You are here
Home > Technology > એપલ લીકની વિગતો નવી આઈફોન ડિઝાઇન – ફોર્બ્સ

એપલ લીકની વિગતો નવી આઈફોન ડિઝાઇન – ફોર્બ્સ

એપલ લીકની વિગતો નવી આઈફોન ડિઝાઇન – ફોર્બ્સ
એપલે તાજેતરના વર્ષોમાં તેના પોતાના ઉત્પાદનોને લીક કરવા માટે એક સ્વાદ વિકસાવ્યો હોઇ શકે છે , પરંતુ હવે અમારી પાસે એક નવું આઇફોન લિક છે જે મને કંપનીમાં ખુલ્લામાં બહાર આવવા માટે સખત શંકા છે.

2019 આઇફોન યોજનાકીય લીક

મિસ્ટર વ્હાઈટ / @ લોબાઈટી

અજ્ઞાત ઉદ્યોગ આંતરિક ‘ મિસ્ટર વ્હાઈટ ‘ એ આગામી પેઢીનાં આઇફોન માટે સ્કીમેટિક્સને જાહેર કરીને એપલ ઉત્પાદનોને લીક કરવાના તેમના લાંબા ઇતિહાસને ચાલુ રાખ્યો છે. તેઓ જે બતાવે છે તે એક ચેસિસ છે જે વર્તમાન આઇફોન ડિઝાઇન સાથે વધુ અથવા ઓછા લાકડીઓ છે, પરંતુ તેમાં નવી ટ્રીપલ કેમેરા એરે છે.

તમે આ ક્યાં જોવાનું જોઈએ? યોજનાના ટોચના ડાબા ખૂણામાં, તમે ત્રણ ગોળાકાર કટ-આઉટ્સ અને બે ચોરસ કટ-આઉટ્સ જોશો. ઐતિહાસિક રીતે, ટેકડાઉન બતાવે છે કે એપલ ભૂતપૂર્વ અને માઇક્રોફોનમાં કેમેરા મોડ્યુલને બંધબેસે છે અને બાદમાં ફ્લેશ કરે છે.

વધુમાં, સ્કિમેટિક્સ ગૂંચ ઈન સંપૂર્ણપણે સાથે OnLeaks થી લિક (ઉદ્યોગના સૌથી ભરોસાપાત્ર અંદરની એક) અને લોકપ્રિય જાપાનીઝ બ્લોગ Macotakara . રેપિઅર્સ સાથે સ્કેમેટીક્સને બહાર પાડવું, જેમ કે નીચે આપેલું, ત્રિપુટી એરે બતાવવું એ એપલના સૌથી આકર્ષક આઇફોનમાં પરિણમવાની શક્યતા નથી પરંતુ સેમસંગ અને હુવાઇથી હરીફ ઉપકરણો સાથે રાખવા માટે આ પગલું આવશ્યક છે.

એપલ આઇફોન 11 રેક્સ પર આધારિત રેન્ડર

ઓનલાઈક્સ

એક વાત જે હું માનું છું કે મિસ્ટર વ્હાઈટ ખોટી છે, તે મોડલ છે. તેમણે સ્કાયમેટિક્સને નવા આઇફોન એક્સઆર તરીકે લેબલ કર્યું છે, પરંતુ હું ( અને અન્ય ) માને છે કે તેણે આને મિશ્રિત કર્યું છે કારણ કે તે ડ્યુઅલ કેમેરા આઇફોન એક્સએસ અને આઇફોન એક્સએસ મેક્સ છે જે ત્રણ કેમેરા સુધી જાય છે, જો તે એક મોટો આંચકો હશે સિંગલ કેમેરા આઇફોન એક્સઆર એક પેઢી પછી ટ્રિપલ એરે પર ગયો.

ખોટી ઓળખના આ કેસ ઉપરાંત, મને આ શંકા પર પૈસા નથી લાગતા હોવાનું થોડું કારણ છે. તે એપલના સૌથી આકર્ષક આઇફોન અપગ્રેડ માટે બનાવશે નહીં, પરંતુ જ્યારે કેટલાક ભીડ-આનંદી બેટરી યોજનાઓ સાથે જોડાય છે ત્યારે તે હજી પણ લોકપ્રિય સાબિત થવું જોઈએ.

એટલે કે, જણાવ્યું હતું કે સાથે માઉન્ટ વેચાણ દબાણ , એપલના અદ્યતન યોજનાઓ કહેવાતા લવચીક ‘માટે આઇફોન ફોલ્ડ ‘ સાથે આવી વહેલા બદલે પાછળથી લાભ હોત …

___

ટ્વિટર , ફેસબુક અને Google+ પર ગોર્ડનને અનુસરો

ફોર્બ્સ પર વધુ

એપલના ફોલ્ડબલ નવા આઇફોન એકસાથે આવી રહ્યા છે

એપલ ટ્રોલ્સ નવી એરપાવર પેકેજીંગ લીક સાથે ચાહકો

નવી આઇફોન લીકની વિગતો એપલના ભીડ-આનંદી બેટરી સુધારણાઓ

એપલ લીક અગ્લી ન્યૂ આઇફોન ડિઝાઇનને સમર્થન આપે છે

એપલની આઇફોન 5 જીની સમસ્યાઓ 2020 સુધી ચાલુ રહેશે

“>

એપલે તાજેતરના વર્ષોમાં તેના પોતાના ઉત્પાદનોને લીક કરવા માટે એક સ્વાદ વિકસાવ્યો હોઇ શકે છે , પરંતુ હવે અમારી પાસે એક નવું આઇફોન લિક છે જે મને કંપનીમાં ખુલ્લામાં બહાર આવવા માટે સખત શંકા છે.

2019 આઇફોન યોજનાકીય લીક

મિસ્ટર વ્હાઈટ / @ લોબાઈટી

અજ્ઞાત ઉદ્યોગ આંતરિક ‘ મિસ્ટર વ્હાઈટ ‘ એ આગામી પેઢીનાં આઇફોન માટે સ્કીમેટિક્સને જાહેર કરીને એપલ ઉત્પાદનોને લીક કરવાના તેમના લાંબા ઇતિહાસને ચાલુ રાખ્યો છે. તેઓ જે બતાવે છે તે એક ચેસિસ છે જે વર્તમાન આઇફોન ડિઝાઇન સાથે વધુ અથવા ઓછા લાકડીઓ છે, પરંતુ તેમાં નવી ટ્રીપલ કેમેરા એરે છે.

તમે આ ક્યાં જોવાનું જોઈએ? યોજનાના ટોચના ડાબા ખૂણામાં, તમે ત્રણ ગોળાકાર કટ-આઉટ્સ અને બે ચોરસ કટ-આઉટ્સ જોશો. ઐતિહાસિક રીતે, ટેકડાઉન બતાવે છે કે એપલ ભૂતપૂર્વ અને માઇક્રોફોનમાં કેમેરા મોડ્યુલને બંધબેસે છે અને બાદમાં ફ્લેશ કરે છે.

વધુમાં, સ્કિમેટિક્સ ગૂંચ ઈન સંપૂર્ણપણે સાથે OnLeaks થી લિક (ઉદ્યોગના સૌથી ભરોસાપાત્ર અંદરની એક) અને લોકપ્રિય જાપાનીઝ બ્લોગ Macotakara . રેપિઅર્સ સાથે સ્કેમેટીક્સને બહાર પાડવું, જેમ કે નીચે આપેલું, ત્રિપુટી એરે બતાવવું એ એપલના સૌથી આકર્ષક આઇફોનમાં પરિણમવાની શક્યતા નથી પરંતુ સેમસંગ અને હુવાઇથી હરીફ ઉપકરણો સાથે રાખવા માટે આ પગલું આવશ્યક છે.

એપલ આઇફોન 11 રેક્સ પર આધારિત રેન્ડર

ઓનલાઈક્સ

એક વાત જે હું માનું છું કે મિસ્ટર વ્હાઈટ ખોટી છે, તે મોડલ છે. તેમણે સ્કાયમેટિક્સને નવા આઇફોન એક્સઆર તરીકે લેબલ કર્યું છે, પરંતુ હું ( અને અન્ય ) માને છે કે તેણે આને મિશ્રિત કર્યું છે કારણ કે તે ડ્યુઅલ કેમેરા આઇફોન એક્સએસ અને આઇફોન એક્સએસ મેક્સ છે જે ત્રણ કેમેરા સુધી જાય છે, જો તે એક મોટો આંચકો હશે સિંગલ કેમેરા આઇફોન એક્સઆર એક પેઢી પછી ટ્રિપલ એરે પર ગયો.

ખોટી ઓળખના આ કેસ ઉપરાંત, મને આ શંકા પર પૈસા નથી લાગતા હોવાનું થોડું કારણ છે. તે એપલના સૌથી આકર્ષક આઇફોન અપગ્રેડ માટે બનાવશે નહીં, પરંતુ જ્યારે કેટલાક ભીડ-આનંદી બેટરી યોજનાઓ સાથે જોડાય છે ત્યારે તે હજી પણ લોકપ્રિય સાબિત થવું જોઈએ.

એટલે કે, જણાવ્યું હતું કે સાથે માઉન્ટ વેચાણ દબાણ , એપલના અદ્યતન યોજનાઓ કહેવાતા લવચીક ‘માટે આઇફોન ફોલ્ડ ‘ સાથે આવી વહેલા બદલે પાછળથી લાભ હોત …

___

ટ્વિટર , ફેસબુક અને Google+ પર ગોર્ડનને અનુસરો

ફોર્બ્સ પર વધુ

એપલના ફોલ્ડબલ નવા આઇફોન એકસાથે આવી રહ્યા છે

એપલ ટ્રોલ્સ નવી એરપાવર પેકેજીંગ લીક સાથે ચાહકો

નવી આઇફોન લીકની વિગતો એપલના ભીડ-આનંદી બેટરી સુધારણાઓ

એપલ લીક અગ્લી ન્યૂ આઇફોન ડિઝાઇનને સમર્થન આપે છે

એપલની આઇફોન 5 જીની સમસ્યાઓ 2020 સુધી ચાલુ રહેશે

Top