You are here
Home > Technology > જોર્ડન માઇનોર ગેમ્સ 'નો મેન્સ સ્કાય બિયોન્ડ' લગભગ એક એમએમઓ છે – ગીક

જોર્ડન માઇનોર ગેમ્સ 'નો મેન્સ સ્કાય બિયોન્ડ' લગભગ એક એમએમઓ છે – ગીક

જોર્ડન માઇનોર ગેમ્સ 'નો મેન્સ સ્કાય બિયોન્ડ' લગભગ એક એમએમઓ છે – ગીક

‘નો મેન્સ સ્કાય બિયોન્ડ’ લગભગ એક એમએમઓ છે

આ સાઇટ આ પૃષ્ઠની લિંક્સથી આનુષંગિક કમિશન કમાવી શકે છે.

વાપરવાના નિયમો

.

નો મૅન સ્કાય વિશે તમે જે પણ વિચારો છો તે , આ જગ્યા સંશોધન સીમની આસપાસના લાગણીઓનો રોલર કોસ્ટર વિડિઓ ગેમ્સના આ પેઢીના સૌથી રસપ્રદ વાર્તાઓમાંનો એક છે. તેના આશ્ચર્યજનક પ્રથમ ટ્રેલર અસ્પષ્ટ પ્રક્રિયાગત રીતે ઉત્પન્ન ઇન્ટરગ્લેક્ટિક મુસાફરીને ઉત્તેજિત કર્યા પછી, વર્ષો સુધી છત દ્વારા ઉભો થયો. પરંતુ પછી સ્પષ્ટ વિગતોની અભાવમાં ચાહકોએ એવી સુવિધાઓની કલ્પના કરવાની મંજૂરી આપી કે જે વાસ્તવમાં અસ્તિત્વમાં ન હતી અને પછી હેલો ગેમ્સ પર ડેવલપર્સને પજવણી કરાઈ હતી, જ્યારે 2016 ની રમતની અંતર્ગત તે સુવિધાઓ સમીક્ષામાં ધૂમ્રપાન કરવામાં આવી હતી.

જો કે પ્રારંભિક ઍક્સેસ ગેમ નો મેન સ્કાય ખરેખર સંપૂર્ણ સમય હતો (જોકે સંપૂર્ણ કિંમતે વેચાય છે) આ ગેમ ફક્ત તેની પ્રથમ રજૂઆત પછી, તેના સમુદાયને વધુ સમૃદ્ધ અને સમૃદ્ધ પછી જ સારી અને વધુ સારી રીતે પ્રાપ્ત થઈ છે. ગયા વર્ષે નોન મેન સ્કાયના આગલા વિસ્તરણમાં નોંધપાત્ર નવી સુવિધાઓ ઉમેરી હતી જેમાં ચાહકોએ મલ્ટિપ્લેયર, સ્પેસ લડાઇઓ અને બેઝ ઇમારત જેવા સપના જોયા હતા. અને હવે આ ઉનાળામાં નવા નવો માણસનો સ્કાય વિસ્તરણથી આગળ વધવા માટે વચનનું વચન આપે છે.

નેક્સ્ટની જેમ, નો મેન્સ સ્કાય બિયોન્ડ મફત અપડેટ છે જે વાસ્તવમાં એક કરતા વધારે નાના અપડેટ્સમાં ફેરવાય છે. બિયોન્ડમાં રમતમાં ત્રણ મોટા ફેરફારોનો સમાવેશ થશે, પરંતુ હમણાં જ ટીમ ફક્ત એક જ વાત કરી રહી છે. જોકે તે એક સુંદર ઉત્તેજક પરિવર્તન છે.

બિયોન્ડની નવી સુવિધાઓમાંની એક નો મેન સ્કાય ઑનલાઇન છે . અગાઉ ખેલાડીઓ હતાશ હતા કે સૈદ્ધાંતિક રીતે એક જ વિશાળ બ્રહ્માંડમાં વગાડવા છતાં, તેઓ વાસ્તવમાં શોધી શકતા ન હતા અને એકબીજા સાથે વાર્તાલાપ કરી શકતા નહોતા. તે લાગે છે કે બદલાતી કારણ કે ટીમ તરીકે ઑનલાઇન વર્ણવે છે જેમ કે “આ એક ક્રાતિકારી નવા સામાજિક અને મલ્ટિપ્લેયર અનુભવ મળે છે અને એકસાથે રમવાનું બ્રહ્માંડમાં સર્વત્ર ખેલાડીઓ સમર્થ.” તેમ છતાં, તેઓ એક બિંદુ આ એક MMO કૉલ નથી, પરંતુ આશા માત્ર કારણ તેઓ એમએમઓના લાભ વિના સબ્સ્ક્રિપ્શન ફી જેવા એમએમઓ લાભ ઓફર કરી રહ્યા છે.

નો મેન ઓફ સ્કાય બિયોન્ડની અન્ય નવી સુવિધાઓ વિશે વધુ સાંભળવાની અપેક્ષા છે કારણ કે અમે આ ઉનાળામાં કોન્સોલ્સ અને પીસી પર તેના પ્રકાશનની નજીક છીએ. નો મૅન સ્કાય પર વધુ જોવા માટે અમને નો મેન્સ સ્કાય નેક્સ્ટ રમે છે અને નો મેનના સ્કાય સર્જક સીન મરે માટે બનાવાયેલા ચાહકોમાં આ ઇન-ગેમ મંદિર તપાસો.

Top