You are here
Home > Sports > પેટન પ્રીચાર્ડનું ડંક કહે છે કે ઑરેગોનનું ચમત્કાર એ એનસીએએ ટુર્નામેન્ટ બર્થ – ઑરેગોનલાઇવકોમ પર ચાલે છે.

પેટન પ્રીચાર્ડનું ડંક કહે છે કે ઑરેગોનનું ચમત્કાર એ એનસીએએ ટુર્નામેન્ટ બર્થ – ઑરેગોનલાઇવકોમ પર ચાલે છે.

પેટન પ્રીચાર્ડનું ડંક કહે છે કે ઑરેગોનનું ચમત્કાર એ એનસીએએ ટુર્નામેન્ટ બર્થ – ઑરેગોનલાઇવકોમ પર ચાલે છે.

એલ.એ.એસ. વેગાસ – વિક્ટર બેઇલી જુનિયર ટી-મોબાઇલ એરેનામાં ટોપલીમાંથી 30 ઉભા રહીને જાણતા હતા, પીચ -12 ટુર્નામેન્ટ ચેમ્પિયનશીપ ગેમની રાત્રે 16 મી માર્ચના રોજ ઘડિયાળ ચલાવવા માટે બોલને ડૂબતી હતી?

કોણ બેઇલી જુનિયરને જાણતા હતા અને તેમના ઑરેગોન ડક્સને વોશિંગ્ટન, કોન્ફરન્સ ટુર્નામેન્ટ ચેમ્પિયનશિપ અને એનસીએએ ટુર્નામેન્ટ બર્થના 68-48ની જીતની ઉજવણી કરવા માટે થોડીવાર પછી લીલા અને પીળા ગોળાકાર કોન્ફેટી મિનિટથી વરસાદ કરવામાં આવશે?

તે પેક -12 કમિશનર લેરી સ્કોટ ઇજાગ્રસ્ત નવા બોલ બોલ બોલ ટુર્નામેન્ટ ચેમ્પિયનશિપ ટ્રોફી ચાલુ કરશે અને હાથ કરશે?

ચાર અઠવાડિયા પહેલા આ શક્ય બન્યું ન હતું, લોસ એન્જલસ સ્કૂલો દ્વારા નકારાત્મક માર્ગને હાંકી કાઢ્યા પછી ઑરેગોન પેક -12 સ્ટેન્ડિંગ્સમાં ડૂબી ગયા હતા.

પરંતુ આઠ જીતે પછી, ડક્સે નજીકથી અશક્ય કર્યું: તેઓ લાસ વેગાસમાં ટેબલ ચલાવતા, નિયમિત સિઝનના કોન્ફરન્સ ચેમ્પિયન વોશિંગ્ટનને સરળતાથી બહાર લઈને શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કરે છે.

તે સિમ્બોલિક લાગતું હતું કે આ રનને કેપ કરવા માટે – એક સિઝન-લાંબી આઠ-રમત વિજેતા સ્ટ્રૅક – રમત પેટોન પ્રિચાર્ડે મોડેથી દુર્લભ ડાબા હાથના ડંક સાથે ચોરી કરી. જુનિયર રક્ષક, ટુર્નામેન્ટના મોસ્ટ આઉટસ્ટેન્ડિંગ પ્લેયર, પછી બેઝલાઇન સાથે ડક ચાહકોને બૂમ પાડીને થોડી લાગણી બહાર પાડવી.

પ્રિટ્ચાર્ડે કહ્યું, “હું માત્ર ઉદ્ગારવાચક બિંદુ બનાવવા માંગતો હતો.” “હું તમને કહી શકતો નથી કે મેં વ્યક્તિગત રીતે કેટલી ઓછી કમાણી કરી છે અને આ ટીમમાં દરેકને શું છે. રમત સમાપ્ત કરવા માટે, હું કોઈપણ રીતે વધુ સારી રીતે વિચારી શકતો નથી. ”

પ્રીચાર્ડ, જેણે 16 પોઇન્ટ્સની રમત સરેરાશ કરી હતી અને 22 સહાયક હતા અને ડક્સ પોઇન્ટ રક્ષક તરીકે ફક્ત ચાર ટર્નઓવર, તે ટુર્નામેન્ટના કોઈપણ ખેલાડી તરીકે પ્રેરિત હતા. પ્રિટ્ચાર્ડે કોઈ પણ પ્રકારની ઓલ-પીએસી -12 ટીમ બનાવતા, માનનીય ઉલ્લેખ પણ નહીં કર્યા પછી થોડું અંદર બાળી નાખ્યું.

“હું માત્ર ઘણા લોકોને સાબિત કરવા માંગતો હતો જેણે મને શંકા કરી હતી,” પ્રિચાર્ડે જણાવ્યું હતું. “મારામાં વિશ્વાસ કરનાર કોચ રાખવા માટે, તે વધુ સારું ન હોઈ શકે.”

તે ડના ઓલ્ટમેન હશે, જેમણે 39 વર્ષનો કોચિંગમાં કહ્યું હતું કે, “મેં કોઈ ટીમને ક્યારેય ત્રણથી ચાર અઠવાડિયાના સમયગાળામાં ફેરફારની તીવ્રતાને ક્યારેય જોયો નથી. તેઓ ખરેખર ઝડપથી ઉછર્યા અને ખરેખર એકબીજામાં વિશ્વાસ કરતા. ”

પ્રીચાર્ડે જણાવ્યું હતું કે ફેબ્રુઆરી 21 ના ​​રોજ યુ.એસ.સી.નું નીચું બિંદુ આવી ગયું હતું, જ્યાં ડક્સ 66-49 ગુમાવી ચૂક્યા હતા. પછીના દિવસે, યુસીએલએ ખાતે રમ્યાના 24 કલાક પહેલાં, રોસ્ટર દરમિયાન ઘણા સ્વ-મૂલ્યાંકન હતા.

પ્રિટ્ચાર્ડે કહ્યું, “અમે કાં તો છોડવાની તૈયારીમાં હતા, અથવા અમે પાછા લડવા જઈ રહ્યા હતા.”

યુસીએલએ ખાતે બીજા અડધા મેલ્ટડાઉન હોવા છતાં, પ્રિચાર્ડે કહ્યું કે તે વેગ શરૂ થયો છે. ડક્સનો મોટો પ્રથમ અડધો ભાગ હતો, પછી તેને પછીના અઠવાડિયા સુધી લઈ જવામાં આવ્યો, જ્યારે ઓરેગોને એરિઝોના સ્કૂલોને પમ્પલિંગ કરીને તેની આઠ-રમતની શરૂઆત શરૂ કરી.

“અમે તેમને બન્નેને ખરાબ રીતે હરાવ્યું, અને પછી ગાય્સને ખરેખર સમજાયું કે અમે આ રમતની જેમ બચાવી શકીએ છીએ અને ગેમ આઉટ કરી શકીએ, પછી ભલે બોલ ચાલી રહી હોય કે ન હોય, તે ધ્યાનમાં લીધા વગર.”

શુક્રવારે સેમિફાઇનલમાં એરિઝોના સ્ટેટ પર જીત મેળવીને દંપતિની બહારના ભાગમાં, ડક્સ સંરક્ષણનો સામનો કરવો પડ્યો છે. છેલ્લા બે અઠવાડિયામાં પેરે -12 નિયમિત-સિઝનના ચેમ્પિયન વોશિંગ્ટનને ઑરેગોનએ શું કર્યું તે ધ્યાનમાં લો. ડક્સે હસ્કીને સિઝનની તેમની બે સૌથી નીચો સ્કોરિંગ રમતોમાં રાખ્યા હતા, કારણ કે તેઓએ પ્રત્યેક રમતમાં 33 ટકા સ્કોર કર્યો હતો, અને ત્રણ-પોઇન્ટની શ્રેણીથી સંયુક્ત રીતે 45 માં 9 હતી.

યુ.ડબલ્યુ.ના કોચ માઇક હોપકિન્સે કહ્યું હતું કે, હાલમાં તે અમારી લીગમાં સૌથી ગરમ ટીમ છે.

કદાચ? આઠ-રમતની વિજેતા સિદ્ધિ દરમિયાન ઑરેગોને સ્ટેન્ડિંગ્સમાં ટોચની ત્રણ ટીમો સામે 13 પોઈન્ટની સરેરાશ સાથે પાંચ રમતો જીતી લીધાં.

“હું હમણાં કહીશ, અમે કોન્ફરન્સમાં શ્રેષ્ઠ ટીમ છીએ,” પ્રિચાર્ડે કહ્યું. “તે આજે રાત્રે દર્શાવે છે.”

શરૂઆતથી તે સ્પષ્ટ નહોતું. ઑરેગોન અને વૉશિંગ્ટન એકબીજાને હલાવી શક્યા નહીં, અને તે હફટાઇમ પર 28-26 ડક્સ હતી. પરંતુ એકવાર બીજો અડધો ભાગ શરૂ થયો, ત્યારે હુસ્કી રસ્તાના ખૂન બની ગયા. તેઓએ બીજા અડધાના પહેલા 9½ મિનિટ દરમિયાન એક બાસ્કેટ બનાવ્યો, અને તે મેટિસે થિયુબુલ દ્વારા ચોરી અને ડંક હતો.

બતકનું સંરક્ષણ અટકાયતમાં હતું, અને વોશિંગ્ટન, તેની સંરક્ષણાત્મક પ્રતિષ્ઠા હોવા છતાં, તેની સામે પ્રતિબદ્ધતા માટે લગભગ પૂરતું નથી. ઓરેગોન પોતે અડધાથી 16-પોઇન્ટની સીમા સાથે મળી ગયો હતો, અને બેલી જુનિયર પોતાની જાતને ઘડિયાળ ચલાવવાનો પ્રયાસ કરી રહેલા મિડકોર્ટની નજીક નિષ્કપટ દેખાતો ન હતો.

“મેં વિચાર્યું કે બીજા અર્ધના પ્રથમ 10 મિનિટ નિર્ણાયક સમય છે,” અલ્તાને કહ્યું. “અમારું સંરક્ષણ ખરેખર સારું હતું.”

ઍથ્લેટિક ડિરેક્ટર રોબ મુલન્સ હવે રવિવારે બપોરે ઝડપી ભેગા પાર્ટીને ફેંકવાની ખુશ કામગીરી સાથે પોતાને શોધે છે જ્યારે ડક્સે એનસીએએ ટુર્નામેન્ટમાં ક્યાં રમવાનું છે તે શોધી કાઢ્યું.

“આ ગાય્સ ગ્રાઇન્ડ સાથે વળગી રહે છે અને એકબીજા સાથે રહે છે, કામ કરે છે અને કાર્ય કરે છે, અને જુઓ શું થાય છે: તેઓને એનસીએએ ટૂર્નામેન્ટમાં જવાની તક સાથે પુરસ્કાર આપવામાં આવે છે,” એમ મુલન્સે જણાવ્યું હતું. “ડાના પાસે એકસાથે મૂકવાનો સમૃદ્ધ ઇતિહાસ છે. તે થોડા સમય પછી આવ્યું છે જેનો ઉપયોગ અમે કરી રહ્યા છીએ, પરંતુ તે આવ્યું. ”

તેથી જ 6-ફુટ-2 પ્રિચાર્ડને વિજયના અંત નજીક ડંક થવા માટે યોગ્ય લાગ્યું. પ્રિટ્ચાર્ડને છેલ્લી વખત ડંક કરાવવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું, અને તેણે વિચાર્યું કે તે ગયા વર્ષે વોશિંગ્ટન સ્ટેટ સામે હતું.

ટીમેટ પાઉલ વ્હાઈટ તેનામાં કંઈ ન હતું.

“ખોટું,” વ્હાઇટ જણાવ્યું હતું.

તે એક ડંક હતો, પ્રિચાર્ડ દલીલ કરે છે.

“ખોટું,” વ્હાઇટ જણાવ્યું હતું. “તે એક પાવર લેયઅપ હતી.”

ડંક અથવા પાવર લેપઅપ, જે જાણે છે. ચોક્કસ છે કે ઑરેગોન એનસીએએ ટૂર્નામેન્ટ માટે આગળ વધી રહ્યું છે, ડક્સના લોકર રૂમની બહાર કોઈ પણ વ્યક્તિ ચાર અઠવાડિયા પહેલા અપેક્ષા રાખી શકતી નથી.

– નિક ડશેલ | ndaschel@oregonian.com | @ નિક્ડેસ્કેલ

ઓરેગોનિયન / ઓરેગોનલાઇવ પત્રકારત્વ તમારા ઇમેઇલ ઇનબોક્સમાં વિતરિત કરવા માટે subscription.oregonlive.com/newsletters ની મુલાકાત લો.

Top