ઓનર તેના લોકપ્રિય બજેટ સ્માર્ટફોન્સ પર 43 ટકાનો ભાવ કાપ ઓફર કરે છે. સન્માન 9 લાઇટનો ગ્લાસ બોડી સાથે રૂ. 7,999 વેચાય છે.

Honor 9 Lite

હાઇલાઇટ્સ

  • ફ્લિપકાર્ટ પર 7,999 રૂપિયાની કિંમતે સન્માન 7 એ ઓફર કરે છે.
  • 2.5 ડી ગ્લાસ શરીરના સન્માન 9 લાઇટ સાથે આર 7,999 પર શરૂ થાય છે.
  • ઉત્તમ ડિસ્પ્લે અને ગ્લાસ બોડી સાથે સન્માન 9 એન 8,999 રૂપિયાથી શરૂ થાય છે.

સન્માન તેના લોકપ્રિય બજેટ સ્માર્ટફોન્સ પર મોટી ડિસ્કાઉન્ટ્સ ઓફર કરે છે. કંપની ઓનર 9 એન, ઓનર 9 લાઇટ અને ઓનર 7 એ જેવા લોકપ્રિય મોડલ પરના ભાવમાં ઘટાડો કરે છે. 7 મી માર્ચના મધ્યરાત્રિએ આંતરરાષ્ટ્રીય મહિલા દિવસ પહેલા ફ્લિપકાર્ટ પર વેચાણ શરૂ થશે અને 8 માર્ચ સુધી ચાલશે.

ખરીદદારો બજાજ ફીન્સર્વ ઇએમઆઈ નેટવર્ક કાર્ડ્સ સાથે કોઈ ખર્ચ ઇએમઆઈનો લાભ લેવા સક્ષમ બનશે નહીં. આ ઉપરાંત, એક્સિસ બેન્ક, એચડીએફસી, આઈસીઆઈસીઆઈ અને એસબીઆઇ ડેબિટ કાર્ડધારકોને આ આંતરરાષ્ટ્રીય મહિલા દિવસ વેચાણ દરમિયાન તેમના ડેબિટ કાર્ડ્સ સાથે ઇએમઆઈ લાભો પ્રાપ્ત થશે.

સન્માન 7 એ

ઓનર 7 એ એ મોડેલ છે જે સૌથી નીચો ભાવે ઉપલબ્ધ છે. કંપની ફ્લિપકાર્ટ પર 7,999 રૂપિયાની કિંમતે 7 એ ઓફર કરી રહી છે. સન્માન 7 એ 3 જીબી રેમ અને 32 જીબી સ્ટોરેજ સાથે એક જ પ્રકારમાં આવે છે. 7 એ એ ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 430 પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત છે અને 256GB સુધીની વિસ્તૃત સ્ટોરેજ સાથે આવે છે. ઓનર 7 એ પણ ડ્યુઅલ 13-મેગાપિક્સલ + 2-મેગાપિક્સલ કેમેરા સેટઅપ મેળવે છે જ્યારે ફ્રન્ટ કેમેરા સ્વયંસેવકો માટે 8-મેગાપિક્સલનો શૂટર મેળવે છે. હેન્ડસેટ 5.7-ઇંચની એચડી + ડિસ્પ્લે સાથે આવે છે.

સન્માન 9 લાઇટ

સન્માન 9 લાઇટ 10,000 રૂપિયાથી ઓછી કિંમતે પ્રીમિયમ ગ્લાસ બોડી આપે છે. ગયા વર્ષે પ્રારંભમાં 9 લાઇટનો પ્રારંભ કરવામાં આવ્યો હતો અને તે હ્યુવેઇના માલિકીની ઓક્ટા-કોર હાયસિલીકોન કિરીન 956 સોસની આસપાસ બાંધવામાં આવ્યો હતો. 3 જીબી રેમ અને 32 જીબી સ્ટોરેજ સાથેનું વેરિઅન્ટ રૂ. 7,999 ની કિંમતે ઉપલબ્ધ છે, જ્યારે અન્ય વર્ઝનમાં 4 જીબી રેમ અને 64 જીબી સ્ટોરેજ રૂ. 10,999 ની કિંમતે ઉપલબ્ધ છે. બંને વેરિએન્ટ્સને તેમના મૂળ પ્રાઇસ ટેગ પર રૂ .6,000 નું ડિસ્કાઉન્ટ મળે છે.

સન્માન 9 એન

ઓનર 9એન એ ઓફર પરના ત્રણ ફોનનું નવું મોડેલ છે. ઓનર 9.એન.નું નવું વર્ષ નવી મોડેલ ડિસ્પ્લે ડિઝાઇન સાથે અંતમાં લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું. 3 જીબી રેમ અને 32 જીબી સ્ટોરેજ સાથે બેઝ વેરિયન્ટ માટે ઓનર 9એન 8,999 રૂપિયામાં વેચાય છે, જ્યારે બીજો વર્ઝન 4 જીબી રેમ અને 64 જીબી સ્ટોરેજ સાથે 9, 999 રૂપિયામાં આવે છે. ઓનર 9 એન 16 મેગાપિક્સલની સેલ્ફિ કેમેરા અને 13-મેગાપિક્સલ + 2-મેગાપિક્સેલ ડ્યુઅલ કેમેરા સિસ્ટમ સાથે આવે છે. તે પ્રીમિયમ 2.5 ડી ગ્લાસ બોડી પણ રમે છે.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો

શું તમને આ વાર્તા ગમે છે?

અદ્ભુત!
હવે વાર્તા શેર કરો
બહુ ખરાબ.
ટિપ્પણીમાં તમને શું ગમ્યું તે અમને કહો