You are here
Home > Sports > શિકાગો રીંછ ન્યૂઝ: 19 માર્ચ, 2019 – વિન્ડી સિટી ગ્રીડિરન

શિકાગો રીંછ ન્યૂઝ: 19 માર્ચ, 2019 – વિન્ડી સિટી ગ્રીડિરન

શિકાગો રીંછ ન્યૂઝ: 19 માર્ચ, 2019 – વિન્ડી સિટી ગ્રીડિરન

નીચે નીચે, ચીકોગો BEARS, નીચે નીચે !!!!

બેરરસસ

રીંછની સલામતી સલામતી ક્લિન્ટન-ડિક્સ 1-વર્ષના સોદાની – ઇએસપીએન – આ રીંછ એક વર્ષમાં $ 3.5 મિલિયન સોદા પર હા હા ક્લિન્ટન-ડિક્સની સલામતી લાવી રહ્યા છે. ભૂતપૂર્વ ફર્સ્ટ-રાઉન્ડર પ્રો બાઉલ સલામતી એડી જેક્સન , શિકાગોમાં અલાબામા ખાતે તેની ટીમના સાથી સાથે જોડાશે

વિડમેન: એનએફસી નોર્થ ટોપ માટે લડવા માટે જોઈ રહ્યા છીએ – અવર ટર્ફ ફુટબૉલ – વાન્ડા વિડમેન એનએફસી નોર્થમાં મફત એજન્ટ સાઇનિંગ પર નજર કરે છે અને તે પ્રથમ સ્થાને રેસને કેવી રીતે અસર કરી શકે છે.

પીઅર્સન: બિયર્સ ફ્રી-એજેંટ સાઇનિંગ્સ માટે સંસ્કૃતિ એક સામાન્ય થીમ બદલી દે છે – 247 સપોર્ટ્સ – સંસ્કૃતિ હલાસ હોલમાં બદલાઈ રહી છે અને ફ્રી એજન્ટો તેના વિશે સાંભળવાનું શરૂ કરી રહ્યાં છે, જે રીંછના ભવિષ્ય માટે સારા સમાચાર તરીકે રિંગ્સ કરે છે.

એમ્મા: બિયર્સ ‘ક્વિટ વીક એ વિજેંગ લક્ઝરી – 670 સ્કોર – જીએમ રિયાન પેસ માટે, ફ્રી એજન્સીનો અર્થ એ છે કે તેણે જે કંઇ બનાવ્યું છે તેને ટેકો આપવો.

એમ્મા: કોર્ડર્રેલે પેટરસન બીઅર્સ બીંગ્સ બીઅર પ્લેયમેકર – 670 ધ સ્કોર – પેટરસન તેને રીંછ સાથે સાઇન ઇન કરવા માટે ‘નો-બ્રેનર’ કહે છે.

એમ્મા: રીંછ સાઇન હા હા ક્લિન્ટન-ડક્સથી 1-વર્ષનો ડીલ – 670 સ્કોર – ધ રીંછ એક વર્ષનો સોદો હા હા ક્લિન્ટન-ડિકસ પર સહી કરશે.

હ્યુજીસ: ન્યૂ રીઅર્સ પર એ ફ્યૂ ક્વિક ક્વિટ્સ: કોર્ડરેલલ, બસ્ટર અને માઇક – ડા બીઅર્સ બ્લોગ – કોર્ડર્રેલે પેટરસન, ડબ્લ્યુઆર / આરબી / કેઆર – રીંછને કોઈએ તેમની કિક રીટર્નર બનવાની જરૂર છે. હા, તાજેતરના વર્ષોમાં સ્થિતિને અવગણવામાં આવી છે પરંતુ રીંછની તુલનામાં 2018 માં કિકઑફમાં કોઈ ટીમ વધુ ખરાબ થઈ ગઈ નથી. તેઓ લીગની શ્રેષ્ઠ કિકઑફ રીટર્ન એવરેજ કરતાં થર્ડન યાર્ડ ખરાબ હતા. તે ખગોળશાસ્ત્રીય છે.

કોક્સ: હા હા ક્લિન્ટન-ડિક્સે બીઅર્સ – બિયર્સ વાયર – ધી શિકાગો બિયર્સે ભૂતપૂર્વ ગ્રીન બે પેકર્સ સુરક્ષા હા હા ક્લિન્ટન-ડક્સ પર એક વર્ષ, 3.5 મિલિયન ડોલરના કરારની ચોરી કરવા માટે વધુ પૈસા કમાવ્યા હતા.

મેયર: મફત એજન્ટો સંસ્કૃતિ દ્વારા આકર્ષાય છે , જીતવાની તક – શિકાગોબીઅર્સ.કોમ – ત્રણ ખેલાડીઓને મફત એજન્સીના પ્રથમ દિવસે ઉતરાણ કરનાર રીંછો એ જ કારણસર એનએફસી ઉત્તર ચેમ્પિયનમાં જોડાવા માટે પ્રેરિત હતા.

મેયર: રીંછની શાહી પીઢ સલામતી ક્લિન્ટન-ડિક – શિકાગોબીઅર્સ – ગુરુવારના રોજ રીંછે વરિષ્ઠ સલામતી પર હસ્તાક્ષર કરીને હા-ક્લિન્ટન-ડિકસે એક વર્ષનો કરાર કરીને પોતાની સેકંડરીને પ્રોત્સાહન આપ્યું .

વિડીયો: પેટરસન – તમારે તે જોઈએ છે – શિકાગોબીઅર્સ.કોમ – ન્યૂ વાઇડ રીસીવર કોર્ડર્રેલે પેટરસન લોરેન સ્ક્રિડેન સાથે બેસે છે.

વિડિઓ અપડેટ: રીંછ મુકત એજન્ટો Halas હોલ ખાતે આવો – ChicagoBears.com – લોરેન Screeden શિકાગો રીંછ ગુરુવારે પહોંચ્યા ના નવા સભ્યોની સંભાળ રાખવા Halas હોલ માંથી તાજેતરની છે.

એનએફએલ નેટવર્ક પર વિડિઓ: – ક્લિન્ટન-ડિક્સ શિકાગો મથાળું ChicagoBears.com – એનએફએલ નેટવર્ક માતાનો માઇક Garafolo સલામતી હા હા ક્લિન્ટન-ડિક્સ ઓફ શિકાગો રીંછ ‘હસ્તાક્ષર ચર્ચા કરે છે.

વિડિઓ હાઈલાઈટ્સ: હા હા ક્લિન્ટન-ડિક્સ – શિકાગોબીઅર્સ ડોક્યુમેન્ટ – નવા રીંછના રક્ષણાત્મક પાછા હા હા ક્લિન્ટન-ડિક્સના હાઇલાઇટ્સ તપાસો.

મદિના: ગુડબાય ઓલ્ડ ફ્રેન્ડ – કેવિન વ્હાઈટ સાઇન્સ ધ કાર્ડિનલ્સ સાથે – બ્લીચર નેશન – રીંછ સાથે કેવિન વ્હાઈટનો સમય સમાપ્ત થયો.

મદિના; રીંછ્સ અને હ્યુસ્ટન-કાર્સન- કોલેન કોલેન -રાષ્ટ્રપતિઓ – રેફ્સ પેટ્રિક સ્કેલ અને ડીએન્ડ્રે હ્યુસ્ટન-કાર્સનને કોન્ટ્રાક્ટ્સ આપવામાં આવ્યા ન હતા, કેટલાક કોર સભ્યો વિના રીંછની ખાસ ટીમોને છોડીને સ્પેશિયલ ટીમ્સ યુનિટ ઓવરહેલ કરી શકે છે.

મદિના: રીઅર એડ-પેકર્સ સલામતી હા હા ક્લિન્ટન-ડિક્સ એડ્રિયન એમોસને બદલવા માટે – બ્લીચર નેશન – હા હા ક્લિન્ટન-ડિક્સ એનએફસી નોર્થમાં પાછો છે. આ વખતે, તે એનએફએલની સૌથી લાંબી ચાલતી હરીફાઈના રીંછની બાજુ પર છે.

તેમના પોતાના શબ્દોમાં: રીંછના ફ્રી એજન્ટ સાઇનિંગ ક્ષેત્ર પર શું આપશે? – સન ટાઇમ્સ – ત્રણ રીંછના ફ્રી- એજેંટ સાઇનિંગકોર્ડર્રેલે પેટરસન, માઇક ડેવિસ અને બસ્ટર સ્ક્રિન – ગુરુવારે મીડિયા સાથે વાત કરી.

ફિન્લી: કલ્ચર ક્લબ – વોટ બિયર્સના ફ્રી-એજેંટ સહીકારોએ વાતાવરણ જીતી લેવા વિશે કહ્યું – સન ટાઇમ્સ – ધ રીઅર્સ ટાઇમ્સે જનરલ મેનેજર રાયન પેસની માન્યતાને મજબૂત બનાવ્યું કે શિકાગો એક ફ્રી-એજન્ટ ગંતવ્ય બની ગયું છે.

શિકાગો બેઅર્સ પોડકાસ્ટ: હોગ એન્ડ જહન્સે રીઅર એજન્સીમાં રીંછના સાઇનિંગ પર – સન ટાઇમ્સ – બીઅર્સે બુધવારે ખુલ્લા એનએફએલના નવા વર્ષ પછી ચાર નવા ખેલાડીઓ પર હસ્તાક્ષર કર્યા.

ફિન્લી: રીંછની સલામતી એડી જેક્સન પ્રભાવ-આધારિત પગારમાં મોટા નાણાં બનાવે છે – સન ટાઇમ્સ – રીંછની સલામતી એડી જેક્સન તેના પ્રથમ પ્રો બાઉલ પર ગયા અને 2018 માં તેનું પ્રથમ ઓલ-પ્રો સન્માન મેળવ્યું.

વિએડરર અને કેન: બસ્ટર સ્ક્રેઇનની વર્સેટિલિટી સહિતના 3 નવા રીઅર્સ, ડેડિન હેસ્ટર અને માઇક ડેવિસના ગુના માટેના ફૉર્ડના સંદર્ભમાં 5 વસ્તુઓ અમે શીખ્યા – શિકાગો ટ્રિબ્યુન – સ્લોટ કોર્નબૅક પછી બસ્ટર સ્ક્રિન , વાઇડ રીસીવર / કિક રીટર્નર કોર્ડર્રેલે પેટરસન અને રનિંગ પાછા માઇક ડેવિસ લેક ફોરેસ્ટમાં તેમના નવા બોસ સાથે મળ્યા, તેઓ શા માટે બેઅર્સમાં જોડાવાનું નક્કી કર્યું તે અંગે વાત કરવા માટે કૉન્ફરન્સ કૉલ પર શિકાગો મીડિયામાં જોડાયા.

ઇંગોલ્સ: રિયાન પેસ પાસે શાંત પરંતુ ઉત્પાદક શરુઆતની એજન્સી છે – શિકાગો ઑડિબલ પોડકાસ્ટ – અત્યાર સુધી, રિયાન પેસે સૌથી મોટી ફ્રી-એજન્ટ સાઇનિંગ કરી નથી, પરંતુ તે સારી કિંમત માટે સખત પ્રતિભા ઉમેરવા સક્ષમ છે.

સ્ટેંકવિટ્ઝ: હા-હા ક્લિન્ટન-ડક્સમાં, રીંછ એડી જેક્સનના મિત્ર કરતા વધુ ઉમેરે છે – એનબીસી સ્પોર્ટસ શિકાગો – સહીંગ હા-હા ક્લિન્ટન-ડિકસે સસ્તા એક વર્ષના સોદાને રીંછની સંરક્ષણ માટે ચોરી જેવી લાગે છે.

સ્ટેન્કિવિઝ: મેટ નાગી દ્વારા બનાવેલી રીંછની સંસ્કૃતિ એ એનએફએલ – એનબીસી સ્પોર્ટસ શિકાગોમાં પુનરાવર્તન કરી રહી છે – એનએફએલની આસપાસના ખેલાડીઓ મેટ નાગી દ્વારા હલાસ હોલ ખાતે સ્થાપિત સંસ્કૃતિની નોંધ લે છે.

એન્ડ્રકી: હાય હા ક્લિન્ટન-ડિક્સ – એનબીસી સ્પોર્ટ્સ શિકાગોસાઇન ઇન કરીને રીંછ સેકંડરીમાં જરૂરિયાત ભરે છે – રીંછે દેખીતી રીતે એક ગાળાના સલામતીમાં હા હા ક્લિન્ટન-ડિક્સ ઉમેરીને તેમના ગૌણમાં છિદ્ર ભરી દીધો છે.

નેવુ: રીંછ – ડબલ્યુબી કેવિન વ્હાઈટ કાર્ડિનલ્સ સાથે સાઇન ઇન કરવાની અપેક્ષિત: રિપોર્ટ – એનબીસી શિકાગોકેવિન વ્હાઈટ શિકાગો બિયર્સનો પ્રથમ રાઉન્ડ ડ્રાફ્ટ જીએમ રિયાન પેસની ટીમ સાથે પ્રથમ વર્ષનો ડ્રાફ્ટ બનાવ્યો હતો, પરંતુ વસ્તુઓએ ક્યારેય કામ કર્યું નહીં અને તે વિશાળ પ્રાપ્તકર્તા ચાલુ છે.

વિલિયમ્સ: કેવિન વ્હાઈટ કાર્ડિનલ્સમાં જોડાયા – પ્રોફોટબોલટૉક – ધી કાર્ડિનલ્સ એનસીએલ મીડિયા રિપોર્ટ્સના રીઅવર કેવિન વ્હાઇટ , ઇઆન રેપાપોર્ટ પર હસ્તાક્ષર કરે છે. વ્હાઈટ, 26, આજે એરિઝોનાની મુલાકાત લીધી. રીંછે વ્હાઈટને 2015 માં સાતમાં એકંદરે બનાવ્યો હતો, પરંતુ શિકાગોમાં ઈજાઓથી તેની કારકીર્દિનો અંત આવ્યો હતો. તે માત્ર 14 રમતોમાં દેખાયો અને ત્યાં તેના પાંચમા સમયનો પ્રારંભ થયો.

ભૂતપૂર્વ પેકરોની સુરક્ષા પેકર્સની સુરક્ષા હા હા ક્લિન્ટન-ડિકસ એક વર્ષનો કરાર, પ્રત્યેક રિપોર્ટ – Acme Packing Company – જો તમે ઇચ્છો તો તમે નૃત્ય કરી શકો છો, તમે તમારા મિત્રોને પાછળ છોડી શકો છો … કેનની નોંધ: ટિપ્પણીઓમાં કેટલાક શુદ્ધ સોના, લોકો … શુદ્ધ સોના …

ફિન્લી: સલામતી પર ધ્યાન આપવાની રીંછ હા હા ક્લિન્ટન-ડિક્સ – સન ટાઇમ્સ – તેમણે પેકર્સ સાથે પ્રથમ ત્રણ દાયકા ગાળ્યા હતા, જેણે એક પ્રો બાઉલ બર્થ કમાવી હતી, જે ગયા વર્ષના અંતિમ મુદતમાં રેડસ્કિન્સ સાથે વેપાર કરતા પહેલા.

પોલિશ સાઇઝ

બિલ્સ જીએમ રીપ્સ કલ્પના FA ને બફેલો – એનએફએલ.કોમ પર જવા નથી માંગતા- બિલ્સના જનરલ મેનેજર બ્રાન્ડોન બીન બફેલોની બહારની ધારણાથી બહાર નીકળી ગયા છે, જેના કારણે એન્ટોનિયો બ્રાઉન વિશાળ થઇ ગયો હતો.

પેન્થર્સે બે વર્ષ પછી મેથ કાલિલને છોડી દીધી – એનએફએલ.કોમ – ધ પેંથેર્સે જાહેર કર્યું કે તેઓએ પાંચ વર્ષમાં $ 55 મિલિયનના સોદા કર્યા પછી માત્ર બે વર્ષ બાદ મેટ કલિલને ડાબેરી હાર આપી દીધી છે. ઘૂંટણની ઈજા સાથે કલિલ 2018 ની બધી ચૂકી ગયો.

ટેપ: હા હા ક્લિન્ટન-ડિકસ પર એક વર્ષનો સોદો પર હસ્તાક્ષર કર્યા એનએફએલ.કોમ – ધી શિકાગો રીઅર્સ હા-ક્લિન્ટન-ડિકસે $ 3.6 મિલિયનના એક વર્ષના સોદાની સલામતી પર હસ્તાક્ષર કર્યા છે, ઇઆન રેપાપોર્ટ અને માઇક ગરાફોલોએ અહેવાલ આપ્યો છે.

આ શક્તિ જાણો

પેકર્સના નિઃશુલ્ક એજન્ટના ઇનામો 2019 ના એનએફએલ ડ્રાફ્ટમાં કેવી રીતે પહોંચશે તે બદલશે? – એમેમ પેકિંગ કંપની – ગ્રીન બેએ ફ્રી એજંસીમાં તેમની દરેક મુખ્ય નબળાઈઓ પર એક ખેલાડી પર હસ્તાક્ષર કર્યા. ભાવ ઊંચા હોઈ શકે છે, પરંતુ તેઓ ડ્રાફ્ટમાં ટીમના સુગમતાને પ્રદાન કરે છે.

પેકર્સ સ્મિથ, સ્મિથ, એમોસ અને ટર્નર ઑફિશિયલના મફત એજન્ટ સાઇનિંગ કરે છે – એમેમ પેકિંગ કંપની – પેકર્સ જીએમ મોટી ચાલ અંગે ચર્ચા કરવા માટે ગુરુવારે બપોરે મીડિયા સાથે મીટિંગ કરશે.

પેકર્સે આગળની વેગની મફત એજન્સીમાં શું કરવું જોઈએ? – એમેમ પેકિંગ કંપની – એપીસી હજી પણ બજારમાં ઘણા ખેલાડીઓ જુએ છે જે લીલા ખાડીમાં ફિટ થઈ શકે છે.

હુમલાખોરોએ જૉર્ડી નેલ્સનને મુક્ત કરી – પ્રોફોટબોલટૉક – ધ રાઇડર્સે પીઢ રીસીવર જોર્ડી નેલ્સનને પ્રકાશિત કર્યું, ધ એથલેટિક ડોક્યુમેન્ટના માર્કસ થોમ્પસન અહેવાલ. નેલ્સનને રોસ્ટર બોનસમાં $ 3 મિલિયન અને $ 100,000 વર્કઆઉટ બોનસ સુધી $ 3 મિલિયનનું પગાર મળ્યું હતું. રાઇડર્સે નેલ્સનને $ 3 આપ્યા પછી.

લાયન્સ ફ્રી એજંસી: ડેટ્રોઇટ સાઇનિંગ સલામતી એન્ડ્રુ એડમ્સ – ડેટ્રોઇટનું ગૌરવ – સિંહો કેટલાક સુરક્ષા ઊંડાઈને ઉમેરી રહ્યા છે.

મેટ પેટ્રિશિયા માટે રમવા માંગતા કેટલાક ખેલાડીઓ – તે ડેટ્રોઇટની પ્રતિષ્ઠા – તમામ 3 સિંહોના નવા સાઇનિંગનો ઉલ્લેખ મેટ પેટ્રિશિયાને ડેટ્રોઇટમાં ડ્રો તરીકે દર્શાવ્યો છે.

એનએફએલ ફ્રી એજન્સી: ગોલ્ડન ટેટે ન્યૂયોર્ક જાયન્ટ્સ સાથે 4 વર્ષના સોદા પર હસ્તાક્ષર કર્યા – ડેટ્રોઇટની પ્રતિષ્ઠા – ભૂતપૂર્વ લાયન્સ પ્રાપ્ત કરવાથી બીગ એપલ તરફ આગળ વધી રહ્યું છે.

રિપોર્ટ્સ: વાઇકિંગ્સ ડી ઇવર્સન ગ્રિફેન પુનર્ગઠન કરાર – ડેઇલી નોર્સમેન – આ પગલા વાઇકિંગ્સને સંરક્ષણાત્મક અંતની આસપાસ રાખશે અને સંભવિત રૂપે અપ અપર કેપ સ્પેસ રાખશે.

તે કિસ્સામાં તમે તેને વિન્ડી સિટી ગિરીરોન પર જોયું

વિલ્ટફોંગની રીંછ 2019 ફ્રી એજન્સી ટ્રેકર (3/14): સમાચાર, સાઇનિંગ, કટ્સ અને વધુ – વિન્ડી સિટી ગ્રીડિરન – પહેલા રાઉન્ડના ડ્રાફ્ટના ચૂંટેલા, કેવિન વ્હાઇટ , એરીઝોના કાર્ડિનલ્સ તરફ આગળ વધી રહ્યા છે.

શ્મિટઝ: ન્યૂ ફ્રી એજન્ટને તોડી નાખવું નિકલ કોર્નબૅક બસ્ટર સ્ક્રેઇન – વિન્ડી સિટી ગ્રીડિરન – રોબર્ટ એસ. રીઅર એસ. ની રીત અને રીંછને રીંછની નવી નિકલ કોર્નબૅક, બસ્ટર સ્ક્રેઇન

ડ્યુરેવેચટર: શિકાગો રીઅર્સ સાઇન હા હા ક્લિન્ટન-ડિક ફ્રી એજન્સી 2019 – વિન્ડી સિટી ગ્રીડિરન – ભૂતપૂર્વ પેકર અને રેડસ્કિન સલામતી એ એક ભયંકર રીંછ સંરક્ષણની નવીનતમ ઉમેરો છે.

ડબલ્યુસીજી કોન્ટિબ્યુટર્સ પોડકાસ્ટ્સ અને સ્ટ્રેમ્સ બર્સ

2 મિનિટ ડ્રીલ વેબસાઇટઆઇટ્યુન્સ – એન્ડ્રુ લિંક; સ્ટીવન સ્ટ્રીમિંગટ્વીચ – સ્ટીવન શ્વેર્કર્ટ; ટી-રચના વાતચીતવેબસાઇટઆઇટ્યુન્સ – લેસ્ટર વિલ્ટફોંગ, જુનિયર; ડબલ્યુસીજી રેડિયોવેબસાઇટઆઇટ્યુન્સ રોબર્ટ ઝેગ્લિન્સ્કી – ધ બ્લિટ્ઝ નેટવર્ક

નિયમો

વિન્ડી સિટી ગ્રીડિરન કમ્યૂનિટિ ગાઇડલાઇન્સ – એસબીએનશન.કોમ – અમે અમારા સમુદાયોને તમામ બેકગ્રાઉન્ડમાં ખુલ્લા અને રમતોના ચાહકોને સમાવવા માટે પ્રયાસ કરીએ છીએ. ટિપ્પણીઓમાં નીચેની પરવાનગી નથી. કોઈ વ્યક્તિગત હુમલા, રાજકારણ, જાતિ આધારિત અપમાન, કોઈ જાતનું અપમાન, વગેરે.

રીંછના ડેન વિશિષ્ટ દિશાનિર્દેશો – ધી રીંછ ડેન શિકાગો રીંછના ચાહકો માટે શિકાગો રીંછ ફૂટબોલ, સંબંધિત એનએફએલ વાર્તાઓ, અને સામાન્ય ફૂટબોલ ચર્ચા વિશે ચર્ચા કરવા માટેનું સ્થાન છે. તે ધર્મ અથવા રાજકારણ અથવા રાજકીય ચિત્રો અથવા મેમ્સ પોસ્ટ કરવા માટે કોઈ સ્થાન નથી. સિવાય કે અન્યથા જણાવ્યું હતું કે, ડેન ખુલ્લું થ્રેડ નથી, અને અપવિત્રતા (ચિત્રોમાં ફક્ત મૂર્ખતા શામેલ છે તે સહિત) પ્રતિબંધિત છે.

Twitter પર અમને અનુસરવા માટે અમારા નામો પર ક્લિક કરો:

ડબલ્યુસીજી ફાળો આપનારાઓ: જેફ બર્કસ ; પટ્ટી કર્લ ; એરિક ક્રિસ્ટોફર ડ્યુરેવેચટર ; કેવ એચ ; સેમ ઘરેલું ; જેકોબ ઇન્ફાન્તે ; આરોન લેમિંગ ; કેન મિશેલ ; સ્ટીવન શ્વેર્કર્ટ ; જેક સિલ્વરસ્ટેઇન ; ઇજે સ્નીડર ; લેસ્ટર વિલ્ટફોંગ, જુનિયર ; વ્હિસ્કી રેન્જર ; રોબર્ટ સ્મિત્ઝ ; રોબર્ટ ઝેગ્લિંસ્કી ; ફેસબુક પર અમને ગમે છે .

Top