You are here
Home > Sports > યુએફસી લંડન: ટિલ વિ. મસવાડલ – વિજેતા અને ગુમાવનારા – બ્લડી કોણી

યુએફસી લંડન: ટિલ વિ. મસવાડલ – વિજેતા અને ગુમાવનારા – બ્લડી કોણી

યુએફસી લંડન: ટિલ વિ. મસવાડલ – વિજેતા અને ગુમાવનારા – બ્લડી કોણી

વિચિતામાં છેલ્લા અઠવાડિયાના ઇવેન્ટની જેમ – જો તમને તે પાછું યાદ છે – યુએફસી લંડનની શરૂઆત થતાં પહેલાં ધીમી થઈ ગઈ છે. લિયોન એડવર્ડસે મુખ્ય સહકારમાં ગનર નેલ્સન ઉપર નિર્ણાયક વિજય મેળવ્યો હતો જ્યારે જોર્જ માસવાડાલે મુખ્ય ઘટનામાં ડેરેન ટિલના ક્રૂર કેઓ સાથે વિશ્વને આશ્ચર્યચકિત કર્યું હતું. યુએફસી વિચિતાથી વિપરીત, ફટાકડા મુખ્ય ઘટનાના અંત સાથે સમાપ્ત થઈ નહીં કારણ કે માસવાડાએ બેકસ્ટેજ ઇન્ટરવ્યુમાં એડવર્ડસનો સાથે બોલાવ્યો હતો. અમે હજી પણ આ બોલાચાલીની પ્રતિક્રિયાઓ વિશે જાણતા નથી – જેમાં માસવાડલ બોનસ મનીમાં તેના $ 100 કે કોઈપણ ગુમાવશે – પરંતુ લગભગ ચોક્કસપણે માસવાડલ માટેના કેટલાક નકારાત્મક પરિણામો હોવાનું જણાય છે. કેટલાક એવું કહી શકે છે કે ઇવેન્ટ ખંજવાળ નોંધે છે, પરંતુ ઓછામાં ઓછું તે યાદગાર હતું ….

વિજેતાઓ

લિયોન એડવર્ડસનો: એડવર્ડસનોએ નિવેદનમાં નરકની રજૂઆત કરી કે તે સ્પર્ધકોમાંથી કોઈ એક પર મુખ્ય ઘટનામાં રહેવા માટે લાયક છે, બીજા રાઉન્ડ બંધ કરવા માટે કેટલાક ક્રૂર ગ્રાઉન્ડ સ્ટ્રાઇક્સ સાથે નેલ્સનના ચહેરાને તોડી નાખે છે. વિભાજીત નિર્ણયને તમે મૂર્ખ બનાવશો નહીં, એડવર્ડ્સે તે જીતને આરામદાયક રીતે જીતી લીધા, દરેક સિંગલ વિરામ પર કોણી સાથે વિનિમય વિનિમય જીતી. તે એક તીવ્ર નિવેદન હતો. જો કે, તેના માટે સૌથી મોટો હકારાત્મક તેવો હોઈ શકે છે, જે માસવાડલ સાથેના તેના પાછળના તબક્કે હતા. તે એડવર્ડ્સ પર સ્પૉટલાઇટ રજૂ કરે છે જે પહેલાં ત્યાં ન હતું અને માસવાઈલ સાથેની ઉચ્ચ પ્રોફાઇલ હરીફાઈમાં પરિણમશે.

નથાનિયેલ વુડ: જોસ ક્વિનોનેઝ જેવા ગ્રાઇન્ડરનો સામે વુડ કેટલું સારું છે તે પ્રશ્નો હતા. વુડને શરૂઆતના ઘંટથી વુડને શેલૅક કરીને તે બધી ચિંતાઓને તોડી નાખી, જ્યાં સુધી તેણે બીજા રાઉન્ડમાં ક્વિનોનેઝ મિડવેથી ટેપને નાખી. બૅન્ટમવેટ પર વધુ અનધિકૃત સંભાવનાઓ પૈકીની એક – યુવાન પ્રતિભા સાથે લોડ કરાયેલ વિભાગ – વુડ એ જ સમયે અન્ય ઘણી સંભવિતતાઓમાંથી સફળતાપૂર્વક પોતાને અલગ પાડ્યો છે. મને આશ્ચર્ય છે કે તે “પ્રોસ્પેક્ટ” ના ઉપનામ પર કેટલો સમય લાગી શકે છે.

ક્લાઉડિયો સિલ્વા અને ડેની રોબર્ટ્સ: આમાં ઘણા વિવાદો છે. મેં રોબર્ટ્સ પાસેથી ચીસો સાંભળી ન હતી, પરંતુ તેનો અર્થ એ નથી કે તે બન્યું નથી. જો તે થાય, તો પીડાથી ચીસો મૌખિક સબમિશન તરીકે ગણાશે. જોકે, વિવાદ એક બાજુથી અલગ હતો, તે એક મજા હરીફાઈ હતી કે સિલ્વા સ્પષ્ટ રીતે રેફ સ્ટેપ કરતાં પહેલા જીતી હતી. જો સિલ્વા જીતી રહ્યા હોય તો પણ, રોબર્ટ્સે તેની પાસે કોઈ પણ માનવામાં આવે તે કરતાં જમીન પર વધુ ક્ષમતા દર્શાવ્યું હતું, પછી ભલે તે સૌથી તકનીકી પ્રદર્શન ન હતું. અંતિમ શ્રેણીના વિવાદને જોતાં, રોબર્ટ્સને ગુમાવવાના સ્તંભમાં મૂકવા માટે તે મારા હૃદયમાં શોધી શક્યું ન હતું, પછી ભલે તે દેખાય કે તે ખોટમાં આવી રહ્યો હતો. મને ધારથી આગળ ધકેલવાથી લોકો તેના વિશે વાત કરે છે અને તેનું શેર વધ્યું છે. હા, રોબર્ટ્સ માટે લાંબા સમય સુધી તે સારી રાત છે.

માર્ક ડાકાસી: હું આશ્ચર્ય વ્યક્ત કરતો હતો કે યુએફસી મેચમેકર્સ શું કરી રહ્યા હતા જ્યારે જૉ ડફી સામે ખાડો ડાયકીસી જ્યારે અંગ્રેજ ત્રણ લડવાની હારમાં સવારી કરતા હતા. એવું લાગે છે કે તેઓ મારા કરતાં વધુ સારી રીતે જાણે છે (આ વખતે). યુવાનોએ તેમની કારકિર્દીની સૌથી સંપૂર્ણ કામગીરીને એકસાથે મૂકી. આ પ્રક્રિયામાં, ઘણા લોકોએ તેને લખ્યા પછી તેમણે તેમની તરફ રસ દાખવ્યો હતો. જો તે શિસ્તને બંધ કરી શકે છે, તો તેણે તેના સ્ટ્રાઇકિંગમાં ઉમેર્યું છે, ડાઇકસી બે વર્ષ પહેલાં તેના પર ઉભી થયેલી ઉચ્ચ અપેક્ષાઓ પૂરી કરી શકે છે.

સાપરબેગ સફારોવ: હું સફારોવને અહીં મૂકવા માંગતો નથી. એમએમએ (MMA) ના ઇતિહાસમાં ક્યારેય આવી જબરદસ્ત વાડ પકડવાની તકલીફ આવી નથી જેણે ડી.કે. અને હજી સુધી, સફારૉવ તેની પ્રથમ યુએફસી જીત પસંદ કરવા માટે તેનાથી દૂર ગયો. જ્યાં સુધી રેફરીઓ સીધી રીતે કોઈ હરીફાઈને અસર કરવાના ડરને મેળવી શકશે નહીં – જ્યાં સુધી સંજોગો તેને બોલાવે ત્યારે તે કરવું તે તેમનું કામ છે – અમે સેફરોવને લડવૈયાઓની જેમ પ્રદર્શન કરવા જઈ રહ્યાં છીએ … અને હું તેમને દોષ આપી શકતો નથી. અમે કેવી રીતે Safarov જીતી ગમતી નથી, પરંતુ જો તમારી નોકરી લાઇન પર હતી તો તમે શું કરશો?

ડેન આઇજ: હું ઇગના પ્રભાવશાળી પ્રભાવ પર પહોંચો તે પહેલાં, ન્યૂ ઝિલેન્ડમાં કરૂણાંતિકા વિશેના તેમના લડાયક ભાષણની તરફેણ કરે છે. ઇગ પોતાને એક વર્ગ કાર્ય સાબિત કરે છે અને જે પણ અસંમત છે તે નરકમાં જઈ શકે છે. આઇજ પણ 77 સેકન્ડમાં uber-tough ડેની હેનરી નિકાલ, તે એક ખરાબ વસ્તુ સાબિત કરે છે. મને હજુ પણ ઇગના ગેસ ટાંકી વિશે ચિંતા છે, પરંતુ જો તે આ સ્પર્ધાને ઝડપથી નિકાલ કરવાનું ચાલુ રાખે તો તે કોઈ સમસ્યા નથી.

મોલી મેકૅકન: મેકકેનની બદનામી આંખ એ છબી હોઈ શકે છે જે આપણે પ્રિસ્કીલા કાચોઇરા સાથેના બર્નબર્નર પછી અમારા માથામાં અટકી ગયેલી છબી હોઈ શકીએ છીએ, પરંતુ મેકકેનની સુધારેલી ગ્રાઉન્ડ રમત પણ નોંધ લેવી જોઈએ. બ્રિટને હજી પણ ત્યાં જવાનો લાંબો રસ્તો છે, પરંતુ તે તેની આંખને અંતિમ ફ્રેમમાં બંધ કરવામાં આવે તે પહેલાં તેણીએ પ્રથમ બે રાઉન્ડમાં આરામદાયક રીતે આરામ કરવા માટે પૂરતા હડતાળ ખોલ્યા. તેણી એવું લાગે છે કે તે મુખ્ય સ્ટેશન સામેની ક્રિયા હશે.

માઇક ગ્રુન્ડી: તમે અપેક્ષા રાખશો કે વર્લ્ડ-ક્લાસ રેસલર એક પ્રભાવશાળી ગ્રાઇન્ડીંગ વિજય મેળવશે. ના. ગ્રુન્ડીએ પગ પર તેની શક્તિ દર્શાવવા માટે પોઇન્ટ બનાવ્યો હતો અને તેણે નાદ નરીમની પર સખત અને ભારે સજા આપીને સ્થાયી અટકળો સુરક્ષિત કરી હતી. પહેલાથી જ 32, હું યુ.એફ.સી. ફાસ્ટ ટ્રેક ઇંગ્લિશમેનને જોવા માંગુ છું.

બેન આસ્ક્રેન: ફંકી એક માટે વસ્તુઓ સારી રહી છે. તેણે ભૂતપૂર્વ ચેમ્પિયન રોબી લોઅરર સામે વિવાદાસ્પદ વિજય મેળવેલો અને વિભાગમાં દરેકને તેના પર ગોળીબાર કરવા માટે બોલાવ્યો. તે જે કરે છે તે પોતાને સુસંગત રાખવા માટે જાહેર દેખાવ કરવાનું ચાલુ રાખે છે. આસ્ક્રેનના ટુકડાને લગતા બધા લોકો સાથે તેમની લડાઇની પસંદગી છે. લડવૈયાઓ પોતાની જાતને કેવી રીતે પ્રમોટ કરવા તે વિશે તેનાથી પાઠ લેવા માંગે છે.

ગુમાવનારા

ડેરેન ટિલ: જ્યારે તે ટિલ માટે ખરાબ રાત બન્યો ત્યારે, પ્રથમ રાઉન્ડમાં તેના નક્કર પ્રદર્શનથી દૂર ન થવું જોઈએ. તેણે ખૂબ જ શરૂઆતમાં મસ્વાડાલને ફર્સ્ટ કર્યું, દલીલથી તેને સ્પર્ધાત્મક પ્રથમ રાઉન્ડમાં જીત્યો. જો કે, તેની લાંબા સમયથી રક્ષણાત્મક ટેવ પાછો આવ્યો અને તેને ગધેડામાં ડંખવા લાગી અને માસવાઈલ તેને કોણે કરી. પંક્તિમાં બે નિર્ણાયક નુકસાન સાથે, શીર્ષક વાર્તાલાપની નજીક ક્યાંય પણ નથી. સંભવિત છે કે તે ફરી ક્યારેય નહીં … ઓછામાં ઓછું વેલ્ટરવેટ પર હશે. 170 બનાવવાની 24 વર્ષીય મુશ્કેલીઓ સારી રીતે દસ્તાવેજીકૃત કરવામાં આવી છે અને તેમની મધ્યસ્થી તરફ જવાની વાત લાંબા સમય સુધી ફેલાયેલી છે. તે માનવું મુશ્કેલ છે કે હવે તે વેલ્ટરવેટ પર ટાઇટલ પિક્ચર પર ન જતા નરકમાં નર્ક કરશે. પ્લસ, તમે ક્યારેય જાણતા નથી કે કેવી રીતે ફાઇટર તેના કારકિર્દીના પ્રથમ કેઓ નુકશાન પર પ્રતિક્રિયા આપશે. આ ટિલના કારકિર્દીમાં એક મુખ્ય બિંદુ રજૂ કરે છે.

જોસ ક્વિનોનેઝ: જ્યારે હું ક્વિનોનેઝને ગુમાવવાની આશા રાખતો હતો, ત્યારે મને આશા હતી કે તે તેના કરતાં વધુ સ્પર્ધાત્મક બનશે. તે ચાર લડાઇની જીતની લડાઇમાં હરીફાઈમાં આવ્યો – બધા યુએફસીમાં – માત્ર તે જ જોવા માટે કે તે વુડ સમાન પાંજરામાં હોવાના પાત્ર નથી. બીજા શબ્દોમાં કહીએ તો, ક્વિનોનેઝ આ મતદાનમાં અનુકૂળ મેચમેકિંગ માટે લાભાર્થી હતી. હા … હું તેના ભવિષ્ય વિશે કોઈપણ રીતે ઉત્સાહિત નથી.

જેક માર્શલ અને જ્હોન ફિલિપ્સ: વાજબી હોવા માટે, આ બે શું કરી શકે તે અંગે ફ્લેશિંગ હતા. ફિલીપ્સે પ્રથમ વખત નોકડાઉન કર્યું હતું, માર્શમેન બીજા સ્થાને રહી હતી. તે સિવાય, તે ફક્ત ફિલીપ્સ માર્શલને પીછો કરતા હતા અથવા ક્યારેક એક અથવા તો એક જ સમયે પોટશોટ સાથે. તે ચોક્કસપણે આ ફટકોમાંથી બહાર નીકળવાની આશા રાખતી ફટકો નહોતી. જ્યારે તમારી પ્રતિષ્ઠા ઍક્શન ફાઇટરની હોય ત્યારે, તમે તે પ્રતિનિધિ સાથે કોઈની સામે જોડાયેલા હો ત્યારે વધુ સારી રીતે વિતરિત કરો. આ બે વિતરિત નહોતા.

જોર્ડન રેનાલિડી: હું રિનનાડી પર ખૂબ ખરાબ રીતે નફરત કરવા માંગતો નથી. તે દરેક રીતે શારીરિક રીતે ચરિત્રથી સજ્જ ફાઇટર સામે અંતર ગયો. જો કે, એલનએ રિનનાડીને પણ સૌથી વધુ જીતેલી લડાઈ વિશે રિનનાડીની અપેક્ષા રાખી હતી અને તે વિજયને તોડવા માટે નજીકથી આવી શકતો ન હતો. હા … રેનરડીને ગુમાવનારા સ્તંભમાં મૂકવું યોગ્ય છે.

જૉ ડફી: મને ખબર નથી કે ડાયાકીઝ ઇજાગ્રસ્ત થઈ ગઈ છે કે ડફીના પગ એટલા શરમજનક છે કે તેણે પોતાને ક્યારેય જોયો નહોતો અથવા જો તે માત્ર એક પગલું ખોવાઈ ગયું છે. ભલે, ડફીએ ક્યારેય જોયું નહીં. હકીકતમાં, તે પ્રશ્નમાં પણ બોલાવે છે કે ડફી ક્યારેય કેટલો સારો હતો. તેમની શ્રેષ્ઠ યુએફસી જીત શું છે? રેઝા મદડી? હું જાણું છું કે કોનર મેકગ્રેગોર પર તેની જીત છે, પણ તે 2010 માં પાછો આવ્યો હતો. જોશ કોશેકે શીર્ષક માટે જીએસપીને પડકાર આપ્યો તે પહેલાં તમે જાણો છો. અરે, ત્યારથી ઘણું બદલાઈ ગયું છે. મને લાગે છે કે હું આ બિંદુએ ડફી ટ્રેન બંધ કરી રહ્યો છું.

નિકોલે નેગ્યુમેરેનુ: જ્યારે હું નેગુમેરેનુને બધી ચીરા આપીને અનુભવું છું ત્યારે તે સફારોવથી પ્રાપ્ત થતી હતી, તેવો નવો એવો કોઈ નથી જેણે કોઈને પણ એવું માને છે કે તે તેના રોસ્ટર સ્પોટ માટે લાયક છે. સફોરોવ તેની રોસ્ટર સ્પોટ પહેલા લાયક નહોતા અને નેગુમેરેનુ પ્રભુત્વ ધરાવતું હતું. જો તે થોડા સમય માટે અટકી જવાની આશા રાખે તો તે યુવાનને થોડી મોટી ગતિવિધિઓ કરવાની જરૂર પડશે.

ડેની હેન્રી: હું હેનરીની અત્યાચારની વાર્તાનો આનંદ માણતી હતી. ત્યારબાદ આઇજેએ તેની દુનિયાને ભાંગી નાખી, માત્ર 77 સેકન્ડમાં સબમિશન મેળવ્યું. હેન્રી એક મહાન રમતવીર નથી, પરંતુ તે નખની જેમ ખડતલ છે અને ઘણી સજા ભોગવી શકે છે. જમણી મેચઅપમાં, તે નરકની જેમ આનંદ કરે છે. કમનસીબે તેમના માટે, તે ઇગ સામે તે પ્રદર્શિત કરવા માટે નહોતા.

નાદ નરીમની: 30 સેકન્ડમાં હરીફાઈમાં અને હું નારીમાનીને પસંદ કરવાનું ખેદ કરતો હતો. તેમની શરીરની ભાષા આત્મવિશ્વાસ વિના હતી અને તે તેના પ્રભાવમાં દર્શાવવામાં આવી હતી. ટૂંકા ગાળાથી, જ્યાં તેણે બીજા સ્થાને ગ્રુન્ડીને પછાડી દીધી હતી, ત્યાં નરિમાનીને અંકુશમાં રાખવા અથવા ધમકી આપવાની કોઈ વાત ન હતી. આ નુકશાન મારા માટે ચીસો પાડશે કેમ ટીમ આલ્ફા પુરૂષને મુખ્ય કોચની જરૂર છે કેમ કે નરીમાનીને તે દિશામાં જવાનું ઇચ્છતું નથી.

લિયોન રોબર્ટ્સ: શું તમે જોયું કે સફારોવ કેટલો બધો વાડ લઈ ગયો છે? સફરૉવને પાંજરામાં હત્યા કરવા માટે પરવાનગી આપવા માટે રોબર્ટ્સ જવાબદાર છે, જેથી રશિયન તેની પ્રથમ યુએફસી જીત મેળવે. જો કોઈ પોઇન્ટ લેતો હોય તો હું તેની પર ધ્યાન આપતો નથી, તે અયોગ્ય હોવા જોઈએ. રોબર્ટ્સ તરફથી ખૂબ જ ગરીબ કાર્યકારી.

રેફરી: હું જાણું છું કે મેં રોબર્ટ્સને પહેલેથી જ સિંગલ બનાવ્યો છે – તેની સમસ્યાઓ બીજા કરતા વધુ ભયંકર હતી – પરંતુ તે સામાન્ય રીતે પદવી માટે ગરીબ રાત હતી. સિલ્વા અને રોબર્ટ્સ વચ્ચેની હરીફાઈ બંધ થઈ તે પહેલાં, રેફરી કેવિન સતકી તરફથી અનેક શંકાસ્પદ કૉલ્સ હતા. અને તમે મેકૅનૅન અને નેલ્સન પર આંખની ઇજાઓ જુઓ છો? તે ઝઘડા કદાચ બંધ થઈ હોવી જોઈએ. હા, વસ્તુઓ સારી ન હતી.

રિંગ્સસાઇડ ડૉક્ટર્સ: સ્વીકાર્ય છે કે મેકૅનૅન અને નેલ્સનને લગતાં પ્રતિસ્પર્ધાઓ રોકવા માટે હું રેફરીને સંપૂર્ણપણે દોષી ઠેરવી શકતો નથી. ડૉક્ટરોને તે કોલમાં રેફરન્સ કરતાં વધુ સત્તા હોય છે. મારામાં ચાહક ખુશ હતા કે સ્પર્ધાઓ ચાલુ રહી – ખાસ કરીને મેકકેન સાથે, કારણ કે તેનાથી તેને વિજય મળ્યો હતો – પરંતુ ડોકટરોને હરીફાઈની સ્પર્ધાત્મકતા અથવા મનોરંજન મૂલ્યની કાળજી લેવાની જરૂર નથી. તેઓ લડવૈયાઓને પોતાનેથી બચાવવા માટે માનવામાં આવે છે. મને નથી લાગતું કે તે અસરકારક રીતે કરે છે.

ન તો

જ્યોર્જ માસવાડાલ: હું અહીં માસવાડલ મૂકવા માંગતો ન હતો. આ ઇવેન્ટના તાત્કાલિક નિષ્કર્ષ પર, તે રાતના સૌથી મોટા વિજેતા હતા. ટૉલના તેમના કેઓ કોવી માટે પ્રારંભિક દાવેદાર હતા. તેમણે તેનું નામ વિભાજનની ટોચ પર ફરીથી ગોઠવ્યું. ત્યારબાદ લૌરા સાન્કો સાથેની મુલાકાતના મધ્યમાં તે લિયોન એડવર્ડ્સ – ફાઇટર સાથે મળી ગયો. તે માસવાડલના તમામ હકારાત્મક હિતોને નકારી શક્યો નહીં, પરંતુ તે ખાતરીપૂર્વક માસવાઇડલની જીતને ડાઘી કરી શક્યો હતો અને તે ખૂબ સસ્પેન્શન તરફ દોરી શકે છે. યુએફસીએ આ ઇવેન્ટનું નિયમન કર્યું તે હકીકત કદાચ માસવાઈડલની તરફેણમાં છે કારણ કે હું કલ્પના કરીશ કે તેઓ રાજ્ય ઍથ્લેટિક કમિશન કરતાં તેના પર હળવા થશે, પરંતુ તે હજી પણ ખરાબ વસ્તુ છે.

ડોમિનિક રેયેસ અને વૉલ્કન ઓઝેડેમીર: મને ખબર છે કે ઘણા લોકો નિર્ણયથી અસંમત છે, પરંતુ મને લાગે છે કે રેયેસનું વોલ્યુમ અંતિમ બે રાઉન્ડમાં વધુ નુકસાનકારક સાબિત થયું છે. તે કહે છે, તેનો અર્થ એ નથી કે તે યુવાન પાસેથી નિરાશાજનક પ્રદર્શન ન હતો, અને ન્યાયાધીશોએ ઓઝેડેમરની તરફેણ કરતા હતા તેવું મને અસ્વસ્થ લાગ્યું હોત. રેયેસ કેટલાક ખૂબ ઊંચી અપેક્ષાઓ આ સ્પર્ધામાં આવતા અને તેમને સુધી રહેવા ન હતી હતી. જોન જોન્સ સામે તેને જોવા માટે કોઇ ઉત્સાહિત નથી, તેથી તે ચોક્કસપણે થઈ રહ્યું નથી. તેમ છતાં, તેમણે જે તકલીફનો સામનો કરવો પડ્યો હતો, તે તેના માટે એક અસરકારક શીખવાની અનુભવ સાબિત થઈ શકે છે.

ઓઝડેમીરની જેમ, તેણે તેમના યુએફસી કારકિર્દીના સૌથી સંપૂર્ણ પ્રદર્શનને એકસાથે મૂકીને, કુશળતાપૂર્વક તેમના ભારે દંડ સાથે કુસ્તીને મિશ્રિત કરી. અંતમાં નોકરી મેળવવા માટે તે પૂરતું નહોતું, પરંતુ તે હજી પણ ત્રણ લડવાની ખોટવાળી હાર હોવા છતાં હજી પણ મજબૂત ટોપ ટેન લાઇટ હેવીવેઇટ છે. હું તે પ્રદર્શન પછી તેને ગુમાવનાર કહી શકતો નથી.

આર્નોલ્ડ એલન: એલન એક વિજેતા નથી કારણ કે એક કારણ એ છે કે મારી પાસે તેના માટે ઉચ્ચ અપેક્ષાઓ છે … જેમ હું રેયેસ માટે કરું છું. બાળક જેવો લાગે છે કે તે આરસપહાણમાંથી મૂર્તિપૂજક છે, તે ઉત્તમ સ્ક્રૅમબેલર છે અને તે નખ જેટલું ખડતલ છે. જ્યારે રણનાડીને દોરડા પર હતા ત્યારે તેમાં ઘર્ષણ થતાં હતા, પરંતુ તેણે રિનનાડીને પછાડવું જોઈએ. મારા પર નફરત કરવાને બદલે, મારા ઉચ્ચ અપેક્ષાઓને ખુશામત તરીકે જુઓ. એલન સારી હોઈ શકે છે. ખૂબ જ સારો. હું હજુ પણ તેમાંથી બહાર નીકળવાની રાહ જોઉં છું.

પ્રિસ્કીલા કાચોઇરા: હું કોઈ પણ સાપ તેલ વેચવા જઇ રહ્યો નથી. કાચોઇરા ખૂબ જ સારો નથી. હું કદાચ તેણીને ગુમાવનાર સ્તંભમાં મૂકી દઉં. પરંતુ, મને લાગે છે કે તે એટલી બધી દિલનું હૃદય ધરાવે છે કે તેને ત્યાં મૂકવા માટે હું તેને શોધી શકતો નથી. તેણીની ખડતલતાની પ્રશંસા કરવી મુશ્કેલ છે કારણ કે તેણીએ તેણીની બે યુએફસી સ્પર્ધાઓમાં બે દુષ્ટ હરાજી કરી છે. જો તે કોઈક સમયે જીત મેળવી શકે તો હું આઘાત પામીશ, પરંતુ તે જે પણ તે પાંજરામાં છે તે કમાવીને તેને કમાશે.

Top