You are here
Home > Politics > પ્રિયંકા ચોપરાના બ્લેક ઝિમ્મર્મેન જમ્પસ્યુઈટ તમારી પોકેટમાં અ હોલ બર્ન કરશે – ન્યૂઝ 18

પ્રિયંકા ચોપરાના બ્લેક ઝિમ્મર્મેન જમ્પસ્યુઈટ તમારી પોકેટમાં અ હોલ બર્ન કરશે – ન્યૂઝ 18

પ્રિયંકા ચોપરાના બ્લેક ઝિમ્મર્મેન જમ્પસ્યુઈટ તમારી પોકેટમાં અ હોલ બર્ન કરશે – ન્યૂઝ 18

પ્રિયંકા ચોપરાએ તેના કાળા ઝિમ્મરમેન બકલ જમ્પ્સ્યુટને ફ્લાઉન્ટેડ કર્યું હતું જેનું મૂલ્ય 530 યુએસ ડોલર છે જે આશરે રૂ. 36,885 છે.

Priyanka Chopra's Black Zimmermann Jumpsuit Will Burn a Hole in Your Pocket
છબી: @ priyankachopra / Instagram

અમેરિકન પોપ ગાયક નિક જોનાસ તેની “વાઇફાઇ” પ્રિયંકા ચોપરાને બગાડવાની તક ચૂકી નહીં. અભિનેત્રી તેના બીજા ઘર, લોસ એન્જલસમાં પરત ફર્યા છે, તેણીએ નવા જોનસ બ્રાંડ્સના બેન્ડ જોનાસ બ્રધર્સના તાજેતરની ટ્રેક તરીકે નવી વૈભવી કાળા મર્સિડીઝ મેબેચ સાથે ઘરે સ્વાગત કર્યું હતું.

Sucker

બિલબોર્ડ હોટ 100 પર નંબર વન સ્પોટનો દાવો કર્યો.

આ પ્રસંગની ઉજવણી, પ્રિયંકાએ તેમના સત્તાવાર Instagram એકાઉન્ટ પર એક heartwarming પોસ્ટ શેર કર્યું. ચિત્રોમાં, પાવર યુગલને શેમ્પેઈન વાંસળી પકડીને જોવામાં આવે છે અને નિક પાસે પણ હાથમાં બોટલ હોય છે, જ્યારે પ્રિયંકા તેમના બીજા હાથમાં ડૂઆને પોચ લઈ જાય છે.

મર્ક મેબેકના વિનાશક મથાળા ઉપરાંત, અમે મદદ કરી શક્યા નહીં પરંતુ ધ્યાન આપી શકીએ

તે ભાવનાપ્રધાન નથી

કાળા ઝિમ્મરમેન ક્રેપ બકલ જમ્પ્સ્યુઈટમાં નવીનતમ વલણને વેગ આપ્યો. વાઇડ-લેગ ટાંકી જમ્પ્સ્યુઈટ, એક રેખીય ડિઝાઇન પ્રિયંકાના આકર્ષક ચિત્રને વધારે છે અને તેને આધુનિક સ્પર્શ છે. ગોલ્ડ-ટોન બકલ્સ બાજુઓની નીચે સીડીની કટ-આઉટ વિગતો પર ભાર મૂકે છે.

જો તમે પ્રિયંકાના દેખાવથી કયૂ લેવાની તૈયારી કરી રહ્યા છો, તો તમારા ખિસ્સામાંથી છિદ્ર બાળવા તૈયાર રહો. કાળો ઝિમરમેન જમ્પ્સ્યુઈટ 530 ડૉલરની કિંમતે છે જે આશરે રૂ. 36,885 છે. એવું કહીને, સરંજામ તમને પ્રિયંકા ચોપરા જેવા મિલિયન ડોલરના દેખાવની ખાતરી આપે છે.

ઝિમ્મરમેન-બ્લેક-સ્ટ્રેચ-ક્રીપ-બકલ-જમ્પ્સ્યુઈટ

તેણીએ તેના Instagram હેન્ડલ પર લીધો અને લખ્યું, “જ્યારે હબી નંબર નંબર જાય છે .. વાઇફાઇ @ માયબેચ !!” ચોપરાએ નવી કારની સામે હસતાં અને ચુંબન કરવાના ફોટાઓનું શીર્ષક આપ્યું હતું. “રજૂઆત .. વિશેષ ચોપરા જોનાસ .. હાહા .. હું તમને પ્રેમ કરું છું બાળક! યાય! શ્રેષ્ઠ પતિ ક્યારેય ..” (સાઈક)

2019 મર્સિડીઝ મેબેચ એસ 650 ની કિંમત લગભગ 199,000 ડૉલર છે. જો નિક તેને કોઈપણ રીતે કસ્ટમાઇઝ કરે તો તે સ્પષ્ટ રૂપે 200,000 યુએસ ડોલરથી ઉપર જશે, ઇ અહેવાલ આપે છે! સમાચાર.

જોનાસ બ્રધર્સે પ્રખ્યાત મ્યુઝિક ચાર્ટમાં નંબર વન સ્થાન મેળવ્યું છે. જૂથ, જેમાં જૉ, કેવિન અને નિક જોનાસનો સમાવેશ થાય છે, પ્રારંભમાં 12 વર્ષથી વધુ ચાર્ટમાં દેખાયા હતા અને 2008 માં બર્નિન ‘અપ સાથે નંબર 5 સ્લોટ સુધી પહોંચ્યા હતા.

આ ગીત જોનાસ પરિવાર માટે વધુ વિશેષ છે કારણ કે તે બૅન્ડને નાબૂદ કર્યાના છ વર્ષ પછી જોનાસ ભાઈઓને એકસાથે લાવ્યા. એક લાગણીશીલ નિકએ ઇન્સ્ટગ્રામ પર લખ્યું, “આ અવિશ્વસનીય છે. મારું હૃદય કૃતજ્ઞતાથી ભરેલું છે. એક સમયે મને ખાતરી ન હતી કે જો હું મારા ભાઈઓ સાથે ફરીથી સંગીત બનાવવા સક્ષમ થઈશ, તો એકલા એક નંબર જોઈએ બિલબોર્ડ પર હોટ 100 પર 1 ગીત. ”

Top