બંધ

વિંગ્સને લાઈટનિંગ માટેનો કોઈ જવાબ મળ્યો ન હતો. 14 માર્ચ, 2019 ના રોજ ડેટ્રોઇટમાં ફિલ્માંકન. હેલેન સેન્ટ જેમ્સ, ડેટ્રોઇટ ફ્રી પ્રેસ

માર્ચ, ખાસ કરીને આ વર્ષે, મિશિગનમાં રમતો માટે શ્રેષ્ઠ મહિના છે. સ્પાર્ટન્સ અને વોલ્વરાઇન્સ માર્ચ મેડનેસમાં નૃત્ય કરે છે. વાઘ વસંત તાલીમમાં છે. સિંહો ઊંચી ડ્રાફ્ટ ચૂંટવાની તૈયારી કરી રહ્યાં છે (ત્યાં નવી સંખ્યા નથી). પણ પિસ્ટન એનબીએની પૂર્વીય કોન્ફરન્સમાં સાતમી સ્થાને બેઠા છે અને 2008 થી પહેલી વખત પ્લેઑફ રમત જીતવાની ધમકી આપી રહ્યાં છે. આનંદથી બહાર આવ્યા છો? રેડ વિંગ્સ, જે સ્ટ્રિંગ વગાડતા હોય છે – પરંતુ ટેન્કિંગ નહીં! – સંભવતઃ સંભવિત વિકાસ અને તેમના એનએચએલ ડ્રાફ્ટ લોટરી અવરોધોને મદદ કરવા. સીઝનના અંતમાં રમતો જોવાનું, ડ્રાફ્ટ સ્ટેંડિંગ્સ પર એક આંખ સાથે જૂના થઈ શકે છે – ફક્ત સિંહ ચાહકોને પૂછો. ધ્યાનમાં રાખીને, અહીં સિઝનના વિંગ્સના અંતિમ 10 રમતો જોવા માટે 10 નોન-વિંગ્ઝ કારણો છે.

વધુ: તારો હિરોઝ (મિશિગન સ્ટેટ): ફર્સ્ટ ડેટ્રોઇટ રેડ વિંગ્સ પ્રેક્ટિસ ‘સર્રિયલ’

માર્ચ 19: ન્યૂ યોર્ક રેન્જર્સ પર

રેન્જર્સ સ્ટેન્ડિંગમાં વિંગ્સ જેટલું ખરાબ છે, તેમ છતાં તેઓ ડેટ્રોઇટ પર નવ પોઇન્ટ છે. પરંતુ હજી પણ ગોલની હેન્રીક લંડક્વિસ્ટમાં એન.એચ.એલ.નું શ્રેષ્ઠ હૅન્ક (હવે હેનરિક ઝેટ્ટરબર્ગ નિવૃત્ત થઈ ગયું છે) છે. 37 વર્ષીય કારકિર્દીની આ સૌથી ખરાબ સીઝન છે; તેણે 13 શરુ સીઝન્સ પછી ઓછામાં ઓછા બે શૉટ્સ સાથે 47 પ્રારંભમાં શૉટઆઉટ પોસ્ટ કર્યું નથી.

21 માર્ચ: સેન્ટ લૂઇસ બ્લૂઝ પર

બ્લૂઝ, કૂલ, ખૂબ વાદળી, 1 જાન્યુઆરી, 15-18-4 વાગ્યે હતા. ત્યારથી, તેઓ 21-9-3થી આગળ નીકળી ગયા છે અને સેન્ટ્રલ ડિવિઝનમાં ત્રીજી સ્થાને પહોંચી ગયા છે, જે રુકી ગોલ્ડી જોર્ડન બિનિંગટનને આભારી છે. 25 વર્ષનો ખેલાડી 16-4-1થી હારી ગયો છે (જાન્યુઆરી 1 થી 16 જીતીને), એનએચએલની સરેરાશ 1.81 ગોલ સાથે છે અને તે પાંચમાં શૉટમાં ત્રીજા સ્થાને છે.

23 માર્ચ: વેગાસ ગોલ્ડન નાઈટ્સ પર

સ્ટેનલી કપ ફાઇનલ્સ દેખાવથી તાજી થનાર બીજા વર્ષનો ફ્રેન્ચાઇઝ, ખડકાળ બહાર આવ્યો, પરંતુ તે કોચ (અને ભૂતપૂર્વ રેડ વિંગ્ઝ મહાન) ગેરાર્ડ ગેલંટ હેઠળ પેસિફિક વિભાગમાં ત્રીજા ક્રમે આવ્યો. ભૂતપૂર્વ વોલ્વરાઈન મેક્સ પેસીરેટીની રણમાં તેમની પ્રથમ સિઝનમાં 21 ગોલ અને 16 સહાયક છે અને વેગાસ માટે પૂર્વ રેડ વિંગ થોમસ નોઝેક 57 મેચમાં 15 પોઇન્ટ્સ ધરાવે છે.

25 માર્ચ: સેન જોસ શાર્ક્સ પર

શાર્ક્સને પશ્ચિમી કોન્ફરન્સમાં શ્રેષ્ઠ રેકોર્ડ મળ્યો છે અને પ્લેઑફ સ્પોટને લૉક કરવાની ધારણા પર છે, જે પીઢ-ભારાંકવાળા કોરને આભારી છે, જે રેડ વિંગ્સ આગળ ગુસ્તાવ Nyquist, જે ચાર ધરાવે છે તે ઉપરાંત વેપાર સમયરેખા પર પણ વધુ મજબૂત બન્યું છે. અનેક જુદા જુદા રેખાઓ પર રમ્યા છતાં સાત રમતોમાં પોઇન્ટ્સ.

28 માર્ચ: બફેલો સબર્સ ખાતે

એક તરફ, સબર્સ વિંગ્સના પુનઃનિર્માણ માટેનું બ્લુપ્રિન્ટ છે, જેમાં રોસ્ટર પર છેલ્લા પાંચ નંબર 1 અથવા નં. 2 ચૂંટણીઓની ત્રણ સાથે – નિકલસ લિડસ્ટ્રોમનો બીજો ભાગ રૅમસ ડૅહલિન – અને તેમના ટોચના છ સ્કોરર છે. બધા 26 અથવા નાના. બીજી તરફ, સબર્સ આઠમી સીઝન માટે પ્લેઑફ્સને ચૂકી જવા માટે તૈયાર છે અને નંબર 8 ચૂંટેલા માટે ક્રમાંકમાં છે – સાતમા સીધી ટોપ -10 ફર્સ્ટ રાઉન્ડર.

માર્ચ 29: ન્યૂ જર્સી ડેવિલ્સ

ઇજાઓએ સીધી સીઝન માટે પ્લેઑફ બનાવવા માટે ડેવિલ્સના પ્રયાસને માર્યા ગયા છે; તેઓ 2016-17 એમવીપી (અને ભૂતપૂર્વ વિન્ડસર સ્પિટફાયર) ટેલર હૉલ વિના હશે અને 2017 ના નંબર 1 ની નિકો હિશીરને ડેટ્રોઇટની મુલાકાત લેશે. ડેવિલ્સ પાસે સખત રુકી ગોલ્લી છે, જોકે મેકેન્ઝી બ્લેકવુડમાં, જેની પાસે 2.69 જીએએ અને 15 શરુઆતમાં બે શૉટ્સ છે.

31 માર્ચ: બોસ્ટન બ્રુન્સ

એટલાન્ટિક ડિવિઝન દ્વારા લાઈટનિંગની હાસ્યાસ્પદ દોડએ એનએચએલમાં ત્રીજા સૌથી વધુ પોઇન્ટ્સ હોવા છતાં, મોટાભાગે રડાર હેઠળ બ્રુન્સને છોડી દીધા છે. તેઓ પ્રમાણિત વિચિત્ર વરણાગિયું માણસ અને પ્રાસંગિક ખરાબ છોકરા બ્રેડ માર્ચન્ડ દ્વારા આ મોસમનું નેતૃત્વ કરે છે. 30 વર્ષીય, જેણે અગાઉ તેમને હિટ કરવાને બદલે તેના વિરોધીઓને મારવા માટે ઠપકો આપ્યો હતો, તેણે 70 રમતોમાં 30 ગોલ અને 55 સહાયક ભૂમિકા ભજવી હતી.

2 એપ્રિલ: પિટ્સબર્ગ પેંગ્વીન

2008-09 સ્ટેનલી કપ ફાઇનલમાં તે ઘર અને ઘરની રિમેચ છે. જો તમે પ્રત્યેક સમયે સિડની ક્રોસ્બી, ઇવેજેની માલ્કિન, ક્રિસ લેટૅંગ (પેન્સ માટે) અથવા જોનાથન એરિક્સન (વિંગ્સ માટે) બરફ પર હોય ત્યારે પ્રત્યક્ષ સખત મહેનત કરો છો, તો તમે ડોળ કરી શકો છો કે આ રમત પાછો આવી રહી છે અને તે સમયે જ્યારે ફરીથી સંભળાય છે વિંગ્સ પ્લેઓફ સ્ટ્રેક અનબ્રેકેબલ લાગતું હતું.

4 એપ્રિલ: પિટ્સબર્ગ પેંગ્વીન પર

શું, તે કામ કરતું નથી? પેંગ્વિન્સે બે સ્ટેનલી કપ જીત્યા છે અને 2009 માં વિંગ્સને હરાવીને નવ પ્લેઑફ દેખાવ કર્યા હતા અને 10 મી પ્લેઑફ બર્થની રસ્તે પહોંચ્યા હોવાનું અનુભૂતિ કરતા હતા. ઠીક છે, કદાચ તમે સિડની ક્રોસ્બીના સ્થિર શ્રેષ્ઠતાનો આનંદ લઈ શકો છો, હવે 31, જે તેની કારકિર્દીમાં નવમા વખત માટે ચોથા (અથવા વધુ) પોઇન્ટમાં સમાપ્ત કરશે.

6 એપ્રિલ: બફેલો સબર્સ

જેમ આપણે અગાઉ નોંધ્યું છે તેમ, સબર્સ જુવાન છે – એનએચએલમાં ત્રીજી સૌથી નાની ટીમ – અને મોટેભાગે ઘર ઉગાડવામાં આવે છે. પરંતુ તેમના મુખ્ય સ્કોરર ઓલ-સ્ટાર જેફ સ્કીનર છે, જેમાં 70 રમતોમાં 36 ગોલ છે. 26 વર્ષીય આ વર્ષે પછી અનિયંત્રિત ફ્રી એજન્ટ હોઈ શકે છે અને કોઈ સક્રિય ખેલાડી પ્લેઑફ દેખાવ વગર વધુ રમતો રમ્યો છે.

રાયન ફોર્ડનો સંપર્ક rford@freepress.com પર કરો . Twitter પર @theford પર તેને અનુસરો.