You are here
Home > Sports > ન્યૂ યોર્ક પોસ્ટ – વિન્સ યંગે ટેક્સાસ દ્વારા તાજેતરના નોંધપાત્ર પતનમાં બરતરફ કર્યો હતો

ન્યૂ યોર્ક પોસ્ટ – વિન્સ યંગે ટેક્સાસ દ્વારા તાજેતરના નોંધપાત્ર પતનમાં બરતરફ કર્યો હતો

ન્યૂ યોર્ક પોસ્ટ – વિન્સ યંગે ટેક્સાસ દ્વારા તાજેતરના નોંધપાત્ર પતનમાં બરતરફ કર્યો હતો

ઑસ્ટિન, ટેક્સાસ – ભૂતપૂર્વ ટેક્સાસ ક્વાર્ટરબૅક વિન્સ યંગ, જેમણે 2006 રોઝ બાઉલમાં સધર્ન કેલિફોર્નિયા સામેની છેલ્લી-મિનિટની ટચડાઉનને છેલ્લા 50 વર્ષોમાં લોંગહોર્નની એકમાત્ર વિવાદિત રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ આપી હતી, તેને સ્કૂલ દ્વારા તેમની આંશિક સમયની નોકરીમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવી હતી. નબળા દેખાવ માટે વિકાસ અધિકારી અને ઘણી વાર કામથી ગેરહાજર હોય છે અથવા તેના સુપરવાઇઝર સાથે સંપર્કમાં નથી.

2017 ની તારીખમાં નોકરીની ચેતવણીઓ પછી અને બીજી વાર દારૂની ડ્રાઈવિંગની ધરપકડ ફેબ્રુઆરીએ ત્રણ વર્ષ પછી કરવામાં આવી છે. 4. દારૂ પીવાના બનાવવાની ઘટનાની શરૂઆતમાં જવાબદારી સ્વીકારીને યંગે કહ્યું છે કે તે ચાર્જ સામે લડશે.

પત્રકારે જણાવ્યું હતું કે, યંગને 1 માર્ચની સૂચના આપવામાં આવી હતી કે તે તમારી નોકરીની જવાબદારીઓના પ્રદર્શનમાં નોંધપાત્ર અને સતત સુધારણા દર્શાવતા અને યુનિવર્સિટીને યોગ્ય અને સ્વીકાર્ય વર્તણૂંકના ધોરણોને જાળવી રાખવામાં નિષ્ફળ ન હોવા બદલ “$ 50,000 નોકરીમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવી હતી.”

એસોસિયેટેડ પ્રેસે ખુલ્લી રેકોર્ડ વિનંતી દ્વારા પત્રની નકલ અને યંગની કર્મચારીની ફાઇલ મેળવી. યંગે શનિવારે ટિપ્પણી કરવાનો ઇનકાર કર્યો. ટેક્સાસના પ્રવક્તાએ જણાવ્યું હતું કે શાળા કર્મચારીઓની બાબત પર ટિપ્પણી કરશે નહીં.

ફાયરિંગ યંગ ટેક્સાસ દ્વારા એક નોંધપાત્ર પગલું છે, જેણે શાળાના ઘણા નજીકના એથ્લેટ્સ અને કોચને રાજદૂતો, એથલેટિક ડિપાર્ટમેન્ટ એડવાઇઝર અને ફંડરાઇઝર્સ તરીકે ખેડૂતો તરીકે રાખ્યા છે.

યંગ કરતા મોટો કોઈ મોટો નથી, અને રમી ક્ષેત્રે કોઈ વધુ સફળતા અથવા વધુ પ્રતિમાત્મક ક્ષણ પહોંચાડ્યું નહીં: ટ્રૉજન્સ સામેની ચોથી અને -5 પર તેમના સ્ક્રેમ્બલિંગ ટચડાઉનને કૉલેજ ફૂટબોલના ઇતિહાસમાં મહાનમાં ગણવામાં આવે છે.

2006 માં યુ.એસ.સી. ઉપર જીત સાથે ટેક્સાસ રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ જીત્યા પછી વિન્સ યંગ ઉજવણી કરે છે. ગુલાબ બાઉલમાં.
2006 માં યુ.એસ.સી. ઉપર જીત સાથે ટેક્સાસ રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ જીત્યા પછી વિન્સ યંગ ઉજવણી કરે છે. ગુલાબ બાઉલમાં. રોઇટર્સ

તરફેણ કર્યા પછી અને $ 25 મિલિયન એનએફએલ કરાર પર હસ્તાક્ષર કર્યા પછી, યંગ 2014 સુધી લીગમાંથી બહાર નીકળી ગયો હતો અને નાદારી માટે અરજી કરી હતી. ટેક્સાસે તેમને સંપૂર્ણ સમય, 100,000,000 જેટલી નોકરી, સ્કૂલના વિવિધતા અને સામુદાયિક જોડાણમાં વિકાસ અધિકારી તરીકે જીવનનિર્વાહ આપ્યો. નોકરી પછીથી પાર્ટ-ટાઇમ બની ગઈ.

યંગની કર્મચારીની ફાઇલમાં ઘણી સારી વાર્ષિક પ્રદર્શન સમીક્ષાઓ શામેલ છે. માર્ચ 2018 માં, તેમના સુપરવાઇઝર લખ્યું હતું કે યંગ “ભીડ સામે અકલ્પનીય” હતો અને કહ્યું, “અમે ખુબ ખુશ છીએ કે તમે એનએલપી ટીમનો ભાગ છો.”

પરંતુ યંગને પહેલેથી જ જુલાઈ 2017 માં વર્ક સુધારણા યોજના પર મૂકવામાં આવ્યો હતો, જેમાં તે સામાન્ય કારોબારના કલાકો દરમિયાન કામ માટે દેખાવા માટે તૈયાર થઈ ગયો હતો અને ઓફિસમાંથી તેના સમય માટે હિસાબીની વધુ સારી કામગીરી કરતો હતો. તેમણે તેમના કાર્યાલયના કલાકોને કાપી અથવા આંશિક સમય ખસેડવાની વિનંતી કરી કારણ કે “હું શેરીઓમાં વધુ સારી રીતે કામ કરું છું.”

સપ્ટેમ્બર 2017 માં, યંગને સખત-શબ્દિત “અસ્વીકાર્ય પ્રદર્શન અને આચરણ” ઠપકો આપવામાં આવ્યો હતો અને નોટિસ આપવામાં આવી હતી કે તેને સમાપ્ત કરી શકાય છે. તેમણે ઘણીવાર કામમાંથી ગુમ થવા માટે ટાંક્યા હતા, નિરીક્ષકો સાથે મીટિંગ્સને છોડ્યા વિના, કોઈ સપ્લાયર વગર મીટિંગ્સ છોડ્યા હતા અને કેટલાક અઠવાડિયા અથવા મહિનાના ટાઇમશીટ્સ અને કર્મચારી કૅલેન્ડર અપડેટ્સ ગુમાવ્યાં હતા, જે તેમના સ્થાનો માટે જવાબદાર હતા. આ ટાઈમશીટને અંતે યુનિવર્સિટી સાથે જોડાયેલા પરિચય દ્વારા રજૂ કરવામાં આવી હતી.

દારૂના નશોની ડ્રાઇવિંગની ધરપકડના 11 દિવસ પછી, યંગને ફેબ્રુઆરીના રોજ જાણ કરવામાં આવી હતી. 15 તેની ફાયરિંગ નજીક આવી હતી સિવાય કે તે એક કારણ દર્શાવતો ન હતો.

પેટ્રિક પેટરસનના લેટરહોર્ન સેન્ટર ફોર સ્કૂલ પાર્ટનરશિપના સહાયક વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ પેટ્રિક પેટરસનના જણાવ્યા પ્રમાણે, ડિવીઝન ઑફ ડાઇવર્સિટી એન્ડ કોમ્યુનિટી ઇન્ગગેજમેન્ટની અંદર, યંગે તેના સુપરવાઇઝરને તેની ધરપકડ વિશે મીડિયામાં જાણ કર્યા પછી અને પછી ફક્ત ટેક્સ્ટ દ્વારા તેની ધરપકડ વિશે જણાવ્યું ન હતું. .

જ્યારે માણસે બીજા દિવસે વાત કરી, ત્યારે યંગે કહ્યું કે તે તરત જ રાજીનામું આપવાની ઇચ્છા ધરાવે છે પરંતુ નહીં. ત્યારબાદ તેણે તબીબી રજાની વિનંતી કરી હતી પરંતુ તે લાયક બન્યું ન હતું કારણ કે તેણે પાછલા વર્ષમાં પૂરતા પ્રમાણમાં કામ કર્યું ન હતું.

“તમારા ભૂતકાળના શિસ્તબદ્ધ ઇતિહાસ અને તાજેતરના બનાવો બંનેને લીધે, યંગ કાઢી નાખવામાં આવશે, પેટરસને લખ્યું હતું. યંગ સુધી 12 મે સુધીના સમય સુધી રોકવા માટે યુગને મંજૂરી આપવામાં આવશે, જો તેણે આરોગ્ય સંભાળ પ્રદાતા પાસેથી દસ્તાવેજીકરણ પ્રદાન કરી હતી કે તે તબીબી સંભાળ હેઠળ છે. તેમના સમાપ્તિ પત્ર અનુસાર, યંગે ક્યારેય પેપરવર્ક દાખલ કર્યું ન હતું અને તેમને બરતરફ કરવામાં આવ્યા હતા.

પેટરસનને જવાબ આપતા પત્રમાં, યંગે કહ્યું કે તે ત્યાં રહેવા માંગે છે, દલીલ કરે છે કે તે શાળા માટે મૂલ્યવાન દાતા સંબંધો વિકસાવશે અને આઉટરીચ પ્રોગ્રામ માટે સારા રાજદૂત હતા. તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે 2016 માં તેણીએ ડ્રગ ડ્રાઇવિંગની પ્રથમ ધરપકડ બાદ સ્વસ્થ રહેવાનો પ્રયાસ કર્યો છે.

યંગે લખ્યું હતું કે, “મેં મારા કાર્યો પ્રત્યે સારી શ્રદ્ધા બતાવી છે અને સાર્વભૌમત્વને સારી રીતે જાળવી રાખવા માટે આગળ વધ્યું છે.” “દુર્ભાગ્યે, સીધો અને સાંકડી પાથ વૉકિંગ સાથે, કોઈના નિયંત્રણમાંથી ઘટનાઓ થાય છે.”

Top