You are here
Home > Technology > સ્વિચ, પીએસ 4, એક્સબોક્સ વન અને પીસી આ મહિને ટોચની નવી ગેમ રીલીઝેસ – એપ્રિલ 2019 – ગેમસ્પોટ

સ્વિચ, પીએસ 4, એક્સબોક્સ વન અને પીસી આ મહિને ટોચની નવી ગેમ રીલીઝેસ – એપ્રિલ 2019 – ગેમસ્પોટ

સ્વિચ, પીએસ 4, એક્સબોક્સ વન અને પીસી આ મહિને ટોચની નવી ગેમ રીલીઝેસ – એપ્રિલ 2019 – ગેમસ્પોટ

એપ્રિલ અમને મોર્ટલ કોમ્બેટ 11, ડેઝ ગોન અને નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પર કપહેડ માટે નવું ઘર લાવે છે.

દ્વારા

એપ્રિલ અમારા પર છે, જેનો અર્થ એ છે કે હવે નવી રિલીઝ સંપૂર્ણ મહિના આગળ જોશે. તેને ડેઝ ગોન અને અર્થ ડિફેન્સ ફોર્સ: આયર્ન રેઈન ઉપરાંત વહાલા કપહેડના નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પોર્ટ જેવા કેટલાક વિશિષ્ટતાઓ મળ્યા છે . દરમિયાન, સ્પર્ધાત્મક ભીડ મોર્ટલ કોમ્બેટ 11 અને શોવેલ નાઈટ: શોડાઉનમાં ફેંકી દે છે.

શોવેલ નાઈટ: શોડાઉન – 9 એપ્રિલ

આના પર ઉપલબ્ધ: PS4, PS3, વિટા, એક્સબોક્સ વન, પીસી, સ્વિચ, Wii યુ

કોઈ કૅપ્શન પ્રદાન કર્યું નથી

શોવેલ નાઈટ: શોડાઉન એ ટ્રેઝર ટ્રૉવ પેકનો નવીનતમ ઉમેરો છે, જે નવા મલ્ટિપ્લેયર મોડ્સને લઈને તમને સ્ટેજ દ્વારા સ્પર્ધા કરે છે અથવા રત્નો માટે ડ્યુક આપે છે. હા, કોઈ ક્વાર્ટરનું આખું ઓર્ડર ચલાવવા યોગ્ય છે. જો કે, તમારી પાસે પહેલાથી ટ્રેઝર ટ્રિવ (3DS અને Vita સિવાયનાં તમામ પ્લેટફોર્મ્સ) પર માલિકી છે તો શોડાઉન તદ્દન મફત ડાઉનલોડ છે.

પૃથ્વી સંરક્ષણ દળ: આયર્ન વરસાદ – એપ્રિલ 11

PS4 પર ઉપલબ્ધ છે

કોઈ કૅપ્શન પ્રદાન કર્યું નથી

લાંબા ગાળાની બગ-સ્લેઇંગ શ્રેણીમાં નવીનતમ EDF ફોર્મ્યુલા પર વધુ ગંભીર લેવાનો છે. તે કહ્યું હતું કે, તમે હજી પણ મેક્ચમાં સ્યૂટ થશો અને વિશાળ જંતુ આક્રમણકારો પર બધાં પ્રકારના ફાયરબાયરનો વરસાદ વરસાવશો. તમે સ્થાનિક સહ-ઑપ દ્વારા ઑનલાઇન મિત્રો સાથે અથવા તમારા કોચ પર મોટી ભૂલોનો સામનો કરી શકો છો.

વધુ વાંચન:

કપહેડ – 18 એપ્રિલ

પર ઉપલબ્ધ : સ્વિચ કરો

કોઈ કૅપ્શન પ્રદાન કર્યું નથી

આનંદપ્રદ અને મુશ્કેલ એક્શન ગેમ નવા પ્લેટફોર્મ પર આવી રહી છે – અને આ સંસ્કરણ તમને ખરેખર સિંગલ પ્લેયરમાં મગમેન તરીકે રમવા દે છે (તે અપડેટ દ્વારા અન્ય વર્ઝનમાં આવે છે). નહિંતર, તે ત્રણ ટાપુઓમાં સમાન સાહસ છે, જ્યાં તમે કઠોર બોસ સામે લડશો અને કપટી પ્લેટફોર્મિંગ સ્તરોથી કૂદકો લેશો.

વધુ વાંચન:

મોર્ટલ કોમ્બેટ 11 – એપ્રિલ 23

આના પર ઉપલબ્ધ: પીએસ 4, એક્સબોક્સ વન, પીસી, સ્વિચ

કોઈ કૅપ્શન પ્રદાન કર્યું નથી

મોર્ટલ કોમ્બેટને કોઈ પરિચયની જરૂર નથી, પરંતુ શ્રેણીમાં નવીનતમ એન્ટ્રીમાં તેના સ્લીવમાં કેટલીક નવી યુક્તિઓ છે. જીવલેણ બ્લોઝ એ શક્તિશાળી એક્સ-રે હુમલાઓ જેવા છે જે તમે મેચ દીઠ એકવાર ઉપયોગ કરી શકો છો, ક્રિશિંગ બ્લોઝ ખાસ ચાલના ફ્લેશીઅર સંસ્કરણો છે અને ફ્લૅલેસલેસ બ્લોક્સ તમને વિરોધીઓને સંપૂર્ણપણે હુમલો કરવા માટે ખુલ્લા છોડી દેશે. અન્યાય 2 , એમકે 11 થી સંકેતો લેવાથી તમે તમારા પાત્રોને કોસ્ચ્યુમ અને ચેલેટ્સ સાથે કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો.

વધુ વાંચન:

દિવસો ગોન – 26 એપ્રિલ

PS4 પર ઉપલબ્ધ છે

કોઈ કૅપ્શન પ્રદાન કર્યું નથી

આ મહિનાની શરૂઆતમાં લાંબા સમયથી અપેક્ષિત એક્સ્ક્લુઝિવ છે. પ્રોટોગોનિસ્ટ ડેકોન સેંટ જોન ફ્રીકર્સ તરીકે ઓળખાતા ઝોમ્બિઓ સામે લડતા, સાપ્તાહિક ઓપન વર્લ્ડ પછી તેમની મોટરસાઇકલ પર સવારી કરે છે. તમે સ્ટીલ્થ સાથે અનડેડ હોર્ડ, ફાંસો મૂકીને, અથવા બંદૂકોમાં ઝળહળતું જાવ – ફક્ત રાત્રે ઝોમ્બિઓની આસપાસ પકડો નહીં.

વધુ વાંચન:

નવી સલાહ
અનુસરો

નવી સલાહ

4 વાગ્યા સુધી પી.ટી. એર્સ રવિવાર

નવી સલાહ તમને તમામ પ્લેટફોર્મ પર ઉપલબ્ધ શીર્ષકોની સાપ્તાહિક માત્રા આપે છે.

Top