You are here
Home > Technology > રેડમી નોટ 7 પ્રો મુલાકાતો TENAA, સ્પેક્સ અને વિગતો – આઇજીયન નેટવર્ક

રેડમી નોટ 7 પ્રો મુલાકાતો TENAA, સ્પેક્સ અને વિગતો – આઇજીયન નેટવર્ક

રેડમી નોટ 7 પ્રો મુલાકાતો TENAA, સ્પેક્સ અને વિગતો – આઇજીયન નેટવર્ક

ઝિયાઓમીના સબ-બ્રાન્ડ રેડ્મીએ આ વર્ષે જાન્યુઆરી મહિનામાં તેનું પ્રથમ સ્માર્ટફોન, રેડમી નોટ 7 લોન્ચ કર્યું હતું. તેના લોન્ચ થયાના થોડા જ સમયમાં, કંપનીએ પુષ્ટિ આપી કે તે સ્માર્ટફોનના પ્રો વેરિઅન્ટને પણ લોન્ચ કરશે. જેમ જેમ નામ સૂચવે છે તેમ, રેડમી નોટ 7 પ્રો પ્રમાણભૂત ચલનું બાયફ્ડ-અપ વર્ઝન હશે. રેડમી ચીનના એક વરિષ્ઠ અધિકારીએ પુષ્ટિ કરી છે કે અપેક્ષિત સ્માર્ટફોન ફેબ્રુઆરીના છેલ્લા અઠવાડિયામાં લોન્ચ થશે. તેની સત્તાવાર ઘોષણા પહેલા, આ ઉપકરણને ચાઇનીઝ નિયમનકારી વેબસાઇટ, TENAA પર જોવામાં આવ્યું હતું.

Redmi નોંધ 7 લક્ષણો અને લેઆઉટ

માનવામાં આવેલી રેડમી નોટ 7 ને ટેનએએ મોડેલ નંબર ‘એમ 10101 એફ 7 બી’ તરીકે સૂચિબદ્ધ કરવામાં આવી છે જે રેડમી નોટ 7 નું મોડેલ નંબર સમાન છે. સૂચિમાં ઉપકરણ 159.21 × 75.21 × 8.1mm માપે છે અને 186 ગ્રામ વજન ધરાવે છે. તે 23 ઇંચની 1080 પિક્સના રિઝોલ્યૂશન સાથે 6.3 ઇંચનો ડિસ્પ્લે આપે છે. સૂચિ અનુસાર, રીલમી નોટ 7 પ્રો નવીનતમ એન્ડ્રોઇડ 9.0 પાઇ પર ચાલે છે જે દેખીતી રીતે MIUI સાથે ચામડીમાં આવશે. સ્માર્ટફોન ત્રણ સ્ટોરેજ વેરિઅન્ટ્સમાં આપવામાં આવશે જે નીચે પ્રમાણે છે:

  • 3 જીબી રેમ + 32 જીબી રોમ
  • 4 જીબી રેમ + 64 જીબી રોમ
  • 6 જીબી રેમ + 128 જીબી રોમ

આંતરિક મેમરી ઉપરાંત, તે માઇક્રોએસડી કાર્ડ દ્વારા 256 જીબી સુધીની મેમરી વિસ્તરણનું પણ સમર્થન કરે છે. માનવામાં આવેલ રેડમી નોટ 7 ઓક્ટા-કોર સીપીયુને પેક કરે છે જે 2.0 ગીગાહર્ટ્ઝ પર ઘડિયાળમાં આવે છે. ઉપરોક્ત સીપીયુની ઘડિયાળની ઝડપ સ્નેપડ્રેગન 675 જેટલી છે જે સ્માર્ટફોન પહેલા જાણ કરાઈ હતી. આ ઉપકરણમાં કુલ ત્રણ કેમેરા છે, જેમાંના એક પાછળ અને પાછળના ભાગમાં એક છે. ફ્રન્ટ ફેસિંગ કેમેરો 13 એમપી સેન્સરનો ઉપયોગ કરે છે અને પાછળના ડ્યુઅલ કૅમેરા સેટઅપમાં 48 એમપી સેન્સર અને 8 એમપી સેન્સરનો સમાવેશ થાય છે. નોંધનીય છે, નોંધ 7 પ્રો પરના 48 એમપી સેન્સર પ્રમાણભૂત ચલમાં 48 એમપી સેન્સરથી વિપરિત છે. રેડમી એક્ઝિક્યુટિવે અગાઉ પુષ્ટિ કરી હતી કે પ્રો વેરિયેન્ટ પર 48 એમપી સેન્સર સોની આઇએમએક્સ 586 સેન્સર હશે જેનો ઉપયોગ ઓનર વ્યુ 20 જેવા હાઇ-એન્ડ ડિવાઇસ પર થાય છે. રેડમી નોટ 7 પ્રો 3,900 એમએએચ બેટરી દ્વારા સંચાલિત છે જે તેના નાના ભાઈની જેમ ઝડપી ચાર્જિંગ સપોર્ટને સમર્થન આપે છે.

પણ વાંચો: એચડી સ્ટ્રીમિંગ માટે પોકો એફ 1 વાઇડવિન એલ 1 સપોર્ટ મેળવે છે

રસપ્રદ વાત એ છે કે, આ યાદીમાં સ્માર્ટફોનના આઠ કલર વિકલ્પોનો સમાવેશ થાય છે જેમાં બ્લેક, રેડ, બ્લુ, પિંક, વ્હાઈટ, ગ્રીન, પર્પલ અને ગ્રે સામેલ છે. જોકે, આ બધા રંગ વિકલ્પોમાં રેડમી સ્માર્ટફોનની ઓફર કરશે તેવી શક્યતા નથી. TENAA સૂચિમાં રેડમી નોટ 7 પ્રોની લાઇવ છબીઓ પણ શામેલ છે જે દર્શાવે છે કે તે તેના નાના ભાઈબહેનોને દરેક બાજુથી સમાન બનાવે છે. સ્માર્ટફોનના આગળના ભાગમાં વોટરડ્રોપ નોટ ડિસ્પ્લે છે જે સ્વયંસેવક કૅમેરો ધરાવે છે. ડિવાઇસનો પાછળનો ભાગ પારદર્શક પેનલમાંથી બનાવવામાં આવે છે, જેમાં ગ્રેડિએન્ટ ફિનીશન હોય છે જે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર અને ડ્યુઅલ કેમેરા સેટઅપ ધરાવે છે. આગામી ઉપકરણ પર પોર્ટ્સ અને સ્વિચ્સની પ્લેસમેન્ટ પણ રેડમી નોટ 7 જેવી જ છે. TENAA પર સૂચિબદ્ધ વિશિષ્ટતાઓ મુખ્યત્વે સચોટ છે, કંપની સત્તાવાર રૂપે હેન્ડસેટ લોન્ચ કર્યા પછી સત્તાવાર વિશિષ્ટતાઓ ફક્ત ત્યારે જ પુષ્ટિ કરવામાં આવશે. અગાઉ ઉલ્લેખિત છે કે રેડમી નોટ 7 નું લોન્ચિંગ આગામી છે અને ફેબ્રુઆરીનાં છેલ્લા અઠવાડિયામાં યોજાશે.

Top