ઔબર્નને બહારથી જીતવા માટે હિટ કરવો પડ્યો હતો. પરંતુ જેમ Purdue મળી, વર્જિનિયા જ્યારે પણ જરૂર બહાર બહાર ફટકો કરી શકે છે.

તૈયારી કરવાના એક અઠવાડિયા સાથે, વર્જિનિયા એ સમજશે કે શૂટર્સની બહારના ઓબર્નને કેવી રીતે ધીમું કરવું તે પૂરતું છે – યુએસ બેન્ક સ્ટેડિયમમાં શૂટિંગ ઊંડાણને પહોંચી વળવા તે એક મુદ્દો હશે – અને તે મેળવવા માટે પોતાનું પોતાનું અપરાધ જ મળશે રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ.

પીટ ફિયાટક

વર્જિનિયા 68, ઔબર્ન 65

કાર્સન એડવર્ડ્સે એલિટ આઇટમાં તેમના મનમાંથી બહાર નીકળીને આ પેક લાઇન સંરક્ષણની ટોચ પર 10 થ્રી-પોઇન્ટર કાઢી નાખ્યાં હતાં – પ્રત્યેક વ્યક્તિ છેલ્લા કરતા વધુ દૂરથી આવે છે. અને જો તે પ્રકારનાં પ્રદર્શનની પ્રતિકૃતિમાં સક્ષમ બહુવિધ ખેલાડીઓ ધરાવતી કોઈપણ ટીમ હોય, તો તે ઔબર્ન છે, કેમ કે ટાઇગર્સે તેમની છેલ્લી 11 રમતોમાં ઓછામાં ઓછા એક ડઝન ત્રણ બનાવ્યા છે.

કદાચ મોટો પ્રશ્ન એ છે કે: વર્જિનિયાના બોલની સલામતી એટલી સારી છે કે આ આક્રમક સંરક્ષણનો સામનો કરતી વખતે સામાન્ય રીતે થાય છે? ડ્યુક, સિરાક્યુઝ અને વર્જિનિયા ટેક- એએ ACC ની ત્રણ શ્રેષ્ઠ ટર્નઓવર- ફોર્સિંગ ડિફેન્સ કેવેલિયર્સ સામેની રમતોમાં ઓછામાં ઓછી નવ સ્ટીલ્સ રેકોર્ડ કરી શક્યા હતા. પરંતુ તેઓએ છેલ્લા સાતમાં રમત દીઠ (અને 2.6 બ્લોક) ફક્ત 3.1 સ્ટીલ્સની મંજૂરી આપી છે.

જો તે વલણ ચાલુ રહેશે, તો ઑબર્નને વર્જિનીયાને હરાવવા માટે લગભગ 18 થ્રી બનાવવા પડશે. અને મને લાગે છે કે આ કેવેલિયર્સનો ગુનો તે ભૂલોને ટાળવા માટે સક્ષમ બનશે જે વિજયને હટાવી શકે છે. ચુમા ઓકેકે વિના પ્રથમ રમતમાં ઔબર્નને ભાવનાત્મક જીત મળી, પરંતુ ટાઇગર્સ આ રમતમાં કોર્ટમાં હાજરી ગુમાવશે.

કેરી મિલર, બ્લીચર રિપોર્ટ

વર્જિનિયા 70, ઔબર્ન 64

માર્ચ મેડનેસ ઇતિહાસમાં યાદગાર ફેરબદલ. ટુર્નામેન્ટમાં બાકાત રહેવા માટે પ્રથમ ક્રમાંકિત 1 બીજ બન્યાં પછી એક વર્ષ, ટોની બેનેટ અને તેના કેવ્સ ચાર્લોટસવિલેમાં તેમના કોચિંગના કાર્યકાળ દરમિયાન પ્રથમ ફાઇનલ ફોર દેખાવ રજૂ કરી રહ્યા છે. તે તેમની માટે સહેલી મુસાફરી નહોતી, ખાસ કરીને એલિટ આઠ રાઉન્ડમાં, જ્યાં તેમને 80-75 ઓવર ટાઇમ જીતમાં પર્ડ્યુ બોઇલમેકર્સના ઉચ્ચ ઉડ્ડયન ગુનાને રોકવું પડ્યું હતું. કાયલ ગાય અને ટાય જેરોમેની જોડીને વર્જિનિયા માટે અનુક્રમે 25 અને 24 પોઇન્ટ્સનો સ્કોર મળ્યો હતો, જ્યારે હૂસના 143 પોઇન્ટરના નવનો સમાવેશ થતો હતો. તેમના ગુના સિવાય, તેમની સ્ટીકી ડિફેન્સની ગણના વર્જિનિયા દ્વારા ઔબર્ન સામે કરવામાં આવશે, ખાસ કરીને ટીમના હાર્પર અને બ્રાઉનને સમાવવાના પ્રયાસમાં. પર્ડુ મીટિંગની બહાર, કેવેલિયર્સે ટુર્નામેન્ટમાં રમતમાં 56 પોઇન્ટથી વધુની મંજૂરી આપી નથી. નિયમિત સિઝનમાં, વર્જિનિયાએ રમત પ્રત્યે મંજૂર 55.4 પોઇન્ટ સાથે રાષ્ટ્રનું નેતૃત્વ કર્યું હતું. ઑબર્ન ગુમ થયેલ ઓકેકે, જેણે કેવેલિયર્સની અંદર મુશ્કેલી ઊભી કરી હતી, એવી અપેક્ષા છે કે મામાડી ડાઇકાઇટ અને જેક સોલ્ટની જોડી બોર્ડને નિયંત્રિત કરવામાં સરળ સમય લેશે, જે વાસ્તવમાં વર્જિનિયાના તરફેણમાં રમતની ગતિને નિર્દેશ કરશે.

તેના છેલ્લા ચાર રમતોમાં નીચે 3-1 છે. સમગ્ર સીઝનમાં 25-11 એટીએસ રેકોર્ડ સાથે, આવરી લેવાની વાત આવે ત્યારે કેવ્સ એનસીએએ ડિવિઝન 1 માં પાંચમા શ્રેષ્ઠ છે (તે સમયે 69.4% કરી રહ્યા છે). ટોપબેટ

ઓબર્ન જીતવાની તકો: 27 ટકા

જેક લોરીમ : વર્જિનિયા

જીઓફ ફોસ્ટર : હું ઔબર્ન સવારી કરું છું !!!!! … એક વધુ રમત માટે. મને લાગે છે કે તેઓ વર્જિનિયાના સંરક્ષણની પાછળ તેમના માર્ગને શૂટ કરે છે. અને પછી ફાઇનલમાં મિશિગન સ્ટેટ ગુમાવશે. અને અમે બધા ટોમ આઇઝો ડાન્સિંગ વિડિઓઝ જોઈને અમારું સ્વપ્ન પૂરું કરીએ છીએ …

ઔબર્ન 68, વર્જિનિયા 65

કેન્ટુકી રમવાની પહેલા ઓબર્ન તેના અગ્રણી રીબાઉન્ડર ચુમા ઓકેકેને ગુમાવ્યો હતો અને તે લાલ-ગરમ વાઘને નુકસાન પહોંચાડતું નહોતું. ઔબર્ન 12-0 એસયુ અને 8-4 એટીએસ છે જે તેના છેલ્લા 12 માં છે. ઓબર્ને કેન્ટકી, નોર્થ કેરોલિના અને ટેનેસીને તે સમયગાળામાં બે વાર હરાવ્યો છે. બીજી તરફ વર્જિનિયા, છેલ્લા 8 એનસીએએ ટુર્નામેન્ટ રમતોમાંથી 6 માં ક્રમાંકને આવરી લેવામાં નિષ્ફળ ગઈ છે. અંતિમ સ્કોર આગાહી, ઔબર્ન ટાઇગર્સ એટીએસ 68-65 જીતી અને આવરી લે છે. માઇક, પિક્સ અને પરલેઝ

ઓબર્ન પર વર્જિનિયા

એવું લાગે છે કે નસીબ બંને ટીમની બાજુમાં છે. ચુકા ઓકેકેને ઇજા થવાની આસપાસ ઔબર્ન રેલી કરવા જઈ રહ્યું છે અને વર્જિનિયાની વિરુદ્ધ તેની પ્રેરણાનો ઉપયોગ કરશે. વર્જિનિયા માટે તેઓ એક વર્ષથી 16-વર્ષ સુધી ગુમાવવાથી દૂર થઈ ગયા છે, અને ટોની બેનેટએ તેમની માલિકીની ખોટ પછી તેમને કહ્યું હતું અને હવે તેઓ માનતા હતા કે તેઓ માનવામાં આવે છે.

આ રમતની ગતિને નિયંત્રિત કરી શકે તે એક યુદ્ધ હશે, પરંતુ તે ઔબર્ન માટે પૂરતું નથી. વર્જિનિયા કોઈ પણ ગતિએ રમી શકે છે કારણ કે તે ફક્ત કોઈની તુલનામાં વધુ સારી રીતે ચલાવે છે   દેશ. જો   આ રમત કેવેલિયર્સની ધીમી ગતિએ રમાય છે, તે 100 ટકા વર્જિનિયાને લાભ આપે છે કારણ કે તે ઔબર્નથી સંપત્તિ દૂર કરે છે. વાઘ તેમની ગતિનો ઉપયોગ કરવા અને ઉપર અને નીચે રમત રમવા માંગે છે. ટાઈ જેરોમ અને કાયલ ગાય સામે જેરેડ હાર્પર અને બ્રાયસ બ્રાઉન આ મેચઅપ જોવા મળશે.

જે યુદ્ધનો રક્ષક તે યુદ્ધ જીતી શકે છે તે ટીમને એક વધારાનો લાભ આપશે. જેરોમ કેવેલિયર્સનો એમવીપી રહ્યો છે અને તેને ઓબર્નને હરાવવા માટે તેને શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરવાની જરૂર પડશે.

અંતે, મને લાગે છે કે વર્જિનીયાએ ટાઇટલ ગેમ પર ટિકિટ પંચ કરી છે. તેઓ અત્યંત સારી રીતે કોચ છે અને તેઓ પોતાને હરાવતા નથી. જો તેઓ બધા ટુર્નામેન્ટમાં લાંબા સમય સુધી રમ્યા હોય તો તે ફક્ત દંડ થશે.

ટ્રે LyDay

ઔબર્ન 76, વર્જિનિયા 70

આ બંને ટીમોની છેલ્લી રમત ઓવરટાઇમ પર ગઈ અને બંને ટીમોએ તેમના ઓવરટાઇમ સમયગાળા પર પ્રભુત્વ મેળવ્યું. મને લાગે છે કે ટાઇગર્સ જીત થોડી વધારે પ્રભાવશાળી હતી અને મને લાગે છે કે આ રમતમાં તેમનો ગુનો મજબૂત રહેશે.

મને લાગે છે કે ટાઇગર્સને મોડીથી દૂર ખેંચવાની રીત મળશે, અને તે ઓછામાં ઓછા પાંચ પોઇન્ટ્સથી વિજય તરફ દોરી જશે. – CappersPicks.com

વર્જિનિયા (2) તટસ્થ સ્થળે ઔબર્ન (11) ને 4.8 દ્વારા હરાવશે. ઑબર્નની વર્જિનિયાને મારવાની 27% તક છે. એડ ફેંગ, પાવર રેન્ક

“> 247 સપોર્ટ્સ

Top