You are here
Home > Technology > પુગ મોબાઇલ: અહીં બેટલ રોયેલે ગેમમાંથી અમારું ટોચના 5 વાહનો છે – ન્યૂઝ 18

પુગ મોબાઇલ: અહીં બેટલ રોયેલે ગેમમાંથી અમારું ટોચના 5 વાહનો છે – ન્યૂઝ 18

પુગ મોબાઇલ: અહીં બેટલ રોયેલે ગેમમાંથી અમારું ટોચના 5 વાહનો છે – ન્યૂઝ 18

સોલો માટે PUBG માં શ્રેષ્ઠ વાહન બગગી છે. કારણ કે તે ફ્લિપ કરવાની ઓછી શક્યતા છે અને મેટલ બેક સીટ પણ છે જે પાછળથી કોઈ રન નોંધાયો નહીં જો તમારી સુરક્ષા કરે છે. અહીં કેટલાક વધુ વાહનો છે જે તમને ચિકન રાત્રિભોજન મેળવવા માટે મદદ કરી શકે છે.

PUBG Mobile: Here Are Our Top 5 Vehicles From The Battle Royale Game
પુબ મોબાઇલ: અહીં બેટલ રોયેલ ગેમપુબજી મોબાઇલ પરથી આપેલા ટોચના 5 વાહનો છે: અહીં બેટલ રોયેલે ગેમમાંથી આપેલા ટોચના 5 વાહનો છે.

પબ્ગ મોબાઇલને હમણાં જ નવું અપડેટ મળ્યું છે જેણે પ્લેટફોર્મ પર વધુ રાહ જોતા ઝોમ્બિઓ મોડને લાવ્યા છે. ઝોમ્બી: ડોન મોડ સુધી શસ્ત્રો, સ્કિન્સ અને વાહનો સહિત ઘણા નવા સુધારાઓ લાવે ત્યાં સુધી ટકી રહો. નવા શસ્ત્રોમાં મિનિગ્ન, છ-બેરલ મશીન ગન અને નવી જ્યોત ફેંકનારનો સમાવેશ થાય છે. જો કે, ત્યાં ઘણા વાહનો છે જે તમને દર વખતે ચિકન ડિનર મેળવવા માટે મદદ કરી શકે છે.

બગડેલ:

સોલો માટે PUBG માં શ્રેષ્ઠ વાહન બગગી છે. કારણ કે તે ફ્લિપ કરવાની ઓછી શક્યતા છે અને મેટલ બેક સીટ પણ છે જે પાછળથી કોઈ રન નોંધાયો નહીં જો તમારી સુરક્ષા કરે છે. તમે વિચારી શકો તે કરતાં બગડેલના ઓપરેટરને હિટ કરવું વધુ મુશ્કેલ છે, તેથી આ સામાન્ય રીતે ખૂબ સલામત અને ઠંડી ઓછી વાહન છે. જ્યારે એન્જિન નાનું હોય છે, ત્યારે ફ્રેમ ખૂબ હળવા હોય છે, જેનો અર્થ થાય છે બગડે પ્રમાણમાં ઝડપી છે, તેમ છતાં આવતી આગને ખુલ્લા પાડવામાં આવે છે, કોઈપણ પેનલિંગ અથવા બખ્તર પ્લેટિંગની અભાવ છે.

પિકઅપ:

પેરાઅપને મીરામારની UAZ ની સમકક્ષ તરીકે જોવામાં આવે છે – બંને પાસે બંધ અને ખુલ્લા ટોચના ચલો હોય છે, અને બન્ને લગભગ સમાન ટોચ ગતિ ધરાવે છે. તેની ઊંચી જમીન ક્લિયરન્સ અને એન્જિન ટોર્ક મીરામારના ખરબચડા અને ખાડાવાળા રણના ભૂપ્રદેશને હલ કરવા માટે યોગ્ય બનાવે છે, જે ટેકરીઓના સીધા ઢોળાવ પર પણ શરૂ થાય છે, તેમ છતાં તેની અટવાની અંતર વધુ ઇચ્છે છે.

UAZ:

યુએઝઝ યુદ્ધ-ફાટાયેલા નકશા માટે ઉત્તમ પસંદગી છે. તે ચાર સભ્યોની ટીમમાં ફિટ થઈ શકે છે અને કવર પૂરું પાડવા અને દુશ્મન વાહનોને તોડવા માટે પૂરતી સ્નાયુ ધરાવે છે. યુએઝેડ -469 નો ઉપયોગ સોવિયત, વૉર્સો કરાર સશસ્ત્ર દળો, તેમજ પૂર્વીય બ્લોક દેશોમાં અર્ધલશ્કરી એકમો દ્વારા કરવામાં આવતો હતો. સોવિયેત યુનિયનમાં, તે રાજ્ય સંગઠનોમાં વ્યાપક સેવા પણ દેખાઈ રહી હતી જેને મજબૂત અને ટકાઉ ઑફ-રોડ વાહનની જરૂર હતી.

વેન:

વાનને મીરમાર નકશા સાથે PUBG સાથે રજૂ કરાઈ હતી. વાન એક છ-સીટ વાહન છે, તેની પાસે મહત્તમ ઝડપ અને ડ્રાઇવિંગ બળ છે પરંતુ તેની પાસે રમતમાં સૌથી વધુ એચપી છે. તેથી, વેન વિવિધ વ્યૂહાત્મક પરિસ્થિતિઓમાં ઉપયોગી થઈ શકે છે. તે ટીમ માટે ઉપયોગી છે, કારણ કે તેની મોટી સ્ટોરેજ ક્ષમતા તેને ઘણી વ્યૂહાત્મક સ્થિતિ આપે છે.

મોટરસાયકલ:

સાઇડકાર્ડ વિના મોટરસાઇકલ. તે એક ડ્રાઈવર અને પેસેન્જર બેઠેલો છે. સ્પીડ એ એકમાત્ર સુરક્ષા છે જે આ પાસામાં અન્ય તમામ વાહનોને બહાર કાઢે છે. તેના હળવા વજન સાથે જોડાયેલું, તે અત્યંત બળવાન કાર્યક્ષમ વાહન છે જે રમતના મોટા ભાગ માટે ઉપયોગી સાબિત થઈ શકે છે.

Top