You are here
Home > Technology > હ્યુવેઇ પી 30 સીરીઝ ટીઝર ફોટા ડીએસએલઆર દ્વારા લેવામાં આવશે, હ્યુઆવેઇ પ્રતિસાદ – ગેજેટ્સ 360

હ્યુવેઇ પી 30 સીરીઝ ટીઝર ફોટા ડીએસએલઆર દ્વારા લેવામાં આવશે, હ્યુઆવેઇ પ્રતિસાદ – ગેજેટ્સ 360

હ્યુવેઇ પી 30 સીરીઝ ટીઝર ફોટા ડીએસએલઆર દ્વારા લેવામાં આવશે, હ્યુઆવેઇ પ્રતિસાદ – ગેજેટ્સ 360

હુવેઇ પી 30 ટીઝર ફોટા તાજેતરમાં ફોનની સુપર ઝૂમ ક્ષમતાઓ પર સંકેત આપે છે. ચહેરાના મૂલ્ય પર મેક્રો શોટ, ખૂબ પ્રભાવશાળી હતા અને કોઈ વિગતો ગુમાવતા ન હતા. જો કે, હવે પ્રકાશ આવે છે કે ફોટા ખરેખર ડીએસએલઆરમાંથી લેવામાં આવ્યાં હતાં, નહીં કે હ્યુવેઇ પી 30. એક ફોટો ફોટોગ્રાફરના પોર્ટફોલિયોમાંથી લેવામાં આવ્યો હતો અને એક ગેટ્ટી છબીઓમાંથી પ્રાપ્ત થયો હતો. પી 30 સીરીઝ માટેની માર્કેટિંગ ઝુંબેશ માટે હુવેઇ દ્વારા આ અનૈતિક પ્રેક્ટિસ ખરાબ સ્વાદમાં છે, અને ફોનની વાસ્તવિક ફોટો લેવાની કુશળતાને નબળી પાડે છે. ફોટા ઉપરના આક્રમણ પછી, હુવેઇએ જવાબ આપ્યો છે કે ફોટાઓ ફોનની કૅમેરા ક્ષમતાઓને હાઇલાઇટ કરવા માટે બનાવાયેલ નથી. કમનસીબે, આ પહેલી વખત નથી કે હ્યુવેઇને ડીએસએલઆરનો ઉપયોગ કરીને સ્માર્ટફોન નમૂનાના ફોટાને ખોટી રીતે રજૂ કરવા માટે પકડવામાં આવી છે, જ્યારે કંપનીએ નકલી નોવા 3 સ્વયંસેવી પોસ્ટ કરતી વખતે વિવાદ ઊભો કર્યો હતો.

હુવેઇ પી 30 સીરીઝમાંથી લેવામાં આવેલા નકલી ફોટાઓ કંપનીને ખરાબ પ્રકાશમાં બતાવે છે, અને તે જીએસમેરેના દ્વારા જોવામાં આવી હતી. જ્વાળામુખીની છબી ગેટ્ટી છબીઓમાંથી લેવામાં આવી હતી, અને બતક ફોટો સાથે રમતા બાળકને જેક ઓલ્સનના પોર્ટફોલિયો નામના ફોટોગ્રાફર પાસેથી લેવામાં આવ્યો હતો. તે ખૂબ જ શક્ય છે કે કંપનીએ ટીઝર ઝુંબેશમાં ઉપયોગમાં લેવાતા ફોટાના કૉપિરાઇટ્સ ખરીદ્યાં છે, અને તેણે તેમને ચોરી કરી નથી, પરંતુ હ્યુઆવેઇ P30 માંથી લેવામાં આવતાં ફોટાઓ જે દેખાશે તે હજી પણ ચોક્કસ રજૂઆત નથી.

ગેજેટ્સ 360 પરના નિવેદનમાં, હુવેઇએ જણાવ્યું હતું કે, “અમને જાણ કરવામાં આવી છે કે અમારા તાજેતરના P30 સિરીઝ ટીઝર પોસ્ટર્સ વિશે કેટલીક ગેરસમજ થઈ શકે છે. અમે પુનરાવર્તન કરવા માંગીએ છીએ કે તે હકીકતમાં, ફક્ત ટીઝર પોસ્ટર્સ છે, અને તે ફક્ત અનન્ય નવી સુવિધાઓ પર સંકેત આપવાનો છે જે હ્યુવેઇ પી 30 સિરીઝ સાથે આવશે. હુવેઇએ મૂળ છબીઓ પર લાઇસેંસેસ પ્રાપ્ત કર્યા છે અને પોસ્ટર્સ ફક્ત વિશેષતાઓના કલાત્મક રજૂઆત છે. ”

ગયા વર્ષે સમાન પ્રકારના વિવાદમાં હ્યુઆવેઇને પકડવામાં આવી હતી જ્યારે તે ડીએસએલઆરનો ઉપયોગ નોવા 3 નમૂના ફોટા તરીકે ખોટી રજૂઆત કરે છે. પાછળથી, જાહેરાતમાંના એક અભિનેતા સારાહ એલ્સામીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પૃષ્ઠ પર ફોટા પોસ્ટ કર્યા, અને એક છબીએ ફોટોગ્રાફરને “ઘરેલું સ્વતઃ ડીએસએલઆર સાથે શૂટિંગ” જાહેર કર્યું.

હુવેઇ પી 30 કેમેરા

હ્યુઆવેઇ પેજ 30 શ્રેણી છે છેડા એક ચારમાંની કેમેરા સેટઅપ, એક પરિદર્શક લેન્સ અને ઓપ્ટિકલ અને સંકર ઝૂમ ક્ષમતાઓ સાથે આવે છે. હ્યુવેઇ હવે થોડા સમયથી મેક્રો શોટ્સ ક્ષમતાઓને ટીઝ કરી રહ્યું છે, અને તાજેતરના ટીઝરએ તે જ કર્યું છે. કોઈ એમ ધારશે કે OEM, લોન્ચ કરતા પહેલા, ઝુંબેશ માટે ફોનમાંથી લેવામાં આવેલા ફોટાનો ઉપયોગ કરશે, પરંતુ તે હ્યુવેઇ સાથેનો કેસ નથી.

હુવેઇએ તાજેતરમાં ચંદ્રનો ફોટો પણ શેર કર્યો હતો, દાવો કર્યો હતો કે તે હુવેઇ પી 30 માંથી લેવામાં આવ્યો હતો, અને ચંદ્રની વિગતોએ ઝૂમિંગ ક્ષમતાઓમાં અપગ્રેડ સૂચવ્યું હતું. ગ્લોવે પ્રોડક્ટ માર્કેટીંગના હુવેઇના વી.પી., ક્લેમેન્ટ વોંગ કહે છે કે ફોટો ડિવાઇસ, હેન્ડહેલ્ડ, કોઈ વધારાની સહાય વિના લેવામાં આવ્યો હતો.

હ્યુઆવેઇ પેજ 30 થશે નિખારવા પાછા ત્રીપલ રિઅર કેમેરા સેટઅપ, પેજ 30 પ્રો પાછા ખાતે ચારમાંની કેમેરા સેટઅપ નિખારવા કરશે. સેન્સરને ડ્યુઅલ-એલઇડી ફ્લેશ મોડ્યુલ સાથે ઊભી કરવામાં આવશે.

હુવેઇ પી 30, પી 30 પ્રો સ્પષ્ટીકરણો (અપેક્ષિત)

અગાઉની અફવાઓ સૂચવે છે કે હ્યુઆવેઇ પી 30 અને પી 30 પ્રો સ્માર્ટફોન વાઇલ્ડ્રોપ-શૈલીના ઉત્તમ અને ઑપ્ટિકલ ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર્સ સાથે ઓએલડીડી સ્ક્રીનો કરશે. હુવેઇ પી 30 મહત્તમ મેગાપિક્સલ અને 5x લોસલેસ ઝૂમ માટે સમર્થ હોવાનું કહેવાય છે. આગળ, તે 24-મેગાપિક્સલનો સેલ્ફ કૅમેરો હોવાનું અપેક્ષિત છે. આ ફોન પણ હાઈસિલીકોન કિરીન 980 એસઓસી દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવશે. હ્યુવેઇ પી 30 એ 8-જીબી રેમ સાથે 6.1-ઇંચનું ઓએલડીડી પેનલ સાથે આવે છે, જ્યારે હુવેઇ પી 30 પ્રોમાં 6.5 જીબી રેમ સાથે 6.5 ઇંચની મોટી ડિસ્પ્લે હશે.

Top