You are here
Home > Technology > સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 ખ્યાલ આ 3 ડી રેન્ડર – ગીઝમોચીનામાં આશાસ્પદ લાગે છે

સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 ખ્યાલ આ 3 ડી રેન્ડર – ગીઝમોચીનામાં આશાસ્પદ લાગે છે

સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 ખ્યાલ આ 3 ડી રેન્ડર – ગીઝમોચીનામાં આશાસ્પદ લાગે છે

કોરિયન જાયન્ટ સ્માર્ટફોનનાં નવા યુગમાં ગયા મહિને ફોલ્ડિબલ ડિવાઇસની જાહેરાત કરી ચૂક્યો છે. સેમસંગે ગેલેક્સી એસ 10, એસ 10 + અને એસ 10 જેવા ગેલેક્સી એસ શ્રેણીના ફ્લેગશીપ ઉપકરણો પણ જાહેર કર્યા છે . ઉપકરણ એ શેલ્વ્સને હિટ કર્યા પછી થોડા જ દિવસો થયા છે, અને તેની આગામી ગેલેક્સી નોટ 10 ની રજૂઆતથી વેબસ્ફિયર પર સપાટી પરનું સર્ફિંગ શરૂ થયું છે. તાજેતરમાં, ફોન એરેના પરના ગાયકોએ લીક કરેલી સ્પેક્સ અને અન્ય ડિઝાઇન પાસાઓની નોંધ લઈને ગેલેક્સી નોટ 10 ની કલ્પના રજૂ કરી હતી.

અત્યાર સુધી, સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 માંથી લપેટ લેશે ત્યારે સેમસંગ પાસે કોઈ ચોક્કસ યોજના નથી. તેમ છતાં, લીક્સ અને અન્ય સૈદ્ધાંતિક માહિતીના આધારે , નોંધ 10 નો ડીઝાઇન દર્શાવતા નવા ખ્યાલ રજૂ કરે છે. સ્રોત તાજેતરમાં લૉંચ કરેલા ગેલેક્સી એસ 10 ડિવાઇસ જેવું લાગે છે તે તેના નજીકના સંભવિત રેન્ડર કરે છે. ગયા વર્ષે નોટ 9 એ ગેલેક્સી એસ 9 જેવા સમાન પાસાં પણ લીધા હતા.

નોટ 9 કન્સેપ્ટને રજૂ કરતી વખતે, ફ્લેશ અને અન્ય સેન્સર્સ સાથે પાછળના બાજુએ તેના વિશાળ ક્વાડ કૅમેરા મોડ્યુલને અવગણવું ખૂબ મુશ્કેલ છે. આખા કેમેરા મોડ્યુલનું આકાર થોડું રાઉન્ડ ધાર સાથે આડા છે. આ ખ્યાલ એ એવી અફવાઓમાંથી આવ્યો છે કે જે ગેલેક્સી એસ 10 ની જેમ ઉપકરણમાં ક્વાડ કેમેરા સેટઅપ દર્શાવશે. આ ઉપરાંત, ગેલેક્સી એસ 10 માં 12 એમપી સ્ટાન્ડર્ડ કેમેરા, 12 એમપી ટેલિફોટો લેન્સ, 16 એમપી વાઇડ એન્ગલ શૂટર અને 3 ડી ટોફ કેમેરા સેન્સર છે.

આગળના ભાગમાં ગેલેક્સી એસ 10 માંથી બનાવેલ ઇનફિની-ઓ ડિસ્પ્લે ડ્યુઅલ ફ્રન્ટ કેમેરા ધરાવતી પંચ હોલ સાથે જોઈ શકાય છે. આ તકનીકી હમણાં એટલી અદ્યતન નથી કે ઇન-સ્ક્રીન ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર્સની જેમ, તેઓ ઇન-સ્ક્રીન ફ્રન્ટ કેમેરા ઉમેરવાનું પ્રારંભ કરે છે. તે પ્રકારની પ્રગતિ થવાની અમને થોડી વધુ વર્ષો રાહ જોવી પડશે. ત્યાં સુધી, અમારી પાસે સંપૂર્ણ ફરસી-ઓછી પ્રદર્શન ઉપકરણ હોઈ શકતું નથી.

હાલમાં, સ્રોત સંપૂર્ણપણે વિશ્વાસ નથી કે પંચ છિદ્રનો આકાર અથવા આકાર. તેમછતાં, તેઓ ઉપકરણની પાછળની બાજુએ ફ્લેશ અને હૃદય દરના સેન્સરના આકાર વિશે અનિચ્છા લાગે છે.

આગળ વધવું, ઉપકરણની જમણી બાજુ પર પાવર બટનને ઉપરના બે માઇક્રોફોન છિદ્રો સાથે જોઈ શકાય છે. ગ્રેડિએંટ સ્કીમ્સ સહિતના રંગોની એક અલગ સેટ છબીઓમાંથી એકમાં હાજર છે.

સેમસંગે ગેલેક્સી એસ 10 લોન્ચ સાથે અલ્ટ્રાસોનિક ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર રજૂ કર્યું. રેન્ડરમાં સમાન પ્રકારની ફિટિંગ હાજર છે. વાસ્તવમાં, અમે માનીએ છીએ કે ગેલેક્સી નોટ 9 આ નવી તકનીકને પણ વિકસિત કરશે. ઑપ્ટિકલ ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર્સથી વિપરિત, અલ્ટ્રાસોનિકસ વધુ ઝડપી અને વિશ્વસનીય છે. તેમ છતાં, વૉલપેપરને ધ્યાનમાં લીધા વગર બધી વસ્તુઓ વાસ્તવિક હોવાનું જણાય છે. અમારી સમજણ એમ કહી રહી છે કે નોટ 9 માં કાળો રંગીન ટોચના જમણો ખૂણા વોલપેપરો પણ હશે   ગેલેક્સી એસ 10 ની જેમ.

જો આપણે રેન્ડર સાથે જઈશું, તો ગેલેક્સી નોટ 9 રિપેર મોંઘા બનશે, જેમ કે ગેલેક્સી એસ 10 ડિવાઇસ માટે ઇફિક્સિટે જાહેર કર્યું હતું .

નીચે આપેલા ટિપ્પણીઓ દ્વારા નોંધ 10 કન્સેપ્ટ વિશે તમારા મહત્વપૂર્ણ વિચારો શેર કરો છો?

( સોર્સ )

Top