You are here
Home > Business > બે સ્વતંત્ર કંપનીઓમાં અલગ થવા માટે ગેપ – Fibre2fashion.com

બે સ્વતંત્ર કંપનીઓમાં અલગ થવા માટે ગેપ – Fibre2fashion.com

બે સ્વતંત્ર કંપનીઓમાં અલગ થવા માટે ગેપ – Fibre2fashion.com
ગેપનું લક્ષ્ય 2 સ્વતંત્ર જાહેર વેપારવાળી કંપનીઓનું છે: ઓલ્ડ નેવી, કૌટુંબિક વસ્ત્રોમાં કેટેગરી-નેતા અને હજી સુધી નામ આપવામાં આવેલી કંપની (ન્યુકો), જેમાં આઇકોનિક ગેપ બ્રાંડ , એથલેટ, બનાના રિપબ્લિક, ઇન્ટરમિક્સ અને હિલ સિટી. ગેપ સ્પિન-ઑફ દ્વારા અલગ થવાની અપેક્ષા રાખે છે જેનો હેતુ સામાન્ય રીતે તેના શેરહોલ્ડરોને કર મુક્ત હોય છે.

સ્પિન-ઑફ દરેક કંપનીને ફોકસ અને લવચીકતા વધારવા, તેના અનન્ય વ્યવસાયિક જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા રોકાણોને ગોઠવવા અને પ્રોત્સાહનને સક્ષમ બનાવશે અને નફાકારક વૃદ્ધિને વિતરિત કરવા માટે તેના ખર્ચ માળખાને ઑપ્ટિમાઇઝ કરશે.

“ગેપ ઇન્ક. બોર્ડ ઓફ ડિરેક્ટર દ્વારા વ્યાપક સમીક્ષા પછી, તે સ્પષ્ટ છે કે ઓલ્ડ નેવીના વ્યવસાય મોડેલ અને ગ્રાહકો સમય જતાં અમારી વિશેષતા બ્રાન્ડ્સથી સતત અલગ થઈ ગયા છે અને દરેક કંપનીને હવે આગળ વધવા માટે એક અલગ વ્યૂહરચનાની જરૂર છે,” રોબર્ટ ફિશર , ગેપ બોર્ડના ચેરમેન. “તે ઓળખવાથી, અમે નિર્ધારિત કર્યું છે કે જુદા જુદા વ્યવહારો અમારી બ્રાંડ્સ માટે આગળ વધવા માટેનું સૌથી મોટું માર્ગ છે – બે અલગ અલગ કંપનીઓને અલગ નાણાકીય રૂપરેખાઓ, અનુરૂપ ઓપરેટિંગ પ્રાધાન્યતા અને અનન્ય મૂડી ફાળવણી વ્યૂહરચનાઓ બનાવવા, બંને તેમના વ્યૂહાત્મક ધ્યેયો સિદ્ધ કરવા અને નોંધપાત્ર મૂલ્ય બનાવવા માટે બંને યોગ્ય સ્થાને છે. અમારા ગ્રાહકો, કર્મચારીઓ અને શેરધારકો માટે. ”

ન્યુકો, વાર્ષિક આવકમાં આશરે $ 9 બિલિયન અને મજબૂત બેલેન્સ શીટ સાથે મૂલ્ય બનાવવાની નોંધપાત્ર તક સાથે અનન્ય અને ભિન્ન પોર્ટફોલિયો હશે. કંપની તેના વફાદાર અને પૂરક ગ્રાહક આધારને વેગ આપીને અને યોગ્ય ઉત્પાદનો અને અનુભવોને પહોંચાડવા માટે યોગ્ય ડિજિટલ ક્ષમતાઓ સાથે યોગ્ય રીતે સ્કેલ કરેલ ઑપરેટિંગ પ્લેટફોર્મનો ઉપયોગ કરીને ટકાઉ વૃદ્ધિને ચલાવવા અને નફાકારકતામાં સુધારો કરવા માટે સારી સ્થિતિમાં આવશે.

યુ.એસ.માં લગભગ 8 અબજ ડોલરના વાર્ષિક આવક સાથે સૌથી ઝડપી વિકસિત એપરલ બ્રાન્ડ્સમાંની એક તરીકે, ઓલ્ડ નેવી તેના પાયે, વ્યાપક ગ્રાહક જાગરૂકતા અને તેના કેટેગરીના નેતૃત્વને વધારવા અને સ્વતંત્ર કંપની તરીકે નફાકારક વિકાસને વિતરિત કરવા માટે અનન્ય સ્થિતિને આધારે મૂડીકરણ કરી શકશે.

“અમે અમારી સંતુલિત વિકાસ વ્યૂહરચના પર વૃદ્ધિ અને અમારા બ્રાન્ડને વૃદ્ધિ માટે સ્થાનાંતરિત કરવા માટે ક્ષમતાઓમાં રોકાણ કરીને નોંધપાત્ર પ્રગતિ કરી છે: ઑમ્ની ચેનલના ગ્રાહક અનુભવને વિસ્તૃત કરવું, અમારી ડિજિટલ ક્ષમતાઓને નિર્માણ કરવું અને કંપનીમાં કાર્યક્ષમ કાર્યક્ષમતામાં સુધારો કરવો. આજેની સ્પિન-ઑફ જાહેરાતની મંજૂરી આપે છે. અમે બે સ્ટેન્ડ-એકલો કંપનીઓમાં તે ક્ષમતાઓને એમ્બેડ કરવા માટે, દરેક એક તીવ્ર વ્યૂહાત્મક ધ્યાન અને બંધબેસતી ઓપરેટિંગ સ્ટ્રક્ચર સાથે. પરિણામે, બંને કંપનીઓ તેમના સંબંધિત તકો પર મૂડીકરણ અને વિકાસશીલ છૂટક પર્યાવરણમાં નિર્ણાયક રીતે કાર્ય કરવા માટે સારી સ્થિતિમાં હશે, “આર્ટ પેક, ગેપ ઇન્કના પ્રમુખ અને સીઈઓએ જણાવ્યું હતું.

બંને કંપનીઓએ આ સંગઠનોને તેમના અલગ, નિર્ધારિત પાથ પર દોરી જવા માટે યોગ્ય નેતૃત્વ ટીમો અનુભવી હશે. આર્ટ પેક, જુદાં જુદાં જુદાં સમારંભ પછી ન્યુકો સાથે સમાન સ્થિતિ જાળવી રાખશે .વિભાગને બાદ કરતા, ઓલ્ડ નેવીના વર્તમાન પ્રમુખ અને ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ ઓફિસર સોનિયા સિંઘલ સ્ટેન્ડઅલોન કંપની તરીકે બ્રાન્ડનું નેતૃત્વ કરશે.

અલગ થવા પર, ગેપ શેરહોલ્ડરોને પ્રો-રેટા સ્ટોક વિતરણ પ્રાપ્ત થવાની ધારણા છે અને તેના પરિણામે ન્યૂકો અને ઓલ્ડ નેવી બંનેમાં સમાન પ્રમાણમાં શેરનો સમાવેશ થાય છે. આ સોદા હાલમાં 2020 માં પૂરું થવાનું લક્ષ્ય છે, અને ગેપ ઇન્કના બોર્ડ ઓફ ડિરેક્ટર દ્વારા અંતિમ મંજૂરી સહિત, સલાહકાર પાસેથી કરની અભિપ્રાય મેળવવા અને યુ.એસ. સાથેના નોંધણી નિવેદનની ફાઇલિંગ અને અસરકારકતા સહિત કેટલીક શરતોને આધિન છે. સલામતી અને વિનિમય આયોગ. અંતિમ સમય અથવા જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં પરિભાષાઓ વિશે કોઈ ખાતરી આપી શકાશે નહીં અથવા જુદું જુદું થઈ જશે.

જુદા પડ્યા પછી, ન્યુકો અને ઓલ્ડ નેવી આયોજનની કામગીરી અને રોકાણ યોજનાઓને સમર્થન આપવા માટે પૂરતી રોકડ સાથે યોગ્ય રીતે મૂડીકૃત થવાની ધારણા છે. (આરઆર)

Fibre2Fashion ન્યૂઝ ડેસ્ક – ભારત

ગેપનું લક્ષ્ય 2 સ્વતંત્ર જાહેર વેપારવાળી કંપનીઓનું છે: ઓલ્ડ નેવી, કૌટુંબિક વસ્ત્રોમાં કેટેગરી-નેતા અને હજી સુધી નામ આપવામાં આવેલી કંપની (ન્યુકો), જેમાં આઇકોનિક ગેપ બ્રાંડ, એથલેટ, બનાના રિપબ્લિક, ઇન્ટરમિક્સ અને હિલ સિટી. ગેપ સ્પિન-ઑફ દ્વારા અલગ થવાની અપેક્ષા રાખે છે જેનો હેતુ સામાન્ય રીતે તેના શેરહોલ્ડરોને કર મુક્ત હોય છે.

Top