You are here
Home > Sports > જીએમ બ્રાયન ગુટેકંસ્ટ કહે છે કે પેકર્સનું ફ્રી એજન્ટ સ્પ્લર્જ 'કંઈક કરવાનું હતું જેને આપણે કરવું જરુરી હતું' – મેડિસન ડોટ કોમ

જીએમ બ્રાયન ગુટેકંસ્ટ કહે છે કે પેકર્સનું ફ્રી એજન્ટ સ્પ્લર્જ 'કંઈક કરવાનું હતું જેને આપણે કરવું જરુરી હતું' – મેડિસન ડોટ કોમ

જીએમ બ્રાયન ગુટેકંસ્ટ કહે છે કે પેકર્સનું ફ્રી એજન્ટ સ્પ્લર્જ 'કંઈક કરવાનું હતું જેને આપણે કરવું જરુરી હતું' – મેડિસન ડોટ કોમ

ગ્રીન બેય – જ્યારે તે સ્પષ્ટપણે તેના માર્ગદર્શક અને પુરોગામીનો ક્લોન નથી, ત્યારે ગ્રીન બે પેકર્સના જનરલ મેનેજર બ્રાયન ગુટેકન્સ્ટ રોસ્ટર બિલ્ડિંગ વિશેના મૂળ તત્વજ્ઞાનીઓ ટેડ થોમ્પસનને જે મદદ કરે છે તેનાથી અલગ નથી, તે માને છે કે નહીં.

ખાતરી કરો કે, તેમણે ચાર સભ્યોની મફત એજન્ટ વર્ગ સાથે બતાવ્યા પ્રમાણે – બાહ્ય લાઇનબૅકર્સ ઝેડ્રાસિઅસ સ્મિથ અને પ્રેસ્ટન સ્મિથ, સલામતી એડ્રિયન એમોસ અને આક્રમક રેખાકાર બિલી ટર્નર – પેકર્સ ગુરુવાર રજૂ કરાયા હતા, ગુટેકંસ્ટ ચોક્કસપણે તૈયાર, તૈયાર અને મુક્ત ઉપયોગ કરવા સક્ષમ છે. એજન્ટ માર્કેટ. અને તેણે બજારમાંથી કેટલાક વધુ નિવૃત્ત સૈનિકો ઉમેર્યા હોવાનો ઇનકાર કર્યો નથી.

પરંતુ ગુટેકંસ્ટે ઘણીવાર કહ્યું છે તેમ, તેઓ હજુ પણ માને છે કે એનએફએલ ડ્રાફ્ટ દરમિયાન શ્રેષ્ઠતમ સુપર બાઉલ-વિરોધી ટીમ બનાવવાની યોગ્ય રીત છે.

પરંતુ જ્યારે તમે તમારા ડ્રાફ્ટ ચૂંટણીઓ પર ન ફટકારો છો અને તમારા કર્મચારીઓ પૂરતા પ્રમાણમાં સારા નથી – અને બેક-ટુ-બેક પ્લેઑફ-ઓછા સિઝન પછી, કોઈ ભૂલ નહીં થાય, ત્યારે ગુટેકંસ્ટ ખૂબ જ જાગૃત હતા કે પેકર્સના રોસ્ટર ચોક્કસપણે અપર્યાપ્ત હતા – ગુટેકંસ્ટ જાણે છે તમારે ક્રિયા કરવી પડશે.

અને તેણે તે કર્યું છે, તેની ટીમની ટીમને પોસ્ટસેસોન પર પાછા લાવવા અને પ્રથમ વર્ષના કોચ મેટ લાફ્લેરને જીતવાની શ્રેષ્ઠ તક આપવી

ગુટુકુને ગુરુવારે સમજાવ્યું હતું કે, “હું તે સમયે અમારા રોસ્ટરને વિચારું છું, આ અમારી ટીમની મદદ કરવા માટે જરૂરી છે તેવું કંઈક હતું.” પાછળથી, તેમણે ઉમેર્યું, “દેખીતી રીતે આ ગ્રીન બે, વિસ્કોન્સિન છે. અમે હંમેશાં ‘વિન જી’ મોડમાં છીએ. મેં વિચાર્યું કે અમારું સંરક્ષણ નોંધપાત્ર રીતે ઉમેરવાની જરૂર છે. અને મને લાગે છે કે આ ગાય્સ કરશે. ”

જો તમામ ચાર પેકર્સના સાઇનીઝ શેર કરે છે, તો તે જ છે કે ગુટુકુંસ્ટે “યુવા, ચઢતા ખેલાડીઓ” તરીકે વર્ણવ્યું તે બધા જ છે. તેમનામાંના કોઈ પણ એવા ઘરના નામો છે જે તાજેતરના અગ્રણી મફત એજન્ટ સાઇનિંગ છે – 2006 માં ચાર્લ્સ વુડસન, જુલિયસ 2014 માં પીપર્સ, જીમી ગ્રેહામ ગયા વર્ષે – લીલા ખાડીમાં પહોંચતા પહેલા હતા.

તેના બદલે, ચારમાંથી કોઈ પણ પાસે ઘોંઘાટની સંખ્યા નથી અથવા તમે “બ્રેકઆઉટ” સીઝનમાં ખરેખર શું વિચારી શકો છો, જેમાં ઝાડ્રાસિઅસ સ્મિથની 8.5-ગાંસડી, ગયા વર્ષે 60-ક્વાર્ટરબેક પ્રેશર સિઝનમાં બાલ્ટીમોર માટે સૌથી નજીક છે. વોશિંગ્ટન માટે પ્રેસ્ટન સ્મિથને ગયા વર્ષે માત્ર ચાર બોક્સ હતા; એમોસ પાસે શિકાગો સાથે ફક્ત ત્રણ કારકીર્દિની અટકળો છે; અને ટર્નરે ફક્ત પાંચ ટીમો (મિયામી, બાલ્ટીમોર, ડેનવર) સાથે પાંચ એનએફએલ સિઝનમાં 25 રમતો શરૂ કરી છે.

ગુટેકન્સ્ટે કહ્યું હતું કે, “અમે લોકોની ઇચ્છા રાખીએ છીએ કે અમે વિચાર્યું કે તેમનું શ્રેષ્ઠ ફૂટબોલ તેમની આગળ હતું.” “મને લાગે છે કે આ ચારમાંથી બધાને કદાચ ગયા વર્ષે તેમની શ્રેષ્ઠ સીઝન મળી હતી અને મને લાગે છે કે તેમનું શ્રેષ્ઠ ફૂટબોલ (આગળથી) છે. તેઓ યોગ્ય દિશામાં ટ્રેન્ડિંગ હતા. તેથી, મને લાગે છે કે આપણે જે રીતે તે જોઈશું તે છે. તે હંમેશાં તે રીતે થતું નથી, પરંતુ મને લાગે છે કે આમાંના ચાર લોકો પાસે તે પહેલા સારા ફૂટબોલ છે. ”

દાખલા તરીકે, 26 વર્ષીય ઝાડરીસ સ્મિથને કેન્ટકીથી ચોથી રાઉન્ડમાં લીગમાં લીગમાં પ્રવેશ્યા પછી તેના પ્રથમ ત્રણ એનએફએલ સીઝન દરમિયાન માત્ર 10 બોક્સ હતા. પરંતુ પેકર્સ વર્ષોથી તેમના પર નજર રાખતા હતા, 2015 ના ડ્રાફ્ટ દરમિયાન તેમને રસ હતો અને તેમણે વેપાર દ્વારા તેમને હસ્તગત કરવાનો પ્રયત્ન કર્યો હોવાનું ગુટેકંસ્ટે જણાવ્યું હતું.

“તે મૂળભૂત રીતે જમ્પ (ગયા વર્ષે) ન હતો. હું કહું છું કે મેં જે કર્યું છે તે કરવા માટે મારા પાસે સાધનો છે (બધા સાથે), “સ્મિથે જણાવ્યું હતું. “પરંતુ તે બધા એક સાથે આવ્યા અને મેં ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું. મેં જે કર્યું તે છે કે મેં મારી તકનો ફાયદો ઉઠાવ્યો અને તેનાથી શ્રેષ્ઠ લાભ મેળવ્યો, અને તમે છેલ્લા સીઝનમાં મારી પાસે સંભવિત સંભવિતતા જોઈ શકો છો.”

તેમના ચાલી રહેલા સાથી, પ્રેસ્ટન સ્મિથ, 2015 માં રુકી તરીકે ફરીથી અને આજ સુધીમાં 2017 માં આઠ સિક્કાના સિઝન હતા, પરંતુ સ્વીકાર્યું કે પેકર્સ તેના પર સતત ક્વાર્ટરબેક્સને દબાણ કરવા માટે ગણાય છે, કેમ કે પેકર્સ ક્વાર્ટરબેક એરોન રોજર્સ સાથે 2015 ની એનએફસી વાઇલ્ડ કાર્ડ રમત, જ્યારે તેણે સલામતી માટે રોજર્સને બરતરફ કર્યો.

“મને લાગે છે કે મારી પાસે ઊંચી છત છે અને મારે મારા હસ્તકલા પર કામ કરવાનું ચાલુ રાખવું છે, મારી તકનીકોને પૂર્ણ કરવી,” તેમણે જણાવ્યું હતું. “હું મારી જાત પર દબાણ કરું છું, મારી પાસે ઉચ્ચ અપેક્ષાઓ છે.”

શિકાગોમાં ઉપર અને નીચે ચાર વર્ષના સમયગાળા પછી એમોસ ગ્રીન બેમાં આવે છે, જ્યાં તે એક સર્વશ્રેષ્ઠ ટીમ હતી, જેણે પ્રથમ વર્ષ પસંદ કર્યો હતો, ત્યારબાદ પ્રારંભિક લાઇનઅપમાં પાછા ફરતા પહેલા તેની બીજી સીઝનમાં તેની પ્રારંભિક ભૂમિકા ગુમાવી દીધી હતી. રીંછ, સંયોગાત્મક રીતે, ભૂતપૂર્વ પેકર્સ સલામતી હા હા ક્લિન્ટન-ડિક સાથે પોતાનો હાજર ભરો, જેને પેકર્સે છેલ્લા ઓક્ટોબરમાં વોશિંગ્ટનમાં વેપાર કર્યો હતો. ક્લિન્ટન-ડિકસે એક વર્ષ, શિકાગો સાથે $ 3.5 મિલિયન સોદા પર હસ્તાક્ષર કર્યા; એમોસનો સોદો ચાર વર્ષ અને $ 37 મિલિયન છે.

“તે શિકાગોમાં અસ્થિર માર્ગ હતો,” એમમોસે કહ્યું. “વર્ષો અને વર્ષો નીચે – તે માત્ર એક ઉપર અને નીચે યુદ્ધ છે. તમારે ફક્ત કોર્સ જ રહેવું પડશે. ”

ટર્નર એ પાંચ સીઝન દરમિયાન કેન્દ્રને બાદ કરતાં આક્રમક રેખા પર દરેક સ્થળે રમ્યો છે, અને તેને અંકુશમાં લેવાની આક્રમક રેખા પર પ્રારંભિક રાઇટ ગાર્ડ જોબ જીતવાની દરેક તક આપવામાં આવે છે જે ડેડ બખ્તીરી, બ્રાયન બુલાગા) કેન્દ્રમાં છે. (કોરી લીન્સલી) અને ડાબું રક્ષક (લેન ટેલર).

ટર્નરે કહ્યું હતું કે, “જે ફિલ્મો મેં વર્ષોથી ત્યાં મૂકી શક્યા તે વર્ષમાં ફક્ત સારી અને સારી વર્ષ જ મળી છે.” “દેખીતી વાત એ છે કે, હું એવા વ્યક્તિ નથી જેણે દરેક એક રમત શરૂ કરી હતી અને તે દરેક ટીમ પર શરૂ થઈ હતી કે તે એક ભાગ છે, પરંતુ તે જ વર્ષે હું આ લીગમાં રહ્યો છું તે વર્ષે, હું વધુ સારો રહ્યો છું. અને મને લાગે છે કે મારા શ્રેષ્ઠ વર્ષો મારી સામે છે. ”

દરમિયાન, ગુટેકંસ્ટે વધુ મુક્ત એજન્ટ ઉમેરાઓનો નકાર કર્યો ન હતો, ખાસ કરીને હવે ખર્ચની મોંઘી પહેલી વેવ સમાપ્ત થઈ ગઈ છે અને બોર્ગન્સ મળી શકે છે. તેમ છતાં તેઓ લાઈનબૅકર ક્લે મેથ્યુઝની બહાર ફ્રી એજન્ટ વિશે આશાવાદી ન હતા (“જો તે અમને નહી હોય તો તેઓ કોઈની મદદ કરશે)”, ગુટેકન્સ્ટે કહ્યું હતું કે ત્યાં વધુ વિકલ્પો હશે. તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે મફત એજન્ટ ઉમેરાઓ તેને આગામી મહિનાના એનએફએલ ડ્રાફ્ટમાં વધુ લવચીકતા આપશે.

ગુટેકન્સ્ટે કહ્યું હતું કે, “દિવસના અંતે, તમે આ ક્ષેત્ર પર જે કરો છો તે જ છે.” “અત્યારે ઘણું આશા છે અને હમણાં જ અમે ખરેખર ઉત્સાહિત છીએ. અમને લાગે છે કે આનાથી અમને વધુ સારું બનાવવામાં આવ્યું છે, પરંતુ અમે શિબિર અને તેનાથી આગળ તાલીમ મેળવવા પહેલાં જવાની ઘણી રીતો મેળવી છે.

“પરંતુ અમે અત્યારે ઉત્સાહિત છીએ.”

Top