You are here
Home > Entertainment > અઠવાડિયાના જન્માક્ષર (10 માર્ચ – 16 મી માર્ચ): મેષ, વૃષભ, વૃશ્ચિક, તુલા, જેમિની, કેન્સર – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

અઠવાડિયાના જન્માક્ષર (10 માર્ચ – 16 મી માર્ચ): મેષ, વૃષભ, વૃશ્ચિક, તુલા, જેમિની, કેન્સર – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

અઠવાડિયાના જન્માક્ષર (10 માર્ચ – 16 મી માર્ચ): મેષ, વૃષભ, વૃશ્ચિક, તુલા, જેમિની, કેન્સર – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ
અઠવાડિયાના જન્માક્ષર (10 માર્ચ - 16 માર્ચ): વૃષભ, વૃશ્ચિક, ધનુષ્ય, તુલા, જેમિની, કેન્સર - જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો
અઠવાડિયાના જન્માક્ષર (10 માર્ચ – 16 માર્ચ): વૃષભ, વૃશ્ચિક, ધનુષ્ય, તુલા, જેમિની, કેન્સર – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

કામ અને બધા નિયમિત કાર્યોમાં તમારી પાસે દબાવવા સિવાય બીજું કોઈ વિકલ્પ હોતું નથી, પછી જ્યારે તમારા પગ નીચે કાર્પેટ ખેંચી શકાય છે. તમારે કોઈ વિશિષ્ટ લેઝર પ્રવૃત્તિમાં બીજા સ્ટેબ રાખવા માટે તૈયાર હોવું જોઈએ. નાણાંકીય બાબતો અઠવાડિયાના મધ્યભાગમાં સારી રીતે કરવી જોઈએ, પરંતુ કૃપા કરીને બધા બિનજરૂરી જોખમોને ટાળો.

તુરુસ (21 એપ્રિલ – 21 મે)

લાગણીઓ ઊંચી થઈ શકે છે અને તમે અલબત્ત ટોચ પર જઇ શકો છો અને બીજાઓને તમે કેટલું ગુસ્સે અને ગુસ્સે છો તે જોવા દો. પરંતુ, મૂડમાં ઝડપી ફેરફારોને ધ્યાનમાં રાખીને, હું રાહ જોઉં છું કે થોડા વધુ અઠવાડિયા પછી જમીન કેવી રીતે રહે છે તે જોવાની હું તમને સલાહ આપીશ. જ્યાં સુધી રોમાંસ સંબંધિત છે, દુનિયાના અન્ય લોકોની આંખો દ્વારા જુઓ.

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

તે બે ભાગનું એક અઠવાડિયું છે, એક સક્રિય, અન્ય વધુ આરામદાયક. કૌટુંબિક ગોઠવણો અને ઘરેલું ચાલમાં વિલંબ થઈ શકે છે અથવા સ્થગિત થઈ શકે છે, પરંતુ બાકીના ખાતરીથી આ અનિશ્ચિતતાનો તબક્કો લાંબા સમય સુધી રહેશે નહીં. તારાઓ જીવનશૈલી બની જાય તે રીતે મુસાફરીની સંભાવનાઓ વધે છે.

ચિત્રોમાં | માર્ચ (10-16) અઠવાડિયાના જન્માક્ષર

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઈ 23)

તારાઓ, શાંત રીતે, શુભ સંરેખણોની ઝાકઝમાળ લાવે છે. અન્ય લોકોએ તેમનું કહેવું છે અને હવે તે તમારા માટે ચળકાટ ચાલુ છે. તેમ છતાં, સંક્ષિપ્તમાં, વાત કરવાની ક્ષણ પસાર થઇ શકે છે. એક નાણાકીય તક, એકવાર ફરીથી તમારા પકડ અંદર હશે.

LEO (જુલાઇ 24 – ઑગસ્ટ 23)

જે બધું થાય છે તે તમારા માટે યોગ્ય નથી, પરંતુ તેમાંથી ઘણું બધું કરે છે! પ્રિય લોકો હવે તાજેતરના ભૂતકાળમાં પડદો દોરવા તૈયાર છે. આ તે મુજબની છે, કેમ કે બુધ અને શુક્ર તેમની ભૂતપૂર્વ સ્થિતિ પર પાછા ફરે છે,
તમે ફરીથી વિવાદિત નિયંત્રણમાં આવશે.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

જો કે ઘટનાઓની સામાન્ય ભરતી તમારી તરફેણમાં આગળ વધી રહી છે, પણ તમારી સમજમાંથી વિશેષ તક છૂટી શકાય છે.
જો એમ હોય તો, તેના વિશે ચિંતા કરશો નહીં. તમારા ભાવિને ધ્યાનમાં લેવા માટે તમને થોડા વધુ અઠવાડિયા આપવામાં આવે તે હકીકતની પ્રશંસા કરો.

લિબ્રા (24 સપ્ટેમ્બર – 23 ઑક્ટો)

ભાવનાત્મક તારાઓ તમારા વ્યક્તિગત ક્ષિતિજ ઉપર ઉગે છે. તમારી લાગણીઓને તમારા ચુકાદાને ઢાંકી દેશો નહીં. કોઈપણ મૂંઝવણ સંપૂર્ણપણે અસ્તવ્યસ્ત અવકાશી હિલચાલનું પરિણામ છે અને તમારે શા માટે ચિંતા કરવી જોઈએ તે કોઈ કારણ નથી. તમારી જરૂરિયાત મુજબ તમારા ઘણા મિત્રો અને સાથીઓ છે તેની ખાતરી કરીને અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં પોતાને સેટ કરો.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 23)

નિર્ણાયક ચાલ લાવવા માટે આ એક શ્રેષ્ઠ ક્ષણ છે. એમ્પ્લોયરો, ભાગીદારો અને સત્તાવાળાઓએ હવે તેમના રક્ષકોને છોડી દીધા છે અને તેઓ અપેક્ષા રાખતી છેલ્લી વસ્તુ રીટર્ન બૉટ છે. જ્યાં સુધી પ્રેમનો સબંધ છે ત્યાં સુધી તમે કોઈપણ ભૂતકાળની ભૂલો બદલવાનું શરૂ કરી શકો છો.

સાગિતારિયસ (24 નવેમ્બર – 23 ડિસેમ્બર)

તે ઘણાં સંદર્ભમાં એક રસપ્રદ અઠવાડિયા છે, અને તમારી પાસે ઘણું બધું છે. કામ આગળના ભાગમાં જે કંઇક થયું તે નિસ્તેજ થઈ ગયું હોવાનું જણાય છે, પરંતુ હકીકત એ છે કે વિવિધ ગ્રહો અજાણ્યા વર્તન કરે છે તે બીજા દેખાવ માટે પૂરતું કારણ છે.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

બધું ગળી જવાના વાસણમાં ફેંકવામાં આવે છે – યાત્રા યોજનાઓ, કાનૂની પ્રશ્નો, શૈક્ષણિક યોજનાઓ અને નાણાકીય સાહસો. તેનો અર્થ એ નથી કે તમે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરી રહ્યા છો, ફક્ત તે જ કે તમે તમારા મગજમાં ફેરફાર કરો છો. મદદરૂપ પરિણામો સાથે – નાણાકીય યોજનામાં વિલંબ થશે.

એક્વેરિયસ (જાન્યુ 21- ફેબ્રુઆરી 19)

તમે જેને માનતા હતા અથવા ડરતા હતા તે સારા માટે અદૃશ્ય થઈ ગયું હતું, તે પાછલા ભાગમાં પાછું વળવું છે. તે ભૂતકાળમાં કેવી રીતે ભૂતકાળમાં તમારી પાછળ આવે છે તે આશ્ચર્યજનક છે, પરંતુ તમારા ગ્રહોની ચક્ર આ અનિવાર્ય બનાવે છે. તે સમજવું મહત્વપૂર્ણ છે કે બધું જ એક કારણ છે – સામાન્ય રીતે સારું.

પિઝા (20 ફેબ્રુઆરી – 20 મી માર્ચ)

વર્તમાન સમય તેજસ્વી ચંદ્ર ચિત્ર સાથે પરિભ્રમણ કરે છે, અને તમને બદલે વાસ્તવિક દુનિયામાં પાછા લાવવામાં આવે છે. પરંતુ, પછી, વાસ્તવિકતાની પિસાસની વ્યાખ્યા ધોરણથી ઘણી અલગ છે. જ્યાં સુધી તમે આવશ્યક નિષ્ણાત સપોર્ટ મેળવશો ત્યાં સુધી નાણાકીય જોખમ સાથે આગળ વધો.

Top